ทีเด็ดบอล Heart of Midlothian vs Nordsjaelland
‹ คู่ก่อนหน้าSint-Truidense vs FC Iberia 1999 Tbilisi · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 62 / 62เรียงตามเวลาเตะ
UEFA Conference League
🕒 16-10-2026 02:00 น.
Heart of Midlothianเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 62 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSHeart of MidlothianNordsjaellandใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8657% @2.14สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.91Nordsjaellandทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHeart of Midlothianรอง 0/-0.5 @1.92JOKERราคาคุ้มเกินจริง
82Heart of Midlothian ชนะแนวรุก🔥15.6 vs 10.2Heart of Midlothianแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Heart of Midlothianการ์ดยิงดุ🔥15.6Heart of Midlothianการ์ดรับหลวม🕳️8.4Nordsjaellandการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Heart of Midlothianการ์ดได้ราคา💰6/10Heart of Midlothianการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNordsjaellandต่อ 0/-0.5 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️6.6Heart of Midlothianการ์ดยิงดุ🔥10.2Nordsjaellandการ์ดได้ราคา💰6/10Nordsjaellandการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥15.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Heart of Midlothianเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 62 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVS
Heart of MidlothianNordsjaelland
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8657% @2.14
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.91
Nordsjaellandทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHeart of Midlothian
รอง 0/-0.5 @1.92
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
82Heart of Midlothian ชนะ
82Heart of Midlothian ชนะแนวรุก🔥15.6 vs 10.2Heart of Midlothian
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Heart of Midlothian
การ์ดยิงดุ🔥15.6Heart of Midlothian
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Nordsjaelland
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Heart of Midlothian
การ์ดได้ราคา💰6/10Heart of Midlothian
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNordsjaelland
ต่อ 0/-0.5 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Heart of Midlothian
การ์ดยิงดุ🔥10.2Nordsjaelland
การ์ดได้ราคา💰6/10Nordsjaelland
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥15.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Heart of Midlothian = วงกลม · Nordsjaelland = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Heart of Midlothianตัวจริงที่คาดว่าจะลงNordsjaellandตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Reus B.6.2
18H.Milne5.9
64Walcott M.5.6
5McCart J.5.8
23J.Altena5.9
78Mendy L.5.9
8Ageu6.1
15McPake J.5.9
10Cláudio Braga7.0
7Miller C.5.9
21J.Wilson6.1HA13Hansen A.
MN4Markmann N.
NV25Nelsson V.
ST3Salquist T.
NR23Norheim R.
BM6Brink M.
JJ18Janssen J.
LJ5Lahteenmaki J.
BV29Berthelsen V.
AI14Adel I.
RH40Rasmussen H.
Heart of Midlothian4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Nordsjaelland3-4-3บุกเต็มที่กองหน้าสามตัว เพรสสูงทั้งสนาม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Heart of Midlothian vs แนวรุก Nordsjaelland
4vs323.2 – 16.8 คะแนน
Heart of Midlothian คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs430.7 – 22.4 คะแนน
Heart of Midlothian คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Heart of Midlothian vs แนวรับ Nordsjaelland
1vs36.1 – 16.8 คะแนน
Nordsjaelland คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Heart of Midlothian คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Heart of Midlothian vs Nordsjaelland
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHeart of Midlothian รอง 0/-0.5 @1.92การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.87การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNordsjaellandโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nordsjaelland · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nordsjaelland ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @2.41 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nordsjaelland 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Nordsjaelland ต่อ 0/-0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 24%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nordsjaelland · คาดสกอร์ 2.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nordsjaelland ชนะ 1 ลูก22%
Nordsjaelland ชนะ 2 ลูก11%
Nordsjaelland ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ24%
Heart of Midlothian ชนะ 1 ลูก15%
Heart of Midlothian ชนะ 2 ลูกขึ้นไป23%
สรุป
Nordsjaelland ชนะ38%
Nordsjaelland ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Nordsjaelland คลีนชีท12%
Heart of Midlothian ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Heart of Midlothian ไม่แพ้62%
Nordsjaelland ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-07%3-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nordsjaelland)
- โอกาส Nordsjaelland ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.14 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.41 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Heart of Midlothian ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Heart of Midlothian ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Heart of Midlothian
ช3-1ช2-1ช3-0พ1-2ส1-1ช5-0
Nordsjaelland
ส2-2ช2-0ช3-0พ1-4พ0-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Heart of Midlothianยิง 2.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Nordsjaellandยิง 1.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Heart of Midlothian
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
Nordsjaelland
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heart of Midlothian
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Nordsjaelland
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heart of Midlothian
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Nordsjaelland
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Heart of Midlothian@2.56 → @2.86▲ 11.6%
เสมอ@3.48 → @3.58▲ 3.1%
ทีมเยือน Nordsjaelland@2.34 → @2.14▼ 8.5%
คู่อื่นใน Conference League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Hajduk Split
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 3-4-3)
Heart of Midlothian
1Reus B.
18H.Milne
64Walcott M.
5McCart J.
23J.Altena
78Mendy L.
8Ageu
15McPake J.
10Cláudio Braga
7Miller C.
21J.Wilson
Nordsjaelland
40Rasmussen H.
14Adel I.
29Berthelsen V.
5Lahteenmaki J.
18Janssen J.
6Brink M.
23Norheim R.
3Salquist T.
25Nelsson V.
4Markmann N.
13Hansen A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.48 | 3.75 | 2.19 | 1.81 | 3 | 1.91 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.55 | 3.78 | 2.13 | 1.80 | 3 | 1.92 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Crown | Initial | 2.48 | 3.65 | 2.35 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.96 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.81 | 3.65 | 2.12 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 3.00 | 3.75 | 2.15 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.49 | 3.50 | 2.42 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.92 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.90 | 3.60 | 2.17 | 1.85 | 3 | 1.98 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.45 | 1.87 | 3 | 1.87 | 1.90 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.88 | 3.70 | 2.20 | 1.86 | 3 | 1.99 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.46 | 3.40 | 2.39 | 1.91 | 3 | 1.89 | 1.93 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.66 | 3.45 | 2.20 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 2.46 | 3.40 | 2.39 | 1.91 | 3 | 1.89 | 1.93 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.66 | 3.45 | 2.20 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 2.46 | 3.38 | 2.38 | 1.89 | 3 | 1.93 | 1.95 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.77 | 3.35 | 2.16 | 1.89 | 3 | 1.97 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.68 | 3.34 | 2.36 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 2.08 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.87 | 3.74 | 2.17 | 1.86 | 3 | 2.00 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.45 | 2.35 | 1.83 | 2.5 | 1.94 | 2.03 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.90 | 3.80 | 2.20 | 1.83 | 3 | 1.96 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.82 | 3.42 | 2.39 | 2.00 | 3 | 1.79 | 2.06 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.90 | 3.81 | 2.29 | 1.84 | 3 | 2.02 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 2.63 | 3.50 | 2.30 | 1.62 | 2.5 | 2.25 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.20 | 2.38 | 3.5 | 1.57 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.40 | 1.60 | 2.5 | 2.25 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 3.00 | 3.70 | 2.25 | 2.25 | 3.5 | 1.60 | 2.15 | 0 | 1.63 | ||
| 1xBet | Initial | 2.86 | 3.52 | 2.45 | 2.02 | 2.5/3 | 1.83 | 2.07 | 0 | 1.79 | |
| Live | 3.02 | 3.75 | 2.28 | 2.10 | 3/3.5 | 1.78 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Brighton Hove Albion | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2 | Heart of Midlothian | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 3 | Getafe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 4 | KAA Gent | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 5 | Atalanta | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 6 | Sint-Truidense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 7 | SC Freiburg | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 8 | Monaco | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 9 | FC Copenhagen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 10 | Nordsjaelland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 11 | Midtjylland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 12 | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 13 | FC Twente Enschede | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14 | AFC Ajax | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15 | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16 | Sporting Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17 | Brann | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 18 | Trabzonspor | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 19 | Panathinaikos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 20 | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21 | CSKA Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22 | Hajduk Split | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23 | Baumit Jablonec | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24 | Lugano | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 25 | Pafos FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 26 | KuPs | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 27 | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 28 | FC Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 29 | Egnatia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 30 | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 31 | Inter Club Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 32 | CS Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 33 | Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 34 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 35 | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 36 | Lincoln Red Imps FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| [SCO PR-3] Heart of Midlothian | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 19 | 8 | 16 | 3 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 2 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 4 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 10 | 3 | 16 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 1 | 9 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 50.0% |
| [DEN SASL-4] Nordsjaelland | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 14 | 10 | 18 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 1 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 9 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 6 | 12 | 6 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 0 | 7 | 5 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Heart of Midlothian Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Heart of Midlothian Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 10-10-2026 | Heart of Midlothian | 5-0 (2-0) | Saint Mirren | 6-2 (4-1) | 1.53 | 4.20 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.95 | W | O |
| SCO PR | 19-09-2026 | Kilmarnock | 1-1 (1-0) | Heart of Midlothian | 2-6 (1-2) | 4.50 | 3.90 | 1.67 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SCO PR | 16-09-2026 | Falkirk | 2-1 (1-1) | Heart of Midlothian | 3-4 (1-3) | 2.88 | 3.40 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| SCO LC | 12-09-2026 | Stenhousemuir | 0-3 (0-2) | Heart of Midlothian | 1-10 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | D |
| SCO PR | 06-09-2026 | Heart of Midlothian | 2-1 (0-1) | Dundee FC | 14-2 (9-2) | 1.45 | 4.00 | 6.25 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | D | D |
| SCO PR | 04-09-2026 | Hibernian | 1-3 (0-2) | Heart of Midlothian | 7-8 (1-5) | 2.50 | 3.50 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| SCO PR | 29-08-2026 | Heart of Midlothian | 2-1 (2-0) | Saint Johnstone | 8-4 (6-2) | 1.57 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| UEFA ECL | 26-08-2026 | Rapid Wien | 1-1 (1-0) | Heart of Midlothian | 8-6 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Heart of Midlothian | 2-2 (0-1) | Rapid Wien | 4-5 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO LC | 16-08-2026 | Heart of Midlothian | 6-2 (1-0) | Inverness | 8-3 (7-2) | 1.18 | 5.75 | 15.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Heart of Midlothian | 1-1 (0-0) | Benfica | 0-11 (0-5) | 6.25 | 4.20 | 1.44 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| SCO PR | 09-08-2026 | Heart of Midlothian | 4-0 (2-0) | Dundee United | 7-2 (4-2) | 1.53 | 4.50 | 5.25 | W | 1.88 | 1 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 07-08-2026 | Benfica | 6-1 (3-0) | Heart of Midlothian | 6-2 (5-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | O |
| SCO PR | 01-08-2026 | Aberdeen | 2-1 (0-1) | Heart of Midlothian | 4-6 (2-1) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA CL | 29-07-2026 | Heart of Midlothian | 0-2 (0-0) | Sturm Graz | 8-2 (2-1) | 1.95 | 3.90 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Raith Rovers | 0-1 (0-0) | Heart of Midlothian | - | W | ||||||||
| UEFA CL | 22-07-2026 | Sturm Graz | 4-0 (1-0) | Heart of Midlothian | 4-12 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Heart of Midlothian | 2-1 (2-0) | Rayo Vallecano | 8-3 (6-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Arbroath | 1-2 (0-1) | Heart of Midlothian | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Livingston | 2-1 (2-1) | Heart of Midlothian | 3-3 (2-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | D |
| No Data |
| Nordsjaelland Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 10-10-2026 | Nordsjaelland | 0-0 (0-0) | Odense BK | 9-3 (2-1) | 1.44 | 4.50 | 6.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Malmo FF | 3-0 (1-0) | Nordsjaelland | 5-9 (1-1) | L | ||||||||
| DEN SASL | 20-09-2026 | Viborg | 4-1 (3-1) | Nordsjaelland | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| DAN Cup | 16-09-2026 | Vatanspor | 0-3 (0-2) | Nordsjaelland | - | W | ||||||||
| DEN SASL | 13-09-2026 | Nordsjaelland | 2-0 (0-0) | Aarhus AGF | 2-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| DEN SASL | 08-09-2026 | Midtjylland | 2-2 (0-0) | Nordsjaelland | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 04-09-2026 | FC Copenhagen | 2-0 (2-0) | Nordsjaelland | 2-0 (1-0) | 1.81 | 3.75 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Nordsjaelland | 3-1 (2-0) | Brondby IF | 4-5 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | St. Gallen | 2-3 (2-2) | Nordsjaelland | 2-5 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | Sonderjyske | 0-3 (0-1) | Nordsjaelland | 6-4 (3-2) | 3.40 | 3.70 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (1-0) | St. Gallen | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Silkeborg IF | 8-1 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Nordsjaelland | 5-0 (2-0) | Valur Reykjavik | 10-2 (7-0) | 1.13 | 8.00 | 17.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Valur Reykjavik | 0-2 (0-1) | Nordsjaelland | 3-9 (0-2) | 5.50 | 4.10 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| DEN SASL | 02-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Randers FC | 11-4 (7-1) | 1.68 | 3.75 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Nordsjaelland | 6-0 (3-0) | GAIS | 2-1 (1-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| DEN SASL | 26-07-2026 | AC Horsens | 1-1 (1-1) | Nordsjaelland | 4-13 (2-7) | 3.80 | 3.60 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | GAIS | 1-0 (1-0) | Nordsjaelland | 8-6 (8-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Horsholm-Usserod IK | 2-2 (1-0) | Nordsjaelland | 4-1 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Jagiellonia Bialystok | 2-1 (0-0) | Nordsjaelland | 1-0 | 1.80 | 4.00 | 3.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 18-10 | Away | Celtic FC | 3 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Away | Trabzonspor | 7 Days |
| SCO PR | 25-10 | Away | Motherwell | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 18-10 | Away | Lyngby | 3 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Home | CSKA Sofia | 7 Days |
| DEN SASL | 25-10 | Away | Silkeborg IF | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.94 | 2.35 | 2.83 | 3.25 | 2.35 | 2.60 | 1.94 | 1/1.5 | 1.86 | 1.94 | 1/1.5 | 1.86 | 1.95 | 0 | 1.87 | 2.12 | 0 | 1.71 | |
| Initial | 2.48 | 3.65 | 2.35 | 2.81 | 3.65 | 2.12 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.96 | 0 | 1.86 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.40 | 2.75 | 3.40 | 2.50 | 2.63 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.15 | 0 | 1.68 | |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 3.00 | 3.75 | 2.15 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.05 | 0 | 1.75 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.92 | 2.31 | 2.88 | 3.19 | 2.33 | 2.50 | 1.99 | 1/1.5 | 1.83 | 1.96 | 1/1.5 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.91 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.19 | |
| Initial | 2.46 | 3.38 | 2.38 | 2.77 | 3.35 | 2.16 | 1.89 | 3 | 1.93 | 1.89 | 3 | 1.97 | 1.95 | 0 | 1.89 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 2.6 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 1.4 |
| 8.3 | Shot(OT) | 14 | 10.7 | Shot(OT) | 15.7 |
| 5.3 | Corner | 7.7 | 7.4 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.7 |
| 15.3 | Fouls | 9 | 12.8 | Fouls | 11.4 |
| 58.3% | Possession | 55.3% | 54.3% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Heart of Midlothian ( 2 Matches) | Nordsjaelland ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |