ทีเด็ดบอล Bury Town vs Needham Market
‹ คู่ก่อนหน้าBromsgrove Sporting FC vs Kettering Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 81 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Halesowen Town vs Alvechurch · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern League Central Division
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Bury Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 81 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSBury TownNeedham Marketใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0541% @2.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Needham Marketทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBury Townต่อ 0/0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Bury Townการ์ดรับหลวม🕳️9.6Needham Marketการ์ดได้ราคา💰7/10Bury Townการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNeedham Marketรอง 0/0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.8Needham Marketแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Needham Marketการ์ดรับหลวม🕳️11.4Bury Townการ์ดยิงดุ🔥13.2Needham Marketการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Needham Marketการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.2ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bury Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 81 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Bury TownNeedham Market
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0541% @2.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Needham Marketทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBury Town
ต่อ 0/0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Bury Town
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Needham Market
การ์ดได้ราคา💰7/10Bury Town
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNeedham Market
รอง 0/0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.8Needham Market
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Needham Market
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Bury Town
การ์ดยิงดุ🔥13.2Needham Market
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Needham Market
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.2ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bury Town vs Needham Market
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNeedham Market รอง 0/0.5 @1.93การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBury Townโอกาสชนะ 44%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.5/379/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bury Town · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bury Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.09 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bury Town 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bury Town ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 24%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bury Town · คาดสกอร์ 1.8 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bury Town ชนะ 1 ลูก21%
Bury Town ชนะ 2 ลูก13%
Bury Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Needham Market ชนะ 1 ลูก15%
Needham Market ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Bury Town ชนะ43%
Bury Town ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Bury Town คลีนชีท14%
Needham Market ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bury Town ไม่แพ้67%
Needham Market ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%1-28%2-17%2-27%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bury Town)
- โอกาส Bury Town ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Bury Town ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Needham Market เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Needham Market เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Needham Market ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bury Town
ช1-0พ1-4ช2-1ส1-1พ0-4ช1-0
Needham Market
ส3-3พ0-3ช3-0ช4-0พ3-5ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bury Townยิง 1.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Needham Marketยิง 2.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bury Town
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 14
Needham Market
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bury Town
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Needham Market
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bury Town
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
Needham Market
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Bury Town ชนะ 1เสมอ 1Needham Market ชนะ 3
- 21-02-2026Bury Town1 - 1Needham Market
- 23-10-2025Needham Market4 - 2Bury Town
- 27-07-2022Needham Market4 - 0Bury Town
- 28-07-2021Bury Town3 - 1Needham Market
- 09-09-2020Needham Market3 - 1Bury Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bury Town@2.30 → @2.05▼ 10.9%
เสมอ@3.40 → @3.50▲ 2.9%
ทีมเยือน Needham Market@2.55 → @2.90▲ 13.7%
คู่อื่นใน Southern League Central Division 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Anstey NomadsRushall Olympic
พ. 14 ต.ค.01:45
Bishop's StortfordReal Bedford
พ. 14 ต.ค.01:45
Bromsgrove Sporting FCKettering Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Halesowen TownAlvechurch
พ. 14 ต.ค.01:45
LeamingtonRedditch United
พ. 14 ต.ค.01:45
Peterborough SportsBanbury United
พ. 14 ต.ค.01:45
Worcester CityStourbridge
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.43 | 3.38 | 2.57 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.81 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.20 | 3.41 | 2.87 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.45 | 2.95 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.15 | 3.35 | 2.80 | 1.82 | 2.5/3 | 1.74 | 1.86 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 2.31 | 3.24 | 2.75 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.25 | 3.26 | 2.83 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.50 | 3.11 | 1.75 | 2.5 | 2.05 | 1.57 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.18 | 3.40 | 2.81 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.89 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S CE-2] Bury Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 9 | 0 | 1 | 19 | 8 | 27 | 2 | 90.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 9 | 3 | 12 | 5 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 5 | 15 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 5 | 1 | 10 | 4 | 17 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 2 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [ENG-S CE-9] Needham Market | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 19 | 17 | 14 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 8 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 9 | 6 | 10 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 10 | 12 | 10 | 18 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 5 | 7 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 18 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bury Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 1 (20%) Lose 3 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 21-02-2026 | Bury Town | 1-1 (1-0) | Needham Market | 4-4 (4-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG-S CE | 23-10-2025 | Needham Market | 4-2 (3-1) | Bury Town | 5-1 (3-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 27-07-2022 | Needham Market | 4-0 (2-0) | Bury Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 28-07-2021 | Bury Town | 3-1 (2-1) | Needham Market | 0-7 (0-5) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 09-09-2020 | Needham Market | 3-1 (2-1) | Bury Town | 4-2 (2-2) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bury Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Alvechurch | 0-1 (0-0) | Bury Town | - | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG FAC | 07-10-2026 | Spalding United | 4-0 (3-0) | Bury Town | 4-4 (3-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Bury Town | 1-1 (1-1) | Spalding United | - | 2.80 | 3.50 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Bishop's Stortford | 1-2 (0-1) | Bury Town | 1-4 (0-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | St Albans City | 4-1 (3-1) | Bury Town | - | L | ||||||||
| ENG-S CE | 23-09-2026 | Bury Town | 1-0 (1-0) | Hitchin Town | - | 1.50 | 4.33 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Gorleston | 3-4 (1-3) | Bury Town | 2-4 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 1-0 (0-0) | Bury Town | 3-6 (0-4) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | London Lions | 2-4 (1-3) | Bury Town | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Bury Town | 4-3 (2-2) | Leiston FC | - | 1.70 | 3.80 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Leighton Town | 2-3 (2-1) | Bury Town | 8-6 (3-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Bury Town | 3-0 (2-0) | Leamington | - | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Stratford Town | 1-3 (0-3) | Bury Town | 5-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Stamford | 0-1 (0-0) | Bury Town | - | 2.50 | 3.40 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Bury Town | 1-0 (0-0) | Halesowen Town | - | 2.60 | 3.60 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Bury Town | 3-3 (0-1) | Sudbury | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Mildenhall Town | 1-4 (1-2) | Bury Town | - | W | ||||||||
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Bury Town | 0-1 (0-1) | Kettering Town | - | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Barwell | 0-3 (0-1) | Bury Town | 5-6 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | D |
| ENG-S CE | 11-04-2026 | Bury Town | 0-0 (0-0) | Stamford | - | 2.15 | 3.50 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Needham Market Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S CE | 10-10-2026 | Needham Market | 1-1 (1-1) | Anstey Nomads | 2-7 (1-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG-S CE | 03-10-2026 | Rushall Olympic | 5-3 (3-1) | Needham Market | 6-0 (1-0) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ENG-S CE | 30-09-2026 | Needham Market | 4-0 (4-0) | Stamford | 5-1 (3-0) | 1.33 | 4.60 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Canvey Island | 0-3 (0-1) | Needham Market | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 23-09-2026 | Braintree Town | 3-0 (0-0) | Needham Market | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Needham Market | 3-3 (1-0) | Braintree Town | 2-5 (1-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S CE | 12-09-2026 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Worcester City | 3-2 (1-1) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Needham Market | 3-1 (2-0) | Stanway Rovers | - | 1.65 | 4.00 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Stanway Rovers | 0-0 (0-0) | Needham Market | - | D | ||||||||
| ENG-S CE | 31-08-2026 | Needham Market | 3-3 (0-1) | Peterborough Sports | 4-3 (2-0) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-S CE | 29-08-2026 | Stratford Town | 1-2 (1-0) | Needham Market | - | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-S CE | 22-08-2026 | Needham Market | 0-1 (0-1) | Halesowen Town | - | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ENG-S CE | 15-08-2026 | Alvechurch | 2-0 (2-0) | Needham Market | - | 2.38 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ENG-S CE | 12-08-2026 | Hitchin Town | 1-3 (1-2) | Needham Market | 2-6 (1-1) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-S CE | 08-08-2026 | Needham Market | 1-3 (1-2) | Bromsgrove Sporting FC | 2-6 (0-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Felixstowe Walton United | 1-1 (0-1) | Needham Market | 2-1 (1-0) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Needham Market | 0-2 (0-1) | Banbury United | - | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| ENG-S CE | 18-04-2026 | Quorn | 2-2 (1-1) | Needham Market | 7-4 (3-3) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ENG-S CE | 16-04-2026 | Stourbridge | 0-1 (0-1) | Needham Market | 5-6 (4-4) | 3.05 | 3.50 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-S CE | 11-04-2026 | Needham Market | 2-1 (0-1) | Barwell | 7-1 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Home | Stourbridge | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Away | Real Bedford | 7 Days |
| ENG-S CE | 28-10 | Away | Hitchin Town | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S CE | 17-10 | Away | Leamington | 4 Days |
| ENG-S CE | 21-10 | Home | Bishop's Stortford | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Wingate Finchley | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 1.8 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.9 | Loss | 1.6 |
| 14 | Shot(OT) | 10.3 | 13 | Shot(OT) | 9 |
| 4 | Corner | 2.3 | 4.5 | Corner | 2.7 |
| 0 | Yellow Card | 1 | 1.2 | Yellow Card | 0.7 |
| 54% | Fouls | 51.7% | 53.5% | Fouls | 54.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bury Town ( 52 Matches) | Needham Market ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 7 | 11 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 6 | 4 |