ทีเด็ดบอล Tai Po FC vs Lion City Sailors
‹ คู่ก่อนหน้าLincoln City vs West Ham United · คืนนี้ 02:00 น. คู่ที่ 73 / 74เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gangwon FC vs Phnom Penh FC · พฤ. 15 ต.ค. 17:00 น.
AFC Champions League 2
🕒 15-10-2026 17:00 น.
Tai Po FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 73 / 7417:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★แพงเกินจริงVSTai Po FCLion City Sailorsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.8381% @1.35สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85Lion City Sailorsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTai Po FCรอง 1/1.5 @1.94แนวรุก🔥11.4 vs 10.2Tai Po FCการ์ดยิงดุ🔥11.4Tai Po FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Lion City Sailorsการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLion City Sailorsต่อ 1/1.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯56% vs 48%Lion City Sailorsแนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Lion City Sailorsการ์ดรับหลวม🕳️9.0Tai Po FCการ์ดยิงดุ🔥10.2Lion City Sailorsการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.92พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.87การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Tai Po FCเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 73 / 7417:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★แพงเกินจริงVS
Tai Po FCLion City Sailors
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.8381% @1.35
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85
Lion City Sailorsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTai Po FC
รอง 1/1.5 @1.94
แนวรุก🔥11.4 vs 10.2Tai Po FC
การ์ดยิงดุ🔥11.4Tai Po FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Lion City Sailors
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLion City Sailors
ต่อ 1/1.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯56% vs 48%Lion City Sailors
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Lion City Sailors
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Tai Po FC
การ์ดยิงดุ🔥10.2Lion City Sailors
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.92
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.87
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tai Po FC vs Lion City Sailors
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLion City Sailors ต่อ 1/1.5 @1.85การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.92การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLion City Sailorsโอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lion City Sailors · บิลหลัก 1X2 @1.35
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Lion City Sailors ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.35 · ควรเป็น @1.53 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lion City Sailors 51 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Lion City Sailors ต่อ 1/1.5
ได้ 58%เสียครึ่ง 20%เสีย 21%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lion City Sailors · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lion City Sailors ชนะ 1 ลูก30%
Lion City Sailors ชนะ 2 ลูก17%
Lion City Sailors ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ20%
Tai Po FC ชนะ 1 ลูก11%
Tai Po FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Lion City Sailors ชนะ58%
Lion City Sailors ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Lion City Sailors คลีนชีท20%
Tai Po FC ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tai Po FC ไม่แพ้42%
Lion City Sailors ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lion City Sailors)
- โอกาส Lion City Sailors ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Tai Po FC เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.35 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.53 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Lion City Sailors ชนะ 58% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (66%)
- Tai Po FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Tai Po FC ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tai Po FC
ช4-1ช3-2พ1-2พ0-3ช3-1ส1-1
Lion City Sailors
ส1-1ช2-0ส2-2ส1-1พ0-1ช6-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tai Po FCยิง 1.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Lion City Sailorsยิง 1.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tai Po FC
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
Lion City Sailors
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tai Po FC
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Lion City Sailors
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tai Po FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Lion City Sailors
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tai Po FC@5.00 → @5.83▲ 16.7%
เสมอ@4.52 → @4.82▲ 6.6%
ทีมเยือน Lion City Sailors@1.43 → @1.35▼ 5.6%
คู่อื่นใน AFC Champions League 2 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 5.60 | 5.00 | 1.25 | 1.76 | 3.5 | 1.86 | 1.96 | -1/1.5 | 1.74 | |
| Live | 5.50 | 4.95 | 1.25 | 1.78 | 3.5 | 1.84 | 1.94 | -1/1.5 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 5.50 | 4.55 | 1.39 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.87 | -1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 6.70 | 4.95 | 1.30 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 2.02 | -1/1.5 | 1.74 | ||
| Bet365 | Initial | 4.20 | 4.50 | 1.53 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | -1 | 1.85 | |
| Live | 5.50 | 5.00 | 1.38 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.83 | -1.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 5.50 | 4.80 | 1.35 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 2.00 | -1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 5.50 | 4.80 | 1.35 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 2.00 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 4.60 | 4.33 | 1.55 | 1.82 | 3/3.5 | 1.98 | 1.84 | -1 | 1.95 | |
| Live | 6.50 | 5.00 | 1.36 | 1.88 | 3.5 | 1.91 | 1.81 | -1.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.20 | 4.70 | 1.34 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 5.50 | 4.70 | 1.37 | 1.86 | 3.5 | 1.90 | 1.97 | -1/1.5 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 4.70 | 4.15 | 1.50 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 5.50 | 4.70 | 1.37 | 1.86 | 3.5 | 1.90 | 1.97 | -1/1.5 | 1.79 | ||
| Sbobet | Initial | 5.30 | 4.51 | 1.36 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.97 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.30 | 4.51 | 1.36 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.97 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 4.74 | 4.39 | 1.52 | 1.81 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | -1 | 1.83 | |
| Live | 6.05 | 4.82 | 1.38 | 1.92 | 3.5 | 1.88 | 1.81 | -1.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.90 | 1.75 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.99 | -0.5 | 1.73 | |
| Live | 6.50 | 5.00 | 1.37 | 1.86 | 3.5 | 1.86 | 1.98 | -1/1.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 5.18 | 4.26 | 1.39 | 1.88 | 3.5 | 1.78 | 1.81 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.24 | 4.64 | 1.33 | 1.81 | 3.5 | 1.91 | 1.97 | -1/1.5 | 1.75 | ||
| Willhill | Initial | 4.00 | 3.80 | 1.62 | 2.00 | 3.5 | 1.70 | 1.91 | -1 | 1.80 | |
| Live | 6.00 | 4.50 | 1.36 | 1.80 | 3.5 | 1.85 | 1.91 | -1/1.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 3.70 | 4.10 | 1.77 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 6.25 | 4.90 | 1.40 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.47 | 4.45 | 1.78 | 2.07 | 3.5 | 1.69 | 2.57 | 0 | 1.46 | |
| Live | 7.25 | 5.05 | 1.35 | 1.86 | 3.5 | 1.87 | 1.79 | -1.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -1.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Adelaide United | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 |
| 2 | Lion City Sailors | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 3 | BG Pathum United | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 4 | Tai Po FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 |
| [HK PR-5] Tai Po FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 8 | 7 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 6 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 8 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 6 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 20.0% |
| [SIN D1-2] Lion City Sailors | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 1 | 0 | 10 | 3 | 7 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 1 | 0 | 10 | 3 | 7 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Tai Po FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tai Po FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HK PR | 10-10-2026 | Tai Po FC | 1-1 (1-0) | Kowloon City | 5-6 (2-3) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| HK LC | 04-10-2026 | Biu Chun Rangers | 1-3 (1-1) | Tai Po FC | 6-2 (4-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| ACL2 | 17-09-2026 | Adelaide United | 3-0 (1-0) | Tai Po FC | 12-3 (6-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| HK PR | 12-09-2026 | Tai Po FC | 1-2 (0-1) | Hong Kong FC | 9-4 (4-3) | 1.14 | 8.00 | 11.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| HK PR | 05-09-2026 | Tai Po FC | 3-2 (1-1) | Biu Chun Rangers | 5-5 (2-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| HK PR | 30-08-2026 | Tai Po FC | 4-1 (1-1) | Eastern FC | 10-3 (4-1) | 2.00 | 3.90 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HK PR | 23-08-2026 | North District FC | 2-0 (0-0) | Tai Po FC | 7-4 (4-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| HKFA CUP | 30-05-2026 | Tai Po FC | 2-1 (2-0) | Eastern District SA | 8-7 (6-1) | 1.57 | 4.75 | 3.80 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| HKFA CUP | 23-05-2026 | Tai Po FC | 2-0 (0-0) | Biu Chun Rangers | 8-8 (4-4) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| HK PR | 17-05-2026 | LeeMan | 2-3 (2-2) | Tai Po FC | 5-9 (2-5) | 1.80 | 4.00 | 3.30 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HK PR | 09-05-2026 | Eastern FC | 2-4 (1-1) | Tai Po FC | 3-2 (1-0) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| HK PR | 02-05-2026 | Tai Po FC | 3-0 (2-0) | Kitchee | 2-10 (2-5) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| HK PR | 18-04-2026 | Tai Po FC | 3-2 (1-1) | North District FC | 5-6 (4-2) | 1.90 | 3.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HK PR | 11-04-2026 | Eastern District SA | 1-3 (0-2) | Tai Po FC | 8-3 (1-2) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| HK PR | 22-03-2026 | Biu Chun Rangers | 0-2 (0-2) | Tai Po FC | 9-4 (4-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| HK PR | 15-03-2026 | Tai Po FC | 1-0 (1-0) | Southern District | 3-8 (1-1) | 1.60 | 4.10 | 4.10 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| HK LC | 11-03-2026 | LeeMan | 1-0 (0-0) | Tai Po FC | 3-3 (1-0) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| HKFA CUP | 07-03-2026 | Tai Po FC | 1-1 (1-1) | Kitchee | 8-11 (2-6) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| HK PR | 28-02-2026 | Southern District | 2-1 (1-0) | Tai Po FC | 4-4 (3-2) | 3.90 | 3.90 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | D |
| HK SS | 18-02-2026 | Tai Po FC | 1-1 (1-0) | Biu Chun Rangers | 7-3 (4-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Lion City Sailors Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SIN D1 | 11-10-2026 | Lion City Sailors | 6-1 (2-1) | Young Lions | 10-1 (7-1) | 1.06 | 13.00 | 23.00 | W | 1.80 | 3 | 2.00 | W | O |
| ASEAN CC | 08-10-2026 | Lion City Sailors | 0-1 (0-1) | Cong An Ha Noi | 5-4 (2-4) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ACL2 | 17-09-2026 | Lion City Sailors | 1-1 (1-0) | BG Pathum United | 7-2 (5-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SIN D1 | 12-09-2026 | Hougang United FC | 2-2 (2-1) | Lion City Sailors | 1-10 (0-3) | 12.00 | 7.00 | 1.13 | D | 1.93 | -2/2.5 | 1.88 | L | O |
| SIN D1 | 06-09-2026 | Lion City Sailors | 2-0 (2-0) | Tampines Rovers FC | 2-2 (1-1) | 1.57 | 4.20 | 4.10 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 26-08-2026 | Xerez Deportivo FC | 1-1 (0-1) | Lion City Sailors | 4-3 (2-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SIN D1 | 17-05-2026 | Tampines Rovers FC | 3-2 (0-0) | Lion City Sailors | 6-7 (1-3) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SIN D1 | 10-05-2026 | Lion City Sailors | 0-2 (0-0) | FC Jurong | 5-3 (1-2) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SIN D1 | 03-05-2026 | Tampines Rovers FC | 0-0 (0-0) | Lion City Sailors | 6-3 (0-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SIN D1 | 26-04-2026 | Geylang International | 0-3 (0-1) | Lion City Sailors | 2-6 (0-3) | 12.00 | 6.50 | 1.17 | W | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | W | U |
| SIN D1 | 20-04-2026 | Lion City Sailors | 2-0 (0-0) | Young Lions | 10-5 (8-3) | W | ||||||||
| SIN D1 | 12-04-2026 | Lion City Sailors | 4-1 (1-1) | Hougang United FC | 8-0 (5-0) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | W | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | W | O |
| SIN D1 | 06-04-2026 | Tanjong Pagar Utd | 0-4 (0-1) | Lion City Sailors | 0-6 (0-5) | 34.00 | 17.00 | 1.05 | W | 1.85 | -3.5 | 1.95 | W | U |
| SIN D1 | 15-03-2026 | Balestier Khalsa FC | 0-3 (0-2) | Lion City Sailors | 3-15 (1-9) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | U |
| SIN D1 | 07-03-2026 | Lion City Sailors | 4-0 (2-0) | Geylang International | 7-1 (2-1) | 1.07 | 10.00 | 17.00 | W | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | W | U |
| SIN D1 | 28-02-2026 | FC Jurong | 3-3 (2-1) | Lion City Sailors | 4-6 (1-3) | 8.00 | 6.00 | 1.25 | D | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| SIN D1 | 22-02-2026 | Lion City Sailors | 1-1 (1-1) | Tampines Rovers FC | 10-6 (4-6) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SIN D1 | 15-02-2026 | Lion City Sailors | 7-0 (3-0) | Tanjong Pagar Utd | 3-0 (1-0) | 1.04 | 11.00 | 17.00 | W | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | W | O |
| SIN D1 | 08-02-2026 | Young Lions | 0-2 (0-2) | Lion City Sailors | 2-4 (1-2) | W | ||||||||
| ASEAN CC | 05-02-2026 | Lion City Sailors | 0-2 (0-0) | Svay Rieng FC | 6-6 (4-6) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HK PR | 19-10 | Home | Southern District | 4 Days |
| ACL2 | 29-10 | Home | BG Pathum United | 14 Days |
| ACL2 | 05-11 | Away | BG Pathum United | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SIN D1 | 18-10 | Away | FC Jurong | 3 Days |
| SIN D1 | 25-10 | Home | Tanjong Pagar Utd | 10 Days |
| ACL2 | 29-10 | Away | Adelaide United | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.20 | 2.58 | 1.84 | 6.00 | 2.65 | 1.73 | 1.98 | 1.5 | 1.78 | 1.98 | 1.5 | 1.78 | 1.92 | -0.5 | 1.84 | 1.75 | -0.5/1 | 2.01 | |
| Initial | 5.50 | 4.55 | 1.39 | 6.70 | 4.95 | 1.30 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.87 | -1/1.5 | 1.89 | 2.02 | -1/1.5 | 1.74 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.20 | 4.50 | 1.53 | 5.50 | 5.00 | 1.38 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.95 | -1 | 1.85 | 1.83 | -1.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.58 | 2.66 | 1.83 | 4.58 | 2.66 | 1.83 | 1.93 | 1.5 | 1.87 | 1.93 | 1.5 | 1.87 | 1.97 | -0.5 | 1.83 | 1.97 | -0.5 | 1.83 | |
| Initial | 5.30 | 4.51 | 1.36 | 5.30 | 4.51 | 1.36 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.97 | -1/1.5 | 1.83 | 1.97 | -1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.9 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.1 |
| 13 | Shot(OT) | 11.3 | 11.3 | Shot(OT) | 10.2 |
| 3.3 | Corner | 7.3 | 6.3 | Corner | 5.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.5 |
| 7.3 | Fouls | 12.7 | 10.1 | Fouls | 11.4 |
| 43.7% | Possession | 56% | 47.8% | Possession | 55.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Tai Po FC ( 7 Matches) | Lion City Sailors ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |