ทีเด็ดบอล FC Bihor Oradea vs CSM Slatina
‹ คู่ก่อนหน้าTartu JK Maag Tammeka vs Parnu JK Vaprus · ส. 7 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 151 / 211เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Fakel vs Dynamo Moscow · ส. 7 พ.ย. 18:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 07-11-2026 17:30 น.
FC Bihor Oradeaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 151 / 21117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSFC Bihor OradeaCSM Slatinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.1845% @2.71สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.66 · เยือน 2.04
CSM Slatinaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Bihor Oradeaต่อ 0 @1.66พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 6.0FC Bihor Oradeaแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4FC Bihor Oradeaการ์ดยิงดุ🔥13.2FC Bihor Oradeaการ์ดรับหลวม🕳️8.4CSM Slatinaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FC Bihor Oradeaการ์ดได้ราคา💰6/10FC Bihor Oradeaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCSM Slatinaรอง 0 @2.04กองกลาง🎯59% vs 50%CSM Slatinaการ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Bihor Oradeaการ์ดยิงดุ🔥6.0CSM Slatinaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80แนวรุก🔥13.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Bihor Oradeaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 151 / 21117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
FC Bihor OradeaCSM Slatina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.1845% @2.71
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.66 · เยือน 2.04
CSM Slatinaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Bihor Oradea
ต่อ 0 @1.66
พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 6.0FC Bihor Oradea
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4FC Bihor Oradea
การ์ดยิงดุ🔥13.2FC Bihor Oradea
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CSM Slatina
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FC Bihor Oradea
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Bihor Oradea
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCSM Slatina
รอง 0 @2.04
กองกลาง🎯59% vs 50%CSM Slatina
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Bihor Oradea
การ์ดยิงดุ🔥6.0CSM Slatina
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
แนวรุก🔥13.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Bihor Oradea vs CSM Slatina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Bihor Oradea ต่อ 0 @1.66การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Bihor Oradeaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน8
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Bihor Oradea · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Bihor Oradea ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @1.87 (+16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Bihor Oradea 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Bihor Oradea ต่อ 0
ได้ 48%คืนทุน 25%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Bihor Oradea · คาดสกอร์ 1.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Bihor Oradea ชนะ 1 ลูก19%
FC Bihor Oradea ชนะ 2 ลูก15%
FC Bihor Oradea ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
CSM Slatina ชนะ 1 ลูก18%
CSM Slatina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FC Bihor Oradea ชนะ48%
FC Bihor Oradea ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
FC Bihor Oradea คลีนชีท37%
CSM Slatina ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Bihor Oradea ไม่แพ้72%
CSM Slatina ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-010%1-110%2-010%2-110%3-06%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Bihor Oradea)
- โอกาส FC Bihor Oradea ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- FC Bihor Oradea คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @2.18 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.87 (คุ้มกว่า 16%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (41%)
- FC Bihor Oradea ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- FC Bihor Oradea ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส CSM Slatina ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Bihor Oradea
พ2-3ช1-0ช2-0ช2-0ช2-1ส2-2
CSM Slatina
ส0-0พ0-4พ1-3ช1-0พ0-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Bihor Oradeaยิง 2.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
CSM Slatinaยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Bihor Oradea
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 14
CSM Slatina
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Bihor Oradea
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
CSM Slatina
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Bihor Oradea
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
CSM Slatina
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
FC Bihor Oradea ชนะ 0เสมอ 1CSM Slatina ชนะ 1
- 19-10-2025CSM Slatina2 - 0FC Bihor Oradea
- 26-10-2024CSM Slatina0 - 0FC Bihor Oradea
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Bihor Oradea@2.35 → @2.18▼ 7.2%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน CSM Slatina@2.49 → @2.71▲ 8.8%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.35 | 3.40 | 2.49 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.79 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.18 | 3.40 | 2.71 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.66 | 0 | 2.04 | ||
| Easybet | Initial | 2.25 | 3.20 | 2.80 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.76 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.13 | 3.20 | 2.90 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.83 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.86 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.32 | 3.12 | 2.45 | 1.80 | 2.5 | 1.94 | 1.78 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.11 | 3.14 | 2.74 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.89 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.60 | 1.70 | 2.5 | 1.82 | 1.68 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 2.95 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.77 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.28 | 3.24 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.06 | 3.28 | 3.24 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 2.43 | 3.15 | 2.70 | 1.79 | 2.5 | 1.91 | 1.76 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.12 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [ROM D2-9] FC Bihor Oradea | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 20 | 12 | 19 | 9 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 2 | 14 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 3 | 1 | 13 | 5 | 27 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 8 | 0 | 18 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 3 | 16 | 83.3% |
| [ROM D2-4] CSM Slatina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 1 | 3 | 20 | 12 | 25 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 6 | 15 | 3 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 9 | 5 | 21 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 3 | 12 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Bihor Oradea Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 19-10-2025 | CSM Slatina | 2-0 (1-0) | FC Bihor Oradea | 2-11 (1-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ROM D2 | 26-10-2024 | CSM Slatina | 0-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 15-0 (8-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Bihor Oradea Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | Cetate Suceava | 2-2 (2-2) | FC Bihor Oradea | 14-5 (8-3) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| ROMC | 27-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-2 (1-1) | FC Bihor Oradea | 6-1 (3-1) | 1.83 | 3.30 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D2 | 22-10-2026 | FC Bihor Oradea | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | 2-5 (0-4) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | FC Bihor Oradea | 4-3 (4-1) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 11-10-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | FC Bacau | 5-7 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 20-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 3-2 (1-2) | FC Bihor Oradea | 2-6 (1-5) | 4.20 | 3.50 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Bihor Oradea | 3-0 (1-0) | CSA Steaua Bucuresti | 5-6 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (2-0) | FC Bihor Oradea | 4-3 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ROMC | 01-09-2026 | ASC Corona Brasov | 2-2 (0-1) | FC Bihor Oradea | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Bihor Oradea | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 6-0 (5-0) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 4-9 (2-5) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | Farul Constanta | 7-5 (6-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FCM Targu Mures | 7-6 (2-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Crisul Santandrei | 0-3 (0-1) | FC Bihor Oradea | 3-8 (1-4) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | D |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Concordia Chiajna | 2-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 3-5 (2-2) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 4-2 (3-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Bihor Oradea | 4-2 (2-1) | Minaur Baia Mare | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (0-0) | CS Sanatatea Cluj | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Rudes | 0-2 (0-0) | FC Bihor Oradea | 3-1 | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Bistrica | 0-4 (0-1) | FC Bihor Oradea | 4-7 (2-3) | W | ||||||||
| No Data |
| CSM Slatina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 01-11-2026 | CSM Slatina | 1-2 (0-2) | Concordia Chiajna | 8-0 (1-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D2 | 24-10-2026 | Cetate Suceava | 2-0 (1-0) | CSM Slatina | 12-1 (9-1) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | CSM Slatina | 1-0 (1-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 2-1 (2-0) | 1.48 | 3.80 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Scolar Resita | 3-1 (1-1) | CSM Slatina | 5-5 (3-5) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 04-10-2026 | CSM Slatina | 0-4 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 2-2 (2-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Arges | 0-0 (0-0) | CSM Slatina | 12-5 (6-2) | 1.80 | 3.60 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSM Slatina | 2-1 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 4-5 (2-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | CSM Slatina | 2-9 (0-6) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ROM D2 | 04-09-2026 | CSM Slatina | 3-2 (1-0) | Chindia Targoviste | 7-6 (4-3) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 31-08-2026 | FC Bacau | 0-0 (0-0) | CSM Slatina | 6-5 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | CSM Slatina | 2-0 (1-0) | AFC Metalul Buzau | 2-7 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ROMC | 19-08-2026 | CSM Slatina | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 4-3 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 0-1 (0-0) | CSM Slatina | 5-3 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Oltul Curtisoara | 0-3 (0-0) | CSM Slatina | 2-5 (2-3) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Slatina | 5-1 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 5-1 (2-1) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 02-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-2 (0-1) | CSM Slatina | 3-6 (0-4) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | CSM Slatina | 6-0 (2-0) | Tunari | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | CSM Slatina | 3-1 (2-0) | Drobeta Turnu Severin | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 0-4 (0-0) | CSM Slatina | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | KF Dukagjini | 0-2 (0-1) | CSM Slatina | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | FC Gloria Bistrita | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | FC Politehnica Timisoara | 21 Days |
| ROMC | 02-12 | Home | Arges | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | FCM Targu Mures | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | FC Gloria Bistrita | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Home | CSM Satu Mare | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.99 | 2.15 | 3.10 | 2.82 | 2.15 | 3.30 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.81 | 0 | 1.89 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.35 | 3.40 | 2.49 | 2.18 | 3.40 | 2.71 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.79 | 0 | 1.91 | 1.66 | 0 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 2.2 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.4 |
| 14 | Shot(OT) | 8.3 | 10 | Shot(OT) | 9.3 |
| 2.7 | Corner | 3.7 | 4 | Corner | 4.8 |
| 4.3 | Yellow Card | 2.3 | 3.3 | Yellow Card | 2.3 |
| 13 | Fouls | 10 | 13 | Fouls | 11.6 |
| 35.7% | Possession | 64.7% | 49.8% | Possession | 59.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Bihor Oradea ( 43 Matches) | CSM Slatina ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 6 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 3 | 6 |
Afumati
FC Bacau
Concordia Chiajna
FCM Targu Mures
FC Gloria Bistrita
Cetate Suceava
Metaloglobus
ACS Dumbravita
ACS Viitorul Selimbar
Lindab Stefanesti
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Satu Mare