ทีเด็ดบอล Crusaders vs Ballymena United
‹ คู่ก่อนหน้าWest Auckland Town vs Beverley Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 77 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Anstey Nomads vs Rushall Olympic · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
Northern Ireland shield cup
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Crusadersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 77 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSCrusadersBallymena Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.4553% @2.20สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Ballymena Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCrusadersรอง 0 @2.03การ์ดยิงดุ🔥8.4Crusadersการ์ดรับหลวม🕳️8.4Ballymena Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Crusadersการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBallymena Unitedต่อ 0 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Ballymena Unitedแนวรับ🛡️8.4 vs 12.0Ballymena Unitedการ์ดรับหลวม🕳️12.0Crusadersการ์ดยิงดุ🔥10.8Ballymena Unitedการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.78พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.03ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Crusadersเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 77 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
CrusadersBallymena United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.4553% @2.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Ballymena Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCrusaders
รอง 0 @2.03
การ์ดยิงดุ🔥8.4Crusaders
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Ballymena United
การ์ดได้ราคา💰6/10Crusaders
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBallymena United
ต่อ 0 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Ballymena United
แนวรับ🛡️8.4 vs 12.0Ballymena United
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Crusaders
การ์ดยิงดุ🔥10.8Ballymena United
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.78
พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.03
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Crusaders vs Ballymena United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBallymena United ต่อ 0 @1.78การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.78การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBallymena Unitedโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ballymena United · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ballymena United ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.08 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ballymena United 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ballymena United ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 22%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ballymena United · คาดสกอร์ 1.5 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ballymena United ชนะ 1 ลูก20%
Ballymena United ชนะ 2 ลูก13%
Ballymena United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ22%
Crusaders ชนะ 1 ลูก18%
Crusaders ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Ballymena United ชนะ43%
Ballymena United ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Ballymena United คลีนชีท22%
Crusaders ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Crusaders ไม่แพ้57%
Ballymena United ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-17%2-27%0-17%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ballymena United)
- โอกาส Ballymena United ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- ราคา @2.20 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.08 (คุ้มกว่า 6%)
- Ballymena United ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Crusaders เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Crusaders เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Crusaders ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Crusaders
พ1-2ช3-0พ0-1ช2-1พ0-4พ0-3
Ballymena United
พ2-3ส1-1ส1-1ช2-0ช1-0พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Crusadersยิง 1.4 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Ballymena Unitedยิง 1.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Crusaders
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 23
Ballymena United
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Crusaders
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Ballymena United
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Crusaders
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Ballymena United
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Crusaders ชนะ 5เสมอ 2Ballymena United ชนะ 1
- 15-08-2026Crusaders2 - 1Ballymena United
- 25-04-2026Crusaders3 - 2Ballymena United
- 18-02-2026Ballymena United2 - 0Crusaders
- 22-11-2025Ballymena United2 - 2Crusaders
- 20-09-2025Crusaders1 - 1Ballymena United
- 15-02-2025Crusaders3 - 1Ballymena United
- 26-10-2024Crusaders1 - 0Ballymena United
- 21-08-2024Ballymena United0 - 1Crusaders
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 1.78 | 3 | 2.03 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 1.78 | 3 | 2.03 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.90 | 2.20 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.81 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.75 | 3.50 | 2.10 | 1.78 | 2.5/3 | 1.78 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.67 | 3.34 | 2.22 | 1.79 | 3 | 1.93 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.09 | 3.09 | 2.06 | 1.93 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-6] Crusaders | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 0 | 6 | 15 | 21 | 15 | 6 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 6 | 8 | 14 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [NIR D1-8] Ballymena United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 14 | 12 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 12 | 11 | 8 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 7 | 6 | 14 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 6 | 11 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Crusaders Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 25-04-2026 | Crusaders | 3-2 (3-1) | Ballymena United | 2-8 (1-2) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 18-02-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Crusaders | 0-1 (0-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 22-11-2025 | Ballymena United | 2-2 (1-2) | Crusaders | 6-1 (3-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 20-09-2025 | Crusaders | 1-1 (0-0) | Ballymena United | 7-1 (5-0) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 15-02-2025 | Crusaders | 3-1 (2-1) | Ballymena United | 4-4 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 26-10-2024 | Crusaders | 1-0 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (1-2) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 21-08-2024 | Ballymena United | 0-1 (0-1) | Crusaders | 5-2 (2-1) | 4.33 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 09-03-2024 | Ballymena United | 2-4 (2-1) | Crusaders | 1-10 (1-7) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 14-10-2023 | Crusaders | 1-0 (1-0) | Ballymena United | 4-4 (1-3) | 1.22 | 5.25 | 10.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 12-08-2023 | Ballymena United | 1-2 (0-2) | Crusaders | 3-4 (2-4) | 5.25 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| NIR CUP | 07-05-2023 | Ballymena United | 0-4 (0-1) | Crusaders | 4-6 (2-3) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 25-02-2023 | Ballymena United | 0-0 (0-0) | Crusaders | 8-5 (2-0) | 4.75 | 3.75 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| NIR D1 | 15-11-2022 | Crusaders | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (4-2) | 1.30 | 5.50 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 24-09-2022 | Crusaders | 3-0 (2-0) | Ballymena United | 6-1 (5-0) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| NIR CUP | 07-05-2022 | Ballymena United | 1-1 (1-0) | Crusaders | 2-9 (2-7) | D | ||||||||
| NIR D1 | 16-03-2022 | Crusaders | 2-1 (1-0) | Ballymena United | 10-4 (7-3) | 1.25 | 5.00 | 11.00 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | O |
| NIR D1 | 27-11-2021 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Crusaders | 4-5 (4-0) | 3.80 | 3.60 | 1.75 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR LC | 14-10-2021 | Crusaders | 1-1 (1-1) | Ballymena United | 6-4 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 09-10-2021 | Ballymena United | 0-1 (0-1) | Crusaders | 4-4 (0-3) | 2.63 | 3.75 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Crusaders Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 10-10-2026 | Crusaders | 0-3 (0-1) | Larne FC | 2-6 (1-2) | 7.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | D |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Carrick Rangers | 4-0 (1-0) | Crusaders | 8-8 (5-2) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Crusaders | 2-1 (1-0) | Bangor FC | 3-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Crusaders | 6-3 (1-1) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Crusaders | 3-0 (0-0) | Dungannon Swifts | 7-5 (2-2) | 3.30 | 3.50 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Crusaders | 1-2 (0-1) | Limavady United | 4-6 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| NIR D1 | 06-09-2026 | Coleraine | 4-1 (3-0) | Crusaders | 4-1 (2-1) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Crusaders | 2-2 (1-0) | Carrick Rangers | 5-10 (4-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-1) | Crusaders | 5-4 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 23-08-2026 | Crusaders | 3-2 (2-0) | Portadown | 3-3 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Cliftonville | 2-1 (1-0) | Crusaders | 1-1 (1-0) | 1.50 | 4.20 | 4.80 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Crusaders | 2-0 (1-0) | Dundela | 4-5 (2-5) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Crusaders | 1-1 (1-0) | Newington | 1-8 (1-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Moyola Park | 2-1 (1-0) | Crusaders | 5-6 (1-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Crusaders | 2-0 (0-0) | Glenavon Lurgan | 6-5 (5-2) | 2.35 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Crusaders | 0-0 (0-0) | Ballinamallard United | 8-1 (3-1) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Crusaders | 2-0 (0-0) | Warrenpoint Town | 6-3 (4-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Queen of South | 1-2 (1-2) | Crusaders | 5-5 (1-4) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| NIR CH | 02-05-2026 | Crusaders | 1-2 (0-1) | Annagh United | 9-3 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | D |
| No Data |
| Ballymena United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 10-10-2026 | Limavady United | 3-2 (1-2) | Ballymena United | 3-6 (2-1) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Cliftonville | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Portadown | 2-3 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Dungannon Swifts | 1-1 (1-1) | Ballymena United | 8-4 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Ballymena United | 1-1 (0-0) | Carrick Rangers | 7-2 (2-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Coleraine | 3-2 (2-0) | Ballymena United | 8-2 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Bangor FC | 2-2 (0-2) | Ballymena United | 4-4 (2-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Ballymacash Rangers | 0-6 (0-4) | Ballymena United | 1-4 (0-1) | 9.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Ballymena United | 0-2 (0-0) | Glentoran FC | 5-9 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Linfield FC | 0-3 (0-1) | Ballymena United | 7-3 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Glenavon Lurgan | 1-1 (1-0) | Ballymena United | 5-6 (2-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Annagh United | 2-2 (0-1) | Ballymena United | 5-8 (3-4) | 3.30 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Portstewart | 1-5 (1-3) | Ballymena United | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Carrick Rangers | 0-3 (0-2) | Ballymena United | 10-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Dundela | 2-3 (2-2) | Ballymena United | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ballyclare Comrades | 0-2 (0-0) | Ballymena United | 2-7 (1-3) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Ballymena United | 2-5 (0-2) | 9.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.98 | -2 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Ballymena United | 1-2 (0-0) | Loughgall FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Ballymena United | 6-0 (2-0) | Strabane Athletic | - | 1.65 | 4.00 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 17-10 | Away | Ballymena United | 4 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Home | Coleraine | 11 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Away | Limavady United | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 17-10 | Home | Crusaders | 4 Days |
| NIR D1 | 24-10 | Away | Glentoran FC | 11 Days |
| NIR D1 | 31-10 | Home | Bangor FC | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 2.45 | 4.00 | 2.20 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.78 | 3 | 2.03 | 2.03 | 0 | 1.78 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 2.7 | Loss | 1 | 2 | Loss | 1.4 |
| 11.7 | Shot(OT) | 8.3 | 10.2 | Shot(OT) | 9.3 |
| 4.3 | Corner | 3.7 | 4 | Corner | 4.4 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 1.8 | Yellow Card | 1.1 |
| 44% | Fouls | 55.3% | 44.7% | Fouls | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Crusaders ( 1 Matches) | Ballymena United ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |