ทีเด็ดบอล Austria Lustenau vs LASK Linz
‹ คู่ก่อนหน้าAthletic Club Bibao (W) vs Colegio Aleman Valencia (W) · ส. 17 ต.ค. 21:30 น. คู่ที่ 337 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Inter Turku vs AC Oulu · ส. 17 ต.ค. 22:00 น.
Austrian Bundesliga
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Austria Lustenauเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 8 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 337 / 39222:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริง64.2พลังทีม71.3Austria LustenauLASK Linzใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ17% @6.7083% @1.36สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.02
LASK Linzทีมเยือน · อันดับ #3 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Dion KacuriMF · 22 ปี£1Mคะแนน 5.9VS1⚽
✓ ชนะ
Moses UsorFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.92⚽
Dominik WeixelbraunFW · 22 ปี£0Mคะแนน 5.8VS2⚽
✓ ชนะ
Sasa KalajdzicFW · 29 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Danilo SoaresDF · 34 ปี£0Mคะแนน 5.8VS3🛡️
✓ ชนะ
Kasper JörgensenDF · 26 ปี£4Mคะแนน 6.7LASK Linz ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)63.5พลังที่แท้จริง64.2พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+7.2LASK Linz นำ 7.2 · ตลาดให้เต็ง 68%พลังทีม (ประมาณการ)72.1พลังที่แท้จริง71.3พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านAustria Lustenauรอง 1.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥9.0Austria Lustenauการ์ดรับหลวม🕳️7.8LASK Linzการ์ดได้ราคา💰6/10Austria Lustenauการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLASK Linzต่อ 1.5 @2.02JOKERเจอกันทีไรชนะ
80LASK Linz ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.6 vs 9.0LASK Linzกองกลาง🎯57% vs 45%LASK Linzดาวเด่น 1
£6MUsorดาวเด่น 2
£4MKalajdzicดาวเด่น 3
£4MJörgensenการ์ดรับหลวม🕳️8.4Austria Lustenauการ์ดยิงดุ🔥15.6LASK Linzการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6LASK Linzการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.91พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.0 · 15.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Austria Lustenauเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 8 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 337 / 39222:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริง64.2พลังทีม71.3
Austria LustenauLASK Linz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
17% @6.7083% @1.36
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.02
LASK Linzทีมเยือน · อันดับ #3 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Dion KacuriMF · 22 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Dion KacuriMF · 22 ปี£1Mคะแนน 5.91⚽
✓ ชนะ
Moses UsorFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9
✓ ชนะ
Moses UsorFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.92⚽
Dominik WeixelbraunFW · 22 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
Dominik WeixelbraunFW · 22 ปี£0Mคะแนน 5.82⚽
✓ ชนะ
Sasa KalajdzicFW · 29 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Sasa KalajdzicFW · 29 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Danilo SoaresDF · 34 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
Danilo SoaresDF · 34 ปี£0Mคะแนน 5.83🛡️
✓ ชนะ
Kasper JörgensenDF · 26 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Kasper JörgensenDF · 26 ปี£4Mคะแนน 6.7LASK Linz ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)63.5
พลังที่แท้จริง64.2
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+7.2
LASK Linz นำ 7.2 · ตลาดให้เต็ง 68%
พลังทีม (ประมาณการ)72.1
พลังที่แท้จริง71.3
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านAustria Lustenau
รอง 1.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥9.0Austria Lustenau
การ์ดรับหลวม🕳️7.8LASK Linz
การ์ดได้ราคา💰6/10Austria Lustenau
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLASK Linz
ต่อ 1.5 @2.02
JOKERเจอกันทีไรชนะ
80LASK Linz ชนะ
80LASK Linz ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.6 vs 9.0LASK Linz
กองกลาง🎯57% vs 45%LASK Linz
ดาวเด่น 1
£6MUsor
£6MUsorดาวเด่น 2
£4MKalajdzic
£4MKalajdzicดาวเด่น 3
£4MJörgensen
£4MJörgensenการ์ดรับหลวม🕳️8.4Austria Lustenau
การ์ดยิงดุ🔥15.6LASK Linz
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6LASK Linz
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.91
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.0 · 15.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Austria Lustenau = วงกลม · LASK Linz = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Austria Lustenauประมาณการจากมูลค่านักเตะ
LASK Linzประมาณการจากมูลค่านักเตะ
27Domenik Schierl5.8
3Danilo Soares5.8
18Robin Voisine5.8FG7Fabian Gmeiner5.8
EC15Emmanuel Chukwu5.8
8Dion Kacuri5.9
19Sacha Delaye5.8LA20Lord Afrifa5.7
11Dominik Weixelbraun5.8AG17Albin Gashi5.8
PB14Precious Benjamin5.8
1Lukas Jungwirth6.5
20Kasper Jörgensen6.7
2George Bello6.5
23Daniel Elfadli6.5
16Andres Andrade6.4
6Melayro Bogarde6.7
10Robert Ljubicic6.5
30Sascha Horvath6.3
8Moses Usor6.9
11Sasa Kalajdzic6.7
7Samuel Oluwabukunmi Adeniran6.5Austria Lustenau4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
LASK Linz4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Austria Lustenau vs แนวรุก LASK Linz
4vs323.0 – 20.0 คะแนน
Austria Lustenau คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.4 – 19.5 คะแนน
LASK Linz คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Austria Lustenau vs แนวรับ LASK Linz
3vs417.3 – 26.1 คะแนน
LASK Linz คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · LASK Linz คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Austria Lustenau vs LASK Linz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLASK Linz ต่อ 1.5 @2.02การ์ด 10 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.91การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงLASK Linz +7.264.2 vs 71.3
🃏ศึกดาวเด่นLASK Linz ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งLASK Linzโอกาสชนะ 68%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 3 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: LASK Linz · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา LASK Linz ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.36 · ควรเป็น @1.47 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง LASK Linz 54 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป LASK Linz ต่อ 1.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง LASK Linz · คาดสกอร์ 1.5 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
LASK Linz ชนะ 1 ลูก17%
LASK Linz ชนะ 2 ลูก25%
LASK Linz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ19%
Austria Lustenau ชนะ 1 ลูก10%
Austria Lustenau ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
LASK Linz ชนะ63%
LASK Linz ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
LASK Linz คลีนชีท22%
Austria Lustenau ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Austria Lustenau ไม่แพ้37%
LASK Linz ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง LASK Linz)
- โอกาส LASK Linz ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- LASK Linz ยิงเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด LASK Linz ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.36 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.47 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 46%
- Austria Lustenau ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Austria Lustenau
ช6-2พ1-2ช2-0ช3-1พ0-1พ3-4
LASK Linz
พ0-1พ1-2ส3-3ช2-1พ0-2พ3-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Austria Lustenauยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
LASK Linzยิง 2.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Austria Lustenau
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
LASK Linz
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Austria Lustenau
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
LASK Linz
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Austria Lustenau
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
LASK Linz
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Austria Lustenau ชนะ 0เสมอ 2LASK Linz ชนะ 6
- 09-12-2023Austria Lustenau1 - 3LASK Linz
- 03-09-2023LASK Linz2 - 0Austria Lustenau
- 25-02-2023LASK Linz1 - 0Austria Lustenau
- 11-09-2022Austria Lustenau1 - 1LASK Linz
- 15-04-2017LASK Linz2 - 0Austria Lustenau
- 26-11-2016Austria Lustenau2 - 4LASK Linz
- 16-09-2016LASK Linz3 - 1Austria Lustenau
- 23-07-2016Austria Lustenau1 - 1LASK Linz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Austria Lustenau@7.03 → @6.70▼ 4.7%
เสมอ@5.10 → @5.060.8%
ทีมเยือน LASK Linz@1.33 → @1.36▲ 2.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 7.60 | 5.40 | 1.23 | 1.87 | 3/3.5 | 1.85 | 1.87 | -1.5 | 1.91 | |
| Live | 6.60 | 5.10 | 1.28 | 1.87 | 3/3.5 | 1.85 | 2.01 | -1/1.5 | 1.77 | ||
| Crown | Initial | 7.10 | 5.30 | 1.33 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 6.60 | 5.10 | 1.36 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.85 | -1.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 7.50 | 5.00 | 1.33 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 7.00 | 5.25 | 1.38 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | -1.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 6.70 | 5.00 | 1.36 | 1.92 | 3/3.5 | 1.89 | 1.90 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 6.80 | 5.10 | 1.36 | 1.92 | 3/3.5 | 1.91 | 1.81 | -1.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 7.50 | 5.00 | 1.33 | 1.92 | 3/3.5 | 1.91 | 1.86 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 7.50 | 5.00 | 1.33 | 1.92 | 3/3.5 | 1.91 | 1.82 | -1.5 | 2.02 | ||
| Mansion88 | Initial | 7.20 | 5.20 | 1.34 | 1.92 | 3/3.5 | 1.92 | 1.92 | -1.5 | 1.94 | |
| Live | 6.30 | 4.90 | 1.39 | 1.95 | 3/3.5 | 1.92 | 1.83 | -1.5 | 2.06 | ||
| 12BET | Initial | 7.20 | 5.20 | 1.34 | 1.92 | 3/3.5 | 1.92 | 1.92 | -1.5 | 1.94 | |
| Live | 6.30 | 4.90 | 1.39 | 1.95 | 3/3.5 | 1.92 | 1.83 | -1.5 | 2.06 | ||
| Sbobet | Initial | 6.50 | 5.00 | 1.33 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 6.50 | 4.83 | 1.34 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.85 | -1.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 7.05 | 4.70 | 1.31 | 1.94 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | -1.5 | 1.94 | |
| Live | 6.80 | 4.89 | 1.37 | 1.94 | 3/3.5 | 1.94 | 1.84 | -1.5 | 2.06 | ||
| 18Bet | Initial | 7.75 | 5.00 | 1.32 | 1.87 | 3/3.5 | 1.85 | 1.88 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 7.00 | 5.00 | 1.36 | 1.87 | 3/3.5 | 1.85 | 1.76 | -1.5 | 2.00 | ||
| pinnacle | Initial | 7.36 | 5.38 | 1.34 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | -1.5 | 1.94 | |
| Live | 7.88 | 4.92 | 1.40 | 1.96 | 3/3.5 | 1.91 | 2.05 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 8.00 | 5.00 | 1.30 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.80 | -1.5 | 1.91 | |
| Live | 7.50 | 4.60 | 1.36 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.92 | -1/1.5 | 1.72 | ||
| Interwetten | Initial | 7.00 | 5.00 | 1.40 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 1.73 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 6.25 | 4.80 | 1.45 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 2.10 | -1 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 7.75 | 5.20 | 1.33 | 2.05 | 3.5 | 1.66 | 1.88 | -1.5 | 1.82 | |
| Live | 7.49 | 4.85 | 1.37 | 1.88 | 3/3.5 | 1.86 | 1.77 | -1.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D1-8] Austria Lustenau | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 11 | 15 | 8 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 6 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 9 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 8 | 5 | 14 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% |
| [AUT D1-3] LASK Linz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 19 | 9 | 16 | 3 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 3 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 6 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 10 | 3 | 15 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Austria Lustenau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 09-12-2023 | Austria Lustenau | 1-3 (1-0) | LASK Linz | 3-5 (2-2) | 7.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| AUT D1 | 03-09-2023 | LASK Linz | 2-0 (0-0) | Austria Lustenau | 7-2 (1-0) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | L | U |
| AUT D1 | 25-02-2023 | LASK Linz | 1-0 (0-0) | Austria Lustenau | 3-3 (3-1) | 1.40 | 4.75 | 7.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| AUT D1 | 11-09-2022 | Austria Lustenau | 1-1 (0-1) | LASK Linz | 4-4 (2-3) | 4.00 | 3.80 | 1.80 | D | 2.05 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 15-04-2017 | LASK Linz | 2-0 (1-0) | Austria Lustenau | 5-1 (2-0) | 1.85 | 3.40 | 4.33 | L | 2.15 | 0.5/1 | 1.72 | L | U |
| AUT D2 | 26-11-2016 | Austria Lustenau | 2-4 (1-2) | LASK Linz | 7-5 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.80 | L | 1.82 | 0 | 2.02 | L | O |
| AUT D2 | 16-09-2016 | LASK Linz | 3-1 (1-1) | Austria Lustenau | 7-8 (3-3) | 1.83 | 3.50 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 23-07-2016 | Austria Lustenau | 1-1 (0-0) | LASK Linz | 5-6 (0-4) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.72 | 0/-0.5 | 2.15 | W | U |
| AUT D2 | 07-05-2016 | LASK Linz | 0-2 (0-0) | Austria Lustenau | 10-4 (1-4) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AUT D2 | 15-03-2016 | Austria Lustenau | 0-2 (0-0) | LASK Linz | 8-4 (4-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| AUT D2 | 20-10-2015 | LASK Linz | 2-1 (0-0) | Austria Lustenau | 10-4 | 1.61 | 3.75 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| AUT D2 | 14-08-2015 | Austria Lustenau | 2-1 (1-1) | LASK Linz | 5-2 | 3.00 | 3.40 | 2.30 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 01-05-2015 | Austria Lustenau | 1-2 (0-2) | LASK Linz | 8-4 | 2.50 | 3.25 | 2.80 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 07-03-2015 | LASK Linz | 3-2 (2-1) | Austria Lustenau | 6-1 | 1.75 | 3.60 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| AUT D2 | 03-10-2014 | LASK Linz | 3-1 (2-1) | Austria Lustenau | 5-3 | 1.66 | 3.75 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| AUT D2 | 05-08-2014 | Austria Lustenau | 1-2 (1-0) | LASK Linz | 8-3 | 2.00 | 3.60 | 3.20 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 07-05-2012 | LASK Linz | 2-1 (0-0) | Austria Lustenau | - | 2.00 | 3.40 | 3.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| AUT D2 | 24-03-2012 | Austria Lustenau | 2-1 (0-0) | LASK Linz | - | 2.30 | 3.40 | 3.00 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.13 | W | O |
| AUT D2 | 22-10-2011 | LASK Linz | 0-3 (0-3) | Austria Lustenau | - | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 13-08-2011 | Austria Lustenau | 1-1 (1-1) | LASK Linz | - | 2.20 | 3.30 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Austria Lustenau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 11-10-2026 | TSV Hartberg | 4-3 (1-2) | Austria Lustenau | 4-4 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Austria Lustenau | 0-1 (0-0) | Schalke 04 | 4-5 (3-4) | 6.50 | 4.33 | 1.38 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Austria Lustenau | 3-1 (0-0) | SC Bregenz | 4-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| AUT D1 | 19-09-2026 | Austria Lustenau | 2-0 (2-0) | Rheindorf Altach | 3-7 (2-2) | 2.80 | 3.40 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| AUT D1 | 13-09-2026 | Austria Wien | 2-1 (0-0) | Austria Lustenau | 6-4 (5-2) | 1.70 | 3.60 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| AUT CUP | 05-09-2026 | Lafnitz | 2-6 (2-2) | Austria Lustenau | 0-8 (0-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| AUT D1 | 29-08-2026 | Austria Lustenau | 0-4 (0-1) | WSG Swarovski Tirol | 8-12 (5-5) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | L | 1.68 | -0.5 | 2.15 | L | O |
| AUT D1 | 23-08-2026 | Sturm Graz | 1-1 (0-1) | Austria Lustenau | 10-8 (4-5) | 1.27 | 5.00 | 8.50 | D | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| AUT D1 | 15-08-2026 | Austria Lustenau | 2-1 (2-1) | Wolfsberger AC | 6-4 (2-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| AUT D1 | 08-08-2026 | Grazer AK | 2-1 (1-0) | Austria Lustenau | 5-6 (3-4) | 2.40 | 3.20 | 2.65 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| AUT D1 | 02-08-2026 | Austria Lustenau | 1-1 (1-1) | SV Ried | 4-9 (1-6) | 2.38 | 3.50 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | Kremser | 0-1 (0-0) | Austria Lustenau | 2-5 (1-0) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 16-07-2026 | Nurnberg (Youth) | 1-0 (0-0) | Austria Lustenau | 2-4 (0-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | SC Bregenz | 1-1 (0-1) | Austria Lustenau | 3-3 (0-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Austria Lustenau | 1-0 (0-0) | Aarau | 3-5 (1-3) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Vaduz | 1-0 (1-0) | Austria Lustenau | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Austria Lustenau | 0-0 (0-0) | Young Boys | 3-12 (1-6) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 26-06-2026 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | FC Wil 1900 | 6-3 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Austria Lustenau | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | 3-4 (2-4) | 1.70 | 3.60 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | SV Austria Salzburg | 2-2 (2-0) | Austria Lustenau | 7-7 (5-2) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| LASK Linz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 14-10-2026 | LASK Linz | 3-6 (0-3) | Liverpool | 3-11 (3-8) | 15.00 | 6.00 | 1.20 | L | 2.00 | -2 | 1.85 | L | O |
| AUT D1 | 11-10-2026 | LASK Linz | 0-2 (0-0) | Rapid Wien | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | LASK Linz | 2-1 (1-0) | First Wien 1894 | - | W | ||||||||
| AUT D1 | 20-09-2026 | TSV Hartberg | 3-3 (0-2) | LASK Linz | 1-9 (0-4) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D1 | 13-09-2026 | Sturm Graz | 2-1 (1-1) | LASK Linz | 3-6 (2-3) | 2.38 | 3.50 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| UEFA CL | 08-09-2026 | AEK Athens | 1-0 (1-0) | LASK Linz | 7-3 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| AUT CUP | 05-09-2026 | Deutschlandsberger SC | 1-6 (0-4) | LASK Linz | 2-6 (1-4) | 21.00 | 13.00 | 1.05 | W | 1.83 | -3/3.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D1 | 02-09-2026 | Wolfsberger AC | 1-3 (1-0) | LASK Linz | 1-14 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| AUT D1 | 30-08-2026 | LASK Linz | 3-0 (2-0) | Rheindorf Altach | 4-0 (2-0) | 1.38 | 4.50 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| UEFA CL | 26-08-2026 | LASK Linz | 4-1 (1-1) | Celtic FC | 8-3 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Celtic FC | 3-0 (2-0) | LASK Linz | 8-3 (2-0) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| AUT D1 | 15-08-2026 | LASK Linz | 4-1 (3-1) | SV Ried | 6-0 (3-0) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| AUT D1 | 10-08-2026 | Austria Wien | 0-2 (0-0) | LASK Linz | 1-11 (1-8) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AUT D1 | 01-08-2026 | LASK Linz | 3-0 (2-0) | Grazer AK | 6-2 (3-1) | 1.62 | 3.80 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| AUT CUP | 25-07-2026 | SC Kalsdorf | 0-7 (0-1) | LASK Linz | 1-8 (1-6) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | LASK Linz | 2-0 (0-0) | Fortuna Dusseldorf | 6-2 (2-1) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | LASK Linz | 1-2 (0-1) | Fenerbahce | 0-8 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | D |
| INT CF | 09-07-2026 | Ingolstadt | 2-0 (1-0) | LASK Linz | - | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Dynamo Kyiv | 2-0 (1-0) | LASK Linz | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | WSC Hertha Wels | 0-5 (0-2) | LASK Linz | 1-9 (1-6) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 25-10 | Away | Rapid Wien | 7 Days |
| AUT D1 | 31-10 | Away | Red Bull Salzburg | 14 Days |
| AUT D1 | 07-11 | Home | Grazer AK | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA CL | 22-10 | Away | Sporting CP | 4 Days |
| AUT D1 | 25-10 | Home | Red Bull Salzburg | 8 Days |
| AUT D1 | 31-10 | Home | WSG Swarovski Tirol | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.00 | 2.66 | 1.79 | 6.00 | 2.67 | 1.80 | 1.79 | 1/1.5 | 2.07 | 1.78 | 1/1.5 | 2.08 | 1.80 | -0.5/1 | 2.08 | 2.08 | -0.5 | 1.80 | |
| Initial | 7.10 | 5.30 | 1.33 | 6.60 | 5.10 | 1.36 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | 1.85 | -1.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 2.75 | 1.83 | 6.50 | 2.75 | 1.80 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 7.50 | 5.00 | 1.33 | 7.00 | 5.25 | 1.38 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | 1.80 | -1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.00 | 2.68 | 1.71 | 5.60 | 2.60 | 1.79 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.78 | -0.5/1 | 2.08 | 2.07 | -0.5 | 1.79 | |
| Initial | 6.50 | 5.00 | 1.33 | 6.50 | 4.83 | 1.34 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | 1.85 | -1.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 2.6 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.4 | Loss | 1.3 |
| 12.7 | Shot(OT) | 14 | 12.9 | Shot(OT) | 10 |
| 5 | Corner | 6 | 5.6 | Corner | 7 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 1.5 |
| 8.7 | Fouls | 9 | 8.9 | Fouls | 10.4 |
| 49.3% | Possession | 58.7% | 45.4% | Possession | 56.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Austria Lustenau ( 7 Matches) | LASK Linz ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 3 | 4 |