ทีเด็ดบอล FC Copenhagen vs Sporting Braga
‹ คู่ก่อนหน้าMansfield Town vs Oxford United · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 55 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atalanta vs Pafos FC · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น.
UEFA Conference League
🕒 16-10-2026 02:00 น.
FC Copenhagenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 55 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSFC CopenhagenSporting Bragaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3846% @2.81สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.96
Sporting Bragaทีมเยือน · อันดับ #7 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Copenhagenต่อ 0 @1.88แนวรุก🔥12.6 vs 6.0FC Copenhagenการ์ดยิงดุ🔥12.6FC Copenhagenการ์ดได้ราคา💰6/10FC Copenhagenการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSporting Bragaรอง 0 @1.96กองกลาง🎯58% vs 53%Sporting Bragaแนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Sporting Bragaการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Copenhagenการ์ดยิงดุ🔥6.0Sporting Bragaการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.99การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.8ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
FC Copenhagenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 55 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม
VS
FC CopenhagenSporting Braga
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3846% @2.81
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.96
Sporting Bragaทีมเยือน · อันดับ #7 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Copenhagen
ต่อ 0 @1.88
แนวรุก🔥12.6 vs 6.0FC Copenhagen
การ์ดยิงดุ🔥12.6FC Copenhagen
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Copenhagen
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSporting Braga
รอง 0 @1.96
กองกลาง🎯58% vs 53%Sporting Braga
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Sporting Braga
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Copenhagen
การ์ดยิงดุ🔥6.0Sporting Braga
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.99
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.8ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Copenhagen = วงกลม · Sporting Braga = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Copenhagenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Sporting Bragaตัวจริงที่คาดว่าจะลงRD1Ramaj D.
LM15Lopez M.
AM6Akos Markgraf
SA4Sorensen A.
BF2Beijmo F.
CW36Clem W.
DT27Delaney T.
R16Robert
EM10Elyounoussi M.
KA33Kral A.
CA14Cornelius A.
31Bernardo6.8
44Bajrami A.6.4
6Vitor Carvalho6.7
14Lagerbielke G.7.2
11Gabriel Silva7.0
29Gorby7.1MJ8Moutinho J.5.9
2Gomez V.7.2
21Horta R.7.1
17J.Milošević7.0
10Delgado P. V.7.4FC Copenhagen4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Sporting Braga3-4-3บุกเต็มที่กองหน้าสามตัว เพรสสูงทั้งสนาม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FC Copenhagen vs แนวรุก Sporting Braga
4vs322.4 – 21.5 คะแนน
FC Copenhagen คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs428.0 – 27.1 คะแนน
FC Copenhagen คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FC Copenhagen vs แนวรับ Sporting Braga
1vs35.6 – 20.2 คะแนน
Sporting Braga คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · FC Copenhagen คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Copenhagen vs Sporting Braga
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSporting Braga รอง 0 @1.96การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Copenhagenโอกาสชนะ 38%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Copenhagen · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Copenhagen ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.09 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Copenhagen 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Copenhagen ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 29%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Copenhagen · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Copenhagen ชนะ 1 ลูก21%
FC Copenhagen ชนะ 2 ลูก13%
FC Copenhagen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ29%
Sporting Braga ชนะ 1 ลูก18%
Sporting Braga ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FC Copenhagen ชนะ43%
FC Copenhagen ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
FC Copenhagen คลีนชีท39%
Sporting Braga ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Copenhagen ไม่แพ้72%
Sporting Braga ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-112%2-010%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Copenhagen)
- โอกาส FC Copenhagen ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- FC Copenhagen คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @2.38 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.09 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (38%)
- FC Copenhagen ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- FC Copenhagen ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Sporting Braga รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Sporting Braga ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Sporting Braga ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Copenhagen
ช5-0ช2-0ช3-0ช1-0พ0-2พ1-2
Sporting Braga
ช1-0ช2-1พ1-2ช1-0ส0-0พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Copenhagenยิง 2.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Sporting Bragaยิง 1.0 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Copenhagen
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
Sporting Braga
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Copenhagen
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Sporting Braga
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Copenhagen
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Sporting Braga
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Copenhagen@2.33 → @2.38▲ 2.1%
เสมอ@3.26 → @3.14▼ 3.5%
ทีมเยือน Sporting Braga@2.74 → @2.81▲ 2.6%
คู่อื่นใน Conference League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Hajduk Split
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 3-4-3)
FC Copenhagen
1Ramaj D.
15Lopez M.
6Akos Markgraf
4Sorensen A.
2Beijmo F.
36Clem W.
27Delaney T.
16Robert
10Elyounoussi M.
33Kral A.
14Cornelius A.
Sporting Braga
10Delgado P. V.
17J.Milošević
21Horta R.
2Gomez V.
8Moutinho J.
29Gorby
11Gabriel Silva
14Lagerbielke G.
6Vitor Carvalho
44Bajrami A.
31Bernardo
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.22 | 3.45 | 2.60 | 1.84 | 2.5 | 1.88 | 2.00 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.28 | 3.27 | 2.63 | 1.76 | 2/2.5 | 1.96 | 1.75 | 0 | 2.03 | ||
| Crown | Initial | 2.32 | 3.35 | 2.71 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.06 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.37 | 3.20 | 2.72 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.78 | 0 | 2.04 | ||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.25 | 2.70 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 3.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.30 | 2.90 | 1.85 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.43 | 3.10 | 2.90 | 1.86 | 2/2.5 | 1.96 | 1.78 | 0 | 2.07 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.30 | 2.75 | 1.86 | 2.5 | 1.88 | 1.70 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.88 | 1.87 | 2/2.5 | 1.98 | 1.72 | 0 | 2.04 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.16 | 3.25 | 2.85 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.29 | 3.10 | 2.79 | 2.08 | 2.5 | 1.72 | 1.73 | 0 | 2.09 | ||
| 12BET | Initial | 2.16 | 3.25 | 2.85 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.29 | 3.10 | 2.79 | 2.08 | 2.5 | 1.72 | 1.73 | 0 | 2.09 | ||
| Sbobet | Initial | 2.21 | 3.17 | 2.82 | 1.87 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.36 | 3.03 | 2.72 | 1.88 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.08 | ||
| wewbet | Initial | 2.43 | 3.26 | 2.64 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.84 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.85 | 1.84 | 2/2.5 | 2.02 | 1.79 | 0 | 2.09 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.45 | 2.65 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.90 | 1.81 | 2/2.5 | 1.97 | 1.75 | 0 | 2.06 | ||
| pinnacle | Initial | 2.30 | 3.29 | 3.05 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.57 | 3.08 | 3.03 | 1.88 | 2/2.5 | 1.98 | 1.79 | 0 | 2.11 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.25 | 2.63 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.10 | 2.88 | 2.05 | 2.5 | 1.75 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.35 | 2.85 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.75 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.95 | 2.05 | 2.5 | 1.73 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.51 | 3.41 | 2.86 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 1.82 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.60 | 3.10 | 3.04 | 2.13 | 2.5 | 1.77 | 1.79 | 0 | 2.09 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Brighton Hove Albion | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2 | Heart of Midlothian | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 3 | Getafe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 4 | KAA Gent | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 5 | Atalanta | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 6 | Sint-Truidense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 7 | SC Freiburg | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 8 | Monaco | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 9 | FC Copenhagen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 10 | Nordsjaelland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 11 | Midtjylland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 12 | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 13 | FC Twente Enschede | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14 | AFC Ajax | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15 | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16 | Sporting Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17 | Brann | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 18 | Trabzonspor | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 19 | Panathinaikos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 20 | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21 | CSKA Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22 | Hajduk Split | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23 | Baumit Jablonec | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24 | Lugano | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 25 | Pafos FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 26 | KuPs | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 27 | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 28 | FC Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 29 | Egnatia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 30 | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 31 | Inter Club Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 32 | CS Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 33 | Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 34 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 35 | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 36 | Lincoln Red Imps FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| [DEN SASL-1] FC Copenhagen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 0 | 2 | 24 | 10 | 24 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 3 | 12 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 13 | 8 | 19 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
| [POR D1-7] Sporting Braga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 8 | 11 | 7 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 3 | 8 | 11 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Copenhagen Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Copenhagen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 11-10-2026 | Midtjylland | 2-1 (1-0) | FC Copenhagen | 4-2 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| INT CF | 04-10-2026 | Hamburger SV | 2-0 (0-0) | FC Copenhagen | 2-4 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| DEN SASL | 20-09-2026 | Brondby IF | 0-1 (0-0) | FC Copenhagen | 1-4 (1-3) | 2.63 | 3.50 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| DAN Cup | 15-09-2026 | Skovshoved | 0-3 (0-1) | FC Copenhagen | 3-13 (1-7) | W | ||||||||
| DEN SASL | 12-09-2026 | FC Copenhagen | 2-0 (1-0) | AC Horsens | 7-4 (4-3) | 1.25 | 5.75 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| DEN SASL | 06-09-2026 | Odense BK | 0-5 (0-2) | FC Copenhagen | 6-2 (1-1) | 4.20 | 3.90 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| DEN SASL | 04-09-2026 | FC Copenhagen | 2-0 (2-0) | Nordsjaelland | 2-0 (1-0) | 1.81 | 3.75 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| DEN SASL | 01-09-2026 | FC Copenhagen | 3-1 (2-1) | Sonderjyske | 7-3 (6-0) | 1.30 | 5.25 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | FC Copenhagen | 4-1 (1-0) | Inter Turku | 9-1 (4-1) | 1.29 | 5.25 | 8.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | Viborg | 4-0 (3-0) | FC Copenhagen | 1-6 (0-4) | 2.65 | 3.50 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| UEFA ECL | 20-08-2026 | Inter Turku | 0-0 (0-0) | FC Copenhagen | 9-8 (5-3) | 4.20 | 3.60 | 1.73 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Randers FC | 0-4 (0-3) | FC Copenhagen | 6-4 (2-3) | 3.90 | 3.70 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | FC Copenhagen | 5-1 (1-0) | Debrecin VSC | 6-3 (1-2) | 1.18 | 5.75 | 12.00 | W | 2.03 | 2 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Debrecin VSC | 0-3 (0-2) | FC Copenhagen | 7-5 (3-4) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| DEN SASL | 02-08-2026 | Silkeborg IF | 1-3 (1-2) | FC Copenhagen | 7-4 (3-3) | 4.50 | 3.90 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FC Copenhagen | 2-1 (1-0) | Polissya Zhytomyr | 2-14 (0-7) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | D |
| DEN SASL | 26-07-2026 | FC Copenhagen | 3-2 (1-2) | Lyngby | 5-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Polissya Zhytomyr | 3-3 (2-1) | FC Copenhagen | 2-3 (2-2) | 4.10 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | FC Copenhagen | 2-1 (1-1) | Viborg | 8-1 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Copenhagen | 3-2 (3-1) | AC Horsens | 1-3 (0-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Sporting Braga Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 10-10-2026 | Sporting Braga | 1-3 (1-0) | Sporting CP | 5-2 (1-1) | 3.50 | 3.40 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| POR D1 | 21-09-2026 | Santa Clara | 0-0 (0-0) | Sporting Braga | 5-5 (1-1) | 3.50 | 3.20 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 15-09-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | Estoril | 4-2 (2-1) | 1.45 | 4.20 | 6.50 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 11-09-2026 | Estrela da Amadora | 2-1 (1-1) | Sporting Braga | 5-9 (1-2) | 4.75 | 3.70 | 1.66 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Alverca | 1-2 (1-0) | Sporting Braga | 2-2 (0-1) | 4.10 | 3.40 | 1.85 | W | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| POR D1 | 01-09-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-2 (1-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Austria Wien | 0-0 (0-0) | Sporting Braga | 2-5 (0-1) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Sporting Braga | 2-0 (1-0) | Austria Wien | 5-4 (4-1) | 1.38 | 4.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Dinamo Minsk | 0-0 (0-0) | Sporting Braga | 3-5 (3-2) | 7.00 | 4.33 | 1.38 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Moreirense | 2-2 (1-1) | Sporting Braga | 4-2 (2-1) | 5.25 | 3.75 | 1.62 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Sporting Braga | 1-0 (1-0) | Dinamo Minsk | 10-1 (6-0) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Sporting Braga | 4-0 (2-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-4 (2-1) | 1.17 | 5.75 | 19.00 | W | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-1 (0-0) | Sporting Braga | 2-2 (1-0) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Sporting Braga | 2-2 (1-1) | Celta Vigo | 6-4 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Sporting Braga | 5-0 (0-0) | Vizela | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Stoke City | 0-1 (0-0) | Sporting Braga | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Buxton FC | 1-3 (0-0) | Sporting Braga | - | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | S. Joao Ver | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Sporting Braga | 2-2 (1-1) | Estrela da Amadora | 7-1 (1-0) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| POR D1 | 12-05-2026 | Benfica | 2-2 (0-0) | Sporting Braga | 8-2 (3-1) | 1.40 | 4.50 | 7.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 18-10 | Home | Aarhus AGF | 3 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Away | Crvena Zvezda | 7 Days |
| DEN SASL | 27-10 | Home | Odense BK | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 20-10 | Home | Gil Vicente | 4 Days |
| UEFA ECL | 23-10 | Home | KAA Gent | 7 Days |
| POR D1 | 26-10 | Away | Nacional da Madeira | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.90 | 2.14 | 3.25 | 2.98 | 2.07 | 3.30 | 1.84 | 1 | 1.96 | 1.97 | 1 | 1.83 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.81 | 0 | 2.01 | |
| Initial | 2.32 | 3.35 | 2.71 | 2.37 | 3.20 | 2.72 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 2.06 | 0/0.5 | 1.76 | 1.78 | 0 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.20 | 3.50 | 3.10 | 2.10 | 3.50 | 1.83 | 1 | 1.98 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.70 | 2.40 | 3.20 | 3.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.74 | 2.15 | 3.41 | 2.92 | 2.04 | 3.23 | 1.85 | 1 | 1.97 | 2.04 | 1 | 1.82 | 1.70 | 0 | 2.16 | 1.82 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 2.21 | 3.17 | 2.82 | 2.36 | 3.03 | 2.72 | 1.87 | 2.5 | 1.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.84 | 1.80 | 0 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 2.1 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1 | Loss | 0.8 |
| 8.3 | Shot(OT) | 10.3 | 8.8 | Shot(OT) | 8.1 |
| 3.3 | Corner | 4.7 | 5.6 | Corner | 4.4 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 1.7 | Yellow Card | 1.9 |
| 15 | Fouls | 11 | 10.6 | Fouls | 13.2 |
| 55% | Possession | 53% | 53% | Possession | 57.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Copenhagen ( 6 Matches) | Sporting Braga ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |