ทีเด็ดบอล Peterborough Sports vs Banbury United
‹ คู่ก่อนหน้าLeamington vs Redditch United · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 84 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Worcester City vs Stourbridge · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern League Central Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Peterborough Sportsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 84 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★★ราคาคุ้มVSPeterborough SportsBanbury Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @1.9539% @3.10สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Banbury Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPeterborough Sportsต่อ 0.5 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Peterborough Sportsการ์ดยิงดุ🔥14.4Peterborough Sportsการ์ดรับหลวม🕳️10.2Banbury Unitedการ์ดได้ราคา💰7/10Peterborough Sportsการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBanbury Unitedรอง 0.5 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️9.6Peterborough Sportsการ์ดยิงดุ🔥7.8Banbury Unitedการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Peterborough Sportsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 84 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★★ราคาคุ้มVS
Peterborough SportsBanbury United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @1.9539% @3.10
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Banbury Unitedทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPeterborough Sports
ต่อ 0.5 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Peterborough Sports
การ์ดยิงดุ🔥14.4Peterborough Sports
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Banbury United
การ์ดได้ราคา💰7/10Peterborough Sports
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBanbury United
รอง 0.5 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Peterborough Sports
การ์ดยิงดุ🔥7.8Banbury United
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Peterborough Sports vs Banbury United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPeterborough Sports ต่อ 0.5 @2.03การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPeterborough Sportsโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 5 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Peterborough Sports · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Peterborough Sports ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.78 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Peterborough Sports 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Peterborough Sports ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Peterborough Sports · คาดสกอร์ 2.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Peterborough Sports ชนะ 1 ลูก19%
Peterborough Sports ชนะ 2 ลูก15%
Peterborough Sports ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ24%
Banbury United ชนะ 1 ลูก15%
Banbury United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Peterborough Sports ชนะ50%
Peterborough Sports ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Peterborough Sports คลีนชีท25%
Banbury United ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Peterborough Sports ไม่แพ้74%
Banbury United ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-07%2-26%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Peterborough Sports)
- โอกาส Peterborough Sports ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @1.95 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.78 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 50% มากกว่าตลาด (46%)
- Peterborough Sports ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Banbury United เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Peterborough Sports ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Banbury United เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Peterborough Sports ไหลขึ้นจาก @1.80 (เงินไหลออก)
- โอกาส Banbury United ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Peterborough Sports
พ1-3ช2-0พ1-3ส2-2ช4-2ช1-0
Banbury United
พ1-2พ1-2ส0-0ช3-1พ2-3ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Peterborough Sportsยิง 2.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Banbury Unitedยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Peterborough Sports
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 21
Banbury United
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Peterborough Sports
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Banbury United
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Peterborough Sports
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
Banbury United
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Peterborough Sports ชนะ 3เสมอ 2Banbury United ชนะ 3
- 26-09-2026Peterborough Sports1 - 3Banbury United
- 28-02-2024Banbury United0 - 3Peterborough Sports
- 14-10-2023Peterborough Sports2 - 0Banbury United
- 10-04-2023Banbury United0 - 0Peterborough Sports
- 14-09-2022Peterborough Sports3 - 2Banbury United
- 26-02-2022Banbury United2 - 1Peterborough Sports
- 22-12-2021Peterborough Sports2 - 3Banbury United
- 14-10-2020Peterborough Sports1 - 1Banbury United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Peterborough Sports@1.80 → @1.95▲ 8.3%
เสมอ@3.60 → @3.50▼ 2.8%
ทีมเยือน Banbury United@3.60 → @3.10▼ 13.9%
คู่อื่นใน Southern League Central Division 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Anstey NomadsRushall Olympic
พ. 14 ต.ค.01:45
Bishop's StortfordReal Bedford
พ. 14 ต.ค.01:45
Bromsgrove Sporting FCKettering Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bury TownNeedham Market
พ. 14 ต.ค.01:45
Halesowen TownAlvechurch
พ. 14 ต.ค.01:45
LeamingtonRedditch United
พ. 14 ต.ค.01:45
Worcester CityStourbridge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.81 | 3.56 | 3.74 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.96 | 3.47 | 3.34 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.96 | 0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.76 | 3.50 | 3.50 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.74 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.90 | 3.45 | 3.30 | 1.83 | 2.5/3 | 1.73 | 1.80 | 0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.15 | 3.23 | 3.02 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.88 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.88 | 3.46 | 3.51 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0.5 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 1.99 | 3.35 | 3.45 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.45 | 0 | 2.43 | |
| Live | 1.84 | 3.40 | 3.68 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 2.06 | 0.5/1 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S CE-7] Peterborough Sports | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 20 | 15 | 19 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 6 | 12 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 9 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 9 | 9 | 16 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 20 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
| [ENG-S CE-17] Banbury United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 12 | 18 | 9 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | 7 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 8 | 1 | 7 | 8 | 11 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 6 | 5 | 8 | 12 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 5 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Peterborough Sports Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 26-09-2026 | Peterborough Sports | 1-3 (0-1) | Banbury United | 5-3 (4-3) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG NLN | 28-02-2024 | Banbury United | 0-3 (0-1) | Peterborough Sports | 3-11 (1-5) | 2.30 | 3.30 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ENG NLN | 14-10-2023 | Peterborough Sports | 2-0 (0-0) | Banbury United | 1-5 (1-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG NLN | 10-04-2023 | Banbury United | 0-0 (0-0) | Peterborough Sports | 4-4 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ENG NLN | 14-09-2022 | Peterborough Sports | 3-2 (2-1) | Banbury United | 5-6 (1-3) | 2.70 | 3.25 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ENG-S CE | 26-02-2022 | Banbury United | 2-1 (0-1) | Peterborough Sports | - | 2.00 | 3.75 | 2.88 | L | |||||
| ENG-S CE | 22-12-2021 | Peterborough Sports | 2-3 (1-3) | Banbury United | 5-2 (0-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG FAC | 14-10-2020 | Peterborough Sports | 1-1 (0-1) | Banbury United | 4-2 (3-1) | 1.90 | 3.60 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG-S CE | 18-01-2020 | Banbury United | 0-2 (0-0) | Peterborough Sports | 7-4 (2-2) | 2.30 | 3.80 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ENG-S CE | 04-09-2019 | Peterborough Sports | 1-3 (0-2) | Banbury United | 7-3 (3-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Peterborough Sports Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Hitchin Town | 0-1 (0-0) | Peterborough Sports | 5-4 (3-4) | 3.10 | 3.60 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG-S CE | 03-10-2026 | Leighton Town | 2-4 (0-2) | Peterborough Sports | 4-5 (2-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Peterborough Sports | 2-2 (0-1) | Redditch United | 3-1 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Peterborough Sports | 1-3 (0-1) | Banbury United | 5-3 (4-3) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Leiston FC | 0-2 (0-1) | Peterborough Sports | 10-2 (5-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Rushden Diamonds | 3-1 (2-1) | Peterborough Sports | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Peterborough Sports | 4-2 (2-2) | Rushall Olympic | - | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Peterborough Sports | 4-0 (3-0) | Ipswich Wanderers | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Needham Market | 3-3 (0-1) | Peterborough Sports | 4-3 (2-0) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Peterborough Sports | 2-1 (2-1) | Anstey Nomads | 2-4 (1-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Kettering Town | 0-0 (0-0) | Peterborough Sports | - | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Peterborough Sports | 1-2 (0-2) | Stourbridge | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Peterborough Sports | 0-2 (0-2) | Real Bedford | 4-4 (4-2) | 2.63 | 3.70 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Racing Club Warwick | 1-1 (1-1) | Peterborough Sports | - | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Peterborough Sports | 0-1 (0-0) | Peterborough United | 5-5 (2-4) | L | ||||||||
| ENG NLN | 25-04-2026 | Hereford FC | 2-2 (1-2) | Peterborough Sports | 8-4 (6-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| ENG NLN | 18-04-2026 | Worksop Town | 8-0 (6-0) | Peterborough Sports | 10-1 (2-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ENG NLN | 11-04-2026 | Peterborough Sports | 2-3 (1-1) | AFC Telford United | 1-6 (0-1) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ENG NLN | 06-04-2026 | Oxford City | 2-0 (0-0) | Peterborough Sports | 4-3 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NLN | 03-04-2026 | Peterborough Sports | 2-2 (1-0) | Kings Lynn | 9-5 (2-3) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Banbury United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Banbury United | 3-2 (1-1) | Stamford | - | 1.42 | 4.20 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Banbury United | 2-3 (1-1) | Stratford Town | 0-3 | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Peterborough Sports | 1-3 (0-1) | Banbury United | 5-3 (4-3) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Worcester City | 0-0 (0-0) | Banbury United | 1-3 (0-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Banbury United | 1-2 (1-1) | Leiston FC | 7-7 (2-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 10-09-2026 | Exmouth Town | 2-1 (0-1) | Banbury United | 4-6 (2-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Banbury United | 0-0 (0-0) | Exmouth Town | - | D | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Anstey Nomads | 3-0 (2-0) | Banbury United | - | 1.95 | 3.40 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Banbury United | 1-1 (1-0) | Stourbridge | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Rushall Olympic | 3-2 (1-1) | Banbury United | - | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Banbury United | 1-3 (1-1) | Real Bedford | 3-7 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Banbury United | 2-1 (1-1) | Racing Club Warwick | 8-4 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Bishop's Stortford | 0-0 (0-0) | Banbury United | - | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Quorn | 0-0 (0-0) | Banbury United | 2-3 (0-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Rushden Diamonds | 1-2 (0-1) | Banbury United | 3-6 (0-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Needham Market | 0-2 (0-1) | Banbury United | - | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Banbury United | 0-0 (0-0) | Redditch United | - | 2.90 | 3.75 | 2.00 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG-S CE | 15-04-2026 | Stamford | 4-0 (1-0) | Banbury United | 3-2 (0-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG-S CE | 11-04-2026 | Banbury United | 2-0 (1-0) | Sudbury | - | 1.42 | 4.20 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ENG-S CE | 06-04-2026 | Harborough Town | 5-1 (2-1) | Banbury United | - | 1.25 | 5.75 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Away | Stratford Town | 4 Days |
| ENG-S CE | 28-10 | Home | Leiston FC | 14 Days |
| ENG-S CE | 31-10 | Away | Leamington | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Away | Bromsgrove Sporting FC | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Home | Leighton Town | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Bourne Town | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 2.03 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.7 | 2.4 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 1.7 |
| 7.3 | Shot(OT) | 6 | 12.4 | Shot(OT) | 6 |
| 4 | Corner | 1.5 | 3.4 | Corner | 3.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 1 | 1.5 | Yellow Card | 1.2 |
| 57.7% | Fouls | 43.5% | 50% | Fouls | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Peterborough Sports ( 11 Matches) | Banbury United ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 8 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 3 | 10 |