ทีเด็ดบอล Al-Muharraq vs Gol Gohar FC
‹ คู่ก่อนหน้าAl-Jazira(UAE) vs Arkadag FK · พ. 14 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 40 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Al-Taawoun vs Al Rayyan · พ. 14 ต.ค. 23:00 น.
AFC Champions League 2
🕒 14-10-2026 23:00 น.
Al-Muharraqเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 40 / 8923:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 63% ★ราคาคุ้มVSAl-MuharraqGol Gohar FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.5450% @2.57สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.90Gol Gohar FCทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล35%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAl-MuharraqHDP 0 @1.88แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Al-Muharraqกองกลาง🎯58% vs 35%Al-Muharraqการ์ดยิงดุ🔥7.8Al-Muharraqการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGol Gohar FCHDP 0 @1.90แนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Gol Gohar FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Al-Muharraqการ์ดยิงดุ🔥6.0Gol Gohar FCการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.94แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.84พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.7ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Al-Muharraqเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 40 / 8923:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 63% ★ราคาคุ้มVS
Al-MuharraqGol Gohar FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.5450% @2.57
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.90
Gol Gohar FCทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล35%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAl-Muharraq
HDP 0 @1.88
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Al-Muharraq
กองกลาง🎯58% vs 35%Al-Muharraq
การ์ดยิงดุ🔥7.8Al-Muharraq
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGol Gohar FC
HDP 0 @1.90
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Gol Gohar FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Al-Muharraq
การ์ดยิงดุ🔥6.0Gol Gohar FC
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.94
แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.84
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.7ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Al-Muharraq vs Gol Gohar FC
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 35%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.568/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Al-Muharraq · บิลหลัก 1X2 @2.54
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Al-Muharraq ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.54 · ควรเป็น @2.39 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Al-Muharraq 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Al-Muharraq ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 30%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Al-Muharraq · คาดสกอร์ 1.1 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Al-Muharraq ชนะ 1 ลูก22%
Al-Muharraq ชนะ 2 ลูก10%
Al-Muharraq ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ30%
Gol Gohar FC ชนะ 1 ลูก21%
Gol Gohar FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Al-Muharraq ชนะ37%
Al-Muharraq ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Al-Muharraq คลีนชีท39%
Gol Gohar FC ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Al-Muharraq ไม่แพ้67%
Gol Gohar FC ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)33%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่40%
ต่ำ 2.567%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-013%0-112%2-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Al-Muharraq)
- โอกาส Al-Muharraq ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Al-Muharraq คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @2.54 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.39 (คุ้มกว่า 6%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 30% ค่อนข้างสูง
- Gol Gohar FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- ราคา Al-Muharraq ไหลขึ้นจาก @2.39 (เงินไหลออก)
- โอกาส Gol Gohar FC ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Al-Muharraq
ส1-1ส1-1พ0-1ช3-1พ0-1ส2-2
Gol Gohar FC
พ0-2พ0-2พ0-1ช3-2ส0-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Al-Muharraqยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Gol Gohar FCยิง 1.0 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Al-Muharraq
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
Gol Gohar FC
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 6
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Al-Muharraq
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Gol Gohar FC
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Al-Muharraq
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
Gol Gohar FC
100%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 0
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Al-Muharraq@2.39 → @2.54▲ 6.3%
เสมอ@3.03 → @2.981.7%
ทีมเยือน Gol Gohar FC@2.80 → @2.57▼ 8.1%
คู่อื่นใน AFC Champions League 2 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.38 | 3.03 | 2.33 | 1.84 | 2/2.5 | 1.78 | 1.87 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.43 | 2.90 | 2.37 | 1.78 | 2 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.82 | ||
| Crown | Initial | 2.63 | 2.95 | 2.49 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.57 | 2.84 | 2.64 | 1.82 | 2 | 1.94 | 1.85 | 0 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.47 | 2.90 | 2.70 | 1.93 | 2/2.5 | 1.85 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.26 | |
| Live | 2.60 | 2.90 | 2.60 | 1.87 | 2 | 1.89 | 1.92 | 0 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.30 | 1.84 | 2/2.5 | 1.95 | 1.84 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.70 | 3.00 | 2.63 | 1.89 | 2 | 1.90 | 1.92 | 0 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.65 | 2.90 | 2.52 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.74 | 2.73 | 2.57 | 2.19 | 2/2.5 | 1.60 | 1.94 | 0 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 2.65 | 2.90 | 2.52 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.74 | 2.73 | 2.57 | 2.19 | 2/2.5 | 1.60 | 1.94 | 0 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.58 | 3.06 | 2.62 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.69 | 2.88 | 2.65 | 1.84 | 2 | 1.96 | 1.91 | 0 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.15 | 3.45 | 1.83 | 2/2.5 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.70 | 2.90 | 2.65 | 1.82 | 2 | 1.90 | 1.89 | 0 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.08 | 2.95 | 3.08 | 1.81 | 2/2.5 | 1.86 | 1.81 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.68 | 2.74 | 2.59 | 1.85 | 2 | 1.86 | 1.89 | 0 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 2.90 | 2.50 | 2.10 | 2.5 | 1.62 | 1.75 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 2.80 | 2.63 | 2.15 | 2.5 | 1.62 | 1.85 | 0 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.30 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.85 | 2.75 | 2.70 | 2.40 | 2.5 | 1.50 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.11 | 3.27 | 3.38 | 1.80 | 2/2.5 | 1.93 | 1.81 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.79 | 2.89 | 2.70 | 1.61 | 1.5/2 | 2.20 | 1.89 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Arkadag FK | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 2 | Al-Jazira(UAE) | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 3 | Gol Gohar FC | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 4 | Al-Muharraq | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| [BHR D1-7] Al-Muharraq | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 5 | 5 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 5 | 5 | 25.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 1 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 50.0% |
| [IRN PR-7] Gol Gohar FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 7 | 13 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 2 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 11 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Al-Muharraq Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Al-Muharraq Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BHR D1 | 09-10-2026 | Al Khaldiya | 2-2 (0-2) | Al-Muharraq | 12-0 (6-0) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| ACL2 | 15-09-2026 | Arkadag FK | 1-0 (0-0) | Al-Muharraq | 1-7 (0-3) | 2.50 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| BHR D1 | 10-09-2026 | Al-Muharraq | 3-1 (1-0) | Manama Club | 6-9 (3-4) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| BHR D1 | 04-09-2026 | Al-Ittifaq | 1-0 (1-0) | Al-Muharraq | 1-7 (1-1) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| BHR D1 | 28-08-2026 | Al-Muharraq | 1-1 (1-1) | Al-Ahli Manama(BHR) | 6-2 (1-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Al-Muharraq | 1-1 (1-0) | Muaidar SC | 9-2 (6-1) | D | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | ZED FC | 1-0 (0-0) | Al-Muharraq | - | L | ||||||||
| BHR D1 | 16-05-2026 | Al-Muharraq | 1-0 (0-0) | Al Ali CSC | 11-3 (8-2) | 1.29 | 4.50 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| BHR D1 | 11-05-2026 | Al Khaldiya | 1-2 (1-2) | Al-Muharraq | 4-2 (1-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| BHR D1 | 04-05-2026 | Najma Manama | 1-3 (0-0) | Al-Muharraq | 2-7 (2-4) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| BHR D1 | 29-04-2026 | Al-Muharraq | 1-0 (0-0) | Al-Budaiya | 9-2 (6-1) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| BHR Cup | 24-04-2026 | Al-Riffa | 1-2 (1-1) | Al-Muharraq | 7-6 (5-5) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| BHR D1 | 16-04-2026 | Al Hidd | 0-1 (0-0) | Al-Muharraq | 3-12 (0-7) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| BHR Cup | 11-04-2026 | Al-Muharraq | 2-1 (1-0) | Al-Ahli Manama(BHR) | 3-7 (2-4) | 1.45 | 3.75 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| BHR D1 | 03-04-2026 | Al-Muharraq | 3-0 (3-0) | Sitra | 8-7 (6-1) | 1.33 | 4.20 | 8.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| BS Cup | 19-03-2026 | Al-Muharraq | 0-3 (0-1) | Al Khaldiya | 9-8 (4-4) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| BHR D1 | 13-03-2026 | Al-Riffa | 1-1 (0-0) | Al-Muharraq | 5-7 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| BHR Cup | 28-02-2026 | Al-Muharraq | 3-0 (0-0) | Al-Shabbab | 4-6 (4-2) | 1.17 | 5.50 | 13.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| BHR D1 | 21-02-2026 | Al-Muharraq | 7-0 (5-0) | Bahrain SC | 12-1 (5-0) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| BHR EC | 13-02-2026 | Al-Riffa | 1-1 (1-0) | Al-Muharraq | 2-2 | 2.35 | 3.20 | 2.62 | D | 1.77 | 0 | 2.02 | D | D |
| No Data |
| Gol Gohar FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRN PR | 08-10-2026 | Gol Gohar FC | 3-0 (1-0) | Esteghlal Khozestan | - | W | ||||||||
| ACL2 | 15-09-2026 | Gol Gohar FC | 0-0 (0-0) | Al-Jazira(UAE) | 2-4 (0-1) | 4.33 | 3.60 | 1.65 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| IRN PR | 10-09-2026 | Shams Azar Qazvin | 2-3 (1-3) | Gol Gohar FC | - | W | ||||||||
| IRN PR | 05-09-2026 | Tractor S.C. | 1-0 (1-0) | Gol Gohar FC | - | L | ||||||||
| IRN PR | 01-09-2026 | Gol Gohar FC | 0-2 (0-2) | Aluminium Arak | - | L | ||||||||
| IRN PR | 28-08-2026 | Sepahan | 2-0 (2-0) | Gol Gohar FC | - | L | ||||||||
| IRN PR | 24-08-2026 | Gol Gohar FC | 3-0 (1-0) | Chadormalou Ardakan | - | W | ||||||||
| IRN PR | 18-08-2026 | Peykan | 0-0 (0-0) | Gol Gohar FC | - | D | ||||||||
| IRN PR | 14-08-2026 | Gol Gohar FC | 1-0 (0-0) | Nassaji Mazandaran | - | W | ||||||||
| IRN PR | 29-06-2026 | Gol Gohar FC | 0-0 (0-0) | Chadormalou Ardakan | - | D | ||||||||
| IRN PR | 26-02-2026 | Tractor S.C. | 1-0 (1-0) | Gol Gohar FC | - | L | ||||||||
| IRN PR | 20-02-2026 | Chadormalou Ardakan | 5-1 (1-1) | Gol Gohar FC | 1-4 (1-2) | 2.90 | 2.70 | 2.50 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| IRN PR | 14-02-2026 | Gol Gohar FC | 3-1 (2-1) | Persepolis | - | W | ||||||||
| IRN PR | 08-02-2026 | Foolad Khozestan | 3-1 (2-1) | Gol Gohar FC | - | L | ||||||||
| IRN PR | 03-02-2026 | Gol Gohar FC | 1-0 (1-0) | Malavan | - | W | ||||||||
| IRN PR | 28-01-2026 | Sepahan | 1-1 (0-1) | Gol Gohar FC | - | D | ||||||||
| IRN PR | 23-01-2026 | Gol Gohar FC | 2-0 (0-0) | Fajr Sepasi | - | W | ||||||||
| IRN PR | 18-01-2026 | Aluminium Arak | 1-2 (1-1) | Gol Gohar FC | - | 3.25 | 2.63 | 2.35 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| IRN PR | 28-12-2025 | Esteghlal Tehran | 0-1 (0-1) | Gol Gohar FC | - | 1.80 | 3.00 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| Iran Cup | 20-12-2025 | Gol Gohar FC | 0-0 (0-0) | Mes Rafsanjan | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BHR D1 | 18-10 | Home | Malkia | 4 Days |
| BHR D1 | 23-10 | Away | East Riffa | 9 Days |
| ACL2 | 29-10 | Away | Al-Jazira(UAE) | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRN PR | 18-10 | Away | Esteghlal Tehran | 4 Days |
| IRN PR | 23-10 | Home | Kheybar Khorramabad | 9 Days |
| ACL2 | 28-10 | Home | Arkadag FK | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.45 | 1.91 | 3.30 | 3.30 | 1.91 | 3.40 | 1.70 | 0.5/1 | 2.06 | 1.70 | 0.5/1 | 2.06 | 1.92 | 0 | 1.84 | 1.85 | 0 | 1.91 | |
| Initial | 2.63 | 2.95 | 2.49 | 2.53 | 2.95 | 2.59 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.83 | 1.86 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 0.7 |
| 11.7 | Shot(OT) | 20 | 8.2 | Shot(OT) | 20 |
| 4.3 | Corner | 2 | 6.1 | Corner | 2 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.3 | 1.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 10.3 | Fouls | 11 | 9.9 | Fouls | 11 |
| 47% | Possession | 35% | 57.7% | Possession | 35% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Al-Muharraq ( 7 Matches) | Gol Gohar FC ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |