ทีเด็ดบอล Tartu JK Maag Tammeka vs Parnu JK Vaprus
‹ คู่ก่อนหน้าPaide Linnameeskond vs FC Flora Tallinn · ส. 7 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 150 / 183เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Bihor Oradea vs CSM Slatina · ส. 7 พ.ย. 17:30 น.
Estonia Champions League
🕒 07-11-2026 17:30 น.
Tartu JK Maag Tammekaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 150 / 18317:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVSTartu JK Maag TammekaParnu JK Vaprusใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.6051% @2.51สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Parnu JK Vaprusทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTartu JK Maag Tammekaรอง 0 @1.89JOKERราคาคุ้มเกินจริง76Tartu JK Maag Tammeka ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.2Tartu JK Maag Tammekaแนวรับ🛡️11.4 vs 13.8Tartu JK Maag Tammekaการ์ดยิงดุ🔥12.6Tartu JK Maag Tammekaการ์ดรับหลวม🕳️13.8Parnu JK Vaprusการ์ดได้ราคา💰6/10Tartu JK Maag Tammekaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนParnu JK Vaprusต่อ 0 @1.87พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️11.4Tartu JK Maag Tammekaการ์ดยิงดุ🔥7.2Parnu JK Vaprusการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Parnu JK Vaprusการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.78พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Tartu JK Maag Tammekaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 150 / 18317:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVS
Tartu JK Maag TammekaParnu JK Vaprus
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.6051% @2.51
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Parnu JK Vaprusทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTartu JK Maag Tammeka
รอง 0 @1.89
JOKERราคาคุ้มเกินจริง76Tartu JK Maag Tammeka ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.2Tartu JK Maag Tammeka
แนวรับ🛡️11.4 vs 13.8Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดยิงดุ🔥12.6Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Parnu JK Vaprus
การ์ดได้ราคา💰6/10Tartu JK Maag Tammeka
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนParnu JK Vaprus
ต่อ 0 @1.87
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️11.4Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดยิงดุ🔥7.2Parnu JK Vaprus
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Parnu JK Vaprus
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.78
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tartu JK Maag Tammeka vs Parnu JK Vaprus
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTartu JK Maag Tammeka รอง 0 @1.89การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.78การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งParnu JK Vaprusโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Parnu JK Vaprus · บิลหลัก 1X2 @2.51
ความเสี่ยงของบิล67%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Parnu JK Vaprus ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.51 · ควรเป็น @2.71 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Parnu JK Vaprus 1 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Parnu JK Vaprus ต่อ 0
ได้ 33%คืนทุน 26%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Parnu JK Vaprus · คาดสกอร์ 2.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Parnu JK Vaprus ชนะ 1 ลูก19%
Parnu JK Vaprus ชนะ 2 ลูก9%
Parnu JK Vaprus ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 1 ลูก15%
Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป26%
สรุป
Parnu JK Vaprus ชนะ33%
Parnu JK Vaprus ไม่แพ้59%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Parnu JK Vaprus คลีนชีท9%
Tartu JK Maag Tammeka ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tartu JK Maag Tammeka ไม่แพ้67%
Parnu JK Vaprus ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-17%3-17%2-27%2-06%1-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Parnu JK Vaprus)
- โอกาส Parnu JK Vaprus ชนะ 33% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 59%
- Tartu JK Maag Tammeka เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Parnu JK Vaprus ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.51 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.71 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Parnu JK Vaprus ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Tartu JK Maag Tammeka ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 41%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tartu JK Maag Tammeka
ช4-0พ1-2พ0-2ช5-1พ1-2ช2-1
Parnu JK Vaprus
ส2-2ส2-2พ0-2พ2-4ส1-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tartu JK Maag Tammekaยิง 2.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Parnu JK Vaprusยิง 1.2 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tartu JK Maag Tammeka
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 20
Parnu JK Vaprus
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tartu JK Maag Tammeka
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Parnu JK Vaprus
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tartu JK Maag Tammeka
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Parnu JK Vaprus
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 1เสมอ 2Parnu JK Vaprus ชนะ 5
- 11-07-2026Parnu JK Vaprus5 - 1Tartu JK Maag Tammeka
- 13-06-2026Tartu JK Maag Tammeka0 - 0Parnu JK Vaprus
- 18-04-2026Parnu JK Vaprus0 - 0Tartu JK Maag Tammeka
- 16-09-2025Tartu JK Maag Tammeka1 - 4Parnu JK Vaprus
- 15-08-2025Parnu JK Vaprus8 - 1Tartu JK Maag Tammeka
- 17-05-2025Parnu JK Vaprus2 - 1Tartu JK Maag Tammeka
- 29-03-2025Tartu JK Maag Tammeka0 - 5Parnu JK Vaprus
- 16-02-2025Tartu JK Maag Tammeka6 - 1Parnu JK Vaprus
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tartu JK Maag Tammeka@2.33 → @2.60▲ 11.6%
เสมอ@3.60 → @3.12▼ 13.5%
ทีมเยือน Parnu JK Vaprus@2.45 → @2.51▲ 2.2%
คู่อื่นใน Champions League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.35 | 3.60 | 2.40 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.83 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.44 | 3.60 | 2.31 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.75 | 2.63 | 2.70 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.88 | 0 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.46 | 3.70 | 2.33 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.60 | 2.90 | 2.60 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.93 | 0 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.96 | 0 | 1.80 | ||||
| Live | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.96 | 0 | 1.80 | |||||
| 12BET | Initial | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.96 | 0 | 1.80 | ||||
| Live | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.96 | 0 | 1.80 | |||||
| wewbet | Initial | 2.35 | 3.71 | 2.48 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.81 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.44 | 3.67 | 2.42 | 2.00 | 3/3.5 | 1.76 | 1.92 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.45 | 1.64 | 3 | 1.90 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.55 | 2.90 | 2.55 | 1.85 | 3/3.5 | 1.72 | 1.81 | 0 | 1.76 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.65 | 2.89 | 1.44 | 2.5 | 2.63 | 1.60 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.53 | 3.08 | 2.51 | 1.91 | 3/3.5 | 1.76 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-5] Tartu JK Maag Tammeka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 17 | 2 | 16 | 50 | 55 | 53 | 5 | 48.6% |
| Home Field | 17 | 10 | 1 | 6 | 28 | 19 | 31 | 3 | 58.8% |
| Away Field | 18 | 7 | 1 | 10 | 22 | 36 | 22 | 5 | 38.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 9 | 14 | 12 | 23 | 36 | 41 | 7 | 25.7% |
| Home Field | 17 | 4 | 8 | 5 | 9 | 12 | 20 | 8 | 23.5% |
| Away Field | 18 | 5 | 6 | 7 | 14 | 24 | 21 | 4 | 27.8% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
| [EST D1-8] Parnu JK Vaprus | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 10 | 7 | 18 | 46 | 69 | 37 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 18 | 7 | 5 | 6 | 29 | 28 | 26 | 7 | 38.9% |
| Away Field | 17 | 3 | 2 | 12 | 17 | 41 | 11 | 9 | 17.6% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 12 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 9 | 14 | 12 | 23 | 30 | 41 | 6 | 25.7% |
| Home Field | 18 | 8 | 6 | 4 | 15 | 12 | 30 | 4 | 44.4% |
| Away Field | 17 | 1 | 8 | 8 | 8 | 18 | 11 | 10 | 5.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Tartu JK Maag Tammeka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 11-07-2026 | Parnu JK Vaprus | 5-1 (3-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 0-8 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| EST D1 | 13-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 6-3 (1-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 18-04-2026 | Parnu JK Vaprus | 0-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 5-1 (4-0) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 16-09-2025 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-4 (1-3) | Parnu JK Vaprus | 6-6 (3-2) | 4.00 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| EST D1 | 15-08-2025 | Parnu JK Vaprus | 8-1 (4-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 8-4 (6-3) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 17-05-2025 | Parnu JK Vaprus | 2-1 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 10-6 (6-1) | 1.80 | 4.00 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| EST D1 | 29-03-2025 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-5 (0-3) | Parnu JK Vaprus | 4-7 (4-5) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| Est WT | 16-02-2025 | Tartu JK Maag Tammeka | 6-1 (3-0) | Parnu JK Vaprus | 2-5 (1-3) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 18-09-2024 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 8-4 (4-2) | 2.63 | 3.70 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| EST D1 | 02-08-2024 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-1 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 4-4 (1-1) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 24-05-2024 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 8-2 (5-0) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| EST D1 | 09-03-2024 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 5-0 (3-0) | 1.95 | 3.75 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 05-11-2023 | Parnu JK Vaprus | 2-0 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 1-9 (1-2) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| EST D1 | 26-08-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 16-4 (10-1) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 27-06-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-3 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 8-6 (6-2) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| EST D1 | 08-04-2023 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 1-6 (1-2) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| Est WT | 04-02-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 1-2 (1-1) | 1.22 | 5.00 | 11.00 | W | 1.70 | 1.5 | 2.10 | L | U |
| EST D1 | 22-10-2022 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 8-3 (3-2) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| EST D1 | 03-07-2022 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-10 (3-2) | 4.00 | 4.20 | 1.62 | D | 2.08 | -1 | 1.73 | L | U |
| EST D1 | 13-05-2022 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 5-3 (5-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tartu JK Maag Tammeka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 31-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-1 (1-0) | Harju JK Laagri | 5-9 (2-3) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| EST D1 | 27-10-2026 | Levadia Tallinn | 2-1 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-6 (2-5) | 1.17 | 7.00 | 12.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | U |
| EST D1 | 23-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 5-1 (1-1) | Trans Narva | 4-3 (4-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 18-10-2026 | FC Flora Tallinn | 2-0 (2-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 2-5 (1-2) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 14-10-2026 | Paide Linnameeskond | 2-1 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-3 (2-1) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| EST D1 | 10-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-0 (2-0) | FC Nomme United | 6-5 (3-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| EST CUP | 02-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-1 (2-0) | Viimsi MRJK | 8-3 (7-0) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 20-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| EST D1 | 17-09-2026 | Levadia Tallinn | 6-0 (3-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (3-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 13-09-2026 | FC Kuressaare | 1-3 (1-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-5 (2-3) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-2 (0-1) | Paide Linnameeskond | 4-1 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 06-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-2 (0-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 7-4 (3-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 02-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 30-08-2026 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-3 (2-1) | 2.63 | 3.40 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 26-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-8 (0-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 22-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 14-08-2026 | FC Nomme United | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-5 (1-4) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 06-08-2026 | Romoli | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 1-15 (0-8) | W | ||||||||
| EST D1 | 02-08-2026 | Nomme JK Kalju | 5-1 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-6 (2-1) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| EST CUP | 25-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 19-0 (9-0) | Zealot Sporting | 12-0 (8-0) | W | ||||||||
| No Data |
| Parnu JK Vaprus Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 31-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 0-1 (0-1) | Paide Linnameeskond | 1-4 | 3.60 | 3.75 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 28-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | FC Kuressaare | 4-2 (3-0) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| EST D1 | 23-10-2026 | FC Nomme United | 4-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 11-2 (6-1) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 18-10-2026 | Harju JK Laagri | 2-0 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 7-3 (4-0) | 1.85 | 3.70 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 13-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-0) | Nomme JK Kalju | 6-0 (4-0) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| EST D1 | 10-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-2) | Trans Narva | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| EST D1 | 20-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 7-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 16-09-2026 | Paide Linnameeskond | 2-0 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 12-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (3-0) | Parnu JK Vaprus | 8-5 (4-2) | 1.11 | 8.00 | 15.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 3-2 (2-0) | Harju JK Laagri | 3-7 (3-2) | 2.15 | 3.50 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (0-0) | FC Nomme United | 9-4 (6-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 02-09-2026 | FC Nomme United | 3-2 (3-1) | Parnu JK Vaprus | 6-6 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Kuressaare | 2-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 23-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-2 (0-2) | FC Flora Tallinn | 1-8 (0-6) | 4.50 | 4.20 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | Nomme JK Kalju | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | 7-3 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| EST CUP | 12-08-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 0-5 (0-3) | Parnu JK Vaprus | 2-10 (0-6) | W | ||||||||
| EST D1 | 02-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | Levadia Tallinn | 0-17 (0-9) | 9.50 | 5.50 | 1.20 | D | 1.80 | -2 | 2.00 | W | U |
| EST CUP | 22-07-2026 | Tabasalu Ulasabat | 1-4 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 1-11 (0-1) | W | ||||||||
| EST D1 | 18-07-2026 | Trans Narva | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | 7-8 (4-3) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 11-07-2026 | Parnu JK Vaprus | 5-1 (3-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 0-8 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Tartu JK Maag Tammeka | No Data | Parnu JK Vaprus | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.84 | 2.38 | 2.88 | 2.92 | 2.38 | 2.81 | 1.84 | 1/1.5 | 1.86 | 1.84 | 1/1.5 | 1.86 | 1.83 | 0 | 1.87 | 1.89 | 0 | 1.81 | |
| Initial | 2.35 | 3.60 | 2.40 | 2.44 | 3.60 | 2.31 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.83 | 0 | 1.87 | 1.90 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 2.75 | 2.63 | 2.70 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 2.1 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.9 | Loss | 2.3 |
| 14.3 | Shot(OT) | 12.7 | 13.2 | Shot(OT) | 13.9 |
| 5 | Corner | 2.3 | 4.8 | Corner | 3.5 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 1.9 | Yellow Card | 2.4 |
| 6.7 | Fouls | 15 | 6.7 | Fouls | 15 |
| 50.7% | Possession | 47.3% | 50% | Possession | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Tartu JK Maag Tammeka ( 71 Matches) | Parnu JK Vaprus ( 71 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 5 | 10 | 9 |
| HT-D / FT-W | 7 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 6 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 13 | 15 | 10 | 12 |
FC Kuressaare
FC Nomme United
Levadia Tallinn
Nomme JK Kalju
Trans Narva
Harju JK Laagri
Paide Linnameeskond
FC Flora Tallinn