ทีเด็ดบอล Gangwon FC vs Phnom Penh FC
‹ คู่ก่อนหน้าTai Po FC vs Lion City Sailors · พฤ. 15 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 75 / 75เรียงตามเวลาเตะ
AFC Champions League 2
🕒 15-10-2026 17:00 น.
Gangwon FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 75 / 7517:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSGangwon FCPhnom Penh FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7531% @3.79สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.79Phnom Penh FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0🏠เต็งเจ้าบ้านGangwon FCต่อ 0.5/1 @2.00การ์ดยิงดุ🔥6.0Gangwon FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Phnom Penh FCการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPhnom Penh FCรอง 0.5/1 @1.79แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Phnom Penh FCการ์ดยิงดุ🔥9.6Phnom Penh FCการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91แนวรุก🔥6.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3การ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Gangwon FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 75 / 7517:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
Gangwon FCPhnom Penh FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7531% @3.79
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.79
Phnom Penh FCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
🏠เต็งเจ้าบ้านGangwon FC
ต่อ 0.5/1 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥6.0Gangwon FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Phnom Penh FC
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPhnom Penh FC
รอง 0.5/1 @1.79
แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Phnom Penh FC
การ์ดยิงดุ🔥9.6Phnom Penh FC
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
แนวรุก🔥6.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gangwon FC vs Phnom Penh FC
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.88การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGangwon FCโอกาสชนะ 51%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.5/374/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gangwon FC · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Gangwon FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.91 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gangwon FC 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Gangwon FC ต่อ 0.5/1
ได้ 18%ได้ครึ่ง 28%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gangwon FC · คาดสกอร์ 1.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gangwon FC ชนะ 1 ลูก28%
Gangwon FC ชนะ 2 ลูก13%
Gangwon FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Phnom Penh FC ชนะ 1 ลูก15%
Phnom Penh FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Gangwon FC ชนะ47%
Gangwon FC ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Gangwon FC คลีนชีท30%
Phnom Penh FC ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gangwon FC ไม่แพ้74%
Phnom Penh FC ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-011%0-010%1-28%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gangwon FC)
- โอกาส Gangwon FC ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.75 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.91 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Gangwon FC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Phnom Penh FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ราคา Gangwon FC ไหลขึ้นจาก @1.46 (เงินไหลออก)
- โอกาส Phnom Penh FC ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gangwon FC
ส1-1ส2-2ส0-0พ0-1ส0-0ช2-0
Phnom Penh FC
ช4-0ส1-1ส0-0ส2-2ส2-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gangwon FCยิง 1.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Phnom Penh FCยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gangwon FC
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
Phnom Penh FC
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gangwon FC
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Phnom Penh FC
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gangwon FC
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Phnom Penh FC
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gangwon FC@1.46 → @1.75▲ 19.8%
เสมอ@3.90 → @3.45▼ 11.6%
ทีมเยือน Phnom Penh FC@5.43 → @3.79▼ 30.2%
คู่อื่นใน AFC Champions League 2 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.31 | 4.05 | 6.00 | 1.78 | 2.5 | 1.84 | 1.75 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.58 | 3.51 | 3.87 | 1.83 | 2.5 | 1.79 | 1.99 | 0.5/1 | 1.71 | ||
| Crown | Initial | 1.42 | 4.15 | 5.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 2.01 | 1/1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.79 | 3.55 | 3.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.45 | 4.00 | 5.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 1.71 | 2.5 | 2.11 | 1.93 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.76 | 3.40 | 3.90 | 1.92 | 2.5 | 1.89 | 2.04 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.33 | 7.00 | 1.97 | 2.5/3 | 1.82 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.53 | 3.80 | 5.75 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.99 | 1 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.45 | 4.10 | 5.20 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.68 | 3.55 | 4.20 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.86 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.45 | 4.10 | 5.20 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.69 | 3.55 | 4.20 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 1.52 | 3.56 | 4.93 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.01 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.72 | 3.30 | 3.86 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 1.44 | 4.08 | 6.25 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 2.02 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.78 | 3.51 | 4.01 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.42 | 4.40 | 6.00 | 1.91 | 3 | 1.80 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.90 | 1.85 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.29 | 4.55 | 6.49 | 1.82 | 3 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.67 | 3.73 | 4.44 | 1.88 | 2.5 | 1.90 | 1.86 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.44 | 3.80 | 6.00 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.73 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.30 | 4.20 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.33 | 5.00 | 8.00 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.83 | 3.40 | 4.20 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.33 | 5.19 | 7.60 | 1.55 | 2.5 | 2.31 | 1.86 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.68 | 3.64 | 4.89 | 1.86 | 2.5 | 1.87 | 2.45 | 1/1.5 | 1.46 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Phnom Penh FC | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 2 | Kitchee | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 3 | Gangwon FC | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 4 | Kuching FA | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| [KOR D1-3] Gangwon FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 11 | 13 | 7 | 38 | 28 | 46 | 3 | 35.5% |
| Home Field | 16 | 5 | 8 | 3 | 19 | 13 | 23 | 4 | 31.3% |
| Away Field | 15 | 6 | 5 | 4 | 19 | 15 | 23 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 9 | 12 | 10 | 16 | 17 | 39 | 6 | 29.0% |
| Home Field | 16 | 3 | 6 | 7 | 7 | 9 | 15 | 9 | 18.8% |
| Away Field | 15 | 6 | 6 | 3 | 9 | 8 | 24 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
| [CPL-7] Phnom Penh FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 2 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 2 | 7 | 0.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 | 0.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 | 0.0% |
| Last 6 | 2 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% |
| Last 6 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Gangwon FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gangwon FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KOR D1 | 09-10-2026 | Gangwon FC | 2-0 (0-0) | Bucheon FC 1995 | 5-1 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| KOR D1 | 27-09-2026 | Gangwon FC | 0-0 (0-0) | Incheon United | 5-4 (2-1) | 2.38 | 3.00 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| KOR D1 | 20-09-2026 | Gangwon FC | 0-1 (0-1) | Jeju SK FC | 6-2 (2-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ACL2 | 17-09-2026 | Kitchee | 0-0 (0-0) | Gangwon FC | 3-7 (2-3) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | L | U |
| KOR D1 | 13-09-2026 | Gimcheon Sangmu FC | 2-2 (2-0) | Gangwon FC | 5-5 (3-1) | 2.70 | 3.10 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| KOR D1 | 09-09-2026 | Gangwon FC | 1-1 (0-1) | Jeonbuk Hyundai Motors | 5-3 (2-1) | 2.55 | 3.10 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| KOR D1 | 06-09-2026 | FC Anyang | 0-3 (0-1) | Gangwon FC | 4-2 (2-1) | 3.40 | 3.25 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| KOR D1 | 30-08-2026 | Gangwon FC | 0-0 (0-0) | Pohang Steelers | 7-1 (3-0) | 1.75 | 3.30 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| KOR D1 | 26-08-2026 | Gangwon FC | 2-2 (0-2) | Gwangju Football Club | 12-3 (5-0) | 1.53 | 4.00 | 5.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| KOR D1 | 23-08-2026 | Daejeon Citizen | 3-0 (0-0) | Gangwon FC | 2-0 | 2.40 | 3.10 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| KFAC | 19-08-2026 | Gangwon FC | 0-0 (0-0) | Seongnam FC | 6-3 (3-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| KOR D1 | 16-08-2026 | Ulsan HD FC | 2-3 (1-2) | Gangwon FC | 3-7 (1-4) | 2.55 | 3.10 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| ACLE | 11-08-2026 | Gangwon FC | 0-0 (0-0) | Gamba Osaka | 3-0 (1-0) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| KOR D1 | 01-08-2026 | Gangwon FC | 0-3 (0-1) | Bucheon FC 1995 | 6-5 (2-2) | 1.50 | 3.60 | 6.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| KOR D1 | 26-07-2026 | FC Anyang | 2-1 (2-0) | Gangwon FC | 2-10 (0-6) | 3.30 | 3.00 | 2.20 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| KOR D1 | 21-07-2026 | Jeju SK FC | 1-1 (1-1) | Gangwon FC | 5-2 (1-1) | 3.50 | 3.10 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | D |
| KOR D1 | 18-07-2026 | Gangwon FC | 2-0 (2-0) | Gimcheon Sangmu FC | 12-3 (5-3) | 1.80 | 3.30 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| INT FRL | 13-07-2026 | Gangwon FC | 1-2 (1-1) | Vietnam | - | L | ||||||||
| KOR D1 | 12-07-2026 | FC Seoul | 0-0 (0-0) | Gangwon FC | 5-3 (1-2) | 2.50 | 3.00 | 3.00 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| KOR D1 | 04-07-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 1-2 (0-1) | Gangwon FC | 1-7 (0-3) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Phnom Penh FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ACL2 | 17-09-2026 | Phnom Penh FC | 2-1 (0-0) | Kuching FA | 9-4 (6-2) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| CPL | 12-09-2026 | Angkor Tiger FC | 2-2 (0-1) | Phnom Penh FC | 1-8 (1-4) | 2.90 | 3.70 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| CPL | 05-09-2026 | Phnom Penh FC | 2-2 (1-2) | Nagaworld FC | 9-3 (4-3) | 1.45 | 4.10 | 5.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Phnom Penh FC | 0-0 (0-0) | Life Sihanoukville | 9-0 (5-0) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | D | 1.80 | 2.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 17-08-2026 | Melaka FC | 1-1 (0-1) | Phnom Penh FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Phnom Penh FC | 4-0 (1-0) | Persik Kediri | - | W | ||||||||
| CPL | 17-05-2026 | Svay Rieng FC | 1-2 (1-2) | Phnom Penh FC | 7-3 (4-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CPL | 10-05-2026 | Phnom Penh FC | 3-0 (1-0) | Nagaworld FC | 6-5 (2-2) | W | ||||||||
| CPL | 03-05-2026 | Boeung Ket | 2-0 (0-0) | Phnom Penh FC | 5-5 (2-2) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| CPL | 25-04-2026 | MOI Kompong Dewa FC | 1-0 (1-0) | Phnom Penh FC | 2-9 (0-3) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| CPL | 12-04-2026 | Phnom Penh FC | 2-0 (0-0) | Angkor Tiger FC | 7-3 (3-1) | W | ||||||||
| CPL | 04-04-2026 | Phnom Penh FC | 1-4 (0-2) | Svay Rieng FC | 7-5 (4-2) | 3.90 | 4.00 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| CPL | 22-03-2026 | Nagaworld FC | 1-0 (0-0) | Phnom Penh FC | 5-3 (3-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| CB Cup | 18-03-2026 | Phnom Penh FC | 0-2 (0-1) | ISI Dangkor Senchey FC | 9-5 (3-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| CPL | 15-03-2026 | Phnom Penh FC | 1-2 (0-1) | Boeung Ket | 17-3 (7-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ACGL | 12-03-2026 | Svay Rieng FC | 2-1 (0-1) | Phnom Penh FC | 7-10 (3-4) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | D |
| CPL | 08-03-2026 | Phnom Penh FC | 1-2 (1-2) | MOI Kompong Dewa FC | 8-5 (4-3) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | D |
| ACGL | 05-03-2026 | Phnom Penh FC | 1-4 (1-1) | Svay Rieng FC | 6-4 (2-1) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| CPL | 28-02-2026 | Angkor Tiger FC | 0-0 (0-0) | Phnom Penh FC | 7-9 (3-7) | 3.10 | 4.10 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| CB Cup | 25-02-2026 | ISI Dangkor Senchey FC | 2-2 (1-0) | Phnom Penh FC | 4-4 (2-1) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | D | 1.98 | -2.5 | 1.83 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| KOR D1 | 18-10 | Home | Incheon United | 3 Days |
| KOR D1 | 24-10 | Away | FC Seoul | 9 Days |
| ACL2 | 29-10 | Home | Kuching FA | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CPL | 18-10 | Away | Life Sihanoukville | 3 Days |
| CPL | 24-10 | Away | Tiffy Army FC | 9 Days |
| ACL2 | 29-10 | Home | Kitchee | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.94 | 2.32 | 5.70 | 2.26 | 2.25 | 4.25 | 1.68 | 1 | 2.08 | 1.71 | 1 | 2.05 | 1.94 | 0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Initial | 1.42 | 4.15 | 5.60 | 1.79 | 3.55 | 3.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 2.01 | 1/1.5 | 1.75 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.45 | 4.00 | 5.75 | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.98 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.04 | 2.22 | 5.00 | 2.09 | 2.20 | 4.77 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.70 | 0/0.5 | 2.11 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.52 | 3.56 | 4.93 | 1.72 | 3.30 | 3.86 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.01 | 1 | 1.79 | 2.03 | 0.5/1 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1 | Goal | 1.6 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 0.9 | Loss | 1 |
| 7.3 | Shot(OT) | 12.7 | 9 | Shot(OT) | 13.2 |
| 5.3 | Corner | 8.7 | 5.4 | Corner | 7.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 1.6 | Yellow Card | 1.5 |
| 10 | Fouls | 8 | 11.3 | Fouls | 8 |
| 59.3% | Possession | 61.3% | 54% | Possession | 55.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Gangwon FC ( 1 Matches) | Phnom Penh FC ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |