ทีเด็ดบอล Bishop's Stortford vs Real Bedford
‹ คู่ก่อนหน้าAnstey Nomads vs Rushall Olympic · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 79 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bromsgrove Sporting FC vs Kettering Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern League Central Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Bishop's Stortfordเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 79 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSBishop's StortfordReal Bedfordใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @4.8076% @1.48สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Real Bedfordทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBishop's Stortfordรอง 1 @2.00การ์ดยิงดุ🔥8.4Bishop's Stortfordการ์ดรับหลวม🕳️9.6Real Bedfordการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนReal Bedfordต่อ 1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 8.4Real Bedfordแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Real Bedfordการ์ดรับหลวม🕳️11.4Bishop's Stortfordการ์ดยิงดุ🔥14.4Real Bedfordการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bishop's Stortfordเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 79 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Bishop's StortfordReal Bedford
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @4.8076% @1.48
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Real Bedfordทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBishop's Stortford
รอง 1 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥8.4Bishop's Stortford
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Real Bedford
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนReal Bedford
ต่อ 1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 8.4Real Bedford
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Real Bedford
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Bishop's Stortford
การ์ดยิงดุ🔥14.4Real Bedford
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bishop's Stortford vs Real Bedford
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนReal Bedford ต่อ 1 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Bedfordโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 10 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Bedford · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Real Bedford ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.55 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Bedford 42 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Real Bedford ต่อ 1
ได้ 44%คืนทุน 15%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Bedford · คาดสกอร์ 1.6 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Bedford ชนะ 1 ลูก15%
Real Bedford ชนะ 2 ลูก23%
Real Bedford ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ20%
Bishop's Stortford ชนะ 1 ลูก11%
Bishop's Stortford ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Real Bedford ชนะ58%
Real Bedford ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Real Bedford คลีนชีท20%
Bishop's Stortford ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bishop's Stortford ไม่แพ้42%
Real Bedford ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%2-27%2-17%1-36%0-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Bedford)
- โอกาส Real Bedford ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Real Bedford ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Bishop's Stortford เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
- โอกาส Bishop's Stortford ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bishop's Stortford
พ2-3ช3-1ช3-0พ2-3พ1-2พ1-3
Real Bedford
ช2-1ช4-1พ0-3ช3-2พ3-4ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bishop's Stortfordยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Real Bedfordยิง 2.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bishop's Stortford
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 22
Real Bedford
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bishop's Stortford
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Real Bedford
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bishop's Stortford
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Real Bedford
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Bishop's Stortford ชนะ 1เสมอ 1Real Bedford ชนะ 2
- 06-04-2026Real Bedford4 - 0Bishop's Stortford
- 18-02-2026Bishop's Stortford0 - 5Real Bedford
- 03-09-2025Bishop's Stortford1 - 0Real Bedford
- 30-08-2025Real Bedford1 - 1Bishop's Stortford
คู่อื่นใน Southern League Central Division 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Anstey NomadsRushall Olympic
พ. 14 ต.ค.01:45
Bromsgrove Sporting FCKettering Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bury TownNeedham Market
พ. 14 ต.ค.01:45
Halesowen TownAlvechurch
พ. 14 ต.ค.01:45
LeamingtonRedditch United
พ. 14 ต.ค.01:45
Peterborough SportsBanbury United
พ. 14 ต.ค.01:45
Worcester CityStourbridge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.80 | 4.33 | 1.48 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | -1 | 1.80 | |
| Live | 4.80 | 4.33 | 1.48 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | -1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 5.15 | 4.23 | 1.50 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.96 | -1 | 1.82 | |
| Live | 4.54 | 4.29 | 1.55 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.88 | -1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 4.60 | 4.20 | 1.47 | 1.78 | 3 | 1.74 | 1.78 | -1 | 1.74 | |
| Live | 4.30 | 4.20 | 1.53 | 1.77 | 3/3.5 | 1.79 | 1.72 | -1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 4.71 | 4.28 | 1.52 | 1.82 | 3/3.5 | 1.93 | 1.94 | -1 | 1.81 | |
| Live | 4.18 | 4.10 | 1.61 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.79 | -1 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S CE-15] Bishop's Stortford | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 16 | 10 | 15 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 10 | 3 | 17 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 9 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 3 | 6 | 9 | 19 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 3 | 4 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [ENG-S CE-1] Real Bedford | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 9 | 1 | 0 | 30 | 11 | 28 | 1 | 90.0% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 9 | 16 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 2 | 12 | 3 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 7 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 6 | 0 | 12 | 4 | 18 | 3 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 2 | 10 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bishop's Stortford Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 06-04-2026 | Real Bedford | 4-0 (1-0) | Bishop's Stortford | 12-3 (3-0) | 1.38 | 4.33 | 5.75 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-S CE | 18-02-2026 | Bishop's Stortford | 0-5 (0-1) | Real Bedford | 3-10 (2-5) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG FAC | 03-09-2025 | Bishop's Stortford | 1-0 (0-0) | Real Bedford | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 30-08-2025 | Real Bedford | 1-1 (1-0) | Bishop's Stortford | 2-2 (0-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bishop's Stortford Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Redditch United | 3-1 (1-1) | Bishop's Stortford | - | 1.91 | 3.60 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Bishop's Stortford | 1-2 (0-1) | Bury Town | 1-4 (0-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Hanworth Villa | 3-2 (2-1) | Bishop's Stortford | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 19-09-2026 | Stamford | 0-3 (0-0) | Bishop's Stortford | - | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Bishop's Stortford | 3-1 (1-1) | Leamington | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Bishop's Stortford | 2-3 (1-0) | Berkhamsted Town | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Bishop's Stortford | 2-0 (1-0) | Hitchin Town | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 3-0 (0-0) | Bishop's Stortford | 6-4 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Bishop's Stortford | 0-3 (0-1) | Alvechurch | - | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Halesowen Town | 1-0 (0-0) | Bishop's Stortford | - | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Leiston FC | 3-1 (2-0) | Bishop's Stortford | 5-2 (2-1) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Bishop's Stortford | 0-0 (0-0) | Banbury United | - | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Bishop's Stortford | 1-1 (1-0) | Enfield Town | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | St Ives Town | 3-2 (2-1) | Bishop's Stortford | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Heybridge Swifts | 1-1 (0-0) | Bishop's Stortford | - | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Bishop's Stortford | 1-3 (1-1) | Chelmsford City | 0-5 (0-2) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Harlow Town | 0-0 (0-0) | Bishop's Stortford | - | D | ||||||||
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Barwell | 3-1 (0-1) | Bishop's Stortford | 10-1 (6-1) | 2.38 | 3.80 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Harborough Town | 1-1 (1-0) | Bishop's Stortford | - | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| ENG-S CE | 11-04-2026 | Stourbridge | 1-1 (1-0) | Bishop's Stortford | - | 4.00 | 3.80 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| Real Bedford Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Real Bedford | 1-1 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | 1.73 | 3.80 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Chesham United | 4-3 (2-1) | Real Bedford | 6-5 (3-2) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Real Bedford | 3-2 (0-0) | Leiston FC | 10-5 (7-1) | 1.33 | 4.80 | 6.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Real Bedford | 0-3 (0-1) | Wingate Finchley | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Stourbridge | 1-4 (1-2) | Real Bedford | 4-8 (1-4) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Harleston Town | 1-2 (1-1) | Real Bedford | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Real Bedford | 2-1 (1-1) | Redditch United | 5-2 (4-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | D |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Real Bedford | 4-1 (2-0) | Royston Town | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Real Bedford | 3-2 (3-0) | Leighton Town | 3-4 (2-1) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Halesowen Town | 0-2 (0-0) | Real Bedford | 2-3 (0-1) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Real Bedford | 6-1 (2-0) | Stratford Town | 9-2 (7-2) | 1.55 | 4.00 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Banbury United | 1-3 (1-1) | Real Bedford | 3-7 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Peterborough Sports | 0-2 (0-2) | Real Bedford | 4-4 (4-2) | 2.63 | 3.70 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Real Bedford | 4-2 (1-1) | Leamington | 9-4 (5-4) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Real Bedford | 11-2 (6-1) | Hertford Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Real Bedford | 4-4 (1-2) | St Albans City | 0-5 (0-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Real Bedford | 2-8 (1-1) | Boreham Wood | - | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Real Bedford | 4-4 (2-2) | Harborough Town | 5-11 (4-5) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG-S CE | 04-05-2026 | Spalding United | 2-2 (1-0) | Real Bedford | 10-7 (5-3) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-S CE | 30-04-2026 | Real Bedford | 3-1 (1-0) | Kettering Town | 5-7 (1-5) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Home | Racing Club Warwick | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Away | Needham Market | 7 Days |
| ENG-S CE | 28-10 | Home | Stamford | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Away | Stamford | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Home | Bury Town | 7 Days |
| ENG-S CE | 28-10 | Home | Stourbridge | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.80 | 4.33 | 1.48 | 4.80 | 4.33 | 1.48 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | -1 | 1.80 | 2.00 | -1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.4 | Goal | 2.4 |
| 2.7 | Loss | 2.3 | 1.9 | Loss | 1.6 |
| 9 | Shot(OT) | 18.5 | 10.5 | Shot(OT) | 11.3 |
| 1 | Corner | 7.5 | 2.5 | Corner | 5.7 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.5 | Yellow Card | 1.7 |
| 48% | Fouls | 54.5% | 43% | Fouls | 58.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bishop's Stortford ( 52 Matches) | Real Bedford ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 8 | 11 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 10 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 4 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 8 | 7 | 4 | 4 |