ทีเด็ดบอล Mansfield Town vs Oxford United
‹ คู่ก่อนหน้าJagiellonia Bialystok vs FC Ararat Armenia · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 54 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Copenhagen vs Sporting Braga · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น.
England League 1
🕒 16-10-2026 02:00 น.
Mansfield Townเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 54 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริง61.6พลังทีม63.0Mansfield TownOxford Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2144% @2.79สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.85
Oxford Unitedทีมเยือน · อันดับ #8 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Liam ThompsonMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1🛡️
Ciaron BrownDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.22⚽
Tyler RobertsFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0VS2⚽
✓ ชนะ
Tyler GoodrhamFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
Jonathan RussellMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🛡️
✓ ชนะ
Brodie SpencerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2Oxford United ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม63.5พลังที่แท้จริง61.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.5Oxford United นำ 1.5 · ตลาดให้เต็ง 32%พลังทีม65.7พลังที่แท้จริง63.0พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านMansfield Townต่อ 0/0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥7.8Mansfield Townการ์ดรับหลวม🕳️7.2Oxford Unitedการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนOxford Unitedรอง 0/0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.8Oxford Unitedกองกลาง🎯55% vs 49%Oxford Unitedแนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Oxford Unitedดาวเด่น 2
£2MGoodrhamดาวเด่น 3
£2MSpencerการ์ดรับหลวม🕳️12.0Mansfield Townการ์ดยิงดุ🔥11.4Oxford Unitedการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Oxford Unitedการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.96พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mansfield Townเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 54 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริง61.6พลังทีม63.0
Mansfield TownOxford United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2144% @2.79
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.85
Oxford Unitedทีมเยือน · อันดับ #8 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Liam ThompsonMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Liam ThompsonMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.21🛡️
Ciaron BrownDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2

Ciaron BrownDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.22⚽
Tyler RobertsFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Tyler RobertsFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.02⚽
✓ ชนะ
Tyler GoodrhamFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2
✓ ชนะ
Tyler GoodrhamFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
Jonathan RussellMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Jonathan RussellMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะ
Brodie SpencerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2
✓ ชนะ
Brodie SpencerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2Oxford United ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม63.5
พลังที่แท้จริง61.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.5
Oxford United นำ 1.5 · ตลาดให้เต็ง 32%
พลังทีม65.7
พลังที่แท้จริง63.0
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านMansfield Town
ต่อ 0/0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥7.8Mansfield Town
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Oxford United
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนOxford United
รอง 0/0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.8Oxford United
กองกลาง🎯55% vs 49%Oxford United
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Oxford United
ดาวเด่น 2
£2MGoodrham
£2MGoodrhamดาวเด่น 3
£2MSpencer
£2MSpencerการ์ดรับหลวม🕳️12.0Mansfield Town
การ์ดยิงดุ🔥11.4Oxford United
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Oxford United
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.96
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Mansfield Town = วงกลม · Oxford United = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Mansfield Townตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Oxford Unitedตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Roberts L.5.7
5Sweeney R.5.8
23Oshilaja A.5.7HE4Hewitt E.5.7
25Reed L.5.8MS3McLaughlin S.5.6
16Thompson L.6.2
10Maris G.5.7
22Moriah-Welsh N.5.8
24Hendry R.5.8SM14Smith M.5.7
ES13Eastwood S.5.6
26Currie J.6.0
3Brown C.6.2
6Helik M.6.1
30Kioso P.6.0
32Sibley L.6.1
8Brannagan C.6.0
23Dembele S.6.0
4Andrews K.5.9MM57Mo Missanga6.0
9Harris M.5.9Mansfield Town3-1-4-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
Oxford United4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Mansfield Town vs แนวรุก Oxford United
3vs117.2 – 5.9 คะแนน
Mansfield Town คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs529.1 – 29.9 คะแนน
Oxford United คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Mansfield Town vs แนวรับ Oxford United
2vs411.4 – 24.2 คะแนน
Oxford United คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Oxford United คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Mansfield Town vs Oxford United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนOxford United รอง 0/0.5 @1.85การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.96การ์ด 6 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงOxford United +1.561.6 vs 63.0
🃏ศึกดาวเด่นOxford United ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMansfield Townโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mansfield Town · บิลหลัก 1X2 @2.21
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mansfield Town ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.21 · ควรเป็น @2.36 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mansfield Town 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mansfield Town ต่อ 0/0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 26%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mansfield Town · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mansfield Town ชนะ 1 ลูก22%
Mansfield Town ชนะ 2 ลูก11%
Mansfield Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Oxford United ชนะ 1 ลูก16%
Oxford United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Mansfield Town ชนะ38%
Mansfield Town ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Mansfield Town คลีนชีท16%
Oxford United ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mansfield Town ไม่แพ้64%
Oxford United ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-18%0-27%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mansfield Town)
- โอกาส Mansfield Town ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.21 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.36 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Oxford United ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Oxford United เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Oxford United ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mansfield Town
พ0-5พ0-1ส0-0ส2-2พ0-2ช2-1
Oxford United
พ1-3ช4-0ช3-0ส1-1ส2-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mansfield Townยิง 1.3 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Oxford Unitedยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mansfield Town
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
Oxford United
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mansfield Town
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Oxford United
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mansfield Town
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Oxford United
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mansfield Town ชนะ 2เสมอ 2Oxford United ชนะ 4
- 23-07-2025Mansfield Town0 - 1Oxford United
- 27-07-2024Mansfield Town1 - 0Oxford United
- 10-02-2016Oxford United2 - 2Mansfield Town
- 22-08-2015Mansfield Town1 - 1Oxford United
- 21-02-2015Oxford United3 - 0Mansfield Town
- 16-08-2014Mansfield Town2 - 1Oxford United
- 15-02-2014Oxford United3 - 0Mansfield Town
- 16-11-2013Mansfield Town1 - 3Oxford United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mansfield Town@2.24 → @2.211.3%
เสมอ@3.37 → @3.411.0%
ทีมเยือน Oxford United@2.72 → @2.79▲ 2.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-1-4-2 / 4-2-3-1)
Mansfield Town
1Roberts L.
5Sweeney R.
23Oshilaja A.
4Hewitt E.
25Reed L.
3McLaughlin S.
16Thompson L.
10Maris G.
22Moriah-Welsh N.
24Hendry R.
14Smith M.
Oxford United
9Harris M.
57Mo Missanga
4Andrews K.
23Dembele S.
8Brannagan C.
32Sibley L.
30Kioso P.
6Helik M.
3Brown C.
26Currie J.
13Eastwood S.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.13 | 3.57 | 2.67 | 1.93 | 2.5/3 | 1.79 | 1.93 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.16 | 3.57 | 2.62 | 1.91 | 2.5/3 | 1.81 | 1.95 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Crown | Initial | 2.22 | 3.55 | 2.71 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.18 | 3.55 | 2.76 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.75 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.40 | 2.90 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 1.87 | 2.5 | 1.96 | 1.90 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 3.00 | 1.96 | 2.5/3 | 1.87 | 1.99 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.11 | 3.35 | 2.74 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.14 | 3.45 | 2.93 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.96 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 2.11 | 3.35 | 2.74 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.14 | 3.45 | 2.93 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.96 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 2.19 | 3.17 | 2.70 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.19 | 3.17 | 2.70 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.59 | 3.41 | 2.59 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.89 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.25 | 3.52 | 2.91 | 1.97 | 2.5/3 | 1.89 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.50 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.95 | 1.92 | 2.5/3 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.05 | 3.54 | 3.38 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.79 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.29 | 3.64 | 3.00 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Willhill | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.75 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.90 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.75 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.20 | 3.35 | 2.85 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.46 | 3.30 | 2.55 | 1.90 | 2.5 | 1.91 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.25 | 3.52 | 2.93 | 1.93 | 2.5/3 | 1.81 | 1.92 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L1-14] Mansfield Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 14 | 11 | 14 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 10 | 1 | 24 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 6 | 7 | 9 | 17 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 24 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 16.7% |
| [ENG L1-8] Oxford United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 8 | 14 | 8 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 3 | 5 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 2 | 12 | 10 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 3 | 0 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Mansfield Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 23-07-2025 | Mansfield Town | 0-1 (0-1) | Oxford United | 1-3 (1-1) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 27-07-2024 | Mansfield Town | 1-0 (0-0) | Oxford United | 3-2 (3-2) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L2 | 10-02-2016 | Oxford United | 2-2 (1-1) | Mansfield Town | 4-7 (0-6) | 1.72 | 3.80 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| ENG L2 | 22-08-2015 | Mansfield Town | 1-1 (1-0) | Oxford United | 1-3 | 3.10 | 3.40 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 21-02-2015 | Oxford United | 3-0 (1-0) | Mansfield Town | 5-1 | 2.00 | 3.40 | 3.75 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG L2 | 16-08-2014 | Mansfield Town | 2-1 (1-0) | Oxford United | - | 2.30 | 3.30 | 3.10 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L2 | 15-02-2014 | Oxford United | 3-0 (1-0) | Mansfield Town | - | 1.83 | 3.40 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 16-11-2013 | Mansfield Town | 1-3 (1-2) | Oxford United | - | 2.80 | 3.50 | 2.37 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG NL | 17-04-2010 | Oxford United | 2-0 (0-0) | Mansfield Town | - | 1.61 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| ENG NL | 23-09-2009 | Mansfield Town | 2-1 (2-0) | Oxford United | - | 2.80 | 3.40 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG NL | 21-02-2009 | Oxford United | 1-0 (0-0) | Mansfield Town | - | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG NL | 05-12-2008 | Mansfield Town | 1-3 (1-1) | Oxford United | - | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG L2 | 01-04-2006 | Mansfield Town | 1-0 (0-0) | Oxford United | - | 2.00 | 3.25 | 3.39 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | |
| ENG L2 | 31-12-2005 | Oxford United | 1-2 (1-0) | Mansfield Town | - | 2.10 | 3.29 | 3.10 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | |
| ENG L2 | 12-03-2005 | Mansfield Town | 1-3 (0-2) | Oxford United | - | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | |
| ENG L2 | 12-08-2004 | Oxford United | 1-0 (1-0) | Mansfield Town | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mansfield Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 10-10-2026 | Mansfield Town | 2-1 (1-1) | Bromley | 7-1 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Port Vale | 2-0 (1-0) | Mansfield Town | 3-3 (1-2) | 2.70 | 3.75 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Burton Albion | 2-2 (2-1) | Mansfield Town | 4-5 (4-3) | 2.38 | 3.30 | 2.75 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Mansfield Town | 0-0 (0-0) | Huddersfield Town | 2-6 (1-2) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Bradford City | 1-0 (1-0) | Mansfield Town | 4-3 (3-2) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L1 | 03-09-2026 | Reading | 5-0 (3-0) | Mansfield Town | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.30 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG L1 | 30-08-2026 | Mansfield Town | 5-2 (3-0) | Luton Town | 4-7 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Peterborough United | 2-1 (0-0) | Mansfield Town | 6-3 (4-3) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| EFL Trophy | 20-08-2026 | Mansfield Town | 1-4 (0-3) | Manchester City U21 | 9-4 (3-1) | 1.90 | 3.80 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Mansfield Town | 2-1 (1-0) | Doncaster Rovers | 7-1 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG LC | 09-08-2026 | Mansfield Town | 0-3 (0-1) | Sheffield United | 5-3 (4-0) | 4.80 | 3.80 | 1.62 | L | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Mansfield Town | 1-3 (1-1) | Derby County | 17-3 (8-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Alfreton Town | 0-4 (0-2) | Mansfield Town | 6-3 (2-2) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Barrow | 4-3 (0-2) | Mansfield Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Retford United | 1-2 (1-2) | Mansfield Town | - | W | ||||||||
| ENG L1 | 02-05-2026 | Mansfield Town | 5-4 (3-0) | Cardiff City | 6-8 (6-3) | 3.70 | 3.75 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 29-04-2026 | Peterborough United | 0-0 (0-0) | Mansfield Town | 5-7 (0-5) | 2.25 | 3.60 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG L1 | 25-04-2026 | Huddersfield Town | 1-4 (0-2) | Mansfield Town | 6-3 (3-0) | 1.71 | 3.70 | 4.10 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG L1 | 22-04-2026 | Stockport County | 0-1 (0-0) | Mansfield Town | 6-5 (3-2) | 1.60 | 3.70 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| ENG L1 | 18-04-2026 | Mansfield Town | 2-2 (2-1) | Luton Town | 3-9 (1-3) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Oxford United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 10-10-2026 | Notts County | 1-2 (0-1) | Oxford United | 5-4 (0-2) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Exeter City | 2-2 (2-1) | Oxford United | 2-9 (2-1) | 4.20 | 3.60 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Oxford United | 1-1 (1-0) | Cambridge United | 5-8 (3-5) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Oxford United | 3-0 (0-0) | Burton Albion | 2-5 (0-3) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Leicester City | 0-4 (0-1) | Oxford United | 10-5 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Huddersfield Town | 3-1 (0-0) | Oxford United | 5-0 (2-0) | 1.90 | 3.50 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Stevenage Borough | 1-2 (0-0) | Oxford United | 6-5 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Oxford United | 2-2 (1-2) | Milton Keynes Dons | 8-9 (2-5) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Leyton Orient | 2-0 (0-0) | Oxford United | 7-2 (5-1) | 2.75 | 3.50 | 2.25 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Oxford United | 2-0 (0-0) | Ipswich Town | 7-4 (5-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Oxford United | 3-1 (1-1) | Crawley Town | 9-6 (8-4) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Barnet | 1-2 (0-1) | Oxford United | 2-2 (1-1) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Aldershot Town | 1-3 (1-2) | Oxford United | 3-3 (3-0) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hemel Hempstead Town | 1-2 (0-2) | Oxford United | - | W | ||||||||
| ENG LCH | 02-05-2026 | Millwall | 2-0 (1-0) | Oxford United | 14-1 (10-0) | 1.30 | 5.00 | 8.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| ENG LCH | 25-04-2026 | Oxford United | 4-1 (2-0) | Sheffield Wednesday | 5-3 (4-0) | 1.30 | 4.50 | 9.00 | W | 2.05 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| ENG LCH | 22-04-2026 | Oxford United | 0-1 (0-1) | Wrexham | 9-5 (2-2) | 2.65 | 3.30 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | U |
| ENG LCH | 18-04-2026 | Derby County | 1-0 (1-0) | Oxford United | 7-3 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG LCH | 11-04-2026 | Oxford United | 2-0 (1-0) | Watford | 10-5 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.75 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | U |
| ENG LCH | 06-04-2026 | Portsmouth | 2-2 (1-0) | Oxford United | 6-5 (3-2) | 1.85 | 3.20 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Away | AFC Wimbledon | 5 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Away | Blackpool | 9 Days |
| ENG L1 | 31-10 | Home | Notts County | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Home | Wigan Athletic | 5 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Home | Bradford City | 9 Days |
| ENG L1 | 28-10 | Home | Stockport County | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.78 | 2.22 | 3.25 | 2.75 | 2.22 | 3.30 | 1.71 | 1 | 2.09 | 1.71 | 1 | 2.09 | 1.71 | 0 | 2.12 | 1.74 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.22 | 3.55 | 2.71 | 2.18 | 3.55 | 2.76 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.30 | 3.40 | 2.88 | 2.30 | 3.40 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.75 | 2.25 | 3.50 | 2.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.66 | 2.21 | 3.19 | 2.66 | 2.21 | 3.19 | 1.68 | 1 | 2.13 | 1.68 | 1 | 2.13 | 1.72 | 0 | 2.11 | 1.72 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.19 | 3.17 | 2.70 | 2.19 | 3.17 | 2.70 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 1.2 |
| 8 | Shot(OT) | 10.3 | 12.1 | Shot(OT) | 13.7 |
| 5 | Corner | 6 | 4.5 | Corner | 4.7 |
| 3.3 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 1.8 |
| 12.7 | Fouls | 11 | 13.7 | Fouls | 13.3 |
| 57% | Possession | 54% | 49.2% | Possession | 55.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Mansfield Town ( 54 Matches) | Oxford United ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 0 | 0 |