ทีเด็ดบอล Levadia Tallinn vs Nomme JK Kalju
‹ คู่ก่อนหน้าFC Kuressaare vs FC Nomme United · ส. 7 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 147 / 211เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Trans Narva vs Harju JK Laagri · ส. 7 พ.ย. 17:30 น.
Estonia Champions League
🕒 07-11-2026 17:30 น.
Levadia Tallinnเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ21.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 147 / 21117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้มVSLevadia TallinnNomme JK Kaljuใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.6931% @3.73สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95
Nomme JK Kaljuทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLevadia Tallinnต่อ 0.5/1 @1.80แนวรุก🔥21.0 vs 8.4Levadia Tallinnกองกลาง🎯61% vs 51%Levadia Tallinnแนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Levadia Tallinnการ์ดยิงดุ🔥21.0Levadia Tallinnการ์ดรับหลวม🕳️7.2Nomme JK Kaljuการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Levadia Tallinnการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNomme JK Kaljuรอง 0.5/1 @1.95การ์ดยิงดุ🔥8.4Nomme JK Kaljuการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥21.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Levadia Tallinnเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ21.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 147 / 21117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้มVS
Levadia TallinnNomme JK Kalju
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.6931% @3.73
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95
Nomme JK Kaljuทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLevadia Tallinn
ต่อ 0.5/1 @1.80
แนวรุก🔥21.0 vs 8.4Levadia Tallinn
กองกลาง🎯61% vs 51%Levadia Tallinn
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Levadia Tallinn
การ์ดยิงดุ🔥21.0Levadia Tallinn
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Nomme JK Kalju
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Levadia Tallinn
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNomme JK Kalju
รอง 0.5/1 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥8.4Nomme JK Kalju
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥21.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Levadia Tallinn vs Nomme JK Kalju
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLevadia Tallinn ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLevadia Tallinnโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 2 แผน17a · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Levadia Tallinn · บิลหลัก 1X2 @1.69
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Levadia Tallinn ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.69 · ควรเป็น @1.50 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Levadia Tallinn 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Levadia Tallinn ต่อ 0.5/1
ได้ 41%ได้ครึ่ง 18%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Levadia Tallinn · คาดสกอร์ 2.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Levadia Tallinn ชนะ 1 ลูก18%
Levadia Tallinn ชนะ 2 ลูก17%
Levadia Tallinn ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ21%
Nomme JK Kalju ชนะ 1 ลูก13%
Nomme JK Kalju ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Levadia Tallinn ชนะ60%
Levadia Tallinn ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Levadia Tallinn คลีนชีท37%
Nomme JK Kalju ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Levadia Tallinn ไม่แพ้81%
Nomme JK Kalju ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-09%2-19%3-08%3-18%1-07%1-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Levadia Tallinn)
- โอกาส Levadia Tallinn ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- Levadia Tallinn คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @1.69 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.50 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 60% มากกว่าตลาด (53%)
- Levadia Tallinn ยิงเฉลี่ย 3.5 ลูก/นัด
- Levadia Tallinn ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Nomme JK Kalju ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Levadia Tallinn
ช1-0ช3-1ช2-0ช2-1ช2-1ช4-3
Nomme JK Kalju
พ0-1ส2-2พ0-3ช2-1ช2-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Levadia Tallinnยิง 3.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Nomme JK Kaljuยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Levadia Tallinn
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 20
Nomme JK Kalju
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Levadia Tallinn
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Nomme JK Kalju
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Levadia Tallinn
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Nomme JK Kalju
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Levadia Tallinn ชนะ 3เสมอ 3Nomme JK Kalju ชนะ 2
- 30-08-2026Nomme JK Kalju2 - 3Levadia Tallinn
- 20-06-2026Levadia Tallinn1 - 1Nomme JK Kalju
- 12-04-2026Nomme JK Kalju1 - 1Levadia Tallinn
- 21-09-2025Nomme JK Kalju2 - 1Levadia Tallinn
- 21-06-2025Levadia Tallinn3 - 1Nomme JK Kalju
- 24-05-2025Nomme JK Kalju3 - 3Levadia Tallinn
- 04-05-2025Nomme JK Kalju2 - 0Levadia Tallinn
- 30-03-2025Levadia Tallinn2 - 1Nomme JK Kalju
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Levadia Tallinn@1.62 → @1.69▲ 4.0%
เสมอ@4.00 → @3.88▼ 3.1%
ทีมเยือน Nomme JK Kalju@3.98 → @3.73▼ 6.3%
คู่อื่นใน Champions League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.62 | 4.00 | 3.95 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 3.95 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 3.50 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.60 | 4.00 | 4.10 | 1.81 | 3/3.5 | 1.96 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.70 | 4.00 | 3.80 | 1.83 | 3 | 1.94 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.67 | 3.80 | 3.95 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.72 | 1 | 2.04 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 3.95 | 2.04 | 3/3.5 | 1.72 | 2.08 | 1 | 1.68 | ||
| 12BET | Initial | 1.47 | 4.25 | 4.90 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.75 | 1 | 2.01 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 3.95 | 2.04 | 3/3.5 | 1.72 | 2.08 | 1 | 1.68 | ||
| wewbet | Initial | 1.65 | 4.12 | 4.02 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.81 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.67 | 3.93 | 4.00 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.87 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.57 | 4.00 | 4.00 | 1.77 | 3/3.5 | 1.76 | 1.81 | 1 | 1.71 | |
| Live | 1.68 | 3.90 | 3.60 | 1.73 | 3 | 1.83 | 1.78 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.42 | 4.63 | 5.80 | 1.85 | 3/3.5 | 1.90 | 1.87 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.71 | 4.54 | 3.75 | 1.85 | 3 | 1.96 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.53 | 3.90 | 4.80 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.75 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.53 | 4.20 | 5.01 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 2.45 | 1.5 | 1.48 | |
| Live | 1.65 | 4.10 | 3.92 | 1.60 | 2.5/3 | 2.15 | 1.81 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-1] Levadia Tallinn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 28 | 6 | 1 | 95 | 27 | 90 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 17 | 13 | 3 | 1 | 51 | 9 | 42 | 1 | 76.5% |
| Away Field | 18 | 15 | 3 | 0 | 44 | 18 | 48 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 14 | 6 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 19 | 12 | 4 | 45 | 14 | 69 | 1 | 54.3% |
| Home Field | 17 | 11 | 5 | 1 | 25 | 3 | 38 | 1 | 64.7% |
| Away Field | 18 | 8 | 7 | 3 | 20 | 11 | 31 | 1 | 44.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
| [EST D1-4] Nomme JK Kalju | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 18 | 6 | 11 | 59 | 34 | 60 | 4 | 51.4% |
| Home Field | 18 | 9 | 3 | 6 | 35 | 19 | 30 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 17 | 9 | 3 | 5 | 24 | 15 | 30 | 3 | 52.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 35 | 17 | 11 | 7 | 32 | 16 | 62 | 2 | 48.6% |
| Home Field | 18 | 8 | 7 | 3 | 18 | 8 | 31 | 3 | 44.4% |
| Away Field | 17 | 9 | 4 | 4 | 14 | 8 | 31 | 2 | 52.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Levadia Tallinn Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 30-08-2026 | Nomme JK Kalju | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 7-10 (5-3) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 20-06-2026 | Levadia Tallinn | 1-1 (0-0) | Nomme JK Kalju | 8-3 (4-0) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| EST D1 | 12-04-2026 | Nomme JK Kalju | 1-1 (0-0) | Levadia Tallinn | 6-5 (1-5) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| EST D1 | 21-09-2025 | Nomme JK Kalju | 2-1 (0-0) | Levadia Tallinn | 6-8 (0-4) | 4.20 | 3.70 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| EST D1 | 21-06-2025 | Levadia Tallinn | 3-1 (2-0) | Nomme JK Kalju | 9-2 (3-2) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| EST CUP | 24-05-2025 | Nomme JK Kalju | 3-3 (0-1) | Levadia Tallinn | 8-2 (1-2) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 04-05-2025 | Nomme JK Kalju | 2-0 (2-0) | Levadia Tallinn | 3-5 (2-3) | 3.40 | 3.75 | 1.91 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| EST D1 | 30-03-2025 | Levadia Tallinn | 2-1 (2-0) | Nomme JK Kalju | 12-4 (5-2) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | D |
| EST SC | 22-02-2025 | Levadia Tallinn | 3-2 (2-1) | Nomme JK Kalju | 6-5 (3-3) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 27-10-2024 | Nomme JK Kalju | 0-4 (0-2) | Levadia Tallinn | 9-9 (6-6) | 2.63 | 3.75 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 25-08-2024 | Levadia Tallinn | 3-0 (1-0) | Nomme JK Kalju | 4-1 (4-1) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 12-05-2024 | Levadia Tallinn | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 11-4 (2-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| EST D1 | 06-04-2024 | Nomme JK Kalju | 1-5 (1-3) | Levadia Tallinn | 3-7 (0-5) | 7.50 | 3.75 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 28-10-2023 | Nomme JK Kalju | 4-3 (1-1) | Levadia Tallinn | 5-7 (2-5) | 3.80 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 09-07-2023 | Levadia Tallinn | 3-0 (3-0) | Nomme JK Kalju | 7-1 | 1.65 | 3.80 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| EST D1 | 28-05-2023 | Levadia Tallinn | 2-1 (2-0) | Nomme JK Kalju | 8-7 (3-5) | 1.62 | 4.75 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 29-04-2023 | Nomme JK Kalju | 0-1 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-8 (1-2) | 3.40 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| EST D1 | 02-10-2022 | Nomme JK Kalju | 0-1 (0-0) | Levadia Tallinn | 2-6 (0-3) | 2.63 | 3.60 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 28-08-2022 | Levadia Tallinn | 1-1 (0-0) | Nomme JK Kalju | 6-9 (1-3) | 1.67 | 3.75 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| EST CUP | 18-08-2022 | Nomme JK Kalju | 2-0 (0-0) | Levadia Tallinn | 2-6 (1-2) | 2.80 | 4.00 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Levadia Tallinn Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 3.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 31-10-2026 | FC Nomme United | 3-4 (1-3) | Levadia Tallinn | 3-8 (2-5) | 5.25 | 6.00 | 1.36 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 27-10-2026 | Levadia Tallinn | 2-1 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-6 (2-5) | 1.17 | 7.00 | 12.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| EST D1 | 24-10-2026 | Levadia Tallinn | 2-1 (1-1) | Harju JK Laagri | 8-2 (4-1) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 18-10-2026 | FC Kuressaare | 0-2 (0-1) | Levadia Tallinn | 3-4 (0-2) | 10.00 | 6.25 | 1.20 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 15-10-2026 | FC Flora Tallinn | 1-3 (1-1) | Levadia Tallinn | 2-2 (1-1) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| EST D1 | 11-10-2026 | Levadia Tallinn | 1-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | 2-5 (2-3) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| EST CUP | 07-10-2026 | Levadia Tallinn | 10-0 (5-0) | Keila JK | 12-0 (6-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 20-09-2026 | Trans Narva | 1-1 (0-1) | Levadia Tallinn | 5-11 (3-6) | 15.00 | 8.50 | 1.13 | D | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 17-09-2026 | Levadia Tallinn | 6-0 (3-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (3-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (3-0) | Parnu JK Vaprus | 8-5 (4-2) | 1.11 | 8.00 | 15.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 3-4 (1-3) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 06-09-2026 | Paide Linnameeskond | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 30-08-2026 | Nomme JK Kalju | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 7-10 (5-3) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| EST CUP | 27-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-1 (1-1) | Paide Linnameeskond | 6-4 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| EST D1 | 21-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (1-0) | Trans Narva | 4-1 (3-0) | 1.13 | 8.50 | 13.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 16-08-2026 | Harju JK Laagri | 1-2 (1-1) | Levadia Tallinn | 3-7 (2-3) | 7.00 | 5.00 | 1.29 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 09-08-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | FC Nomme United | 11-1 (7-0) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-1 (1-0) | Levadia Tallinn | 0-17 (0-9) | 9.50 | 5.50 | 1.20 | D | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Levadia Tallinn | 0-1 (0-0) | IFK Goteborg | 4-8 (2-6) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 22-07-2026 | IFK Goteborg | 1-2 (0-2) | Levadia Tallinn | 5-5 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Nomme JK Kalju Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 01-11-2026 | Nomme JK Kalju | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 6-3 (3-2) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| EST D1 | 29-10-2026 | Paide Linnameeskond | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | 3-5 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| EST D1 | 25-10-2026 | Nomme JK Kalju | 2-1 (2-1) | FC Flora Tallinn | 3-4 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| EST D1 | 17-10-2026 | FC Nomme United | 3-0 (3-0) | Nomme JK Kalju | 7-6 (3-1) | 4.20 | 4.20 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 13-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-0) | Nomme JK Kalju | 6-0 (4-0) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| EST D1 | 10-10-2026 | Nomme JK Kalju | 0-1 (0-0) | Harju JK Laagri | 9-4 (4-4) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 20-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | Nomme JK Kalju | 2-0 (1-0) | Trans Narva | 3-10 (1-4) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 08-09-2026 | Nomme JK Kalju | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.20 | 4.75 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Flora Tallinn | 2-1 (2-1) | Nomme JK Kalju | 2-8 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| EST D1 | 30-08-2026 | Nomme JK Kalju | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 7-10 (5-3) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| EST CUP | 26-08-2026 | Trans Narva | 2-0 (2-0) | Nomme JK Kalju | 1-3 | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 22-08-2026 | Harju JK Laagri | 1-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 4-5 (2-3) | 3.90 | 3.80 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | Nomme JK Kalju | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | 7-3 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| EST CUP | 11-08-2026 | JK Poseidon | 0-12 (0-8) | Nomme JK Kalju | - | W | ||||||||
| EST D1 | 08-08-2026 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | 3-8 (2-4) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| EST D1 | 02-08-2026 | Nomme JK Kalju | 5-1 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-6 (2-1) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Nomme JK Kalju | 2-1 (0-1) | Shelbourne | 5-2 (2-1) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Shelbourne | 5-2 (3-1) | Nomme JK Kalju | 12-2 (6-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| EST D1 | 19-07-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 5-7 (4-4) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Levadia Tallinn | No Data | Nomme JK Kalju | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.19 | 2.38 | 4.10 | 2.19 | 2.38 | 4.10 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Initial | 1.62 | 4.00 | 3.95 | 1.62 | 4.00 | 3.95 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.75 | 3.75 | 3.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 3.5 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 0.7 | Loss | 1.2 |
| 9.7 | Shot(OT) | 9.3 | 7.2 | Shot(OT) | 9.8 |
| 7.3 | Corner | 4.7 | 7 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.5 |
| 8.7 | Fouls | 17 | 8.7 | Fouls | 17 |
| 58.7% | Possession | 46.7% | 60.7% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Levadia Tallinn ( 71 Matches) | Nomme JK Kalju ( 71 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 22 | 16 | 10 | 16 |
| HT-D / FT-W | 2 | 7 | 9 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 4 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 3 | 6 |
FC Kuressaare
FC Nomme United
Trans Narva
Harju JK Laagri
Paide Linnameeskond
FC Flora Tallinn
Tartu JK Maag Tammeka
Parnu JK Vaprus