ทีเด็ดบอล Paide Linnameeskond vs FC Flora Tallinn
‹ คู่ก่อนหน้าTrans Narva vs Harju JK Laagri · ส. 7 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 149 / 212เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tartu JK Maag Tammeka vs Parnu JK Vaprus · ส. 7 พ.ย. 17:30 น.
Estonia Champions League
🕒 07-11-2026 17:30 น.
Paide Linnameeskondเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 149 / 21217:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSPaide LinnameeskondFC Flora Tallinnใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.5052% @2.28สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
FC Flora Tallinnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPaide Linnameeskondรอง 0 @1.98แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Paide Linnameeskondการ์ดยิงดุ🔥8.4Paide Linnameeskondการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Flora Tallinnการ์ดได้ราคา💰7/10Paide Linnameeskondการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Flora Tallinnต่อ 0 @1.78แนวรุก🔥15.0 vs 8.4FC Flora Tallinnการ์ดยิงดุ🔥15.0FC Flora Tallinnการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92แนวรุก🔥8.4 · 15.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Paide Linnameeskondเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 149 / 21217:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
VS
Paide LinnameeskondFC Flora Tallinn
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.5052% @2.28
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
FC Flora Tallinnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPaide Linnameeskond
รอง 0 @1.98
แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Paide Linnameeskond
การ์ดยิงดุ🔥8.4Paide Linnameeskond
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Flora Tallinn
การ์ดได้ราคา💰7/10Paide Linnameeskond
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Flora Tallinn
ต่อ 0 @1.78
แนวรุก🔥15.0 vs 8.4FC Flora Tallinn
การ์ดยิงดุ🔥15.0FC Flora Tallinn
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
แนวรุก🔥8.4 · 15.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paide Linnameeskond vs FC Flora Tallinn
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPaide Linnameeskond รอง 0 @1.98การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Flora Tallinnโอกาสชนะ 39%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Flora Tallinn · บิลหลัก 1X2 @2.28
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Flora Tallinn ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.28 · ควรเป็น @2.26 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Flora Tallinn 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Flora Tallinn ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Flora Tallinn · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Flora Tallinn ชนะ 1 ลูก20%
FC Flora Tallinn ชนะ 2 ลูก12%
FC Flora Tallinn ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
Paide Linnameeskond ชนะ 1 ลูก18%
Paide Linnameeskond ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
FC Flora Tallinn ชนะ39%
FC Flora Tallinn ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
FC Flora Tallinn คลีนชีท19%
Paide Linnameeskond ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paide Linnameeskond ไม่แพ้61%
FC Flora Tallinn ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Flora Tallinn)
- โอกาส FC Flora Tallinn ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- FC Flora Tallinn ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- FC Flora Tallinn ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Flora Tallinn ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Paide Linnameeskond รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Paide Linnameeskond ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Paide Linnameeskond เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Paide Linnameeskond ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paide Linnameeskond
พ0-1ช2-1ช2-1ช1-0พ0-2ช1-0
FC Flora Tallinn
ช2-0พ1-3พ1-2ช10-1ช2-0ช7-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paide Linnameeskondยิง 1.4 · เสีย 0.8 ต่อนัด
FC Flora Tallinnยิง 3.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paide Linnameeskond
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
FC Flora Tallinn
4.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paide Linnameeskond
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
FC Flora Tallinn
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paide Linnameeskond
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
FC Flora Tallinn
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Paide Linnameeskond ชนะ 4เสมอ 1FC Flora Tallinn ชนะ 3
- 30-08-2026FC Flora Tallinn1 - 2Paide Linnameeskond
- 21-06-2026FC Flora Tallinn1 - 2Paide Linnameeskond
- 23-05-2026Paide Linnameeskond1 - 5FC Flora Tallinn
- 26-04-2026Paide Linnameeskond1 - 2FC Flora Tallinn
- 21-02-2026FC Flora Tallinn3 - 1Paide Linnameeskond
- 26-10-2025Paide Linnameeskond1 - 1FC Flora Tallinn
- 21-06-2025Paide Linnameeskond2 - 1FC Flora Tallinn
- 15-06-2025FC Flora Tallinn1 - 2Paide Linnameeskond
คู่อื่นใน Champions League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.50 | 3.65 | 2.25 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.50 | 3.65 | 2.25 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.30 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.30 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.48 | 3.60 | 2.30 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.96 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.48 | 3.60 | 2.30 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.97 | 0 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.58 | 3.40 | 2.29 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.99 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.58 | 3.40 | 2.29 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.99 | 0 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 2.57 | 3.40 | 2.28 | 1.86 | 3 | 1.90 | 1.96 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.58 | 3.40 | 2.29 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.99 | 0 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.66 | 2.37 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.96 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.53 | 3.56 | 2.37 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.50 | 2.30 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.81 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.50 | 3.45 | 2.30 | 1.79 | 3 | 1.77 | 1.86 | 0 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 3.00 | 3.42 | 2.15 | 1.86 | 3 | 1.89 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.63 | 3.55 | 2.44 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.99 | 0 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.30 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.38 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.48 | 3.70 | 2.36 | 2.13 | 3.5 | 1.61 | 1.89 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.45 | 3.65 | 2.29 | 1.99 | 3/3.5 | 1.70 | 1.89 | 0 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-2] Paide Linnameeskond | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 19 | 6 | 10 | 54 | 41 | 63 | 2 | 54.3% |
| Home Field | 17 | 10 | 1 | 6 | 24 | 18 | 31 | 4 | 58.8% |
| Away Field | 18 | 9 | 5 | 4 | 30 | 23 | 32 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 13 | 16 | 6 | 24 | 18 | 55 | 3 | 37.1% |
| Home Field | 17 | 7 | 7 | 3 | 11 | 8 | 28 | 6 | 41.2% |
| Away Field | 18 | 6 | 9 | 3 | 13 | 10 | 27 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [EST D1-3] FC Flora Tallinn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 20 | 1 | 14 | 66 | 49 | 61 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 18 | 11 | 0 | 7 | 38 | 22 | 33 | 2 | 61.1% |
| Away Field | 17 | 9 | 1 | 7 | 28 | 27 | 28 | 4 | 52.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 11 | 14 | 10 | 30 | 27 | 47 | 4 | 31.4% |
| Home Field | 18 | 7 | 8 | 3 | 19 | 11 | 29 | 5 | 38.9% |
| Away Field | 17 | 4 | 6 | 7 | 11 | 16 | 18 | 5 | 23.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Paide Linnameeskond Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 30-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-0) | Paide Linnameeskond | 4-8 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| EST D1 | 21-06-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (1-1) | Paide Linnameeskond | 5-7 (2-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| EST CUP | 23-05-2026 | Paide Linnameeskond | 1-5 (0-2) | FC Flora Tallinn | 2-5 (1-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| EST D1 | 26-04-2026 | Paide Linnameeskond | 1-2 (1-0) | FC Flora Tallinn | 5-10 (2-6) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 21-02-2026 | FC Flora Tallinn | 3-1 (0-0) | Paide Linnameeskond | 5-10 (3-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 26-10-2025 | Paide Linnameeskond | 1-1 (1-0) | FC Flora Tallinn | 4-11 (1-7) | 2.63 | 3.70 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 21-06-2025 | Paide Linnameeskond | 2-1 (0-0) | FC Flora Tallinn | 7-3 (0-3) | 2.45 | 3.50 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| EST D1 | 15-06-2025 | FC Flora Tallinn | 1-2 (1-2) | Paide Linnameeskond | 4-6 (1-4) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| EST D1 | 18-04-2025 | FC Flora Tallinn | 1-0 (1-0) | Paide Linnameeskond | 3-9 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| Est WT | 22-02-2025 | Paide Linnameeskond | 1-0 (1-0) | FC Flora Tallinn | 7-4 (5-3) | 1.90 | 4.10 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| EST CUP | 31-10-2024 | FC Flora Tallinn | 0-2 (0-0) | Paide Linnameeskond | 7-1 (4-0) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 20-10-2024 | Paide Linnameeskond | 2-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 1-1 (1-0) | 2.00 | 3.70 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| EST D1 | 01-06-2024 | FC Flora Tallinn | 2-0 (2-0) | Paide Linnameeskond | 6-4 (3-1) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 17-04-2024 | FC Flora Tallinn | 1-3 (1-2) | Paide Linnameeskond | 2-9 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| EST D1 | 16-03-2024 | Paide Linnameeskond | 2-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 9-5 (3-4) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-02-2024 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-0) | Paide Linnameeskond | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | |||||
| EST D1 | 28-10-2023 | FC Flora Tallinn | 2-1 (0-1) | Paide Linnameeskond | 8-1 (5-0) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 07-07-2023 | Paide Linnameeskond | 0-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 9-7 (4-4) | 4.33 | 4.00 | 1.62 | D | 1.75 | -1 | 2.05 | W | U |
| EST D1 | 07-06-2023 | FC Flora Tallinn | 0-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | 4-5 (2-0) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 29-04-2023 | Paide Linnameeskond | 1-3 (0-2) | FC Flora Tallinn | 5-5 (1-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paide Linnameeskond Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 20% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 31-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 0-1 (0-1) | Paide Linnameeskond | 1-4 | 3.60 | 3.75 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 29-10-2026 | Paide Linnameeskond | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | 3-5 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 24-10-2026 | FC Kuressaare | 0-1 (0-1) | Paide Linnameeskond | 3-6 (1-1) | 4.10 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| EST D1 | 18-10-2026 | Paide Linnameeskond | 2-1 (1-0) | Trans Narva | 7-3 (3-1) | 1.55 | 4.10 | 4.33 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | D | D |
| EST D1 | 14-10-2026 | Paide Linnameeskond | 2-1 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-3 (2-1) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| EST D1 | 11-10-2026 | Levadia Tallinn | 1-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | 2-5 (2-3) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 19-09-2026 | FC Nomme United | 1-3 (0-1) | Paide Linnameeskond | 3-9 (2-6) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 16-09-2026 | Paide Linnameeskond | 2-0 (1-0) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| EST D1 | 13-09-2026 | Paide Linnameeskond | 1-2 (0-1) | Harju JK Laagri | 6-3 (4-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 09-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-2 (0-1) | Paide Linnameeskond | 4-1 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 06-09-2026 | Paide Linnameeskond | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | U |
| EST D1 | 30-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-0) | Paide Linnameeskond | 4-8 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| EST CUP | 27-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-1 (1-1) | Paide Linnameeskond | 6-4 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 23-08-2026 | Paide Linnameeskond | 4-1 (1-1) | FC Nomme United | 8-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 16-08-2026 | Trans Narva | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | 2-4 (2-2) | 4.00 | 3.70 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | Rapid Wien | 2-0 (1-0) | Paide Linnameeskond | 5-1 (3-1) | 1.11 | 8.00 | 17.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-4 (1-1) | Rapid Wien | 4-5 (2-0) | 5.25 | 4.20 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-6 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Zira FK | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | 9-1 (2-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | Zira FK | 7-3 (2-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| FC Flora Tallinn Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST CUP | 05-11-2026 | FC Flora Tallinn | 7-2 (3-1) | JK Welco Elekter | 5-3 (2-2) | 1.18 | 6.00 | 11.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 01-11-2026 | FC Flora Tallinn | 2-0 (0-0) | Trans Narva | 14-1 (9-0) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| EST CUP | 30-10-2026 | FC Flora Tallinn | 10-1 (6-0) | JK Tallinna Kalev II | 12-1 (5-1) | W | ||||||||
| EST D1 | 25-10-2026 | Nomme JK Kalju | 2-1 (2-1) | FC Flora Tallinn | 3-4 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| EST D1 | 21-10-2026 | Harju JK Laagri | 3-1 (3-0) | FC Flora Tallinn | 6-10 (4-5) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 18-10-2026 | FC Flora Tallinn | 2-0 (2-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 2-5 (1-2) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 15-10-2026 | FC Flora Tallinn | 1-3 (1-1) | Levadia Tallinn | 2-2 (1-1) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| EST D1 | 11-10-2026 | FC Kuressaare | 2-0 (2-0) | FC Flora Tallinn | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 20-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 7-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | FC Nomme United | 2-3 (1-0) | FC Flora Tallinn | 3-9 (2-4) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 08-09-2026 | Trans Narva | 2-2 (2-2) | FC Flora Tallinn | 2-4 (1-2) | 3.80 | 3.80 | 1.67 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Flora Tallinn | 2-1 (2-1) | Nomme JK Kalju | 2-8 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| EST D1 | 02-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 30-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-0) | Paide Linnameeskond | 4-8 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| EST D1 | 26-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-8 (0-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 23-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-2 (0-2) | FC Flora Tallinn | 1-8 (0-6) | 4.50 | 4.20 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-3) | FC Kuressaare | 13-3 (7-1) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | FC Flora Tallinn | 0-4 (0-1) | Inter Club Escaldes | 8-1 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Inter Club Escaldes | 2-0 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-7 (7-0) | 2.30 | 3.25 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 02-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (0-0) | Harju JK Laagri | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Paide Linnameeskond | No Data | FC Flora Tallinn | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.32 | 2.79 | 3.05 | 2.32 | 2.79 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 1.93 | 0 | 1.77 | 1.93 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 2.50 | 3.65 | 2.25 | 2.50 | 3.65 | 2.25 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.95 | 0 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.30 | 2.50 | 3.60 | 2.30 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 0 | 1.83 | 2.00 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 4.3 | 1.4 | Goal | 2.5 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 1.7 |
| 11.3 | Shot(OT) | 6.5 | 14.5 | Shot(OT) | 11.7 |
| 4.3 | Corner | 10 | 4.9 | Corner | 6.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.5 | 2.5 | Yellow Card | 2 |
| 12.5 | Fouls | 9.5 | 12.5 | Fouls | 10.3 |
| 57.3% | Possession | 62.5% | 53.8% | Possession | 57.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Paide Linnameeskond ( 71 Matches) | FC Flora Tallinn ( 71 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 13 | 17 | 13 |
| HT-D / FT-W | 7 | 6 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-D | 4 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 5 | 4 |
FC Kuressaare
FC Nomme United
Levadia Tallinn
Nomme JK Kalju
Trans Narva
Harju JK Laagri
Tartu JK Maag Tammeka
Parnu JK Vaprus