ทีเด็ดบอล Mjallby AIF vs Inter Club Escaldes
‹ คู่ก่อนหน้าRiga FC vs FC Kairat Almaty · พฤ. 15 ต.ค. 23:45 น. คู่ที่ 37 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Manisa BB Spor vs Erokspor · ศ. 16 ต.ค. 00:00 น.
UEFA Conference League
🕒 15-10-2026 23:45 น.
Mjallby AIFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ2.4🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 37 / 6223:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 85% ★แพงเกินจริงVSMjallby AIFInter Club Escaldesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2915% @7.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.91Inter Club Escaldesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMjallby AIFต่อ 1.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนInter Club Escaldesรอง 1.5 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 2.4Inter Club Escaldesกองกลาง🎯61% vs 44%Inter Club Escaldesแนวรับ🛡️3.6 vs 12.6Inter Club Escaldesการ์ดรุกทื่อ💧2.4Mjallby AIFการ์ดรับหลวม🕳️12.6Mjallby AIFการ์ดยิงดุ🔥13.2Inter Club Escaldesการ์ดรับเหนียว🧱3.6Inter Club Escaldesการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Inter Club Escaldesการ์ดได้ราคา💰7/10Inter Club Escaldesการ์ด 11 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.99พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Mjallby AIFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ2.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 37 / 6223:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 85% ★แพงเกินจริงVS
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2915% @7.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.91
Inter Club Escaldesทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMjallby AIF
ต่อ 1.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนInter Club Escaldes
รอง 1.5 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 2.4Inter Club Escaldes
กองกลาง🎯61% vs 44%Inter Club Escaldes
แนวรับ🛡️3.6 vs 12.6Inter Club Escaldes
การ์ดรุกทื่อ💧2.4Mjallby AIF
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Mjallby AIF
การ์ดยิงดุ🔥13.2Inter Club Escaldes
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Inter Club Escaldes
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Inter Club Escaldes
การ์ดได้ราคา💰7/10Inter Club Escaldes
การ์ด 11 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.99
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Mjallby AIF = วงกลม · Inter Club Escaldes = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Mjallby AIFตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Inter Club Escaldesตัวจริงที่คาดว่าจะลง
AL35Alexander Lundin
V14V.Granath
A5A.Iqbal
NA4Noren A.
MT33Miettinen T.
M25M.Nielsen
KJ10Kjaer J.
GJ22Gustavsson J.
GV7Gustafson V.
YA9Youssef A.
BJ18Bergstrom J.
DJ13Diaz J.
TJ3Torres J.
SA4Sanchez A.
HH2Hernandez A. H.
MP24Maurizio Pochettino
AO14Antonio Otegui
S31Soule
DL8David Lopez
MP19Molina P.
D11D.erlanga
FC9Faysal C.
Mjallby AIF5-3-2ตั้งรับลึก สวนกลับแนวหลังห้าคน เหนียว เน้นเร็วตอนสวน
Inter Club Escaldes4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Mjallby AIF vs แนวรุก Inter Club Escaldes
5vs128.0 – 5.6 คะแนน
Mjallby AIF คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs516.8 – 28.0 คะแนน
Inter Club Escaldes คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Mjallby AIF vs แนวรับ Inter Club Escaldes
2vs411.2 – 22.4 คะแนน
Inter Club Escaldes คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Inter Club Escaldes คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Mjallby AIF vs Inter Club Escaldes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนInter Club Escaldes รอง 1.5 @1.91การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMjallby AIFโอกาสชนะ 70%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 5 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mjallby AIF · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล85%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mjallby AIF ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.71 (-25%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mjallby AIF 58 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mjallby AIF ต่อ 1.5
ได้ 15%เสีย 85%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mjallby AIF · คาดสกอร์ 0.5 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mjallby AIF ชนะ 1 ลูก38%
Mjallby AIF ชนะ 2 ลูก12%
Mjallby AIF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป2%
เสมอ18%
Inter Club Escaldes ชนะ 1 ลูก10%
Inter Club Escaldes ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Mjallby AIF ชนะ53%
Mjallby AIF ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Mjallby AIF คลีนชีท13%
Inter Club Escaldes ยิงไม่ได้58%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mjallby AIF ไม่แพ้71%
Inter Club Escaldes ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่36%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-216%0-115%0-311%1-29%1-18%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mjallby AIF)
- โอกาส Mjallby AIF ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Inter Club Escaldes ยิงไม่ได้เลย 58%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.29 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.71 (25%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 15%
- ระบบให้ Mjallby AIF ชนะ 53% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (70%)
- Mjallby AIF ยิงเฉลี่ยแค่ 0.4 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Inter Club Escaldes รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.6 ลูก/นัด
- Inter Club Escaldes ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- ราคา Mjallby AIF ไหลขึ้นจาก @1.19 (เงินไหลออก)
- โอกาส Inter Club Escaldes ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mjallby AIF
พ1-4ส1-1ส1-1พ0-3พ0-1ส1-1
Inter Club Escaldes
ส2-2ช2-0ช3-0ช3-0พ0-2ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mjallby AIFยิง 0.4 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Inter Club Escaldesยิง 2.2 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mjallby AIF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
Inter Club Escaldes
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mjallby AIF
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Inter Club Escaldes
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mjallby AIF
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Inter Club Escaldes
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mjallby AIF@1.19 → @1.29▲ 9.0%
เสมอ@5.80 → @5.08▼ 12.5%
ทีมเยือน Inter Club Escaldes@11.93 → @7.90▼ 33.8%
คู่อื่นใน Conference League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Hajduk Split
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (5-3-2 / 4-1-4-1)
Mjallby AIF
35Alexander Lundin
14V.Granath
5A.Iqbal
4Noren A.
33Miettinen T.
25M.Nielsen
10Kjaer J.
22Gustavsson J.
7Gustafson V.
9Youssef A.
18Bergstrom J.
Inter Club Escaldes
9Faysal C.
11D.erlanga
19Molina P.
8David Lopez
31Soule
14Antonio Otegui
24Maurizio Pochettino
2Hernandez A. H.
4Sanchez A.
3Torres J.
13Diaz J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.23 | 5.15 | 8.60 | 1.80 | 2.5/3 | 1.92 | 1.94 | 1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.22 | 5.25 | 8.70 | 1.76 | 2.5/3 | 1.96 | 1.91 | 1.5 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 1.21 | 5.60 | 10.00 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.91 | 1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 1.28 | 5.00 | 8.10 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.91 | 1.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 1.14 | 6.50 | 17.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.83 | 2 | 1.98 | |
| Live | 1.33 | 5.25 | 8.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.21 | 5.60 | 10.20 | 1.98 | 3 | 1.80 | 1.89 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.32 | 5.10 | 7.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.03 | 1.96 | 1.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.20 | 5.75 | 12.00 | 1.98 | 3 | 1.77 | 1.88 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.29 | 5.25 | 9.50 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.90 | 1.5 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.20 | 5.50 | 9.50 | 1.99 | 3 | 1.81 | 1.88 | 1.5/2 | 1.92 | |
| Live | 1.28 | 4.75 | 7.40 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.92 | 1.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.20 | 5.50 | 9.50 | 1.99 | 3 | 1.81 | 1.88 | 1.5/2 | 1.92 | |
| Live | 1.28 | 4.75 | 7.40 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.92 | 1.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.21 | 5.30 | 8.80 | 1.99 | 3 | 1.83 | 1.89 | 1.5/2 | 1.95 | |
| Live | 1.31 | 4.70 | 6.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.06 | 1.99 | 1.5 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.14 | 6.10 | 16.90 | 1.83 | 3 | 2.03 | 1.86 | 2 | 2.02 | |
| Live | 1.31 | 4.91 | 9.35 | 1.82 | 2.5/3 | 2.04 | 1.95 | 1.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.16 | 6.50 | 17.00 | 1.78 | 3 | 2.00 | 1.96 | 2/2.5 | 1.81 | |
| Live | 1.32 | 5.25 | 9.00 | 1.80 | 2.5/3 | 1.99 | 1.91 | 1.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.14 | 7.43 | 14.89 | 1.79 | 3 | 2.00 | 1.81 | 2 | 1.99 | |
| Live | 1.34 | 5.19 | 8.96 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 1.97 | 1.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 1.14 | 6.50 | 13.00 | 2.25 | 3.5 | 1.62 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.35 | 4.80 | 8.00 | 1.62 | 2.5 | 2.25 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.15 | 7.25 | 21.00 | 2.20 | 3.5 | 1.63 | 1.80 | 2 | 1.95 | |
| Live | 1.35 | 5.25 | 8.50 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | 1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.18 | 7.04 | 20.00 | 2.09 | 3/3.5 | 1.77 | 1.66 | 1.5/2 | 2.28 | |
| Live | 1.33 | 5.42 | 9.95 | 1.70 | 2.5 | 2.24 | 1.96 | 1.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Brighton Hove Albion | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2 | Heart of Midlothian | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 3 | Getafe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 4 | KAA Gent | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 5 | Atalanta | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 6 | Sint-Truidense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 7 | SC Freiburg | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 8 | Monaco | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 9 | FC Copenhagen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 10 | Nordsjaelland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 11 | Midtjylland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 12 | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 13 | FC Twente Enschede | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14 | AFC Ajax | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15 | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16 | Sporting Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17 | Brann | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 18 | Trabzonspor | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 19 | Panathinaikos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 20 | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21 | CSKA Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22 | Hajduk Split | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23 | Baumit Jablonec | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24 | Lugano | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 25 | Pafos FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 26 | KuPs | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 27 | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 28 | FC Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 29 | Egnatia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 30 | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 31 | Inter Club Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 32 | CS Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 33 | Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 34 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 35 | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 36 | Lincoln Red Imps FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| [SWE D1-12] Mjallby AIF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 5 | 8 | 10 | 28 | 39 | 23 | 12 | 21.7% |
| Home Field | 12 | 3 | 2 | 7 | 12 | 19 | 11 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 11 | 2 | 6 | 3 | 16 | 20 | 12 | 11 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 12 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 4 | 11 | 8 | 10 | 16 | 23 | 12 | 17.4% |
| Home Field | 12 | 1 | 7 | 4 | 3 | 7 | 10 | 14 | 8.3% |
| Away Field | 11 | 3 | 4 | 4 | 7 | 9 | 13 | 9 | 27.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [ANDPD-2] Inter Club Escaldes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 3 | 1 | 0 | 12 | 2 | 10 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 3 | 1 | 0 | 12 | 2 | 10 | 75.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 3 | 75.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 75.0% |
Head to Head Statistics
| Mjallby AIF Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mjallby AIF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 | 10-10-2026 | Mjallby AIF | 1-1 (0-0) | Degerfors IF | 7-5 (2-3) | 1.95 | 3.50 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SWE Cup | 06-10-2026 | FC Trollhattan | 1-0 (1-0) | Mjallby AIF | 1-15 (1-6) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 | 20-09-2026 | Mjallby AIF | 0-3 (0-1) | GAIS | 5-0 (5-0) | 2.85 | 3.40 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 | 17-09-2026 | AIK Solna | 1-1 (1-1) | Mjallby AIF | 9-5 (3-0) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 | 12-09-2026 | Hacken | 1-1 (0-1) | Mjallby AIF | 6-8 (3-2) | 1.66 | 3.90 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 | 08-09-2026 | Mjallby AIF | 1-4 (0-0) | IFK Goteborg | 4-10 (2-5) | 2.00 | 3.60 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 | 04-09-2026 | Mjallby AIF | 0-2 (0-0) | Djurgardens | 0-3 (0-1) | 3.30 | 3.60 | 1.91 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SWE D1 | 01-09-2026 | Djurgardens | 4-0 (3-0) | Mjallby AIF | 4-1 (3-0) | 1.62 | 3.90 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Red Bull Salzburg | 3-0 (0-0) | Mjallby AIF | 7-0 (4-0) | 1.20 | 5.50 | 12.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | D |
| UEFA EL | 20-08-2026 | Mjallby AIF | 0-1 (0-0) | Red Bull Salzburg | 2-6 (1-2) | 2.63 | 3.40 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 | 15-08-2026 | Mjallby AIF | 4-3 (0-3) | IK Sirius FK | 7-8 (2-6) | 3.10 | 3.60 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Slovan Bratislava | 2-0 (0-0) | Mjallby AIF | 2-4 (1-2) | 1.83 | 3.70 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 | 08-08-2026 | Mjallby AIF | 0-1 (0-1) | Elfsborg | 2-5 (0-2) | 2.01 | 3.40 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| UEFA CL | 04-08-2026 | Mjallby AIF | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 3-3 (3-2) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA CL | 28-07-2026 | Lincoln Red Imps FC | 0-0 (0-0) | Mjallby AIF | 5-8 (3-3) | 8.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 | 25-07-2026 | Kalmar | 2-1 (1-1) | Mjallby AIF | 3-2 (2-1) | 2.32 | 3.30 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| UEFA CL | 21-07-2026 | Mjallby AIF | 3-0 (3-0) | Lincoln Red Imps FC | 3-7 (1-5) | 1.17 | 7.00 | 9.50 | W | 1.88 | 2 | 1.93 | W | U |
| SWE D1 | 18-07-2026 | Mjallby AIF | 0-0 (0-0) | Vasteras SK FK | 11-3 (4-0) | 1.76 | 3.50 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 | 11-07-2026 | Mjallby AIF | 1-2 (0-0) | AIK Solna | 5-2 (1-1) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 | 04-07-2026 | IK Sirius FK | 4-4 (1-0) | Mjallby AIF | 9-3 (6-3) | 1.57 | 4.10 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Inter Club Escaldes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 11-10-2026 | FC Ordino | 0-4 (0-2) | Inter Club Escaldes | 1-15 (0-6) | 12.00 | 6.50 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Rodez Aveyron | 2-0 (0-0) | Inter Club Escaldes | 5-7 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| ANDPD | 21-09-2026 | Inter Club Escaldes | 3-0 (1-0) | Ranger's FC | 7-1 (6-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ANDPD | 13-09-2026 | Inter Club Escaldes | 3-0 (2-0) | CE Carroi | 11-2 (5-1) | 1.13 | 8.00 | 10.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | U |
| ORD SC | 10-09-2026 | Inter Club Escaldes | 2-0 (0-0) | Atletic Club D Escaldes | 7-2 (2-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ANDPD | 06-09-2026 | CF Esperanca dAndorra | 2-2 (1-0) | Inter Club Escaldes | 2-8 (0-2) | 10.00 | 8.00 | 1.13 | D | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Inter Club Escaldes | 0-0 (0-0) | KF Drita Gjilan | 6-1 (3-0) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | KF Drita Gjilan | 2-2 (2-1) | Inter Club Escaldes | 0-4 (0-2) | 1.48 | 4.00 | 5.75 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | FC Flora Tallinn | 0-4 (0-1) | Inter Club Escaldes | 8-1 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Inter Club Escaldes | 2-0 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-7 (7-0) | 2.30 | 3.25 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sabadell | 1-0 (1-0) | Inter Club Escaldes | 2-5 (0-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Andorra FC | 5-2 (2-0) | Inter Club Escaldes | 2-0 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA CL | 14-07-2026 | Inter Club Escaldes | 1-1 (0-0) | Lincoln Red Imps FC | 12-2 (3-1) | 1.80 | 3.60 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA CL | 07-07-2026 | Lincoln Red Imps FC | 3-1 (2-1) | Inter Club Escaldes | 3-6 (0-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ANDPD | 16-05-2026 | CE Carroi | 2-1 (1-1) | Inter Club Escaldes | 0-12 (0-9) | 13.00 | 8.00 | 1.10 | L | 1.93 | -2.5/3 | 1.88 | L | U |
| ANDPD | 10-05-2026 | Inter Club Escaldes | 3-1 (1-1) | Atletic Club D Escaldes | 4-3 (2-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| And Cup | 01-05-2026 | Atletic Club D Escaldes | 2-1 (1-1) | Inter Club Escaldes | 3-8 (3-3) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ANDPD | 26-04-2026 | Ranger's FC | 3-5 (2-3) | Inter Club Escaldes | 4-5 (2-4) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ANDPD | 19-04-2026 | Inter Club Escaldes | 4-0 (2-0) | FC Ordino | 7-4 (5-2) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| ANDPD | 12-04-2026 | UE Santa Coloma | 1-1 (1-1) | Inter Club Escaldes | 3-2 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 | 18-10 | Away | Vasteras SK FK | 3 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Away | FC Iberia 1999 Tbilisi | 7 Days |
| SWE D1 | 25-10 | Home | Hammarby | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ANDPD | 19-10 | Home | Atletic Club D Escaldes | 3 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Home | CS Universitatea Craiova | 7 Days |
| ANDPD | 25-10 | Away | FC Santa Coloma | 9 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.64 | 2.57 | 8.20 | 1.75 | 2.46 | 7.00 | 1.97 | 1/1.5 | 1.83 | 2.02 | 1/1.5 | 1.78 | 1.90 | 0.5/1 | 1.92 | 2.05 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Initial | 1.21 | 5.60 | 10.00 | 1.28 | 5.00 | 8.10 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.91 | 1.5/2 | 1.91 | 1.91 | 1.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 2.60 | 8.50 | 1.73 | 2.60 | 8.50 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.05 | 0.5/1 | 1.75 | 1.75 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.14 | 6.50 | 17.00 | 1.30 | 5.50 | 8.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.90 | 1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.60 | 2.64 | 8.60 | 1.82 | 2.39 | 5.80 | 2.05 | 1/1.5 | 1.77 | 2.08 | 1/1.5 | 1.78 | 1.91 | 0.5/1 | 1.93 | 1.82 | 0.5 | 2.04 | |
| Initial | 1.21 | 5.30 | 8.80 | 1.30 | 4.73 | 7.10 | 1.99 | 3 | 1.83 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.89 | 1.5/2 | 1.95 | 1.97 | 1.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.3 | 0.4 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 0.6 |
| 9 | Shot(OT) | 8.7 | 15.5 | Shot(OT) | 8.3 |
| 9 | Corner | 9.7 | 4.7 | Corner | 7.4 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2.8 |
| 16.3 | Fouls | 16 | 15.3 | Fouls | 15.8 |
| 55% | Possession | 63.3% | 43.6% | Possession | 61.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Mjallby AIF ( 0 Matches) | Inter Club Escaldes ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |