ทีเด็ดบอล Worcester City vs Stourbridge
‹ คู่ก่อนหน้าPeterborough Sports vs Banbury United · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 85 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Inter Milan vs Club Brugge · พ. 14 ต.ค. 02:00 น.
England Southern League Central Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Worcester Cityเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 85 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSWorcester CityStourbridgeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.7555% @2.25สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Stourbridgeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านWorcester Cityรอง 0 @1.90แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Worcester Cityการ์ดยิงดุ🔥5.4Worcester Cityการ์ดรับหลวม🕳️9.6Stourbridgeการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStourbridgeต่อ 0 @1.90แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Stourbridgeการ์ดรับหลวม🕳️6.6Worcester Cityการ์ดยิงดุ🔥6.6Stourbridgeการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Worcester Cityเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 85 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริง
VS
Worcester CityStourbridge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.7555% @2.25
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Stourbridgeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านWorcester City
รอง 0 @1.90
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Worcester City
การ์ดยิงดุ🔥5.4Worcester City
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Stourbridge
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStourbridge
ต่อ 0 @1.90
แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Stourbridge
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Worcester City
การ์ดยิงดุ🔥6.6Stourbridge
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Worcester City vs Stourbridge
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStourbridgeโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.542/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stourbridge · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Stourbridge ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.38 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stourbridge 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Stourbridge ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stourbridge · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stourbridge ชนะ 1 ลูก24%
Stourbridge ชนะ 2 ลูก10%
Stourbridge ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ27%
Worcester City ชนะ 1 ลูก19%
Worcester City ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Stourbridge ชนะ38%
Stourbridge ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Stourbridge คลีนชีท26%
Worcester City ยิงไม่ได้35%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Worcester City ไม่แพ้62%
Stourbridge ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-110%0-09%2-19%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stourbridge)
- โอกาส Stourbridge ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Worcester City ยิงไม่ได้เลย 35%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.25 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.38 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Stourbridge ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Worcester City ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Worcester City
ช2-1ส0-0พ0-2ส2-2ช3-1พ0-1
Stourbridge
ส1-1พ1-4ช3-1ส0-0พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Worcester Cityยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Stourbridgeยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Worcester City
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
Stourbridge
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Worcester City
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Stourbridge
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Worcester City
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
Stourbridge
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Worcester City ชนะ 1เสมอ 1Stourbridge ชนะ 1
- 19-11-2025Worcester City3 - 2Stourbridge
- 11-09-2025Stourbridge2 - 2Worcester City
- 01-08-2018Worcester City1 - 3Stourbridge
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Worcester City@2.38 → @2.75▲ 15.5%
เสมอ@3.25 → @3.250.0%
ทีมเยือน Stourbridge@2.60 → @2.25▼ 13.5%
คู่อื่นใน Southern League Central Division 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Anstey NomadsRushall Olympic
พ. 14 ต.ค.01:45
Bishop's StortfordReal Bedford
พ. 14 ต.ค.01:45
Bromsgrove Sporting FCKettering Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bury TownNeedham Market
พ. 14 ต.ค.01:45
Halesowen TownAlvechurch
พ. 14 ต.ค.01:45
LeamingtonRedditch United
พ. 14 ต.ค.01:45
Peterborough SportsBanbury United
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.25 | 2.60 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.75 | 3.25 | 2.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.25 | 2.58 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.84 | 3.23 | 2.29 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.25 | 2.50 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.71 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.80 | 3.25 | 2.20 | 1.84 | 2.5 | 1.73 | 1.74 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.22 | 3.11 | 3.00 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.90 | 3.31 | 2.18 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 2.39 | 3.25 | 2.65 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.76 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.83 | 3.22 | 2.25 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 2.03 | 0 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S CE-19] Worcester City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 7 | 13 | 7 | 19 | 10.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 20 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 12 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 4 | 6 | 11 | 16 | 30.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 18 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 7 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 16.7% |
| [ENG-S CE-12] Stourbridge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 11 | 13 | 13 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 7 | 6 | 14 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 5 | 9 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 1 | 5 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Worcester City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 19-11-2025 | Worcester City | 3-2 (2-1) | Stourbridge | - | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG-S CE | 11-09-2025 | Stourbridge | 2-2 (2-0) | Worcester City | 6-4 (3-1) | 1.90 | 3.50 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2018 | Worcester City | 1-3 (1-2) | Stourbridge | 1-8 (1-5) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Worcester City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Rushall Olympic | 1-0 (1-0) | Worcester City | 6-4 (4-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Kettering Town | 1-3 (0-2) | Worcester City | 6-4 (2-1) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Racing Club Warwick | 2-2 (0-1) | Worcester City | 5-4 (3-2) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Worcester City | 0-2 (0-1) | leek Town | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Worcester City | 0-0 (0-0) | Banbury United | 1-3 (0-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Worcester City | 2-1 (0-1) | Stratford Town | 1-8 (0-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Worcester City | 3-2 (1-1) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Worcester City | 1-0 (0-0) | NUOL FC | 8-2 (3-2) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | NUOL FC | 1-1 (0-0) | Worcester City | 4-2 (1-2) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Worcester City | 0-1 (0-1) | Bromsgrove Sporting FC | 3-5 (3-0) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Leamington | 1-1 (1-0) | Worcester City | - | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Worcester City | 1-0 (1-0) | Stamford | - | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Leighton Town | 2-1 (0-1) | Worcester City | 6-4 (1-3) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Alvechurch | 3-1 (1-1) | Worcester City | - | 2.55 | 3.30 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Stratford Town | 1-1 (1-0) | Worcester City | 5-11 (3-1) | 2.15 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Worcester City | 1-0 (0-0) | Merthyr Town | 3-7 (0-6) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Evesham United | 1-0 (1-0) | Worcester City | 3-5 (3-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Worcester City | 0-0 (0-0) | Malvern Town | 2-3 (1-3) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Worcester City | 4-4 (0-2) | Spalding United | - | 2.05 | 3.60 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Worcester City | 2-2 (1-0) | St Ives Town | - | 1.62 | 4.33 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Stourbridge Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Stourbridge | 2-1 (1-0) | Leighton Town | - | 1.73 | 3.75 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG-S CE | 03-10-2026 | Stourbridge | 0-1 (0-1) | Racing Club Warwick | 12-1 (9-0) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Alvechurch | 0-0 (0-0) | Stourbridge | - | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Rushall Olympic | 1-3 (0-2) | Stourbridge | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Stourbridge | 1-4 (1-2) | Real Bedford | 4-8 (1-4) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Hitchin Town | 1-1 (0-0) | Stourbridge | 4-9 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG FAC | 06-09-2026 | Stourbridge | 1-3 (1-1) | Rushall Olympic | 3-3 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S CE | 02-09-2026 | Stourbridge | 0-2 (0-1) | Leamington | 8-2 (2-0) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Banbury United | 1-1 (1-0) | Stourbridge | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Stourbridge | 2-2 (2-1) | Leiston FC | - | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Peterborough Sports | 1-2 (0-2) | Stourbridge | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Stourbridge | 2-0 (1-0) | Stamford | 7-3 (4-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Stourbridge | 0-5 (0-3) | Kidderminster Harriers | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Halesowen Town | 3-3 (2-2) | Stourbridge | 7-2 (2-1) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Stourbridge | 1-0 (1-0) | Royston Town | - | 1.65 | 3.80 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Sudbury | 0-4 (0-1) | Stourbridge | - | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S CE | 16-04-2026 | Stourbridge | 0-1 (0-1) | Needham Market | 5-6 (4-4) | 3.05 | 3.50 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-S CE | 11-04-2026 | Stourbridge | 1-1 (1-0) | Bishop's Stortford | - | 4.00 | 3.80 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ENG-S CE | 06-04-2026 | Stourbridge | 1-1 (0-1) | Alvechurch | - | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-S CE | 03-04-2026 | Spalding United | 3-1 (1-1) | Stourbridge | - | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Home | Kettering Town | 4 Days |
| ENG-S CE | 20-10 | Away | Redditch United | 6 Days |
| ENG-S CE | 28-10 | Away | Banbury United | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Away | Bury Town | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Home | Anstey Nomads | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Loughborough University | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.60 | 2.75 | 3.25 | 2.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1.6 |
| 10.7 | Shot(OT) | 9 | 8.9 | Shot(OT) | 8.4 |
| 4 | Corner | 12 | 3.2 | Corner | 7.2 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 1.2 |
| 44% | Fouls | 66% | 48.1% | Fouls | 55.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Worcester City ( 52 Matches) | Stourbridge ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 5 | 3 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 7 | 6 |