ทีเด็ดบอล Melbourne Victory vs FC Seoul
‹ คู่ก่อนหน้าStoke City vs Middlesbrough · คืนนี้ 02:00 น. คู่ที่ 107 / 107เรียงตามเวลาเตะ
AFC Champions League 2
🕒 14-10-2026 14:45 น.
Melbourne Victoryเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 107 / 10714:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♥ราคาไหลแรง0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSMelbourne VictoryFC Seoulใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7231% @3.88สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93FC Seoulทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMelbourne Victoryต่อ 0.5/1 @1.86JOKERราคาไหลแรง
67Melbourne Victory ชนะแนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Melbourne Victoryการ์ดยิงดุ🔥7.8Melbourne Victoryการ์ดรับเหนียว🧱3.6Melbourne Victoryการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Seoulการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Seoulรอง 0.5/1 @1.93แนวรุก🔥13.8 vs 7.8FC Seoulกองกลาง🎯60% vs 48%FC Seoulการ์ดยิงดุ🔥13.8FC Seoulการ์ดได้ราคา💰6/10FC Seoulการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Melbourne Victoryเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 107 / 10714:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♥ราคาไหลแรง
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริง
VS
Melbourne VictoryFC Seoul
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7231% @3.88
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93
FC Seoulทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMelbourne Victory
ต่อ 0.5/1 @1.86
JOKERราคาไหลแรง
67Melbourne Victory ชนะ
67Melbourne Victory ชนะแนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Melbourne Victory
การ์ดยิงดุ🔥7.8Melbourne Victory
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Melbourne Victory
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Seoul
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Seoul
รอง 0.5/1 @1.93
แนวรุก🔥13.8 vs 7.8FC Seoul
กองกลาง🎯60% vs 48%FC Seoul
การ์ดยิงดุ🔥13.8FC Seoul
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Seoul
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Melbourne Victory vs FC Seoul
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMelbourne Victory ต่อ 0.5/1 @1.86การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.88การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMelbourne Victoryโอกาสชนะ 52%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/343/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Melbourne Victory · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Melbourne Victory ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.87 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Melbourne Victory 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Melbourne Victory ต่อ 0.5/1
ได้ 20%ได้ครึ่ง 27%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Melbourne Victory · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Melbourne Victory ชนะ 1 ลูก27%
Melbourne Victory ชนะ 2 ลูก14%
Melbourne Victory ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
FC Seoul ชนะ 1 ลูก14%
FC Seoul ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Melbourne Victory ชนะ48%
Melbourne Victory ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Melbourne Victory คลีนชีท25%
FC Seoul ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Melbourne Victory ไม่แพ้73%
FC Seoul ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-09%1-29%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Melbourne Victory)
- โอกาส Melbourne Victory ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.72 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.87 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- FC Seoul รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- FC Seoul ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Seoul ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Melbourne Victory
ช4-0ส0-0ส0-0ช2-0ส1-1ส0-0
FC Seoul
ช1-0พ0-1ช2-1พ0-1พ1-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Melbourne Victoryยิง 1.3 · เสีย 0.6 ต่อนัด
FC Seoulยิง 2.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Melbourne Victory
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 11
FC Seoul
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Melbourne Victory
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
FC Seoul
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Melbourne Victory
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
FC Seoul
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Melbourne Victory ชนะ 1เสมอ 0FC Seoul ชนะ 1
- 03-12-2020Melbourne Victory2 - 1FC Seoul
- 18-02-2020FC Seoul1 - 0Melbourne Victory
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Melbourne Victory@2.09 → @1.72▼ 17.7%
เสมอ@3.50 → @3.65▲ 4.3%
ทีมเยือน FC Seoul@3.20 → @3.88▲ 21.1%
คู่อื่นใน AFC Champions League 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.58 | 3.90 | 4.35 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.74 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.25 | 2.50 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.20 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.46 | 3.10 | 2.60 | 1.90 | 2.5 | 1.87 | 1.78 | 0 | 1.99 | |
| Live | 1.66 | 3.90 | 4.30 | 1.84 | 2.5/3 | 2.03 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.38 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 2.04 | 0 | 1.77 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.83 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.80 | 0 | 1.96 | ||||
| Live | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.62 | 0.5 | 2.16 | |||||
| 12BET | Initial | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.80 | 0 | 1.96 | ||||
| Live | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.62 | 0.5 | 2.16 | |||||
| wewbet | Initial | 2.46 | 3.27 | 2.61 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 3.86 | 4.32 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.99 | 0 | 1.73 | |
| Live | 1.65 | 3.90 | 4.40 | 1.79 | 2.5/3 | 1.94 | 1.78 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 2.70 | 3.01 | 2.26 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.67 | 3.94 | 4.28 | 1.81 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| hkjc | Initial | 1.60 | 3.80 | 4.10 | 2.19 | 3/3.5 | 1.60 | 1.86 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.10 | 2.19 | 3/3.5 | 1.60 | 1.86 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 2.45 | 2.90 | 2.60 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 1.91 | |
| Live | 1.62 | 3.50 | 4.33 | 1.60 | 2.5 | 2.15 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.45 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 1.67 | 3.85 | 4.50 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.05 | 1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.77 | 3.42 | 2.37 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 2.01 | 0 | 1.73 | |
| Live | 1.65 | 3.95 | 4.62 | 1.80 | 2.5/3 | 1.93 | 2.39 | 1/1.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Persib Bandung | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 2 | Melbourne Victory | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 3 | Viettel FC | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 4 | FC Seoul | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| [AUS D1-4] Melbourne Victory | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 11 | 7 | 8 | 44 | 33 | 40 | 4 | 42.3% |
| Home Field | 13 | 6 | 4 | 3 | 26 | 14 | 22 | 3 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 5 | 3 | 5 | 18 | 19 | 18 | 5 | 38.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 8 | 11 | 7 | 17 | 17 | 35 | 5 | 30.8% |
| Home Field | 13 | 5 | 5 | 3 | 10 | 8 | 20 | 3 | 38.5% |
| Away Field | 13 | 3 | 6 | 4 | 7 | 9 | 15 | 9 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [KOR D1-1] FC Seoul | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 20 | 5 | 6 | 58 | 26 | 65 | 1 | 64.5% |
| Home Field | 14 | 9 | 2 | 3 | 24 | 11 | 29 | 1 | 64.3% |
| Away Field | 17 | 11 | 3 | 3 | 34 | 15 | 36 | 1 | 64.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 11 | 15 | 5 | 22 | 10 | 48 | 1 | 35.5% |
| Home Field | 14 | 3 | 8 | 3 | 5 | 5 | 17 | 7 | 21.4% |
| Away Field | 17 | 8 | 7 | 2 | 17 | 5 | 31 | 1 | 47.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Melbourne Victory Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ACLE | 03-12-2020 | Melbourne Victory | 2-1 (2-0) | FC Seoul | 2-7 (0-3) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ACLE | 18-02-2020 | FC Seoul | 1-0 (1-0) | Melbourne Victory | 3-6 (0-3) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Melbourne Victory Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 6 (60%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS CUP | 10-10-2026 | South Melbourne | 0-0 (0-0) | Melbourne Victory | 3-7 (2-3) | 3.75 | 3.50 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ACL2 | 16-09-2026 | Viettel FC | 1-1 (0-0) | Melbourne Victory | 5-6 (0-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS CUP | 09-09-2026 | Sydney FC | 0-2 (0-1) | Melbourne Victory | 5-4 (1-1) | 2.05 | 3.60 | 2.82 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| AUS CUP | 19-08-2026 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | 0-0 (0-0) | Melbourne Victory | 2-5 (1-2) | 3.40 | 3.60 | 1.79 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS CUP | 08-08-2026 | Western Sydney | 0-0 (0-0) | Melbourne Victory | 5-3 (1-2) | 3.50 | 3.80 | 1.79 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS CUP | 26-07-2026 | Kingborough Lions | 0-4 (0-2) | Melbourne Victory | 4-8 (2-5) | 34.00 | 19.00 | 1.02 | W | 1.90 | -4.5 | 1.90 | L | U |
| AUS D1 | 02-05-2026 | Melbourne Victory | 0-1 (0-0) | Sydney FC | 10-6 (3-5) | 1.96 | 3.80 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| AUS D1 | 25-04-2026 | Western Sydney | 0-2 (0-0) | Melbourne Victory | 4-5 (2-4) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| AUS D1 | 17-04-2026 | Melbourne Victory | 2-2 (2-1) | Newcastle Jets | 7-3 (3-1) | 2.20 | 3.75 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS D1 | 11-04-2026 | Auckland FC | 2-2 (1-1) | Melbourne Victory | 9-6 (5-2) | 2.05 | 3.60 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| AUS D1 | 05-04-2026 | Melbourne Victory | 0-1 (0-0) | Wellington Phoenix | 7-8 (1-4) | 1.42 | 4.50 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| AUS D1 | 21-03-2026 | Melbourne Victory | 4-1 (0-1) | Central Coast Mariners | 8-4 (5-1) | 1.44 | 4.50 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| AUS D1 | 15-03-2026 | Melbourne Victory | 4-1 (2-1) | FC Macarthur | 3-3 (2-0) | 1.83 | 3.80 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AUS D1 | 07-03-2026 | Sydney FC | 2-2 (0-1) | Melbourne Victory | 12-7 (6-5) | 2.35 | 3.50 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | O |
| AUS D1 | 27-02-2026 | Melbourne Victory | 1-1 (1-1) | Adelaide United | 4-2 (2-2) | 1.83 | 3.90 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| AUS D1 | 21-02-2026 | Melbourne City | 1-3 (1-1) | Melbourne Victory | 5-5 (2-3) | 2.15 | 3.50 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| AUS D1 | 14-02-2026 | Melbourne Victory | 1-1 (1-0) | Brisbane Roar | 8-2 (5-0) | 1.73 | 3.60 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| AUS D1 | 06-02-2026 | Wellington Phoenix | 2-3 (1-2) | Melbourne Victory | 6-7 (4-2) | 3.25 | 3.60 | 2.05 | W | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| AUS D1 | 01-02-2026 | Central Coast Mariners | 1-0 (1-0) | Melbourne Victory | 3-15 (2-2) | 3.60 | 3.60 | 1.91 | L | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| AUS D1 | 26-01-2026 | Melbourne Victory | 4-0 (0-0) | Sydney FC | 11-3 (3-1) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| FC Seoul Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KOR D1 | 10-10-2026 | FC Seoul | 2-1 (0-0) | Jeju SK FC | 1-4 (1-2) | 1.60 | 3.75 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| KOR D1 | 20-09-2026 | Pohang Steelers | 2-1 (2-0) | FC Seoul | 3-4 (3-2) | 4.10 | 3.40 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ACL2 | 16-09-2026 | FC Seoul | 0-1 (0-1) | Persib Bandung | 6-4 (3-2) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| KOR D1 | 12-09-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 1-2 (1-1) | FC Seoul | 1-5 (1-3) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| KOR D1 | 08-09-2026 | Ulsan HD FC | 1-0 (0-0) | FC Seoul | 2-7 (2-4) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| KOR D1 | 05-09-2026 | FC Seoul | 1-0 (0-0) | Incheon United | 4-4 (3-2) | 1.75 | 3.40 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| KOR D1 | 30-08-2026 | Gwangju Football Club | 2-5 (1-3) | FC Seoul | 4-6 (2-2) | 6.25 | 4.10 | 1.45 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | O |
| KOR D1 | 25-08-2026 | FC Seoul | 1-0 (0-0) | Bucheon FC 1995 | 9-4 (3-1) | 1.53 | 3.90 | 5.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| KOR D1 | 22-08-2026 | FC Anyang | 0-7 (0-5) | FC Seoul | 1-4 (1-3) | 3.90 | 3.30 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| KOR D1 | 15-08-2026 | FC Seoul | 4-2 (0-1) | Daejeon Citizen | 5-8 (1-5) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| KOR D1 | 08-08-2026 | Gimcheon Sangmu FC | 0-0 (0-0) | FC Seoul | 1-2 (0-2) | 3.60 | 3.50 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| KOR D1 | 01-08-2026 | Jeonbuk Hyundai Motors | 0-0 (0-0) | FC Seoul | 4-5 (2-4) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| KFAC | 29-07-2026 | Busan I Park | 2-0 (1-0) | FC Seoul | 4-9 (3-5) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| KOR D1 | 26-07-2026 | FC Seoul | 1-3 (0-2) | Ulsan HD FC | 8-3 (5-2) | 1.75 | 3.50 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| KOR D1 | 22-07-2026 | FC Seoul | 3-1 (1-0) | Pohang Steelers | 7-3 (4-0) | 1.80 | 3.25 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| KOR D1 | 19-07-2026 | Bucheon FC 1995 | 1-3 (0-1) | FC Seoul | 5-4 (3-3) | 4.50 | 3.40 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| KOR D1 | 12-07-2026 | FC Seoul | 0-0 (0-0) | Gangwon FC | 5-3 (1-2) | 2.50 | 3.00 | 3.00 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| KOR D1 | 05-07-2026 | FC Seoul | 1-0 (0-0) | Incheon United | 3-3 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| KOR D1 | 16-05-2026 | Daejeon Citizen | 1-2 (0-1) | FC Seoul | 3-6 (0-3) | 2.70 | 3.10 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| KOR D1 | 12-05-2026 | Gwangju Football Club | 0-1 (0-0) | FC Seoul | 1-9 (0-5) | 8.50 | 4.10 | 1.38 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUS D1 | 18-10 | Away | Wellington Phoenix | 4 Days |
| AUS D1 | 24-10 | Home | Melbourne City | 10 Days |
| ACL2 | 28-10 | Away | Persib Bandung | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| KOR D1 | 18-10 | Home | Gimcheon Sangmu FC | 4 Days |
| KOR D1 | 24-10 | Home | Gangwon FC | 10 Days |
| ACL2 | 28-10 | Away | Viettel FC | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.22 | 2.29 | 4.30 | 2.12 | 2.33 | 4.55 | 2.00 | 1/1.5 | 1.76 | 2.04 | 1/1.5 | 1.72 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Initial | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 1.64 | 3.80 | 4.05 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.25 | 2.50 | 1.80 | 3.50 | 3.70 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 2.3 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 0.6 | Loss | 1 |
| 14 | Shot(OT) | 7.3 | 12.2 | Shot(OT) | 8.2 |
| 5.7 | Corner | 3.7 | 6.1 | Corner | 5.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 1.6 |
| 13.7 | Fouls | 11.3 | 12.2 | Fouls | 9.2 |
| 40.7% | Possession | 59.3% | 47.5% | Possession | 60.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Melbourne Victory ( 1 Matches) | FC Seoul ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |