ทีเด็ดบอล Anstey Nomads vs Rushall Olympic
‹ คู่ก่อนหน้าCrusaders vs Ballymena United · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 78 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bishop's Stortford vs Real Bedford · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern League Central Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Anstey Nomadsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 78 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSAnstey NomadsRushall Olympicใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8336% @3.30สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Rushall Olympicทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAnstey Nomadsต่อ 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 10.8Anstey Nomadsการ์ดยิงดุ🔥13.8Anstey Nomadsการ์ดรับหลวม🕳️9.6Rushall Olympicการ์ดได้ราคา💰7/10Anstey Nomadsการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRushall Olympicรอง 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Anstey Nomadsการ์ดยิงดุ🔥10.8Rushall Olympicการ์ดได้ราคา💰7/10Rushall Olympicการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85JOKERบอลสูง
66สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.8ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 13 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Anstey Nomadsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 78 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
Anstey NomadsRushall Olympic
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8336% @3.30
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Rushall Olympicทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAnstey Nomads
ต่อ 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 10.8Anstey Nomads
การ์ดยิงดุ🔥13.8Anstey Nomads
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Rushall Olympic
การ์ดได้ราคา💰7/10Anstey Nomads
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRushall Olympic
รอง 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Anstey Nomads
การ์ดยิงดุ🔥10.8Rushall Olympic
การ์ดได้ราคา💰7/10Rushall Olympic
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
JOKERบอลสูง
66สูง 3
66สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.8ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 13 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Anstey Nomads vs Rushall Olympic
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAnstey Nomads ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 13 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAnstey Nomadsโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Anstey Nomads · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Anstey Nomads ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.77 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Anstey Nomads 22 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Anstey Nomads ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Anstey Nomads · คาดสกอร์ 2.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Anstey Nomads ชนะ 1 ลูก21%
Anstey Nomads ชนะ 2 ลูก15%
Anstey Nomads ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
Rushall Olympic ชนะ 1 ลูก14%
Rushall Olympic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Anstey Nomads ชนะ51%
Anstey Nomads ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Anstey Nomads คลีนชีท21%
Rushall Olympic ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Anstey Nomads ไม่แพ้74%
Rushall Olympic ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%1-27%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Anstey Nomads)
- โอกาส Anstey Nomads ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Anstey Nomads ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Rushall Olympic เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Rushall Olympic ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Rushall Olympic ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Anstey Nomads
ช2-1ส2-2ช3-1พ1-4ช3-2ส1-1
Rushall Olympic
พ0-1ช3-2พ1-3พ0-1ช5-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Anstey Nomadsยิง 2.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Rushall Olympicยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Anstey Nomads
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
Rushall Olympic
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Anstey Nomads
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
Rushall Olympic
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Anstey Nomads
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Rushall Olympic
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Anstey Nomads ชนะ 0เสมอ 0Rushall Olympic ชนะ 1
- 28-09-2024Rushall Olympic2 - 1Anstey Nomads
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Anstey Nomads@2.00 → @1.83▼ 8.5%
เสมอ@3.60 → @3.75▲ 4.2%
ทีมเยือน Rushall Olympic@3.00 → @3.30▲ 10.0%
คู่อื่นใน Southern League Central Division 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Bishop's StortfordReal Bedford
พ. 14 ต.ค.01:45
Bromsgrove Sporting FCKettering Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bury TownNeedham Market
พ. 14 ต.ค.01:45
Halesowen TownAlvechurch
พ. 14 ต.ค.01:45
LeamingtonRedditch United
พ. 14 ต.ค.01:45
Peterborough SportsBanbury United
พ. 14 ต.ค.01:45
Worcester CityStourbridge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.10 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 3.62 | 2.97 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.93 | 3.69 | 3.23 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.50 | 2.95 | 1.66 | 2.5/3 | 1.88 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.86 | 3.50 | 3.30 | 1.75 | 3 | 1.81 | 1.78 | 0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.93 | 3.60 | 3.24 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.85 | 3.49 | 3.57 | 1.81 | 3 | 1.94 | 1.86 | 0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 1.91 | 3.65 | 3.39 | 1.69 | 2.5/3 | 2.01 | 1.43 | 0 | 2.49 | |
| Live | 1.85 | 3.52 | 3.51 | 2.00 | 3/3.5 | 1.69 | 1.63 | 0/0.5 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S CE-8] Anstey Nomads | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 17 | 14 | 16 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 3 | 8 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 10 | 8 | 18 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 5 | 0 | 12 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 6 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | 10 | 50.0% |
| [ENG-S CE-4] Rushall Olympic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 0 | 4 | 22 | 17 | 21 | 4 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 9 | 15 | 2 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 8 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 11 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 13 | 8 | 19 | 1 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Anstey Nomads Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAC | 28-09-2024 | Rushall Olympic | 2-1 (1-0) | Anstey Nomads | 7-3 (4-2) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | L | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Anstey Nomads Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Needham Market | 1-1 (1-1) | Anstey Nomads | 2-7 (1-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Gainsborough Trinity | 2-3 (0-1) | Anstey Nomads | 4-4 (2-2) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Kettering Town | 4-1 (4-1) | Anstey Nomads | 3-1 (1-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Ilkeston Town | 1-3 (0-2) | Anstey Nomads | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Anstey Nomads | 2-2 (1-0) | Alvechurch | 5-5 (2-4) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Anstey Nomads | 2-1 (0-0) | Newcastle Town FC | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Racing Club Warwick | 2-3 (0-1) | Anstey Nomads | 2-0 | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Northampton Sileby Rangers | 0-4 (0-2) | Anstey Nomads | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Anstey Nomads | 3-0 (2-0) | Banbury United | - | 1.95 | 3.40 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Peterborough Sports | 2-1 (2-1) | Anstey Nomads | 2-4 (1-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Anstey Nomads | 2-0 (1-0) | Leighton Town | 4-4 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 1-2 (1-1) | Anstey Nomads | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Leamington | 1-1 (0-0) | Anstey Nomads | 0-9 (0-2) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Anstey Nomads | 1-1 (1-0) | Leiston FC | 5-5 (1-1) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG UD1 | 25-03-2026 | Carlton Town | 0-6 (0-4) | Anstey Nomads | 6-9 (3-7) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG UD1 | 18-03-2026 | Anstey Nomads | 2-0 (1-0) | Bourne Town | 8-2 (4-2) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| ENG UD1 | 11-03-2026 | Anstey Nomads | 3-1 (1-0) | Mickleover Sports | 10-0 (5-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ENG UD1 | 04-03-2026 | Anstey Nomads | 2-1 (0-0) | St Neots Town | - | 1.48 | 4.10 | 5.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | D |
| ENG UD1 | 21-02-2026 | Loughborough University | 1-1 (1-0) | Anstey Nomads | 1-7 (0-3) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| ENG UD1 | 04-02-2026 | Anstey Nomads | 1-0 (0-0) | Long Eaton Utd | 8-1 (3-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Rushall Olympic Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Rushall Olympic | 1-0 (1-0) | Worcester City | 6-4 (4-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG-S CE | 03-10-2026 | Rushall Olympic | 5-3 (3-1) | Needham Market | 6-0 (1-0) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Halesowen Town | 1-0 (1-0) | Rushall Olympic | 5-4 (2-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Rushall Olympic | 1-3 (0-2) | Stourbridge | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Rushall Olympic | 3-2 (2-1) | Kettering Town | 9-11 (5-6) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Harborough Town | 1-0 (1-0) | Rushall Olympic | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Peterborough Sports | 4-2 (2-2) | Rushall Olympic | - | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG FAC | 06-09-2026 | Stourbridge | 1-3 (1-1) | Rushall Olympic | 3-3 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Rushall Olympic | 0-1 (0-1) | Alvechurch | - | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Stamford | 0-3 (0-0) | Rushall Olympic | 2-7 (2-4) | 4.20 | 3.75 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Rushall Olympic | 3-2 (1-1) | Banbury United | - | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Leiston FC | 1-2 (1-1) | Rushall Olympic | 5-4 (3-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 2-1 (0-1) | Rushall Olympic | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Rushall Olympic | 2-1 (2-0) | Hitchin Town | 8-1 (6-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Malvern Town | 1-2 (1-1) | Rushall Olympic | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Shifnal Town | 1-2 (1-0) | Rushall Olympic | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Boldmere St Michaels | 2-2 (0-2) | Rushall Olympic | 2-8 (1-4) | 3.40 | 4.20 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Hebburn Town | 2-0 (1-0) | Rushall Olympic | 6-0 (2-0) | 1.36 | 4.40 | 6.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| ENG-N PR | 18-04-2026 | Rushall Olympic | 1-0 (0-0) | Morpeth Town | 1-7 (0-2) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG-N PR | 11-04-2026 | Stockton Town | 2-4 (2-2) | Rushall Olympic | - | 1.55 | 3.80 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 21-10 | Away | Stourbridge | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Bromsgrove Sporting FC | 11 Days |
| ENG-S CE | 28-10 | Away | Alvechurch | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Away | Leighton Town | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Home | Leamington | 7 Days |
| ENG-S CE | 28-10 | Away | Kettering Town | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.83 | 3.75 | 3.30 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 2.3 | Goal | 1.8 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 8 | Shot(OT) | 10 | 8.8 | Shot(OT) | 9.5 |
| 4 | Corner | 5.3 | 3.5 | Corner | 5.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.3 |
| 48% | Fouls | 49.3% | 49.8% | Fouls | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Anstey Nomads ( 10 Matches) | Rushall Olympic ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 1 | 1 |