ทีเด็ดบอล FC Kuressaare vs FC Nomme United
‹ คู่ก่อนหน้าBelediye Vanspor vs Sivasspor · ส. 7 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 146 / 212เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Levadia Tallinn vs Nomme JK Kalju · ส. 7 พ.ย. 17:30 น.
Estonia Champions League
🕒 07-11-2026 17:30 น.
FC Kuressaareเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 146 / 21217:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSFC KuressaareFC Nomme Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ40% @2.9460% @1.96สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
FC Nomme Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🏠เต็งเจ้าบ้านFC Kuressaareรอง 0/-0.5 @1.97แนวรับ🛡️8.4 vs 12.0FC Kuressaareการ์ดยิงดุ🔥5.4FC Kuressaareการ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Nomme Unitedการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Nomme Unitedต่อ 0/-0.5 @1.78แนวรุก🔥9.6 vs 5.4FC Nomme Unitedกองกลาง🎯50% vs 40%FC Nomme Unitedการ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Kuressaareการ์ดยิงดุ🔥9.6FC Nomme Unitedการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.87การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Kuressaareเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 146 / 21217:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล
VS
FC KuressaareFC Nomme United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
40% @2.9460% @1.96
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
FC Nomme Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Kuressaare
รอง 0/-0.5 @1.97
แนวรับ🛡️8.4 vs 12.0FC Kuressaare
การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Kuressaare
การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Nomme United
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Nomme United
ต่อ 0/-0.5 @1.78
แนวรุก🔥9.6 vs 5.4FC Nomme United
กองกลาง🎯50% vs 40%FC Nomme United
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Kuressaare
การ์ดยิงดุ🔥9.6FC Nomme United
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.87
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Kuressaare vs FC Nomme United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Nomme United ต่อ 0/-0.5 @1.78การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Nomme Unitedโอกาสชนะ 45%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Nomme United · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Nomme United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @2.05 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Nomme United 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Nomme United ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Nomme United · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Nomme United ชนะ 1 ลูก23%
FC Nomme United ชนะ 2 ลูก13%
FC Nomme United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
FC Kuressaare ชนะ 1 ลูก16%
FC Kuressaare ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
FC Nomme United ชนะ43%
FC Nomme United ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
FC Nomme United คลีนชีท21%
FC Kuressaare ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Kuressaare ไม่แพ้57%
FC Nomme United ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Nomme United)
- โอกาส FC Nomme United ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด FC Kuressaare เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส FC Kuressaare ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Kuressaare
ช2-0ช1-0พ0-2พ0-1ส1-1พ0-1
FC Nomme United
พ0-4พ0-2ช3-0ช4-2ช1-0พ3-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Kuressaareยิง 0.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
FC Nomme Unitedยิง 1.6 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Kuressaare
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 9
FC Nomme United
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Kuressaare
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
FC Nomme United
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Kuressaare
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
FC Nomme United
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Kuressaare ชนะ 3เสมอ 3FC Nomme United ชนะ 2
- 11-07-2026FC Nomme United3 - 2FC Kuressaare
- 20-05-2026FC Kuressaare2 - 1FC Nomme United
- 25-04-2026FC Nomme United2 - 1FC Kuressaare
- 07-02-2026FC Kuressaare3 - 3FC Nomme United
- 19-01-2025FC Kuressaare2 - 1FC Nomme United
- 28-09-2024FC Kuressaare4 - 1FC Nomme United
- 01-09-2024FC Nomme United2 - 2FC Kuressaare
- 16-06-2024FC Kuressaare1 - 1FC Nomme United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Kuressaare@2.69 → @2.94▲ 9.3%
เสมอ@3.68 → @3.680.0%
ทีมเยือน FC Nomme United@2.11 → @1.96▼ 7.1%
คู่อื่นใน Champions League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.88 | 3.75 | 1.97 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.88 | 3.75 | 1.97 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 1.95 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.48 | 3.60 | 2.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.78 | |
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.01 | 1.98 | 3/3.5 | 1.79 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.90 | 3.50 | 1.95 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.90 | 3.55 | 1.94 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| 12BET | Initial | 2.89 | 3.55 | 1.94 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.90 | 3.55 | 1.94 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.61 | 3.72 | 2.25 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.95 | 3.73 | 2.03 | 2.00 | 3/3.5 | 1.76 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.20 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.90 | 0 | 1.64 | |
| Live | 2.95 | 3.50 | 2.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.69 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 2.69 | 3.49 | 2.31 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.16 | 3.58 | 2.10 | 2.00 | 3/3.5 | 1.81 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.05 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.68 | 3.70 | 2.25 | 2.13 | 3.5 | 1.61 | 2.01 | 0 | 1.71 | |
| Live | 3.09 | 3.45 | 2.03 | 1.91 | 3/3.5 | 1.76 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-9] FC Kuressaare | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 10 | 6 | 19 | 35 | 54 | 36 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 17 | 6 | 3 | 8 | 20 | 25 | 21 | 8 | 35.3% |
| Away Field | 18 | 4 | 3 | 11 | 15 | 29 | 15 | 8 | 22.2% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 8 | 12 | 15 | 17 | 22 | 36 | 8 | 22.9% |
| Home Field | 17 | 6 | 5 | 6 | 12 | 9 | 23 | 7 | 35.3% |
| Away Field | 18 | 2 | 7 | 9 | 5 | 13 | 13 | 9 | 11.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 3 | 5 | 16.7% |
| [EST D1-7] FC Nomme United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 12 | 1 | 22 | 58 | 80 | 37 | 7 | 34.3% |
| Home Field | 18 | 6 | 0 | 12 | 39 | 39 | 18 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 17 | 6 | 1 | 10 | 19 | 41 | 19 | 6 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 12 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 9 | 9 | 17 | 25 | 38 | 36 | 9 | 25.7% |
| Home Field | 18 | 5 | 4 | 9 | 15 | 21 | 19 | 9 | 27.8% |
| Away Field | 17 | 4 | 5 | 8 | 10 | 17 | 17 | 6 | 23.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Kuressaare Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 11-07-2026 | FC Nomme United | 3-2 (0-1) | FC Kuressaare | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 20-05-2026 | FC Kuressaare | 2-1 (2-0) | FC Nomme United | 5-7 (5-4) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| EST D1 | 25-04-2026 | FC Nomme United | 2-1 (1-0) | FC Kuressaare | 2-7 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-02-2026 | FC Kuressaare | 3-3 (1-0) | FC Nomme United | 4-5 (2-3) | 2.15 | 4.50 | 2.30 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| Est WT | 19-01-2025 | FC Kuressaare | 2-1 (2-1) | FC Nomme United | 2-5 (2-3) | 1.40 | 5.00 | 4.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| EST D1 | 28-09-2024 | FC Kuressaare | 4-1 (0-0) | FC Nomme United | 3-5 (2-3) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| EST D1 | 01-09-2024 | FC Nomme United | 2-2 (0-1) | FC Kuressaare | 8-10 (4-7) | 2.63 | 3.50 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| EST D1 | 16-06-2024 | FC Kuressaare | 1-1 (1-1) | FC Nomme United | 8-7 (2-5) | 1.70 | 3.70 | 4.10 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| EST D1 | 04-05-2024 | FC Nomme United | 1-1 (1-1) | FC Kuressaare | 4-8 (2-5) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| Est WT | 17-02-2023 | FC Nomme United | 3-1 (2-1) | FC Kuressaare | 4-9 (2-7) | 8.00 | 6.00 | 1.22 | L | 2.03 | -1.5/2 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Kuressaare Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 01-11-2026 | Nomme JK Kalju | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 6-3 (3-2) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| EST D1 | 28-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | FC Kuressaare | 4-2 (3-0) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| EST D1 | 24-10-2026 | FC Kuressaare | 0-1 (0-1) | Paide Linnameeskond | 3-6 (1-1) | 4.10 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 18-10-2026 | FC Kuressaare | 0-2 (0-1) | Levadia Tallinn | 3-4 (0-2) | 10.00 | 6.25 | 1.20 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | U |
| EST D1 | 14-10-2026 | Trans Narva | 0-1 (0-0) | FC Kuressaare | 8-2 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 11-10-2026 | FC Kuressaare | 2-0 (2-0) | FC Flora Tallinn | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 03-10-2026 | FC Kuressaare | 4-2 (3-1) | Saku JK | - | W | ||||||||
| EST D1 | 18-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-11 (1-6) | 1.83 | 3.70 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 13-09-2026 | FC Kuressaare | 1-3 (1-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-5 (2-3) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 3-4 (1-3) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Kuressaare | 3-1 (2-0) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Kuressaare | 2-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 22-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-3) | FC Kuressaare | 13-3 (7-1) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| EST CUP | 12-08-2026 | Kristiine JK | 0-8 (0-4) | FC Kuressaare | 2-8 (2-3) | W | ||||||||
| EST D1 | 07-08-2026 | FC Kuressaare | 3-2 (1-0) | Harju JK Laagri | 7-6 (3-4) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-6 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| EST CUP | 23-07-2026 | FC Kuressaare | 5-1 (3-1) | Tartu Welco II | - | W | ||||||||
| EST D1 | 19-07-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 5-7 (4-4) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 11-07-2026 | FC Nomme United | 3-2 (0-1) | FC Kuressaare | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| FC Nomme United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 31-10-2026 | FC Nomme United | 3-4 (1-3) | Levadia Tallinn | 3-8 (2-5) | 5.25 | 6.00 | 1.36 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 27-10-2026 | Trans Narva | 0-1 (0-1) | FC Nomme United | 4-5 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 23-10-2026 | FC Nomme United | 4-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 11-2 (6-1) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 17-10-2026 | FC Nomme United | 3-0 (3-0) | Nomme JK Kalju | 7-6 (3-1) | 4.20 | 4.20 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 13-10-2026 | Harju JK Laagri | 2-0 (1-0) | FC Nomme United | 4-2 (0-2) | 2.05 | 3.75 | 2.88 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| EST D1 | 10-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-0 (2-0) | FC Nomme United | 6-5 (3-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 19-09-2026 | FC Nomme United | 1-3 (0-1) | Paide Linnameeskond | 3-9 (2-6) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | FC Nomme United | 2-3 (1-0) | FC Flora Tallinn | 3-9 (2-4) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 08-09-2026 | Nomme JK Kalju | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.20 | 4.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| EST D1 | 05-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (0-0) | FC Nomme United | 9-4 (6-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST CUP | 02-09-2026 | FC Nomme United | 3-2 (3-1) | Parnu JK Vaprus | 6-6 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Nomme United | 1-2 (0-1) | Harju JK Laagri | 2-4 (0-3) | 2.30 | 3.70 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 23-08-2026 | Paide Linnameeskond | 4-1 (1-1) | FC Nomme United | 8-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| EST CUP | 19-08-2026 | Hiiumaa | 0-2 (0-0) | FC Nomme United | - | W | ||||||||
| EST D1 | 14-08-2026 | FC Nomme United | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-5 (1-4) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 09-08-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | FC Nomme United | 11-1 (7-0) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | L | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | O |
| EST D1 | 31-07-2026 | FC Nomme United | 1-2 (0-2) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| EST CUP | 23-07-2026 | FC Nomme United | 12-0 (6-0) | Raplamaa | 14-0 (10-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 17-07-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 6-6 (4-3) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| EST D1 | 11-07-2026 | FC Nomme United | 3-2 (0-1) | FC Kuressaare | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Kuressaare | No Data | FC Nomme United | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.38 | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 2.50 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Initial | 2.88 | 3.75 | 1.97 | 2.88 | 3.75 | 1.97 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 3.00 | 3.60 | 1.95 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.7 | 0.9 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 2 | 1.4 | Loss | 2 |
| 14 | Shot(OT) | 13 | 14.2 | Shot(OT) | 16.1 |
| 2.7 | Corner | 6.3 | 4.1 | Corner | 4.8 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 1.1 | Yellow Card | 2.3 |
| 12.5 | Fouls | 11.7 | 12.5 | Fouls | 11.7 |
| 40% | Possession | 54% | 39.6% | Possession | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Kuressaare ( 73 Matches) | FC Nomme United ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 7 | 8 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 11 | 14 | 8 | 7 |
Levadia Tallinn
Nomme JK Kalju
Trans Narva
Harju JK Laagri
Paide Linnameeskond
FC Flora Tallinn
Tartu JK Maag Tammeka
Parnu JK Vaprus