ทีเด็ดบอล Penafiel vs Leca
‹ คู่ก่อนหน้าAlgeciras vs Hercules · คืนนี้ 02:00 น. คู่ที่ 192 / 196เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paris Saint Germain (W) vs Lyon (W) · คืนนี้ 02:00 น.
Taca de Portugal
🕒 18-10-2026 02:00 น.
Penafielเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 192 / 19602:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSPenafielLecaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5826% @4.54สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.00Lecaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPenafielต่อ 0.5/1 @1.78แนวรุก🔥10.8 vs 7.2Penafielการ์ดยิงดุ🔥10.8Penafielการ์ดรับหลวม🕳️7.8Lecaการ์ดได้ราคา💰7/10Penafielการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLecaรอง 0.5/1 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️7.2Penafielการ์ดยิงดุ🔥7.2Lecaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Penafielเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 192 / 19602:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
PenafielLeca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5826% @4.54
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.00
Lecaทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPenafiel
ต่อ 0.5/1 @1.78
แนวรุก🔥10.8 vs 7.2Penafiel
การ์ดยิงดุ🔥10.8Penafiel
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Leca
การ์ดได้ราคา💰7/10Penafiel
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLeca
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Penafiel
การ์ดยิงดุ🔥7.2Leca
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Penafiel vs Leca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPenafiel ต่อ 0.5/1 @1.78การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPenafielโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Penafiel · บิลหลัก 1X2 @1.58
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Penafiel ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.58 · ควรเป็น @1.60 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Penafiel 37 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Penafiel ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 26%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Penafiel · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Penafiel ชนะ 1 ลูก26%
Penafiel ชนะ 2 ลูก17%
Penafiel ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Leca ชนะ 1 ลูก13%
Leca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Penafiel ชนะ56%
Penafiel ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Penafiel คลีนชีท32%
Leca ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Penafiel ไม่แพ้79%
Leca ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Penafiel)
- โอกาส Penafiel ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Penafiel ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Penafiel ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Leca ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Leca ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Penafiel
ช3-0ช4-1ช2-1ช2-1ส2-2พ1-2
Leca
พ0-2ช2-1พ0-3ช4-1ช2-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Penafielยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Lecaยิง 1.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Penafiel
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Leca
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penafiel
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Leca
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penafiel
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Leca
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Penafiel@1.59 → @1.580.8%
เสมอ@3.73 → @3.771.1%
ทีมเยือน Leca@4.39 → @4.54▲ 3.4%
คู่อื่นใน Taca de Portugal 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.56 | 3.85 | 4.50 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.73 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.57 | 3.85 | 4.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.75 | 4.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.59 | 3.80 | 5.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.63 | 3.80 | 4.70 | 1.99 | 2.5/3 | 1.79 | 1.77 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 1.55 | 3.90 | 5.25 | 1.96 | 2.5/3 | 1.85 | 1.99 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.62 | 3.75 | 4.80 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 1.54 | 3.59 | 4.66 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 | |
| Live | 1.56 | 3.66 | 4.78 | 2.02 | 2.5/3 | 1.80 | 1.79 | 0.5/1 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.71 | 4.32 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.63 | 3.75 | 4.58 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.66 | 3.80 | 4.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 4.60 | 1.92 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.68 | 3.32 | 3.98 | 1.75 | 2.5 | 1.89 | 1.88 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.60 | 3.77 | 4.96 | 1.98 | 2.5/3 | 1.81 | 2.02 | 1 | 1.75 | ||
| Willhill | Initial | 1.62 | 3.40 | 4.60 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 3.40 | 4.60 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.95 | 4.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.63 | 3.95 | 4.90 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.14 | 1.91 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.63 | 3.75 | 5.02 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 2.35 | 1/1.5 | 1.53 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-4] Penafiel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 1 | 2 | 14 | 7 | 13 | 4 | 57.1% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 4 | 6 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 3 | 7 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 1 | 1 | 8 | 2 | 16 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 8 | 2 | 15 | 83.3% |
| Leca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Penafiel Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Penafiel Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 10-10-2026 | Penafiel | 1-2 (0-2) | AVS Futebol SAD | 8-2 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Penafiel | 2-2 (1-1) | Deportivo La Coruna | 4-6 (1-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | Oliveirense | 1-2 (1-0) | Penafiel | 0-4 | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 12-09-2026 | FC Felgueiras | 1-2 (0-1) | Penafiel | 5-5 (3-4) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 05-09-2026 | Penafiel | 4-1 (2-0) | Academica Coimbra | 2-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 31-08-2026 | Porto B | 0-3 (0-2) | Penafiel | 5-3 (1-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| POR D2 | 23-08-2026 | Penafiel | 2-0 (1-0) | Sporting CP B | 2-6 (1-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| POR D2 | 16-08-2026 | SCU Torreense | 2-2 (0-2) | Penafiel | 3-2 (0-2) | 1.70 | 3.40 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 08-08-2026 | Penafiel | 0-1 (0-0) | Portimonense | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Gil Vicente | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Sporting Braga II | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Penafiel | 0-2 (0-1) | Leganes | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Penafiel | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (0-0) | Penafiel | - | L | ||||||||
| POR D2 | 18-05-2026 | Pacos de Ferreira | 2-1 (0-0) | Penafiel | 5-7 (3-4) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | Penafiel | 1-0 (0-0) | Maritimo | 1-2 (0-1) | 2.80 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D2 | 05-05-2026 | SCU Torreense | 3-2 (3-2) | Penafiel | 4-5 (3-1) | 1.73 | 3.25 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| POR D2 | 26-04-2026 | Penafiel | 3-0 (1-0) | Porto B | 3-2 (2-2) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 18-04-2026 | Uniao Leiria | 4-2 (2-1) | Penafiel | 2-2 (2-1) | 1.75 | 3.30 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D2 | 11-04-2026 | Penafiel | 4-3 (3-1) | Viseu | 1-5 (1-2) | 3.75 | 3.10 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Leca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 10-10-2026 | Leca | 2-0 (1-0) | AD Marco 09 | 3-8 (2-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | Mortagua | 0-2 (0-1) | Leca | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.10 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| POR L3 | 12-09-2026 | Clube Desportivo Trofense | 1-4 (1-3) | Leca | 2-6 (2-3) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| POR L3 | 06-09-2026 | Leca | 0-3 (0-1) | Fafe | 3-0 (2-0) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POR L3 | 23-08-2026 | Paredes | 1-2 (1-2) | Leca | 6-3 (5-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | Vitoria Guimaraes B | 2-0 (0-0) | Leca | 7-2 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POR L3 | 09-08-2026 | Leca | 1-1 (0-1) | S. Joao Ver | 10-3 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Lusitania FC | 0-0 (0-0) | Leca | 4-5 (1-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Santa Clara | 4-0 (0-0) | Leca | - | L | ||||||||
| POR D3 | 10-06-2026 | Leca | 1-1 (1-0) | GD Vitoria Sernache | 8-4 (4-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| POR D3 | 31-05-2026 | Leca | 1-0 (0-0) | GD Braganca | 5-8 (3-4) | W | ||||||||
| POR D3 | 23-05-2026 | Rebordosa | 2-1 (0-0) | Leca | 4-6 (3-3) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| POR D3 | 17-05-2026 | Vianense | 3-4 (1-3) | Leca | 3-4 (2-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POR D3 | 10-05-2026 | GD Braganca | 1-1 (1-0) | Leca | 4-8 (2-5) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POR D3 | 03-05-2026 | Leca | 1-0 (0-0) | Rebordosa | 6-0 (1-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POR D3 | 26-04-2026 | Leca | 4-2 (0-2) | Vianense | 5-4 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| POR D3 | 18-04-2026 | Leca | 3-0 (1-0) | Vila Real | 6-5 (2-2) | 1.36 | 4.33 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| POR D3 | 12-04-2026 | Rebordosa | 1-0 (1-0) | Leca | 3-10 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| POR D3 | 04-04-2026 | Leca | 5-1 (5-0) | Aparecida(POR) | 7-11 (6-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| POR D3 | 22-03-2026 | GD Resende | 1-1 (0-0) | Leca | 7-2 (2-2) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 25-10 | Away | SC Farense | 7 Days |
| POR D2 | 03-11 | Home | Feirense | 16 Days |
| POR D2 | 07-11 | Away | GD Chaves | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.29 | 4.90 | 2.09 | 2.29 | 4.90 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.56 | 3.85 | 4.50 | 1.57 | 3.85 | 4.50 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.93 | 2.5/3 | 1.77 | 1.73 | 0.5/1 | 1.97 | 1.74 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.76 | 0/0.5 | 2.06 | 1.76 | 0/0.5 | 2.06 | |||||||
| Live | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.38 | 5.00 | 2.20 | 2.38 | 5.00 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.67 | 3.75 | 4.00 | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.24 | 4.59 | 2.09 | 2.24 | 4.59 | 1.74 | 1 | 2.06 | 1.74 | 1 | 2.06 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.54 | 3.59 | 4.66 | 1.54 | 3.59 | 4.66 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 | |
| Live | 2.09 | 2.24 | 4.59 | 2.13 | 2.27 | 4.71 | 1.74 | 1 | 2.06 | 1.76 | 1 | 2.06 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.79 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.54 | 3.59 | 4.66 | 1.56 | 3.66 | 4.78 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.02 | 2.5/3 | 1.80 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 | 1.79 | 0.5/1 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.8 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 1.3 |
| 8.3 | Shot(OT) | 6.3 | 10.1 | Shot(OT) | 9.1 |
| 5.3 | Corner | 4.7 | 3.9 | Corner | 5 |
| 3 | Yellow Card | 1.5 | 2.9 | Yellow Card | 1.6 |
| 19.5 | Fouls | 13.3 | 18.5 | Fouls | 13.8 |
| 50% | Possession | 56% | 48.6% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Penafiel ( 2 Matches) | Leca ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
Moreirense
Rio Ave