ทีเด็ดบอล FC Twente Enschede vs Thun
‹ คู่ก่อนหน้าBrighton Hove Albion vs Kauno Zalgiris · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 59 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Brann vs Lincoln Red Imps FC · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น.
UEFA Conference League
🕒 16-10-2026 02:00 น.
FC Twente Enschedeเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 59 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★84คอมโบเต็ง🏠 ★73⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FC Twente Enschede 90%★★ · 10 ข้อ74.4พลังทีม64.7FC Twente EnschedeThunใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.1912% @9.40สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.91🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Bart van RooijDF · 25 ปี£10Mคะแนน 7.2VS1🧤
Niklas SteffenGK · 25 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
✓ ชนะRNRuud NijstadDF · 18 ปี£10Mคะแนน 7.2VS2⚽
Riccardo BraschiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
✓ ชนะ
Sondre Holmlund OrjasaeterFW · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0VS3🎯
Mattias KaitMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2FC Twente Enschede ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม72.3พลังที่แท้จริง74.4พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+9.8FC Twente Enschede นำ 9.8 · ตลาดให้เต็ง 76%พลังทีม66.0พลังที่แท้จริง64.7พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Twente Enschedeต่อ 2 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 9.6FC Twente Enschedeกองกลาง🎯60% vs 47%FC Twente Enschedeแนวรับ🛡️5.4 vs 15.0FC Twente Enschedeดาวเด่น 1
£10MRooijดาวเด่น 2RN£10MNijstadดาวเด่น 3
£7MOrjasaeterการ์ดยิงดุ🔥15.0FC Twente Enschedeการ์ดรับหลวม🕳️15.0Thunการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0FC Twente Enschedeการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนThunรอง 2 @1.91การ์ดยิงดุ🔥9.6Thunการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.87พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Twente Enschedeเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 59 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★84คอมโบเต็ง🏠 ★73⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FC Twente Enschede 90%★★ · 10 ข้อ74.4พลังทีม64.7
FC Twente EnschedeThun
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.1912% @9.40
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.91
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Bart van RooijDF · 25 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะ
Bart van RooijDF · 25 ปี£10Mคะแนน 7.21🧤
Niklas SteffenGK · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4

Niklas SteffenGK · 25 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
✓ ชนะRNRuud NijstadDF · 18 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะRNRuud NijstadDF · 18 ปี£10Mคะแนน 7.22⚽
Riccardo BraschiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.3

Riccardo BraschiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
✓ ชนะ
Sondre Holmlund OrjasaeterFW · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Sondre Holmlund OrjasaeterFW · 22 ปี£7Mคะแนน 7.03🎯
Mattias KaitMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2

Mattias KaitMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2FC Twente Enschede ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม72.3
พลังที่แท้จริง74.4
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+9.8
FC Twente Enschede นำ 9.8 · ตลาดให้เต็ง 76%
พลังทีม66.0
พลังที่แท้จริง64.7
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Twente Enschede
ต่อ 2 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 9.6FC Twente Enschede
กองกลาง🎯60% vs 47%FC Twente Enschede
แนวรับ🛡️5.4 vs 15.0FC Twente Enschede
ดาวเด่น 1
£10MRooij
£10MRooijดาวเด่น 2RN£10MNijstad
ดาวเด่น 3
£7MOrjasaeter
£7MOrjasaeterการ์ดยิงดุ🔥15.0FC Twente Enschede
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Thun
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0FC Twente Enschede
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนThun
รอง 2 @1.91
การ์ดยิงดุ🔥9.6Thun
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.87
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Twente Enschede = วงกลม · Thun = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Twente Enschedeตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Thunตัวจริงที่คาดว่าจะลง
16Drommel J.6.7RN4Ruud Nijstad7.2
3Propper R.6.1
38Bruns M.6.2
28van Rooij B.7.2
8Weidmann D.6.0
6Zerrouki R.6.9
27Orjasaeter S.7.0
10Y.Taha6.7
7Pjaca M.6.2
9Weghorst W.6.3
1Steffen N.6.4
18Strannegard T.5.9
19Bamert J.6.1
23Burki M.5.7
47Fehr F.6.2
14Kait M.6.2
13Nassim Zoukit5.8
16J.Roth6.0
70Reichmuth N.6.1
9Dursun F.5.9
96Labeau B.5.9FC Twente Enschede4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Thun4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FC Twente Enschede vs แนวรุก Thun
4vs226.6 – 11.7 คะแนน
FC Twente Enschede คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs432.7 – 24.0 คะแนน
FC Twente Enschede คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FC Twente Enschede vs แนวรับ Thun
1vs46.3 – 23.9 คะแนน
Thun คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · FC Twente Enschede คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Twente Enschede vs Thun
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Twente Enschede ต่อ 2 @1.93การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.87การ์ด 10 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Twente Enschede +9.874.4 vs 64.7
🃏ศึกดาวเด่นFC Twente Enschede ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Twente Enschedeโอกาสชนะ 76%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ FC Twente Enschede @1.1984/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★ เต็ง73/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้FC Twente Enschede ★★โอกาสไม่แพ้ 90%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Twente Enschede · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล31%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FC Twente Enschede ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.19 · ควรเป็น @1.21 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Twente Enschede 66 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Twente Enschede ต่อ 2
ได้ 41%คืนทุน 27%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 69% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Twente Enschede · คาดสกอร์ 2.7 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Twente Enschede ชนะ 1 ลูก7%
FC Twente Enschede ชนะ 2 ลูก27%
FC Twente Enschede ชนะ 3 ลูกขึ้นไป41%
เสมอ15%
Thun ชนะ 1 ลูก6%
Thun ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
FC Twente Enschede ชนะ75%
FC Twente Enschede ไม่แพ้90%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป69%
FC Twente Enschede คลีนชีท30%
Thun ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Twente Enschede ไม่แพ้90%
Thun ไม่แพ้25%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้FC Twente Enschede ★★ควรเป็น @1.11
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-18%2-07%3-07%1-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Twente Enschede)
- โอกาส FC Twente Enschede ชนะ 75% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 90%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 69%
- FC Twente Enschede ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Thun เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- FC Twente Enschede ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 69%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Twente Enschede
ส2-2ช1-0ช2-0ช3-2ช7-0ส1-1
Thun
พ2-3พ0-1พ2-4ช2-1ช2-0พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Twente Enschedeยิง 2.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Thunยิง 1.6 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Twente Enschede
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 15
Thun
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Twente Enschede
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Thun
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Twente Enschede
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Thun
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Twente Enschede@1.19 → @1.190.6%
เสมอ@6.33 → @6.60▲ 4.2%
ทีมเยือน Thun@9.43 → @9.400.4%
คู่อื่นใน Conference League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Hajduk Split
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-4-2)
FC Twente Enschede
16Drommel J.
4Ruud Nijstad
3Propper R.
38Bruns M.
28van Rooij B.
8Weidmann D.
6Zerrouki R.
27Orjasaeter S.
10Y.Taha
7Pjaca M.
9Weghorst W.
Thun
96Labeau B.
9Dursun F.
70Reichmuth N.
16J.Roth
13Nassim Zoukit
14Kait M.
47Fehr F.
23Burki M.
19Bamert J.
18Strannegard T.
1Steffen N.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.11 | 7.10 | 12.00 | 1.84 | 3.5 | 1.88 | 1.90 | 2 | 1.88 | |
| Live | 1.13 | 6.90 | 11.00 | 1.83 | 3.5 | 1.89 | 1.93 | 2 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 1.18 | 6.50 | 10.00 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.89 | 2 | 1.93 | |
| Live | 1.19 | 6.40 | 9.80 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.87 | 2 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 1.20 | 6.50 | 9.50 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 2.00 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.20 | 7.50 | 10.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | 2 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.18 | 6.50 | 9.40 | 1.87 | 3.5 | 1.90 | 1.87 | 2 | 1.91 | |
| Live | 1.18 | 6.80 | 9.30 | 1.85 | 3.5 | 1.96 | 1.95 | 2 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.17 | 6.50 | 12.00 | 1.87 | 3.5 | 1.87 | 1.86 | 2 | 1.88 | |
| Live | 1.18 | 7.00 | 12.00 | 1.90 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | 2 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.19 | 6.10 | 8.20 | 1.94 | 3.5 | 1.86 | 1.91 | 2 | 1.89 | |
| Live | 1.20 | 6.10 | 8.40 | 1.82 | 3.5 | 1.98 | 1.93 | 2 | 1.89 | ||
| 12BET | Initial | 1.19 | 6.10 | 8.20 | 1.94 | 3.5 | 1.86 | 1.91 | 2 | 1.89 | |
| Live | 1.20 | 6.10 | 8.40 | 1.82 | 3.5 | 1.98 | 1.93 | 2 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 1.18 | 6.00 | 8.80 | 1.88 | 3.5 | 1.94 | 1.90 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.19 | 5.90 | 8.40 | 1.87 | 3.5 | 1.99 | 1.96 | 2 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.19 | 5.65 | 11.70 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 2.04 | 2 | 1.84 | |
| Live | 1.20 | 6.15 | 11.60 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.96 | 2 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.20 | 6.25 | 12.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.94 | 1.94 | 2 | 1.83 | |
| Live | 1.22 | 6.75 | 11.00 | 1.84 | 3.5 | 1.94 | 1.92 | 2 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.18 | 6.84 | 11.22 | 1.93 | 3.5 | 1.86 | 1.89 | 2 | 1.89 | |
| Live | 1.22 | 6.96 | 11.06 | 1.87 | 3.5 | 1.97 | 1.98 | 2 | 1.87 | ||
| Willhill | Initial | 1.20 | 6.50 | 9.00 | 2.05 | 3.5 | 1.75 | 1.91 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.20 | 6.50 | 11.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.91 | 2 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.22 | 7.00 | 11.00 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 1.95 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.22 | 7.00 | 11.00 | 1.83 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 2 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.22 | 7.33 | 12.00 | 1.87 | 3/3.5 | 1.97 | 1.78 | 1.5/2 | 2.08 | |
| Live | 1.21 | 7.65 | 12.50 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.77 | 1.5/2 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Brighton Hove Albion | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2 | Heart of Midlothian | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 3 | Getafe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 4 | KAA Gent | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 5 | Atalanta | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 6 | Sint-Truidense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 7 | SC Freiburg | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 8 | Monaco | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 9 | FC Copenhagen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 10 | Nordsjaelland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 11 | Midtjylland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 12 | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 13 | FC Twente Enschede | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14 | AFC Ajax | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15 | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16 | Sporting Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17 | Brann | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 18 | Trabzonspor | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 19 | Panathinaikos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 20 | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21 | CSKA Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22 | Hajduk Split | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23 | Baumit Jablonec | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24 | Lugano | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 25 | Pafos FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 26 | KuPs | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 27 | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 28 | FC Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 29 | Egnatia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 30 | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 31 | Inter Club Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 32 | CS Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 33 | Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 34 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 35 | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 36 | Lincoln Red Imps FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| [HOL D1-4] FC Twente Enschede | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 16 | 8 | 17 | 4 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 9 | 3 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 5 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 7 | 6 | 9 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 3 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 5 | 7 | 16.7% |
| [SUI SL-9] Thun | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 17 | 27 | 10 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 11 | 1 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 16 | 9 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 6 | 12 | 9 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Twente Enschede Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Twente Enschede Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 11-10-2026 | Fortuna Sittard | 1-1 (1-1) | FC Twente Enschede | 5-7 (1-6) | 6.25 | 5.00 | 1.40 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | FC Twente Enschede | 7-0 (6-0) | Werder Bremen | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 20-09-2026 | FC Twente Enschede | 3-2 (1-2) | PSV Eindhoven | 6-5 (2-3) | 2.70 | 4.00 | 2.20 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D1 | 12-09-2026 | FC Twente Enschede | 2-0 (0-0) | ADO Den Haag | 12-2 (5-2) | 1.22 | 5.75 | 11.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| HOL D1 | 09-09-2026 | FC Twente Enschede | 1-0 (0-0) | SC Telstar | 9-2 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 8.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | Groningen | 2-2 (2-2) | FC Twente Enschede | 8-2 (4-1) | 3.25 | 3.80 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D1 | 31-08-2026 | SC Cambuur | 1-4 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-9 (1-5) | 5.50 | 4.80 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Qarabag | 1-2 (0-0) | FC Twente Enschede | 0-9 (0-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | FC Twente Enschede | 0-1 (0-0) | Qarabag | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D1 | 16-08-2026 | FC Twente Enschede | 3-1 (1-1) | PEC Zwolle | 6-3 (5-1) | 1.27 | 5.75 | 9.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Dunajska Streda | 3-3 (0-1) | FC Twente Enschede | 3-12 (3-8) | 7.50 | 4.33 | 1.36 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D1 | 09-08-2026 | SC Heerenveen | 1-0 (0-0) | FC Twente Enschede | 4-8 (0-2) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | FC Twente Enschede | 6-0 (2-0) | Dunajska Streda | 7-5 (3-4) | 1.40 | 4.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Racing Genk | 2-1 (2-0) | FC Twente Enschede | 1-10 (0-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Ferencvarosi TC | 2-2 (1-0) | FC Twente Enschede | 2-8 (1-2) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Emmen | 0-3 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-3 (2-1) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA EL | 24-07-2026 | FC Twente Enschede | 1-2 (1-1) | Ferencvarosi TC | 4-4 (2-3) | 1.70 | 3.75 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Twente Enschede | 0-2 (0-1) | KAA Gent | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Twente Enschede | 2-2 (1-1) | KAA Gent | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Twente Enschede | 3-2 (1-1) | PAOK Saloniki | 8-5 (4-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Thun Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 10-10-2026 | FC Zurich | 4-2 (2-1) | Thun | 5-6 (2-5) | 2.70 | 3.80 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Thun | 2-0 (1-0) | Kriens | 4-5 (1-2) | 1.73 | 4.50 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 20-09-2026 | Vaduz | 1-2 (0-1) | Thun | 3-7 (2-3) | 2.30 | 4.00 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SUI SL | 17-09-2026 | Thun | 2-4 (1-2) | Servette | 7-5 (1-2) | 2.65 | 3.60 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SUI SL | 12-09-2026 | Thun | 0-1 (0-1) | Grasshopper | 10-5 (4-3) | 1.68 | 3.90 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | FC Sion | 3-2 (1-1) | Thun | 11-4 (7-1) | 1.67 | 4.10 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SUI SL | 03-09-2026 | Thun | 0-0 (0-0) | Lausanne Sports | 6-2 (2-1) | 2.01 | 3.50 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI SL | 30-08-2026 | St. Gallen | 3-4 (0-1) | Thun | 6-1 (3-1) | 1.67 | 4.20 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Thun | 2-2 (2-1) | Lech Poznan | 6-3 (1-0) | 2.63 | 4.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Lech Poznan | 7-0 (5-0) | Thun | 5-3 (3-2) | 1.67 | 3.70 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Saxon Sports | 0-6 (0-3) | Thun | - | W | ||||||||
| UEFA EL | 14-08-2026 | Vikingur Reykjavik | 3-2 (2-2) | Thun | 2-3 (1-2) | 2.50 | 3.70 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | Basel | 4-2 (2-0) | Thun | 2-5 (0-1) | 1.90 | 3.90 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA EL | 07-08-2026 | Thun | 3-0 (2-0) | Vikingur Reykjavik | 6-4 (3-0) | 1.36 | 4.80 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 02-08-2026 | Thun | 0-6 (0-3) | Young Boys | 4-5 (0-4) | 2.35 | 3.75 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| UEFA CL | 29-07-2026 | Dinamo Zagreb | 2-2 (0-2) | Thun | 11-1 (4-0) | 1.48 | 4.50 | 5.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| SUI SL | 26-07-2026 | Luzern | 1-3 (1-1) | Thun | 12-6 (6-1) | 2.50 | 3.75 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| UEFA CL | 22-07-2026 | Thun | 1-1 (1-0) | Dinamo Zagreb | 9-5 (6-2) | 2.60 | 3.10 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Thun | 1-2 (0-0) | SV Waldhof Mannheim | 4-3 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Thun | 1-1 (1-1) | SV Elversberg | 3-9 (3-4) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 19-10 | Home | FC Utrecht | 3 Days |
| UEFA ECL | 23-10 | Away | Lincoln Red Imps FC | 7 Days |
| HOL D1 | 26-10 | Away | AZ Alkmaar | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI Cup | 18-10 | Away | Schaffhausen | 3 Days |
| UEFA ECL | 23-10 | Home | Hajduk Split | 7 Days |
| SUI SL | 25-10 | Home | Lugano | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.48 | 3.15 | 8.00 | 1.49 | 3.10 | 7.80 | 1.94 | 1.5 | 1.86 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 2.06 | 1 | 1.76 | 2.11 | 1 | 1.72 | |
| Initial | 1.18 | 6.50 | 10.00 | 1.19 | 6.40 | 9.80 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.89 | 2 | 1.93 | 1.92 | 2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 3.10 | 9.00 | 1.53 | 3.10 | 9.00 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.93 | 1.5 | 1.88 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | |
| Live | 1.20 | 6.50 | 9.50 | 1.20 | 7.50 | 10.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 2.00 | 2 | 1.80 | 1.90 | 2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.50 | 3.02 | 8.00 | 1.50 | 3.00 | 6.90 | 2.02 | 1.5 | 1.80 | 1.94 | 1.5 | 1.92 | 2.11 | 1 | 1.74 | 1.76 | 0.5/1 | 2.11 | |
| Initial | 1.18 | 6.00 | 8.80 | 1.19 | 5.90 | 8.40 | 1.88 | 3.5 | 1.94 | 1.87 | 3.5 | 1.99 | 1.90 | 2 | 1.94 | 1.96 | 2 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2 | 2.5 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1.7 | 0.9 | Loss | 2.5 |
| 11 | Shot(OT) | 14 | 10.1 | Shot(OT) | 15.4 |
| 5.3 | Corner | 5.7 | 6.8 | Corner | 5.4 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 1.7 | Yellow Card | 2.4 |
| 15.5 | Fouls | 19 | 12.6 | Fouls | 17.8 |
| 55.3% | Possession | 40.7% | 59.8% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Twente Enschede ( 4 Matches) | Thun ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |