ทีเด็ดบอล CS Universitatea Craiova vs Getafe
‹ คู่ก่อนหน้าPanathinaikos vs Borac Banja Luka · พฤ. 15 ต.ค. 23:45 น. คู่ที่ 34 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KuPs vs Trabzonspor · พฤ. 15 ต.ค. 23:45 น.
UEFA Conference League
🕒 15-10-2026 23:45 น.
CS Universitatea Craiovaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 34 / 6223:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง827พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVSCS Universitatea CraiovaGetafeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @3.0457% @2.26สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.02
Getafeทีมเยือน · อันดับ #14 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCS Universitatea Craiovaรอง 0/-0.5 @1.82JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89CS Universitatea Craiova ชนะพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 4.8CS Universitatea Craiovaกองกลาง🎯56% vs 40%CS Universitatea Craiovaแนวรับ🛡️3.0 vs 7.8CS Universitatea Craiovaการ์ดยิงดุ🔥13.2CS Universitatea Craiovaการ์ดรับเหนียว🧱3.0CS Universitatea Craiovaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Getafeการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0CS Universitatea Craiovaการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGetafeต่อ 0/-0.5 @2.02ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.01พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CS Universitatea Craiovaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 34 / 6223:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง827พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVS
CS Universitatea CraiovaGetafe
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @3.0457% @2.26
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.02
Getafeทีมเยือน · อันดับ #14 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCS Universitatea Craiova
รอง 0/-0.5 @1.82
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89CS Universitatea Craiova ชนะ
89CS Universitatea Craiova ชนะพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 4.8CS Universitatea Craiova
กองกลาง🎯56% vs 40%CS Universitatea Craiova
แนวรับ🛡️3.0 vs 7.8CS Universitatea Craiova
การ์ดยิงดุ🔥13.2CS Universitatea Craiova
การ์ดรับเหนียว🧱3.0CS Universitatea Craiova
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Getafe
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0CS Universitatea Craiova
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGetafe
ต่อ 0/-0.5 @2.02
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.01
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง CS Universitatea Craiova = วงกลม · Getafe = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
CS Universitatea Craiovaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Getafeตัวจริงที่คาดว่าจะลงL21L.Popescu
SV6Screciu V.
N24N.Stevanović
RO3Romanchuk O.
BN11Bancu N.
CA20Cicaldau A.
BT8Baluta T.
T23Teles
BS10Baiaram S.
AA9Al Hamlawi A.
DM30David M.
SD13Soria D.6.5
22Mojica J.6.2
5Abqar A.6.6
2Djene6.2K17Kiko6.0
8Gudelj N.6.3
11Terrats R.6.5
6Martin M.7.2
16Serrano F.6.5
21Andrés García6.9
10Satriano M.7.2CS Universitatea Craiova3-4-3บุกเต็มที่กองหน้าสามตัว เพรสสูงทั้งสนาม
Getafe4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ CS Universitatea Craiova vs แนวรุก Getafe
3vs116.8 – 7.2 คะแนน
CS Universitatea Craiova คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs522.4 – 33.4 คะแนน
Getafe คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก CS Universitatea Craiova vs แนวรับ Getafe
3vs416.8 – 24.9 คะแนน
Getafe คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Getafe คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์CS Universitatea Craiova vs Getafe
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCS Universitatea Craiova รอง 0/-0.5 @1.82การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGetafeโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน8 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Getafe · บิลหลัก 1X2 @2.26
ความเสี่ยงของบิล67%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Getafe ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.26 · ควรเป็น @2.78 (-18%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Getafe 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Getafe ต่อ 0/-0.5
ได้ 33%เสียครึ่ง 27%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 8%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Getafe · คาดสกอร์ 1.9 - 0.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Getafe ชนะ 1 ลูก25%
Getafe ชนะ 2 ลูก6%
Getafe ชนะ 3 ลูกขึ้นไป1%
เสมอ27%
CS Universitatea Craiova ชนะ 1 ลูก16%
CS Universitatea Craiova ชนะ 2 ลูกขึ้นไป25%
สรุป
Getafe ชนะ33%
Getafe ไม่แพ้60%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป8%
Getafe คลีนชีท15%
CS Universitatea Craiova ยิงไม่ได้54%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CS Universitatea Craiova ไม่แพ้67%
Getafe ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%2-015%1-110%3-09%2-19%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Getafe)
- โอกาส Getafe ชนะ 33% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 60%
- CS Universitatea Craiova ยิงไม่ได้เลย 54%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.26 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.78 (18%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- ระบบให้ Getafe ชนะ 33% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (40%)
- Getafe ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CS Universitatea Craiova รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.5 ลูก/นัด
- CS Universitatea Craiova ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- ราคา Getafe ไหลขึ้นจาก @2.05 (เงินไหลออก)
- โอกาส CS Universitatea Craiova ชนะ 40%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CS Universitatea Craiova
ช2-1ช4-0ช1-0ช5-0ช4-0ช1-0
Getafe
พ0-1ส1-1ส1-1พ0-1ช1-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CS Universitatea Craiovaยิง 2.2 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Getafeยิง 0.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CS Universitatea Craiova
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
Getafe
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CS Universitatea Craiova
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Getafe
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CS Universitatea Craiova
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Getafe
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CS Universitatea Craiova@3.36 → @3.04▼ 9.6%
เสมอ@3.23 → @3.11▼ 3.6%
ทีมเยือน Getafe@2.05 → @2.26▲ 10.4%
คู่อื่นใน Conference League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Hajduk Split
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-3 / 4-1-4-1)
CS Universitatea Craiova
21L.Popescu
6Screciu V.
24N.Stevanović
3Romanchuk O.
11Bancu N.
20Cicaldau A.
8Baluta T.
23Teles
10Baiaram S.
9Al Hamlawi A.
30David M.
Getafe
10Satriano M.
21Andrés García
16Serrano F.
6Martin M.
11Terrats R.
8Gudelj N.
17Kiko
2Djene
5Abqar A.
22Mojica J.
13Soria D.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.78 | 3.13 | 2.25 | 1.98 | 2/2.5 | 1.74 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.85 | 3.17 | 2.18 | 1.96 | 2/2.5 | 1.76 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| Crown | Initial | 3.05 | 3.15 | 2.19 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.81 | 3.15 | 2.34 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.50 | 1.80 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.30 | 3.20 | 2.25 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 3.10 | 3.20 | 2.15 | 1.97 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.10 | 3.10 | 2.28 | 2.02 | 2/2.5 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 3.20 | 3.10 | 2.20 | 1.94 | 2/2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.00 | 3.10 | 2.30 | 2.02 | 2/2.5 | 1.84 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.15 | 3.15 | 2.03 | 1.96 | 2/2.5 | 1.84 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.05 | 3.10 | 2.13 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 3.15 | 3.15 | 2.03 | 1.96 | 2/2.5 | 1.84 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.05 | 3.10 | 2.13 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| Sbobet | Initial | 3.04 | 3.03 | 2.16 | 1.97 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.01 | 2.98 | 2.20 | 2.06 | 2/2.5 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 3.73 | 3.45 | 1.86 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 2.02 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.39 | 3.08 | 2.17 | 2.04 | 2/2.5 | 1.82 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.60 | 1.84 | 1.83 | 2.5 | 1.94 | 1.94 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.15 | 3.25 | 2.30 | 1.99 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 3.73 | 3.24 | 2.04 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.78 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.19 | 3.27 | 2.35 | 2.01 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.91 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.10 | 3.20 | 2.20 | 2.25 | 2.5 | 1.62 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 3.85 | 3.55 | 1.95 | 1.77 | 2.5 | 1.97 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.25 | 3.25 | 2.30 | 2.20 | 2.5 | 1.63 | 2.25 | 0 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 4.23 | 3.62 | 1.89 | 1.82 | 2.5 | 2.03 | 3.25 | 0 | 1.36 | |
| Live | 3.25 | 3.25 | 2.38 | 2.01 | 2/2.5 | 1.86 | 2.27 | 0 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Brighton Hove Albion | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2 | Heart of Midlothian | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 3 | Getafe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 4 | KAA Gent | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 5 | Atalanta | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 6 | Sint-Truidense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 7 | SC Freiburg | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 8 | Monaco | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 9 | FC Copenhagen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 10 | Nordsjaelland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 11 | Midtjylland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 12 | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 13 | FC Twente Enschede | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14 | AFC Ajax | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15 | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16 | Sporting Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17 | Brann | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 18 | Trabzonspor | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 19 | Panathinaikos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 20 | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21 | CSKA Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22 | Hajduk Split | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23 | Baumit Jablonec | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24 | Lugano | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 25 | Pafos FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 26 | KuPs | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 27 | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 28 | FC Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 29 | Egnatia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 30 | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 31 | Inter Club Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 32 | CS Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 33 | Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 34 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 35 | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 36 | Lincoln Red Imps FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| [ROM D1-3] CS Universitatea Craiova | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 25 | 9 | 23 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 20 | 2 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 7 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 6 | 3 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% |
| [SPA D1-14] Getafe | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 10 | 8 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 8 | 0 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 4 | 7 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CS Universitatea Craiova Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CS Universitatea Craiova Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 11-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-5 (1-3) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-10-2026 | CSM Slatina | 0-4 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 2-2 (2-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 5-0 (2-0) | FCSB | 5-1 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 7-6 (3-5) | 4.50 | 3.40 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 08-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-5 (3-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ROMC | 03-09-2026 | FC Bacau | 1-2 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 5-3 (0-2) | 5.50 | 4.20 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | D |
| ROM D1 | 01-09-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA EL | 27-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-7 (0-3) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 3-1 (1-0) | FC Voluntari | 8-1 (5-1) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-1) | FC Ararat Armenia | 8-4 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 16-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 4-1 (1-1) | 4.00 | 3.30 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-1 (1-1) | KuPs | 8-0 (5-0) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 10-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 0-1 (0-1) | Arges | 12-1 (2-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 06-08-2026 | KuPs | 1-1 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 6-2 (0-2) | 3.80 | 3.20 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (2-0) | Petrolul Ploiesti | 4-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| UEFA CL | 30-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-2 (1-2) | Levski Sofia | 9-4 (4-2) | 2.00 | 3.40 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 5-1 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 8-1 (4-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| UEFA CL | 23-07-2026 | Levski Sofia | 1-0 (1-0) | CS Universitatea Craiova | 3-4 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 19-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | UTA Arad | 4-2 (0-1) | 1.65 | 3.60 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| UEFA CL | 16-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-0 (0-0) | ML Vitebsk | 8-6 (4-2) | 1.25 | 5.00 | 11.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Getafe Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 10-10-2026 | FC Barcelona | 3-0 (2-0) | Getafe | 9-2 (3-1) | 1.07 | 11.00 | 26.00 | L | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | L | U |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Malaga | 5-9 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 18-09-2026 | Real Betis | 1-0 (1-0) | Getafe | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.75 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 13-09-2026 | Getafe | 1-1 (0-0) | Deportivo La Coruna | 3-7 (0-2) | 2.10 | 2.90 | 4.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| SPA D1 | 08-09-2026 | Getafe | 1-1 (1-0) | Celta Vigo | 3-5 (1-3) | 2.63 | 2.88 | 3.00 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | O |
| SPA D1 | 01-09-2026 | Osasuna | 1-0 (1-0) | Getafe | 1-3 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Partizan Belgrade | 2-1 (0-0) | Getafe | 4-7 (3-2) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 24-08-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Racing Santander | 8-6 (5-2) | 1.90 | 3.10 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Getafe | 3-1 (1-1) | Partizan Belgrade | 1-3 (1-1) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Alaves | 3-0 (0-0) | Getafe | 5-3 (0-2) | 2.30 | 2.90 | 3.40 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Tottenham Hotspur | 1-1 (0-0) | Getafe | 4-1 (1-1) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Monaco | 1-0 (0-0) | Getafe | 8-3 (5-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Atletico Madrid | 4-1 (2-1) | Getafe | - | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Real Valladolid | 0-0 (0-0) | Getafe | - | 3.40 | 3.40 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Tenerife | 1-2 (1-0) | Getafe | 8-4 (4-1) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Reading | - | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Osasuna | 2-4 (0-3) | 2.40 | 2.90 | 3.20 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Elche | 1-0 (1-0) | Getafe | 4-0 (3-0) | 2.40 | 3.10 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Getafe | 3-1 (2-0) | Mallorca | 3-3 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D1 | 10-05-2026 | Real Oviedo | 0-0 (0-0) | Getafe | 1-9 (1-6) | 2.70 | 2.90 | 2.80 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 19-10 | Home | Farul Constanta | 3 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Away | Inter Club Escaldes | 7 Days |
| ROM D1 | 24-10 | Away | Sepsi OSK | 9 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 20-10 | Home | Rayo Vallecano | 4 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Home | Lugano | 7 Days |
| SPA D1 | 25-10 | Away | Athletic Bilbao | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.70 | 1.99 | 2.88 | 3.50 | 1.99 | 3.05 | 1.70 | 0.5/1 | 2.11 | 1.70 | 0.5/1 | 2.11 | 2.16 | 0 | 1.68 | 2.07 | 0 | 1.75 | |
| Initial | 3.05 | 3.15 | 2.19 | 2.81 | 3.15 | 2.34 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.94 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.05 | 3.10 | 3.75 | 2.05 | 3.00 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 2.08 | 0 | 1.73 | 2.10 | 0 | 1.70 | |
| Live | 4.00 | 3.50 | 1.80 | 3.30 | 3.20 | 2.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.72 | 2.02 | 2.80 | 3.50 | 1.99 | 2.83 | 1.68 | 0.5/1 | 2.16 | 1.70 | 0.5/1 | 2.19 | 2.25 | 0 | 1.64 | 2.17 | 0 | 1.71 | |
| Initial | 3.04 | 3.03 | 2.16 | 3.01 | 2.98 | 2.20 | 1.97 | 2/2.5 | 1.85 | 2.06 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.94 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 0.3 | 2.2 | Goal | 0.8 |
| 0 | Loss | 1.3 | 0.5 | Loss | 1.3 |
| 11.3 | Shot(OT) | 18.7 | 9.4 | Shot(OT) | 14.2 |
| 4 | Corner | 3.3 | 5.2 | Corner | 3.8 |
| 1 | Yellow Card | 4.3 | 1.7 | Yellow Card | 3.7 |
| 12.5 | Fouls | 17 | 10 | Fouls | 14.6 |
| 55.7% | Possession | 29% | 56.3% | Possession | 40% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| CS Universitatea Craiova ( 12 Matches) | Getafe ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |