ทีเด็ดบอล Vianense vs Leixoes
‹ คู่ก่อนหน้าSC Farense vs AD Marco 09 · วันนี้ 21:00 น. คู่ที่ 87 / 180เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Villarreal vs Elche · วันนี้ 21:15 น.
Taca de Portugal
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Vianenseเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 87 / 18021:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSVianenseLeixoesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ25% @4.7375% @1.55สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.00Leixoesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVianenseรอง 1 @1.81การ์ดยิงดุ🔥13.8Vianenseการ์ดรับหลวม🕳️7.2Leixoesการ์ดได้ราคา💰7/10Vianenseการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLeixoesต่อ 1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯54% vs 49%Leixoesแนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Leixoesการ์ดรับหลวม🕳️9.6Vianenseการ์ดยิงดุ🔥13.2Leixoesการ์ดได้ราคา💰7/10Leixoesการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥13.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Vianenseเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 87 / 18021:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVS
VianenseLeixoes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
25% @4.7375% @1.55
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.00
Leixoesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVianense
รอง 1 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥13.8Vianense
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Leixoes
การ์ดได้ราคา💰7/10Vianense
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLeixoes
ต่อ 1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯54% vs 49%Leixoes
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Leixoes
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Vianense
การ์ดยิงดุ🔥13.2Leixoes
การ์ดได้ราคา💰7/10Leixoes
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥13.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vianense vs Leixoes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLeixoes ต่อ 1 @2.00การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLeixoesโอกาสชนะ 58%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.579/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Leixoes · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Leixoes ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.69 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Leixoes 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Leixoes ต่อ 1
ได้ 36%คืนทุน 17%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 36% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Leixoes · คาดสกอร์ 1.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Leixoes ชนะ 1 ลูก17%
Leixoes ชนะ 2 ลูก20%
Leixoes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
Vianense ชนะ 1 ลูก11%
Vianense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Leixoes ชนะ53%
Leixoes ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป36%
Leixoes คลีนชีท15%
Vianense ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vianense ไม่แพ้47%
Leixoes ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-28%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Leixoes)
- โอกาส Leixoes ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 36%
- Leixoes ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Vianense เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.55 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.69 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 36%
- Vianense ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Vianense ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vianense
พ0-2ช8-0ส2-2ช2-1ช3-1ส3-3
Leixoes
พ2-4ช2-0ช3-1ส0-0ช4-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vianenseยิง 2.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Leixoesยิง 2.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vianense
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 30
Leixoes
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vianense
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Leixoes
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vianense
86%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 1
Leixoes
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vianense@4.00 → @4.73▲ 18.1%
เสมอ@3.63 → @3.88▲ 6.9%
ทีมเยือน Leixoes@1.71 → @1.55▼ 9.6%
คู่อื่นใน Taca de Portugal 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 4.85 | 3.75 | 1.54 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.79 | -1 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.48 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | -1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 5.70 | 3.80 | 1.53 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | -1 | 1.90 | |
| Live | 5.40 | 3.80 | 1.55 | 1.91 | 2.5 | 1.84 | 1.79 | -1 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 5.00 | 3.60 | 1.62 | 1.97 | 2.5 | 1.84 | 1.96 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 5.75 | 3.75 | 1.53 | 1.95 | 2.5 | 1.86 | 1.82 | -1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 4.78 | 3.57 | 1.64 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.96 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 5.40 | 3.71 | 1.55 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.81 | -1 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.95 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 5.50 | 3.80 | 1.59 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.75 | -1 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 3.75 | 3.11 | 1.81 | 1.74 | 2/2.5 | 1.96 | 1.88 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 5.26 | 3.58 | 1.61 | 1.89 | 2.5 | 1.89 | 2.02 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| Interwetten | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.90 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | -1 | 1.90 | |
| Live | 5.75 | 4.20 | 1.53 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | -1 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.60 | 3.55 | 1.87 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.65 | -0.5/1 | 2.10 | |
| Live | 5.46 | 3.68 | 1.60 | 1.89 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | -0.5/1 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Vianense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [POR D2-10] Leixoes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 8 | 10 | 10 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 7 | 6 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 3 | 9 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Vianense Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vianense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 86% Home 0% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 10-10-2026 | Vianense | 3-3 (2-1) | Paredes | 2-7 (0-7) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | Estrela da Calheta | 1-3 (0-1) | Vianense | 3-6 (1-5) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| POR L3 | 12-09-2026 | Varzim | 1-2 (1-0) | Vianense | 4-1 (2-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR L3 | 05-09-2026 | Vianense | 2-2 (1-0) | Pacos de Ferreira | 4-4 (1-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| POR CUP | 30-08-2026 | Vianense | 8-0 (2-0) | Minas de Argozelo | 15-2 (10-1) | W | ||||||||
| POR L3 | 23-08-2026 | AD Marco 09 | 2-0 (0-0) | Vianense | 3-1 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POR L3 | 15-08-2026 | Vianense | 2-0 (1-0) | Clube Desportivo Trofense | 8-4 (2-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| POR L3 | 09-08-2026 | Fafe | 0-0 (0-0) | Vianense | 7-1 (3-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | AVS Futebol SAD | 3-0 (0-0) | Vianense | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Gil Vicente | 4-3 (0-0) | Vianense | - | L | ||||||||
| POR D3 | 31-05-2026 | Vianense | 2-0 (1-0) | Rebordosa | 6-10 (2-5) | W | ||||||||
| POR D3 | 23-05-2026 | GD Braganca | 1-0 (0-0) | Vianense | 1-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| POR D3 | 17-05-2026 | Vianense | 3-4 (1-3) | Leca | 3-4 (2-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| POR D3 | 10-05-2026 | Rebordosa | 0-3 (0-1) | Vianense | 7-8 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D3 | 03-05-2026 | Vianense | 1-0 (1-0) | GD Braganca | 6-4 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| POR D3 | 26-04-2026 | Leca | 4-2 (0-2) | Vianense | 5-4 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| POR D3 | 18-04-2026 | Vianense | 4-1 (2-0) | Limianos | 5-3 (2-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| POR D3 | 12-04-2026 | Moncao | 0-5 (0-3) | Vianense | 2-9 (2-4) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| POR D3 | 04-04-2026 | Vianense | 1-0 (1-0) | Mirandela | 5-0 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| POR D3 | 22-03-2026 | CD Ribeira Brava | 1-5 (0-4) | Vianense | 2-5 (1-3) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Leixoes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 10-10-2026 | Leixoes | 1-2 (0-0) | Porto B | 10-1 (5-1) | 1.55 | 3.75 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | CD Cinfaes | 0-4 (0-4) | Leixoes | 6-7 (2-7) | 9.50 | 4.50 | 1.27 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 12-09-2026 | SCU Torreense | 0-0 (0-0) | Leixoes | 9-2 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 06-09-2026 | Leixoes | 3-1 (2-0) | Amarante | 1-5 (0-2) | 1.62 | 3.50 | 4.80 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| POR D2 | 29-08-2026 | Portimonense | 0-2 (0-1) | Leixoes | 2-8 (1-3) | 2.88 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 22-08-2026 | Leixoes | 2-4 (1-2) | Uniao Leiria | 8-5 (2-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| POR D2 | 16-08-2026 | Leixoes | 1-0 (0-0) | CD Tondela | 2-7 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 11-08-2026 | SL Benfica B | 1-0 (1-0) | Leixoes | 1-8 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Leixoes | 6-2 (3-2) | Casa Pia AC | 3-1 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Leixoes | 3-2 (0-0) | Vizela | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Nacional da Madeira | 3-3 (0-0) | Leixoes | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Maritimo | 1-5 (0-2) | Leixoes | - | W | ||||||||
| POR D2 | 18-05-2026 | Leixoes | 2-1 (1-0) | Lusitania FC | 8-1 (5-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | GD Chaves | 1-2 (1-1) | Leixoes | 5-2 (3-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 01-05-2026 | Maritimo | 3-2 (2-1) | Leixoes | 2-1 (1-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POR D2 | 25-04-2026 | Leixoes | 2-0 (0-0) | Portimonense | 11-5 (9-3) | 1.90 | 3.20 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 21-04-2026 | Porto B | 0-3 (0-3) | Leixoes | 3-2 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| POR D2 | 12-04-2026 | Leixoes | 2-0 (1-0) | Oliveirense | 7-7 (5-2) | 1.73 | 3.75 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 07-04-2026 | SCU Torreense | 1-1 (0-0) | Leixoes | 4-4 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 22-03-2026 | Leixoes | 3-2 (1-2) | Pacos de Ferreira | 6-2 (4-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 24-10 | Away | Academica Coimbra | 7 Days |
| POR D2 | 31-10 | Home | Sporting CP B | 14 Days |
| POR D2 | 07-11 | Away | FC Felgueiras | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.10 | 2.22 | 2.10 | 5.30 | 2.20 | 2.09 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.83 | 1 | 1.87 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.70 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.69 | |
| Initial | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 4.85 | 3.75 | 1.54 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.97 | -0.5/1 | 1.73 | 1.73 | -1 | 1.97 | |
| Live | 4.90 | 2.18 | 2.19 | 5.20 | 2.19 | 2.12 | 1.88 | 1 | 1.92 | 1.84 | 1 | 1.96 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.75 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.72 | |
| Live | 4.50 | 3.75 | 1.59 | 4.95 | 3.85 | 1.52 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.79 | -1 | 2.03 | 1.82 | -1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 2.20 | 2.50 | 5.50 | 2.30 | 2.10 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 2.10 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 4.50 | 3.90 | 1.57 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.80 | -1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 2.3 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 1.2 |
| 13 | Shot(OT) | 6 | 9.9 | Shot(OT) | 7.2 |
| 3 | Corner | 6.3 | 4.8 | Corner | 5.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.7 | 2.2 | Yellow Card | 3.3 |
| 17.5 | Fouls | 16 | 19.8 | Fouls | 17 |
| 46% | Possession | 56.7% | 49% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Vianense ( 5 Matches) | Leixoes ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
Moreirense
Rio Ave