ทีเด็ดบอล Bromsgrove Sporting FC vs Kettering Town
‹ คู่ก่อนหน้าBishop's Stortford vs Real Bedford · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 80 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bury Town vs Needham Market · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern League Central Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Bromsgrove Sporting FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 80 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSBromsgrove Sporting FCKettering Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9538% @3.25สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Kettering Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBromsgrove Sporting FCต่อ 0.5 @1.98แนวรับ🛡️4.2 vs 6.6Bromsgrove Sporting FCการ์ดยิงดุ🔥9.6Bromsgrove Sporting FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Kettering Townการ์ดได้ราคา💰7/10Bromsgrove Sporting FCการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKettering Townรอง 0.5 @1.83แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Kettering Townการ์ดยิงดุ🔥14.4Kettering Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bromsgrove Sporting FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 80 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
Bromsgrove Sporting FCKettering Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9538% @3.25
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Kettering Townทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBromsgrove Sporting FC
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.6Bromsgrove Sporting FC
การ์ดยิงดุ🔥9.6Bromsgrove Sporting FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Kettering Town
การ์ดได้ราคา💰7/10Bromsgrove Sporting FC
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKettering Town
รอง 0.5 @1.83
แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Kettering Town
การ์ดยิงดุ🔥14.4Kettering Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bromsgrove Sporting FC vs Kettering Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBromsgrove Sporting FC ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBromsgrove Sporting FCโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bromsgrove Sporting FC · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bromsgrove Sporting FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @2.01 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bromsgrove Sporting FC 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bromsgrove Sporting FC ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bromsgrove Sporting FC · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bromsgrove Sporting FC ชนะ 1 ลูก24%
Bromsgrove Sporting FC ชนะ 2 ลูก13%
Bromsgrove Sporting FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Kettering Town ชนะ 1 ลูก16%
Kettering Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Bromsgrove Sporting FC ชนะ45%
Bromsgrove Sporting FC ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Bromsgrove Sporting FC คลีนชีท23%
Kettering Town ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bromsgrove Sporting FC ไม่แพ้70%
Kettering Town ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-18%1-08%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bromsgrove Sporting FC)
- โอกาส Bromsgrove Sporting FC ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Kettering Town ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Kettering Town เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Kettering Town ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bromsgrove Sporting FC
ช2-1ช3-2ช1-0ส1-1พ1-2ส1-1
Kettering Town
ช2-0พ2-3ช4-0ช4-1พ1-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bromsgrove Sporting FCยิง 1.6 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Kettering Townยิง 2.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bromsgrove Sporting FC
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
Kettering Town
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bromsgrove Sporting FC
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
Kettering Town
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bromsgrove Sporting FC
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
Kettering Town
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Bromsgrove Sporting FC ชนะ 2เสมอ 1Kettering Town ชนะ 3
- 07-03-2026Kettering Town1 - 0Bromsgrove Sporting FC
- 22-11-2025Bromsgrove Sporting FC3 - 0Kettering Town
- 25-01-2025Kettering Town1 - 2Bromsgrove Sporting FC
- 16-10-2024Bromsgrove Sporting FC1 - 2Kettering Town
- 31-01-2024Kettering Town1 - 1Bromsgrove Sporting FC
- 09-09-2023Bromsgrove Sporting FC1 - 2Kettering Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bromsgrove Sporting FC@1.91 → @1.95▲ 2.1%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน Kettering Town@3.40 → @3.25▼ 4.4%
คู่อื่นใน Southern League Central Division 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Anstey NomadsRushall Olympic
พ. 14 ต.ค.01:45
Bishop's StortfordReal Bedford
พ. 14 ต.ค.01:45
Bury TownNeedham Market
พ. 14 ต.ค.01:45
Halesowen TownAlvechurch
พ. 14 ต.ค.01:45
LeamingtonRedditch United
พ. 14 ต.ค.01:45
Peterborough SportsBanbury United
พ. 14 ต.ค.01:45
Worcester CityStourbridge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.40 | 3.40 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.97 | 3.42 | 3.35 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.97 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.03 | 3.40 | 3.22 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.77 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.35 | 3.15 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.64 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.95 | 3.35 | 3.15 | 1.88 | 2.5/3 | 1.70 | 1.69 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.32 | 3.19 | 2.78 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 2.02 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.02 | 3.40 | 3.16 | 1.98 | 2.5/3 | 1.79 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.40 | 3.36 | 1.85 | 2.5 | 2.00 | 1.44 | 0 | 2.63 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.27 | 1.74 | 2.5 | 1.94 | 1.74 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S CE-3] Bromsgrove Sporting FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 7 | 2 | 1 | 18 | 9 | 23 | 3 | 70.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 5 | 13 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 7 | 1 | 6 | 5 | 13 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 2 | 3 | 4 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
| [ENG-S CE-6] Kettering Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 4 | 1 | 17 | 7 | 19 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 2 | 14 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 9 | 5 | 17 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 4 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Bromsgrove Sporting FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 1 (17%) Lose 3 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 07-03-2026 | Kettering Town | 1-0 (1-0) | Bromsgrove Sporting FC | 7-8 (4-2) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| ENG-S CE | 22-11-2025 | Bromsgrove Sporting FC | 3-0 (1-0) | Kettering Town | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-S CE | 25-01-2025 | Kettering Town | 1-2 (0-2) | Bromsgrove Sporting FC | - | 1.44 | 3.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| ENG-S CE | 16-10-2024 | Bromsgrove Sporting FC | 1-2 (1-1) | Kettering Town | - | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S CE | 31-01-2024 | Kettering Town | 1-1 (0-1) | Bromsgrove Sporting FC | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | U |
| ENG-S CE | 09-09-2023 | Bromsgrove Sporting FC | 1-2 (0-2) | Kettering Town | 11-2 (6-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bromsgrove Sporting FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Real Bedford | 1-1 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | 1.73 | 3.80 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Bury | 2-1 (1-0) | Bromsgrove Sporting FC | 1-1 | 1.75 | 3.60 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 1-1 (1-1) | Leamington | 5-6 (1-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Racing Club Warwick | 0-1 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Stratford Town | 2-3 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | 4-3 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 2-1 (1-0) | leek Town | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 1-0 (0-0) | Bury Town | 3-6 (0-4) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 2-0 (2-0) | Nuneaton Borough | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Worcester City | 0-1 (0-1) | Bromsgrove Sporting FC | 3-5 (3-0) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 3-0 (0-0) | Bishop's Stortford | 6-4 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Redditch United | 1-2 (1-1) | Bromsgrove Sporting FC | 2-3 (1-3) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 1-2 (1-1) | Anstey Nomads | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 2-1 (0-1) | Rushall Olympic | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Needham Market | 1-3 (1-2) | Bromsgrove Sporting FC | 2-6 (0-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 0-1 (0-0) | Hereford FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 3-0 (2-0) | Malvern Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 8-0 (3-0) | Trefelin | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Bedworth United | 0-2 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | 3-5 (2-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Sporting Khalsa | 2-4 (1-0) | Bromsgrove Sporting FC | 2-6 (1-3) | W | ||||||||
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 1-3 (1-2) | Real Bedford | - | 2.25 | 3.75 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Kettering Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Kettering Town | 1-1 (0-1) | Halesowen Town | - | 1.83 | 3.70 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Kettering Town | 1-3 (0-2) | Worcester City | 6-4 (2-1) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Kettering Town | 4-1 (4-1) | Anstey Nomads | 3-1 (1-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Matlock Town | 0-4 (0-3) | Kettering Town | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Rushall Olympic | 3-2 (2-1) | Kettering Town | 9-11 (5-6) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Kettering Town | 2-0 (0-0) | Quorn | 4-4 (2-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Kettering Town | 1-0 (1-0) | Stratford Town | - | 1.57 | 4.10 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Kettering Town | 2-1 (1-0) | Wellingborough Town | 5-6 (1-4) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | D |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Wellingborough Town | 2-2 (1-0) | Kettering Town | - | D | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Kettering Town | 5-0 (1-0) | Stamford | 8-0 (4-0) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Hitchin Town | 1-1 (0-1) | Kettering Town | - | 4.10 | 3.75 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Kettering Town | 0-0 (0-0) | Peterborough Sports | - | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Leamington | 0-1 (0-0) | Kettering Town | - | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Leighton Town | 1-1 (1-0) | Kettering Town | 4-10 (1-4) | 2.88 | 3.70 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Kettering Town | 1-0 (1-0) | Alvechurch | - | 1.73 | 3.70 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Kettering Town | 1-0 (0-0) | Bedford Town | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 30-04-2026 | Real Bedford | 3-1 (1-0) | Kettering Town | 5-7 (1-5) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Bury Town | 0-1 (0-1) | Kettering Town | - | 3.90 | 3.90 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Kettering Town | 0-0 (0-0) | Halesowen Town | 3-11 (1-5) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG-S CE | 15-04-2026 | Kettering Town | 1-1 (0-0) | Redditch United | 5-4 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Home | Banbury United | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Away | Alvechurch | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Anstey Nomads | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Away | Worcester City | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Home | Leiston FC | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Quorn | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.40 | 3.40 | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 2.4 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 0.7 | Loss | 1.1 |
| 7.5 | Shot(OT) | 9 | 6.8 | Shot(OT) | 10.8 |
| 3 | Corner | 4.5 | 3.8 | Corner | 6.2 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.5 | 1.3 | Yellow Card | 2.2 |
| 53% | Fouls | 64.5% | 52.8% | Fouls | 60.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bromsgrove Sporting FC ( 52 Matches) | Kettering Town ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 10 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 8 | 7 | 2 | 8 |