ทีเด็ดบอล Belediye Vanspor vs Sivasspor
‹ คู่ก่อนหน้าKeciorengucu vs Manisa BB Spor · ส. 7 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 145 / 212เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Kuressaare vs FC Nomme United · ส. 7 พ.ย. 17:30 น.
Turkey 1. Lig
🕒 07-11-2026 17:30 น.
Belediye Vansporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 145 / 21217:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSBelediye VansporSivassporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9537% @3.28สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84
Sivassporทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านBelediye Vansporต่อ 0.5 @1.96กองกลาง🎯49% vs 44%Belediye Vansporการ์ดยิงดุ🔥5.4Belediye Vansporการ์ดรับหลวม🕳️9.6Sivassporการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSivassporรอง 0.5 @1.84แนวรุก🔥8.4 vs 5.4Sivassporการ์ดรับหลวม🕳️9.0Belediye Vansporการ์ดยิงดุ🔥8.4Sivassporการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Belediye Vansporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 145 / 21217:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล
VS
Belediye VansporSivasspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9537% @3.28
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84
Sivassporทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านBelediye Vanspor
ต่อ 0.5 @1.96
กองกลาง🎯49% vs 44%Belediye Vanspor
การ์ดยิงดุ🔥5.4Belediye Vanspor
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sivasspor
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSivasspor
รอง 0.5 @1.84
แนวรุก🔥8.4 vs 5.4Sivasspor
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Belediye Vanspor
การ์ดยิงดุ🔥8.4Sivasspor
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Belediye Vanspor vs Sivasspor
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBelediye Vansporโอกาสชนะ 46%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Belediye Vanspor · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Belediye Vanspor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @2.02 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Belediye Vanspor 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Belediye Vanspor ต่อ 0.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Belediye Vanspor · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Belediye Vanspor ชนะ 1 ลูก24%
Belediye Vanspor ชนะ 2 ลูก13%
Belediye Vanspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Sivasspor ชนะ 1 ลูก16%
Sivasspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Belediye Vanspor ชนะ44%
Belediye Vanspor ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Belediye Vanspor คลีนชีท25%
Sivasspor ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Belediye Vanspor ไม่แพ้71%
Sivasspor ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-09%1-28%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Belediye Vanspor)
- โอกาส Belediye Vanspor ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Sivasspor เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Belediye Vanspor ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sivasspor ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Belediye Vanspor
พ0-2ช2-1พ0-2ช3-0พ0-2ช1-0
Sivasspor
ส1-1ช4-1ส1-1ส1-1พ0-4พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Belediye Vansporยิง 0.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Sivassporยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Belediye Vanspor
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 18
Sivasspor
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Belediye Vanspor
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Sivasspor
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Belediye Vanspor
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sivasspor
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Belediye Vanspor ชนะ 0เสมอ 2Sivasspor ชนะ 0
- 14-02-2026Sivasspor3 - 3Belediye Vanspor
- 20-09-2025Belediye Vanspor0 - 0Sivasspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Belediye Vanspor@1.89 → @1.95▲ 3.0%
เสมอ@3.36 → @3.350.5%
ทีมเยือน Sivasspor@3.45 → @3.28▼ 4.8%
คู่อื่นใน 1. Lig 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.84 | 3.08 | 3.21 | 1.76 | 2.5 | 1.86 | 1.84 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.87 | 3.18 | 3.05 | 1.76 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | ||
| Crown | Initial | 1.90 | 3.55 | 3.45 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.02 | 3.50 | 3.15 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.99 | 0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.40 | 3.60 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.90 | 3.40 | 3.40 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.81 | 3.50 | 3.70 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.86 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.82 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.75 | 1.84 | 2.5 | 1.95 | 1.87 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.87 | 3.40 | 3.70 | 1.84 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.84 | 3.45 | 3.50 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.87 | 3.40 | 3.40 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.87 | 0.5 | 1.89 | ||
| 12BET | Initial | 1.84 | 3.45 | 3.50 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.87 | 3.40 | 3.40 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.87 | 0.5 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 1.93 | 3.14 | 3.29 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.93 | 3.14 | 3.29 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.91 | 3.42 | 3.58 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.98 | 3.38 | 3.38 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.70 | 1.79 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.90 | 3.50 | 3.60 | 1.79 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.56 | 3.23 | 2.70 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 0 | 1.94 | |
| Live | 1.94 | 3.69 | 3.77 | 1.85 | 2.5 | 1.97 | 1.94 | 0.5 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 1.85 | 3.40 | 3.75 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.90 | 3.45 | 3.70 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.60 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.65 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.61 | 0/0.5 | 2.17 | |
| Live | 1.85 | 3.42 | 3.67 | 1.80 | 2.5 | 1.87 | 2.10 | 0.5/1 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-13] Belediye Vanspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 14 | 22 | 15 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 5 | 11 | 7 | 16 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | 8 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 0 | 8 | 5 | 3 | 10 | 8 | 19 | 0.0% |
| Home Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 2 | 5 | 4 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
| [TFF 1. Lig-18] Sivasspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 7 | 4 | 16 | 20 | 13 | 18 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 11 | 9 | 8 | 12 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 5 | 18 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 8 | 11 | 15 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 7 | 9 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Belediye Vanspor Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (100%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 14-02-2026 | Sivasspor | 3-3 (3-1) | Belediye Vanspor | 6-4 (4-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 20-09-2025 | Belediye Vanspor | 0-0 (0-0) | Sivasspor | 2-3 (2-2) | 2.38 | 3.25 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Belediye Vanspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 31-10-2026 | Belediye Vanspor | 1-0 (0-0) | Sariyer | 5-2 (3-0) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| TUR Cup | 27-10-2026 | Orduspor | 2-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 1-4 (1-2) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| TFF 1. Lig | 24-10-2026 | Boluspor | 0-3 (0-0) | Belediye Vanspor | 8-3 (5-3) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 18-10-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-0) | Umraniyespor | 7-2 (3-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 14-10-2026 | Pendikspor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 2-7 (1-6) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-0) | Bandirmaspor | 2-4 (2-2) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| TFF 1. Lig | 21-09-2026 | Antalyaspor | 3-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 3-2 (0-1) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| TFF 1. Lig | 12-09-2026 | Belediye Vanspor | 1-1 (0-1) | Keciorengucu | 10-4 (6-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | Belediye Vanspor | 0-5 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 3-5 (1-2) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Mardin BB | 1-1 (0-0) | Belediye Vanspor | 7-2 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Belediye Vanspor | 3-2 (2-2) | Istanbulspor | 4-1 (3-1) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Manisa BB Spor | 4-1 (3-0) | Belediye Vanspor | 3-3 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-08-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Kayserispor | 5-5 (3-3) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 01-05-2026 | Hatayspor | 3-1 (0-0) | Belediye Vanspor | 2-5 (1-3) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Belediye Vanspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 8-3 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| TFF 1. Lig | 12-04-2026 | Belediye Vanspor | 0-1 (0-0) | Manisa BB Spor | 7-1 (4-1) | 1.67 | 3.40 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-04-2026 | Serik Belediyespor | 1-6 (1-2) | Belediye Vanspor | 7-5 (4-3) | 3.50 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Keciorengucu | 3-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 3-6 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Sivasspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 01-11-2026 | Sivasspor | 1-2 (1-2) | Boluspor | 4-1 (3-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | D |
| TFF 1. Lig | 24-10-2026 | Umraniyespor | 4-0 (1-0) | Sivasspor | 7-0 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 17-10-2026 | Sivasspor | 1-1 (1-1) | Sariyer | 4-2 (0-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 13-10-2026 | Bandirmaspor | 1-1 (0-0) | Sivasspor | 8-2 (4-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 09-10-2026 | Sivasspor | 4-1 (1-0) | Pendikspor | 5-5 (2-4) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Keciorengucu | 1-1 (0-0) | Sivasspor | 3-1 (0-1) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Sivasspor | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 5-10 (3-5) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Antalyaspor | 1-2 (1-1) | Sivasspor | 8-1 (4-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| TFF 1. Lig | 03-09-2026 | Sivasspor | 2-2 (0-2) | Mardin BB | 2-6 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (0-1) | Sivasspor | 6-1 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-08-2026 | Sivasspor | 2-2 (2-1) | Manisa BB Spor | 8-2 (6-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Kayserispor | 2-0 (2-0) | Sivasspor | 6-5 (4-3) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Sivasspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | 8-2 (3-2) | 3.25 | 3.30 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Sivasspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Pendikspor | 0-0 (0-0) | Sivasspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Bandirmaspor | 1-0 (1-0) | Sivasspor | 5-9 (4-2) | 2.05 | 3.20 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Sivasspor | 2-1 (0-1) | 76 Igdir Belediye spor | 7-3 (4-0) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Corum Belediyespor | 3-1 (1-1) | Sivasspor | 10-3 (6-1) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 13-04-2026 | Sivasspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 17-2 (6-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 09-04-2026 | Boluspor | 1-2 (1-2) | Sivasspor | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 23-11 | Away | Bodrumspor | 15 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Home | Bursaspor | 22 Days |
| TFF 1. Lig | 07-12 | Away | Karagumruk | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 23-11 | Away | Bursaspor | 15 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Home | Bodrumspor | 22 Days |
| TFF 1. Lig | 07-12 | Away | 76 Igdir Belediye spor | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.42 | 2.16 | 4.10 | 2.53 | 2.15 | 3.85 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1 | 1.93 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | 2.06 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.90 | 3.55 | 3.45 | 2.02 | 3.50 | 3.15 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | 1.99 | 0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.25 | 4.33 | 2.50 | 2.25 | 4.33 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.78 | 1 | 2.03 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.60 | 1.90 | 3.40 | 3.40 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.40 | 2.18 | 3.75 | 2.40 | 2.18 | 3.75 | 1.76 | 1 | 2.04 | 1.76 | 1 | 2.04 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.93 | 3.14 | 3.29 | 1.93 | 3.14 | 3.29 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | 1.93 | 0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 9 | Shot(OT) | 12.7 | 9.9 | Shot(OT) | 15.6 |
| 4 | Corner | 2.7 | 4.8 | Corner | 2.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 2.2 |
| 14.7 | Fouls | 11.3 | 15.3 | Fouls | 13 |
| 49.7% | Possession | 49.3% | 49% | Possession | 44.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Belediye Vanspor ( 51 Matches) | Sivasspor ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 6 | 4 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 7 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 7 | 2 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 4 | 5 |
Antalyaspor
Bursaspor
Sariyer
76 Igdir Belediye spor
Keciorengucu
Manisa BB Spor