ทีเด็ดบอล Sint-Truidense vs FC Iberia 1999 Tbilisi
‹ คู่ก่อนหน้าBrann vs Lincoln Red Imps FC · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 61 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Heart of Midlothian vs Nordsjaelland · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น.
UEFA Conference League
🕒 16-10-2026 02:00 น.
Sint-Truidenseเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 61 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVSSint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.2512% @9.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.94FC Iberia 1999 Tbilisiทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSint-Truidenseต่อ 1.5/2 @1.90แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Sint-Truidenseการ์ดยิงดุ🔥10.8Sint-Truidenseการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Iberia 1999 Tbilisiการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Iberia 1999 Tbilisiรอง 1.5/2 @1.94แนวรับ🛡️7.8 vs 12.0FC Iberia 1999 Tbilisiการ์ดรับหลวม🕳️12.0Sint-Truidenseการ์ดยิงดุ🔥6.6FC Iberia 1999 Tbilisiการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FC Iberia 1999 Tbilisiการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.89พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Sint-Truidenseเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 61 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVS
Sint-TruidenseFC Iberia 1999 Tbilisi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.2512% @9.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.94
FC Iberia 1999 Tbilisiทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSint-Truidense
ต่อ 1.5/2 @1.90
แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Sint-Truidense
การ์ดยิงดุ🔥10.8Sint-Truidense
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Iberia 1999 Tbilisi
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Iberia 1999 Tbilisi
รอง 1.5/2 @1.94
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.0FC Iberia 1999 Tbilisi
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Sint-Truidense
การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Iberia 1999 Tbilisi
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FC Iberia 1999 Tbilisi
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.89
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sint-Truidense = วงกลม · FC Iberia 1999 Tbilisi = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sint-Truidenseตัวจริงที่คาดว่าจะลงFC Iberia 1999 Tbilisiตัวจริงที่คาดว่าจะลง
16Kokubo L.6.8
3Hata T.6.4
26Musliu V.6.1
5Taniguchi S.6.0
60R.Vanwesemael6.5
8Sissako A.6.3
14Merlen R.6.1
10Sebaoui I.6.6
71Araki R.6.0
38Matsuzawa K.6.0
9Bazdar S.6.2MG31Makaridze G.
JJ5Jinjolava J.
SV4Selimovic V.
CP3Cancar P.
AA25Amisulashvili A.
KB8Kardava B.
SN19Sikharulashvili N.
ND6Nikoloz Dadiani
ZN10Zviad Natchkebia
DA9Dzagania A.
CL18Cafe L.
Sint-Truidense4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
FC Iberia 1999 Tbilisi4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Sint-Truidense vs แนวรุก FC Iberia 1999 Tbilisi
4vs324.9 – 16.8 คะแนน
Sint-Truidense คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs330.9 – 16.8 คะแนน
Sint-Truidense คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Sint-Truidense vs แนวรับ FC Iberia 1999 Tbilisi
1vs46.2 – 22.4 คะแนน
FC Iberia 1999 Tbilisi คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Sint-Truidense คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Sint-Truidense vs FC Iberia 1999 Tbilisi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Iberia 1999 Tbilisi รอง 1.5/2 @1.94การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.89การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSint-Truidenseโอกาสชนะ 73%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sint-Truidense · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sint-Truidense ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.40 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sint-Truidense 63 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sint-Truidense ต่อ 1.5/2
ได้ 18%ได้ครึ่ง 25%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sint-Truidense · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sint-Truidense ชนะ 1 ลูก21%
Sint-Truidense ชนะ 2 ลูก25%
Sint-Truidense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ19%
FC Iberia 1999 Tbilisi ชนะ 1 ลูก9%
FC Iberia 1999 Tbilisi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Sint-Truidense ชนะ65%
Sint-Truidense ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Sint-Truidense คลีนชีท23%
FC Iberia 1999 Tbilisi ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sint-Truidense ไม่แพ้84%
FC Iberia 1999 Tbilisi ไม่แพ้35%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sint-Truidense)
- โอกาส Sint-Truidense ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Sint-Truidense ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.25 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.40 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
- ระบบให้ Sint-Truidense ชนะ 65% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (73%)
- FC Iberia 1999 Tbilisi ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sint-Truidense
ช4-1พ0-3ช4-0พ0-2พ0-2พ3-4
FC Iberia 1999 Tbilisi
พ0-2ช1-0ช2-1ช2-0พ1-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sint-Truidenseยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
FC Iberia 1999 Tbilisiยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sint-Truidense
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 23
FC Iberia 1999 Tbilisi
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint-Truidense
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FC Iberia 1999 Tbilisi
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint-Truidense
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
FC Iberia 1999 Tbilisi
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sint-Truidense@1.32 → @1.25▼ 5.3%
เสมอ@4.83 → @5.37▲ 11.2%
ทีมเยือน FC Iberia 1999 Tbilisi@7.13 → @9.50▲ 33.2%
คู่อื่นใน Conference League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Hajduk Split
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
AFC Ajax
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CSKA Sofia
Monaco
พฤ. 15 ต.ค.23:45
EgnatiaMidtjylland
พฤ. 15 ต.ค.23:45
LuganoCrvena Zvezda
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KAA GentAarhus AGF
พฤ. 15 ต.ค.23:45
PanathinaikosBorac Banja Luka
พฤ. 15 ต.ค.23:45
CS Universitatea Craiova
Getafe
พฤ. 15 ต.ค.23:45
KuPs
Trabzonspor
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Riga FCFC Kairat Almaty
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Mjallby AIFInter Club Escaldes
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Copenhagen
Sporting Braga
ศ. 16 ต.ค.02:00
AtalantaPafos FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
SC FreiburgBaumit Jablonec
ศ. 16 ต.ค.02:00
Brighton Hove AlbionKauno Zalgiris
ศ. 16 ต.ค.02:00
FC Twente Enschede
Thun
ศ. 16 ต.ค.02:00
BrannLincoln Red Imps FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Heart of MidlothianNordsjaelland
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-3-3)
Sint-Truidense
16Kokubo L.
3Hata T.
26Musliu V.
5Taniguchi S.
60R.Vanwesemael
8Sissako A.
14Merlen R.
10Sebaoui I.
71Araki R.
38Matsuzawa K.
9Bazdar S.
FC Iberia 1999 Tbilisi
18Cafe L.
9Dzagania A.
10Zviad Natchkebia
6Nikoloz Dadiani
19Sikharulashvili N.
8Kardava B.
25Amisulashvili A.
3Cancar P.
4Selimovic V.
5Jinjolava J.
31Makaridze G.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.15 | 6.00 | 12.00 | 1.88 | 3 | 1.84 | 1.93 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.16 | 5.90 | 11.00 | 1.84 | 3 | 1.88 | 1.97 | 1.5/2 | 1.81 | ||
| Crown | Initial | 1.36 | 4.70 | 6.50 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.85 | 1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 1.24 | 5.50 | 9.00 | 1.91 | 3 | 1.89 | 1.97 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.30 | 5.00 | 8.00 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 12.00 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.37 | 4.50 | 6.60 | 1.71 | 2.5/3 | 1.87 | 1.78 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.26 | 5.30 | 9.80 | 1.88 | 3 | 1.93 | 2.00 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 1.33 | 4.75 | 8.00 | 1.77 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 1.5 | 1.77 | |
| Live | 1.22 | 5.75 | 11.50 | 1.91 | 3 | 1.94 | 1.93 | 1.5/2 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.30 | 4.65 | 7.30 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.94 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.21 | 5.50 | 9.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.70 | 1.5 | 2.13 | ||
| 12BET | Initial | 1.30 | 4.65 | 7.30 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.94 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.21 | 5.50 | 9.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.70 | 1.5 | 2.13 | ||
| Sbobet | Initial | 1.30 | 4.78 | 6.90 | 1.98 | 3 | 1.84 | 1.94 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.26 | 5.10 | 7.50 | 1.88 | 3 | 1.98 | 1.79 | 1.5 | 2.09 | ||
| wewbet | Initial | 1.31 | 4.66 | 8.10 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.99 | 1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.25 | 5.35 | 10.80 | 1.89 | 3 | 1.97 | 1.99 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.33 | 5.00 | 8.50 | 1.94 | 3 | 1.83 | 1.94 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.29 | 5.50 | 10.00 | 1.88 | 3 | 1.90 | 1.95 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.34 | 5.32 | 9.01 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.94 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.28 | 5.66 | 10.29 | 1.92 | 3 | 1.92 | 1.99 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| Willhill | Initial | 1.30 | 5.00 | 8.00 | 1.62 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.29 | 5.00 | 9.00 | 2.38 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 1.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.33 | 5.50 | 8.75 | 1.60 | 2.5 | 2.30 | 1.90 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.27 | 6.00 | 11.00 | 2.30 | 3.5 | 1.57 | 1.73 | 1.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.35 | 5.42 | 8.70 | 2.28 | 3/3.5 | 1.66 | 1.97 | 1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.33 | 5.55 | 9.55 | 2.15 | 3/3.5 | 1.75 | 1.99 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Brighton Hove Albion | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2 | Heart of Midlothian | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 3 | Getafe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 4 | KAA Gent | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 5 | Atalanta | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 6 | Sint-Truidense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 7 | SC Freiburg | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 8 | Monaco | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 9 | FC Copenhagen | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 10 | Nordsjaelland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 11 | Midtjylland | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 12 | Aarhus AGF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 13 | FC Twente Enschede | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14 | AFC Ajax | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15 | Thun | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16 | Sporting Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17 | Brann | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 18 | Trabzonspor | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 19 | Panathinaikos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 20 | Crvena Zvezda | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21 | CSKA Sofia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22 | Hajduk Split | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23 | Baumit Jablonec | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24 | Lugano | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 25 | Pafos FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 26 | KuPs | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 27 | Mjallby AIF | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 28 | FC Kairat Almaty | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 29 | Egnatia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 30 | Borac Banja Luka | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 31 | Inter Club Escaldes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 32 | CS Universitatea Craiova | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 33 | Kauno Zalgiris | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 34 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 35 | Riga FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 36 | Lincoln Red Imps FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| [BEL D1-12] Sint-Truidense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 15 | 16 | 8 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 10 | 10 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 5 | 7 | 10 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| [GEO D1-3] FC Iberia 1999 Tbilisi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 15 | 4 | 9 | 40 | 31 | 49 | 3 | 53.6% |
| Home Field | 14 | 8 | 4 | 2 | 18 | 12 | 28 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 14 | 7 | 0 | 7 | 22 | 19 | 21 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 11 | 12 | 5 | 20 | 15 | 45 | 3 | 39.3% |
| Home Field | 14 | 5 | 8 | 1 | 8 | 3 | 23 | 3 | 35.7% |
| Away Field | 14 | 6 | 4 | 4 | 12 | 12 | 22 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sint-Truidense Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sint-Truidense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 12-10-2026 | Mechelen | 4-3 (3-1) | Sint-Truidense | 2-8 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Sint-Truidense | 0-2 (0-1) | Westerlo | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Red Star Waasland | 2-0 (0-0) | Sint-Truidense | 1-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Sint-Truidense | 4-0 (1-0) | LaLouviere | 12-5 (9-4) | 1.60 | 3.70 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 03-09-2026 | Sint-Truidense | 0-3 (0-1) | Saint Gilloise | 3-1 (3-0) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Royal Antwerp | 1-4 (0-1) | Sint-Truidense | 6-1 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Omonia Nicosia FC | 4-2 (2-1) | Sint-Truidense | 5-6 (1-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Sint-Truidense | 1-0 (0-0) | Omonia Nicosia FC | 6-1 | 1.90 | 3.50 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Cercle Brugge | 3-3 (1-2) | Sint-Truidense | 10-3 (4-2) | 2.30 | 3.50 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Sint-Truidense | 1-1 (0-1) | KVSK Lommel | 6-2 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | AEK Athens | 3-0 (3-0) | Sint-Truidense | 2-7 (2-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Helmond Sport | 1-0 (0-0) | Sint-Truidense | 3-5 (0-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Sint-Truidense | 0-0 (0-0) | Al-Jazira(UAE) | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | RFC de Liege | 0-1 (0-0) | Sint-Truidense | 7-4 (6-2) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Luzern | 1-2 (1-1) | Sint-Truidense | 11-2 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 15-07-2026 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Sint-Truidense | 2-5 (2-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Brustem Centrum | 0-6 (0-3) | Sint-Truidense | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | Thes Sport | 1-2 (1-2) | Sint-Truidense | 2-6 (0-2) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Sint-Truidense | 3-0 (2-0) | Mechelen | 2-2 (0-1) | 1.75 | 4.10 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| BEL D1 | 22-05-2026 | Anderlecht | 3-1 (2-0) | Sint-Truidense | 8-9 (3-3) | 2.25 | 3.70 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| FC Iberia 1999 Tbilisi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GEO D1 | 10-10-2026 | Fc Meshakhte Tkibuli | 1-2 (1-2) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-3 (0-3) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| GEO D1 | 04-10-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-2 (0-1) | Dinamo Tbilisi | 5-3 (3-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | |||||
| GEO D1 | 21-09-2026 | FC Metalurgi Rustavi | 0-2 (0-1) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 6-3 (2-3) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| GEO D1 | 17-09-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-1 (0-0) | Dila Gori | 4-4 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| GEO D1 | 13-09-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-0 (0-0) | Spaeri FC | 6-5 (1-3) | 1.67 | 3.70 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| GEO D1 | 10-09-2026 | Dinamo Batumi | 2-0 (0-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 7-3 (4-1) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| GEO D1 | 05-09-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-1 (1-1) | Samgurali Tskh | 8-6 (4-1) | 1.75 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| GEO C | 02-09-2026 | Samtredia | 2-0 (1-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-4 (0-2) | 6.25 | 3.50 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| GEO D1 | 31-08-2026 | Gagra Tbilisi | 2-0 (1-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-11 (4-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA EL | 27-08-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-2 (1-1) | Jagiellonia Bialystok | 8-4 (5-1) | 4.00 | 3.75 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| UEFA EL | 20-08-2026 | Jagiellonia Bialystok | 4-0 (2-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-6 (1-4) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| GEO D1 | 16-08-2026 | Torpedo Kutaisi | 4-3 (3-1) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 10-11 (5-4) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| UEFA EL | 11-08-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-1 (0-0) | Larne FC | 11-1 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA EL | 05-08-2026 | Larne FC | 0-0 (0-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-3 (2-2) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Slovan Bratislava | 1-1 (1-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-5 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 8.00 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| GEO C | 24-07-2026 | Margveti 2006 | 1-3 (0-1) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 5-3 (2-2) | 13.00 | 9.00 | 1.14 | W | 1.93 | -2.5 | 1.88 | L | O |
| UEFA CL | 21-07-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0-2 (0-2) | Slovan Bratislava | 9-2 (5-2) | 4.10 | 3.50 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| UEFA CL | 14-07-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-2 (2-0) | FC Flora Tallinn | 4-9 (3-4) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-2) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-3 (2-0) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| GEO SC | 01-07-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-2 (1-2) | Torpedo Kutaisi | 10-0 (7-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL Cup | 18-10 | Home | KVSK Lommel | 3 Days |
| UEFA ECL | 23-10 | Away | Midtjylland | 7 Days |
| BEL D1 | 25-10 | Away | Club Brugge | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GEO D1 | 19-10 | Away | Dila Gori | 4 Days |
| UEFA ECL | 22-10 | Home | Mjallby AIF | 7 Days |
| GEO D1 | 24-10 | Home | Torpedo Kutaisi | 9 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.85 | 2.43 | 5.90 | 1.67 | 2.58 | 7.40 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | 1.91 | 1/1.5 | 1.89 | 1.85 | 0.5 | 1.97 | 1.94 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Initial | 1.36 | 4.70 | 6.50 | 1.24 | 5.50 | 9.00 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.91 | 3 | 1.89 | 1.85 | 1/1.5 | 1.97 | 1.97 | 1.5/2 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 2.50 | 7.00 | 1.67 | 2.75 | 9.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.30 | 5.00 | 8.00 | 1.25 | 5.50 | 12.00 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.73 | 2.52 | 6.80 | 1.64 | 2.61 | 6.70 | 2.04 | 1/1.5 | 1.78 | 1.96 | 1/1.5 | 1.90 | 1.73 | 0.5 | 2.12 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Initial | 1.30 | 4.78 | 6.90 | 1.26 | 5.10 | 7.50 | 1.98 | 3 | 1.84 | 1.88 | 3 | 1.98 | 1.94 | 1.5 | 1.90 | 1.79 | 1.5 | 2.09 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 1.1 |
| 2.7 | Loss | 1 | 2 | Loss | 1.3 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11.3 | 14 | Shot(OT) | 10.5 |
| 6 | Corner | 3.7 | 5.5 | Corner | 5.5 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 3.2 |
| 11 | Fouls | 0 | 11.1 | Fouls | 13.5 |
| 58.3% | Possession | 49.7% | 56.1% | Possession | 57.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Sint-Truidense ( 0 Matches) | FC Iberia 1999 Tbilisi ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |