ทีเด็ดบอล Paris Saint Germain (W) vs Lyon (W)
‹ คู่ก่อนหน้าPenafiel vs Leca · คืนนี้ 02:00 น. คู่ที่ 177 / 180เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Academica Coimbra vs Amarante · คืนนี้ 02:15 น.
French Feminines D1
🕒 18-10-2026 02:00 น.
Paris Saint Germain (W)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2คู่ที่ 177 / 18002:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 35% ★★★สมดุลVSParis Saint Germain (W)Lyon (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @6.9084% @1.35สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87Lyon (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ26.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2🏠เต็งเจ้าบ้านParis Saint Germain (W)รอง 1/1.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥12.6Paris Saint Germain (W)การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLyon (W)ต่อ 1/1.5 @1.87JOKERเจอกันทีไรชนะ
89Lyon (W) ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥26.4 vs 12.6Lyon (W)กองกลาง🎯65% vs 58%Lyon (W)การ์ดยิงดุ🔥26.4Lyon (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Lyon (W)การ์ดได้ราคา💰8/10Lyon (W)การ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 26.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·4.4ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.7ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
Paris Saint Germain (W)เจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2
คู่ที่ 177 / 18002:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 35% ★★★สมดุลVS
Paris Saint Germain (W)Lyon (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @6.9084% @1.35
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87
Lyon (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ26.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2
🏠เต็งเจ้าบ้านParis Saint Germain (W)
รอง 1/1.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥12.6Paris Saint Germain (W)
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLyon (W)
ต่อ 1/1.5 @1.87
JOKERเจอกันทีไรชนะ
89Lyon (W) ชนะ
89Lyon (W) ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥26.4 vs 12.6Lyon (W)
กองกลาง🎯65% vs 58%Lyon (W)
การ์ดยิงดุ🔥26.4Lyon (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Lyon (W)
การ์ดได้ราคา💰8/10Lyon (W)
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 26.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·4.4ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.7ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paris Saint Germain (W) vs Lyon (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLyon (W) ต่อ 1/1.5 @1.87การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLyon (W)โอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 3 · 7 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lyon (W) · บิลหลัก 1X2 @1.35
ความเสี่ยงของบิล35%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Lyon (W) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.35 · ควรเป็น @1.37 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lyon (W) 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Lyon (W) ต่อ 1/1.5
ได้ 65%เสียครึ่ง 20%เสีย 15%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lyon (W) · คาดสกอร์ 1.5 - 2.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lyon (W) ชนะ 1 ลูก23%
Lyon (W) ชนะ 2 ลูก19%
Lyon (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ20%
Paris Saint Germain (W) ชนะ 1 ลูก8%
Paris Saint Germain (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Lyon (W) ชนะ65%
Lyon (W) ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
Lyon (W) คลีนชีท22%
Paris Saint Germain (W) ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paris Saint Germain (W) ไม่แพ้35%
Lyon (W) ไม่แพ้85%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-17%1-37%2-27%0-26%2-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lyon (W))
- โอกาส Lyon (W) ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- Lyon (W) ยิงเฉลี่ย 4.4 ลูก/นัด
- Lyon (W) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Lyon (W) ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Paris Saint Germain (W) รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Paris Saint Germain (W) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paris Saint Germain (W)
ช2-0ช2-0ช1-0ส1-1ช5-0ช3-1
Lyon (W)
ช7-1ช7-1ช8-1ช8-0ส0-0ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paris Saint Germain (W)ยิง 2.1 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Lyon (W)ยิง 4.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paris Saint Germain (W)
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
Lyon (W)
5.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris Saint Germain (W)
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Lyon (W)
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris Saint Germain (W)
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
Lyon (W)
86%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Paris Saint Germain (W) ชนะ 0เสมอ 0Lyon (W) ชนะ 8
- 10-05-2026Paris Saint Germain (W)1 - 4Lyon (W)
- 15-03-2026Lyon (W)1 - 0Paris Saint Germain (W)
- 01-02-2026Paris Saint Germain (W)0 - 1Lyon (W)
- 28-09-2025Lyon (W)6 - 1Paris Saint Germain (W)
- 17-05-2025Lyon (W)3 - 0Paris Saint Germain (W)
- 19-01-2025Paris Saint Germain (W)0 - 2Lyon (W)
- 03-11-2024Lyon (W)1 - 0Paris Saint Germain (W)
- 18-05-2024Lyon (W)2 - 1Paris Saint Germain (W)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Paris Saint Germain (W)@7.15 → @6.90▼ 3.5%
เสมอ@4.30 → @4.222.0%
ทีมเยือน Lyon (W)@1.32 → @1.351.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 6.20 | 3.90 | 1.32 | 1.92 | 2.5 | 1.70 | 1.93 | -1 | 1.77 | |
| Live | 7.60 | 4.25 | 1.23 | 1.87 | 2.5 | 1.75 | 1.87 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| Crown | Initial | 6.70 | 4.10 | 1.32 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.86 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 6.80 | 4.10 | 1.31 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.86 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 7.50 | 4.50 | 1.33 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.83 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 7.00 | 4.33 | 1.38 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 8.00 | 4.60 | 1.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.94 | 1.99 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 8.50 | 4.40 | 1.33 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.92 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 7.40 | 4.04 | 1.40 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.82 | -1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 8.25 | 4.14 | 1.36 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.90 | -1/1.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 8.75 | 4.80 | 1.23 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.76 | -1.5 | 1.76 | |
| Live | 7.00 | 4.10 | 1.38 | 1.86 | 2.5 | 1.75 | 1.79 | -1/1.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 8.40 | 4.70 | 1.32 | 1.61 | 2.5/3 | 2.17 | 1.85 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 8.05 | 4.30 | 1.33 | 1.86 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | -1/1.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA WD1-2] Paris Saint Germain (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 1 | 12 | 2 | 100.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 2 | 100.0% |
| Last 6 | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 1 | 12 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 2 | 100.0% |
| Last 6 | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 75.0% |
| [FRA WD1-1] Lyon (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 4 | 0 | 0 | 27 | 3 | 12 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 12 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 15 | 2 | 6 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 4 | 4 | 0 | 0 | 27 | 3 | 12 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 4 | 0 | 0 | 15 | 1 | 12 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 10 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 4 | 4 | 0 | 0 | 15 | 1 | 12 | 100.0% |
Head to Head Statistics
| Paris Saint Germain (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 10 (100%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA FCC | 10-05-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-4 (0-3) | Lyon (W) | 6-5 (3-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| FRA LC W | 15-03-2026 | Lyon (W) | 1-0 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 8-1 (6-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| FRA WD1 | 01-02-2026 | Paris Saint Germain (W) | 0-1 (0-1) | Lyon (W) | 4-4 (2-2) | 7.00 | 5.25 | 1.29 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| FRA WD1 | 28-09-2025 | Lyon (W) | 6-1 (1-1) | Paris Saint Germain (W) | 6-3 (4-2) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| FRA WD1 | 17-05-2025 | Lyon (W) | 3-0 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 5-1 (3-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | D |
| FRA WD1 | 19-01-2025 | Paris Saint Germain (W) | 0-2 (0-2) | Lyon (W) | 4-6 (1-4) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA WD1 | 03-11-2024 | Lyon (W) | 1-0 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 15-2 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| FRA WD1 | 18-05-2024 | Lyon (W) | 2-1 (2-0) | Paris Saint Germain (W) | 4-0 (2-0) | 1.36 | 4.33 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| UEFA WUC | 28-04-2024 | Paris Saint Germain (W) | 1-2 (1-1) | Lyon (W) | 7-7 (3-4) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| UEFA WUC | 21-04-2024 | Lyon (W) | 3-2 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 11-6 (4-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| FRA WD1 | 12-02-2024 | Lyon (W) | 1-1 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 5-0 (1-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| FRA WD1 | 02-10-2023 | Paris Saint Germain (W) | 0-1 (0-1) | Lyon (W) | 9-9 (6-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 11-09-2023 | Lyon (W) | 2-0 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 9-8 (1-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| FRA WD1 | 22-05-2023 | Paris Saint Germain (W) | 0-1 (0-0) | Lyon (W) | 8-3 (3-0) | 3.75 | 3.30 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| FRA FCC | 13-05-2023 | Lyon (W) | 2-1 (2-1) | Paris Saint Germain (W) | 6-1 (3-0) | 2.15 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA WD1 | 12-12-2022 | Lyon (W) | 0-1 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 3-7 (2-6) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| FRA FCC | 29-08-2022 | Lyon (W) | 1-0 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 8-2 (7-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA WD1 | 30-05-2022 | Paris Saint Germain (W) | 0-1 (0-1) | Lyon (W) | 1-3 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| UEFA WUC | 01-05-2022 | Paris Saint Germain (W) | 1-2 (0-1) | Lyon (W) | 10-4 (7-3) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| UEFA WUC | 24-04-2022 | Lyon (W) | 3-2 (2-1) | Paris Saint Germain (W) | 1-5 (1-3) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paris Saint Germain (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 04-10-2026 | Fleury 91 (W) | 1-3 (0-2) | Paris Saint Germain (W) | 1-8 (0-3) | 7.00 | 4.33 | 1.33 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA WUC | 02-10-2026 | Paris Saint Germain (W) | 5-0 (1-0) | Oud-Heverlee Leuven (W) | 6-2 (4-1) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| UEFA WUC | 23-09-2026 | Real Madrid (W) | 1-1 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 6-4 (0-3) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-0 (0-0) | Nantes (W) | 10-1 (7-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-0 (1-0) | Strasbourg W | 5-3 (4-1) | 1.18 | 6.00 | 12.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| FRA WD1 | 06-09-2026 | Lens (W) | 0-2 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 3-4 (1-1) | W | ||||||||
| UEFA WUC | 02-09-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-1 (1-0) | Eintracht Frankfurt (W) | 6-3 (1-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA WUC | 27-08-2026 | Eintracht Frankfurt (W) | 1-1 (1-1) | Paris Saint Germain (W) | 10-5 (2-5) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Colegio Aleman Valencia (W) | 0-4 (0-2) | Paris Saint Germain (W) | 6-9 (6-6) | 5.75 | 4.33 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-3 (1-2) | Union Berlin (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Brighton H.A. (W) | 1-1 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 4-3 (3-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-1 (1-0) | Saint Malo (W) | - | D | ||||||||
| FRA WD1 | 17-05-2026 | Paris FC (W) | 1-0 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 4-9 (2-5) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| FRA FCC | 10-05-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-4 (0-3) | Lyon (W) | 6-5 (3-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-0 (0-0) | Strasbourg W | 7-0 (5-0) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| FRA WD1 | 26-04-2026 | Fleury 91 (W) | 0-2 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 5-6 (0-5) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-0 (0-0) | RC Saint Etienne (W) | 10-1 (2-0) | 1.11 | 7.50 | 21.00 | W | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | L | U |
| FRA FCC | 04-04-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-1 (1-1) | Paris FC (W) | 5-7 (4-2) | 1.67 | 3.60 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| FRA WD1 | 29-03-2026 | Nantes (W) | 1-2 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 8-1 (4-0) | 6.50 | 4.10 | 1.36 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | D |
| FRA WD1 | 23-03-2026 | Montpellier (W) | 2-3 (1-1) | Paris Saint Germain (W) | 5-7 (2-0) | 10.00 | 5.75 | 1.20 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Lyon (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 4.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 86% Home 0% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 03-10-2026 | Lyon (W) | 5-0 (3-0) | Toulouse (W) | 10-2 (7-1) | 1.02 | 23.00 | 41.00 | W | 1.83 | 4.5/5 | 1.98 | W | U |
| UEFA WUC | 01-10-2026 | Lyon (W) | 0-0 (0-0) | Chelsea FC (W) | 2-4 (1-3) | 1.48 | 4.10 | 5.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| UEFA WUC | 23-09-2026 | Servette (W) | 0-8 (0-4) | Lyon (W) | 1-9 (0-3) | 67.00 | 23.00 | 1.01 | W | 1.98 | -4/4.5 | 1.83 | W | O |
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Le Havre (W) | 1-8 (0-4) | Lyon (W) | 0-6 (0-4) | 51.00 | 34.00 | 1.01 | W | 1.98 | -5 | 1.83 | W | O |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Lyon (W) | 7-1 (2-0) | Paris FC (W) | 10-6 (6-5) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| FRA WD1 | 05-09-2026 | Fleury 91 (W) | 1-7 (1-6) | Lyon (W) | 0-10 (0-6) | 17.00 | 9.50 | 1.08 | W | 1.80 | -2.5/3 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Lyon (W) | 4-0 (2-0) | London City Lionesses (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 21-08-2026 | Lyon (W) | 3-1 (0-1) | Aston Villa (W) | 7-1 (3-1) | 1.48 | 4.50 | 5.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Lyon (W) | 1-2 (0-0) | Eintracht Frankfurt (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Lyon (W) | 1-1 (0-1) | Real Sociedad (W) | - | D | ||||||||
| FRA WD1 | 30-05-2026 | Lyon (W) | 5-0 (3-0) | Paris FC (W) | 7-0 (3-0) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA WUC | 23-05-2026 | Barcelona (W) | 4-0 (0-0) | Lyon (W) | 2-6 (1-3) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| FRA WD1 | 16-05-2026 | Lyon (W) | 8-0 (0-0) | Nantes (W) | 7-1 (5-1) | 1.10 | 9.00 | 15.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| FRA FCC | 10-05-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-4 (0-3) | Lyon (W) | 6-5 (3-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Lyon (W) | 3-1 (2-0) | Montpellier (W) | 6-3 (3-0) | 1.22 | 7.00 | 7.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | D | D |
| UEFA WUC | 02-05-2026 | Lyon (W) | 3-1 (2-0) | Arsenal (W) | 8-4 (3-2) | 1.65 | 4.00 | 4.20 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| FRA WD1 | 30-04-2026 | Nantes (W) | 1-1 (0-1) | Lyon (W) | 5-4 (2-3) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA WUC | 26-04-2026 | Arsenal (W) | 2-1 (0-1) | Lyon (W) | 5-1 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Lyon (W) | 4-0 (2-0) | Dijon W | 6-4 (2-1) | 1.05 | 13.00 | 34.00 | W | 1.80 | 3 | 2.00 | W | D |
| FRA FCC | 05-04-2026 | Strasbourg W | 0-6 (0-5) | Lyon (W) | 3-7 (0-6) | 15.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA WD1 | 24-10 | Home | Montpellier (W) | 6 Days |
| UEFA WUC | 30-10 | Away | Manchester City (W) | 12 Days |
| FRA WD1 | 31-10 | Away | Paris FC (W) | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA WD1 | 25-10 | Home | Marseille (W) | 7 Days |
| UEFA WUC | 29-10 | Home | Inter Milan (W) | 11 Days |
| FRA WD1 | 31-10 | Away | Montpellier (W) | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.60 | 2.19 | 1.84 | 6.40 | 2.17 | 1.87 | 1.81 | 1 | 1.89 | 1.84 | 1 | 1.86 | 1.86 | -0.5 | 1.84 | 1.83 | -0.5 | 1.87 | |
| Initial | 6.70 | 4.10 | 1.32 | 6.50 | 4.05 | 1.34 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.86 | -1/1.5 | 1.84 | 1.81 | -1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 6.70 | 2.18 | 1.84 | 6.70 | 2.18 | 1.84 | 1.86 | -0.5 | 1.84 | 1.86 | -0.5 | 1.84 | |||||||
| Live | 6.80 | 4.10 | 1.31 | 6.80 | 4.10 | 1.31 | 1.86 | -1/1.5 | 1.84 | 1.86 | -1/1.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.50 | 4.50 | 1.33 | 7.00 | 4.33 | 1.38 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | -1.5 | 1.98 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 4.3 | 2.1 | Goal | 4.4 |
| 0.7 | Loss | 0 | 0.7 | Loss | 0.7 |
| 7.3 | Shot(OT) | 5.7 | 7.8 | Shot(OT) | 6 |
| 6 | Corner | 7 | 6.3 | Corner | 7.7 |
| 1 | Yellow Card | 0.7 | 1.4 | Yellow Card | 0.8 |
| 14 | Fouls | 8 | 12.6 | Fouls | 9.5 |
| 60.3% | Possession | 63.7% | 57.8% | Possession | 64.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Paris Saint Germain (W) ( 27 Matches) | Lyon (W) ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 8 | 12 | 10 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |