ทีเด็ดบอล Long Eaton Utd vs St Ives Town
England Northern League Division One
🕒 17-10-2026 21:00 น.
ผล 1 - 1
Long Eaton Utdเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.621:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSLong Eaton UtdSt Ives Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1043% @2.70St Ives Townทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
Long Eaton Utdเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
21:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
Long Eaton UtdSt Ives Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1043% @2.70
St Ives Townทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Long Eaton Utd vs St Ives Town
📈ตลาดให้เต็งLong Eaton Utdโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Long Eaton Utd · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Long Eaton Utd ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.27 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Long Eaton Utd 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Long Eaton Utd · คาดสกอร์ 1.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Long Eaton Utd ชนะ 1 ลูก25%
Long Eaton Utd ชนะ 2 ลูก10%
Long Eaton Utd ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ25%
St Ives Town ชนะ 1 ลูก19%
St Ives Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Long Eaton Utd ชนะ40%
Long Eaton Utd ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Long Eaton Utd คลีนชีท28%
St Ives Town ยิงไม่ได้38%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Long Eaton Utd ไม่แพ้65%
St Ives Town ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)39%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.561%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-113%0-010%1-010%0-29%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Long Eaton Utd)
- โอกาส Long Eaton Utd ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- St Ives Town ยิงไม่ได้เลย 38%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.10 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.27 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Long Eaton Utd ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส St Ives Town ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Long Eaton Utd
ส0-0พ2-3ส1-1พ0-1พ0-2พ1-4
St Ives Town
ช1-0ส2-2พ0-2ส0-0ช3-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Long Eaton Utdยิง 0.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
St Ives Townยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Long Eaton Utd
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
St Ives Town
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Long Eaton Utd
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
St Ives Town
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Long Eaton Utd
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 3เสียราคา 6
St Ives Town
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Long Eaton Utd ชนะ 0เสมอ 1St Ives Town ชนะ 1
- 16-03-2024Long Eaton Utd3 - 3St Ives Town
- 02-12-2023St Ives Town5 - 0Long Eaton Utd
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.60 | 2.65 | 1.80 | 3 | 1.73 | 1.78 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 1.90 | 3.80 | 3.10 | 1.84 | 3 | 1.77 | 1.74 | 0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.18 | 3.54 | 2.61 | 1.88 | 3 | 1.83 | 1.94 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.78 | 3.86 | 3.30 | 1.89 | 3 | 1.82 | 1.78 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.10 | 3.85 | 2.75 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.67 | 0 | 2.08 | |
| Live | 1.83 | 3.78 | 3.36 | 2.06 | 3/3.5 | 1.65 | 1.61 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Long Eaton Utd | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| St Ives Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Long Eaton Utd Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 4 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 16-03-2024 | Long Eaton Utd | 3-3 (3-1) | St Ives Town | - | 7.00 | 4.75 | 1.30 | D | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| ENG-S CE | 02-12-2023 | St Ives Town | 5-0 (3-0) | Long Eaton Utd | - | 1.30 | 5.00 | 6.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Long Eaton Utd Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG UD1 | 14-10-2026 | Long Eaton Utd | 1-4 (0-1) | Wellingborough Town | 6-10 (0-5) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ENG UD1 | 03-10-2026 | Mickleover Sports | 2-0 (1-0) | Long Eaton Utd | 6-4 (1-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ENG UD1 | 23-09-2026 | Long Eaton Utd | 0-1 (0-1) | Loughborough University | 7-8 (3-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ENG UD1 | 19-09-2026 | Long Eaton Utd | 1-1 (0-1) | Belper Town | 11-3 (4-1) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG UD1 | 16-09-2026 | Carlton Town | 3-2 (1-0) | Long Eaton Utd | 9-3 (3-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ENG UD1 | 12-09-2026 | Long Eaton Utd | 0-0 (0-0) | Basford Utd | 4-5 (2-3) | 2.50 | 3.60 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ENG UD1 | 10-09-2026 | Rugby Borough | 2-0 (1-0) | Long Eaton Utd | 1-3 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG FAC | 26-08-2026 | Long Eaton Utd | 1-1 (0-0) | Rushden Diamonds | 7-4 (4-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ENG FAC | 22-08-2026 | Rushden Diamonds | 1-1 (0-0) | Long Eaton Utd | - | D | ||||||||
| ENG UD1 | 19-08-2026 | Long Eaton Utd | 0-1 (0-0) | Coventry United | 6-8 (1-0) | 2.15 | 3.70 | 2.60 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG UD1 | 12-08-2026 | Shepshed Dynamo | 3-2 (3-0) | Long Eaton Utd | 5-7 (3-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 08-08-2026 | Leicester Nirvana | 1-2 (0-0) | Long Eaton Utd | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Long Eaton Utd | 2-2 (0-2) | Redditch United | 5-4 (4-1) | 2.75 | 4.33 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG UD1 | 18-04-2026 | Coventry Sphinx | 0-2 (0-0) | Long Eaton Utd | - | 2.63 | 3.70 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG UD1 | 28-03-2026 | Shepshed Dynamo | 1-1 (0-0) | Long Eaton Utd | 4-2 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG UD1 | 11-03-2026 | Boldmere St Michaels | 3-1 (2-1) | Long Eaton Utd | - | 2.45 | 3.60 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ENG UD1 | 18-02-2026 | Long Eaton Utd | 0-2 (0-1) | Rugby Borough | 4-4 (2-4) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG UD1 | 04-02-2026 | Anstey Nomads | 1-0 (0-0) | Long Eaton Utd | 8-1 (3-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG UD1 | 24-01-2026 | Long Eaton Utd | 3-1 (2-0) | Rushden Diamonds | 5-1 (3-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG UD1 | 21-01-2026 | Carlton Town | 4-1 (1-0) | Long Eaton Utd | 4-2 (2-1) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| St Ives Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG UD1 | 29-09-2026 | St Ives Town | 0-1 (0-0) | Nuneaton Borough | 5-5 (3-1) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ENG UD1 | 22-09-2026 | St Ives Town | 3-1 (1-1) | Corby Town | 7-7 (3-4) | 2.25 | 3.60 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ENG FAT | 29-08-2026 | Boldmere St Michaels | 0-0 (0-0) | St Ives Town | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 26-08-2026 | Fakenham Town | 2-0 (0-0) | St Ives Town | 4-6 (2-3) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG FAC | 22-08-2026 | St Ives Town | 2-2 (0-0) | Fakenham Town | - | D | ||||||||
| ENG UD1 | 11-08-2026 | St Ives Town | 1-0 (1-0) | Sutton Coldfield Town | 1-9 (0-4) | 1.90 | 3.75 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | St Ives Town | 3-2 (2-1) | Bishop's Stortford | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 25-04-2026 | St Ives Town | 0-0 (0-0) | Stratford Town | - | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Worcester City | 2-2 (1-0) | St Ives Town | - | 1.62 | 4.33 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG-S CE | 11-04-2026 | St Ives Town | 0-2 (0-1) | Bromsgrove Sporting FC | - | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG-S CE | 06-04-2026 | Royston Town | 0-2 (0-1) | St Ives Town | 2-9 (1-5) | 2.40 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ENG-S CE | 03-04-2026 | St Ives Town | 1-2 (1-0) | Harborough Town | 3-10 (2-4) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | D |
| ENG-S CE | 28-03-2026 | Stourbridge | 4-3 (2-2) | St Ives Town | - | 1.95 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S CE | 25-03-2026 | Alvechurch | 1-1 (1-0) | St Ives Town | 4-2 (3-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-S CE | 21-03-2026 | St Ives Town | 1-1 (1-0) | Spalding United | - | 5.75 | 4.50 | 1.40 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| ENG-S CE | 14-03-2026 | Needham Market | 3-1 (0-1) | St Ives Town | 4-1 (2-0) | 1.42 | 4.33 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-S CE | 07-03-2026 | Redditch United | 2-0 (0-0) | St Ives Town | - | 1.67 | 3.90 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG-S CE | 28-02-2026 | St Ives Town | 1-4 (1-1) | Quorn | - | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ENG-S CE | 21-02-2026 | Bishop's Stortford | 1-0 (0-0) | St Ives Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG-S CE | 18-02-2026 | Stamford | 2-0 (1-0) | St Ives Town | 5-2 (3-0) | 2.45 | 3.60 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Long Eaton Utd | No Data | St Ives Town | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 2.10 | 3.75 | 2.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Long Eaton Utd | St Ives Town | |||
| 1 - 1 | 33' | |||
| 19' | ||||
| 12' | 0 - 1 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 0.6 | Goal | 1.1 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 1.2 |
| 17.3 | Shot(OT) | 12.5 | 15.9 | Shot(OT) | 16.8 |
| 5.7 | Corner | 6 | 5.7 | Corner | 4.8 |
| 2 | Yellow Card | 1.5 | 2.1 | Yellow Card | 1.5 |
| 53.3% | Fouls | 41% | 52.3% | Fouls | 42.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Long Eaton Utd ( 28 Matches) | St Ives Town ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 0 | 0 |