ทีเด็ดบอล Redcar Athletic vs Avro FC
‹ คู่ก่อนหน้าLancaster City vs Stockton Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 62 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Warrington Rylands vs Curzon Ashton FC · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Redcar Athleticเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 62 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSRedcar AthleticAvro FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0040% @3.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Avro FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านRedcar Athleticต่อ 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Redcar Athleticการ์ดยิงดุ🔥12.6Redcar Athleticการ์ดรับหลวม🕳️10.2Avro FCการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAvro FCรอง 0/0.5 @1.98แนวรุก🔥16.2 vs 12.6Avro FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Redcar Athleticการ์ดยิงดุ🔥16.2Avro FCการ์ดได้ราคา💰6/10Avro FCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98JOKERบอลสูง
69สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 16.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Redcar Athleticเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 62 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Redcar AthleticAvro FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0040% @3.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Avro FCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านRedcar Athletic
ต่อ 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Redcar Athletic
การ์ดยิงดุ🔥12.6Redcar Athletic
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Avro FC
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAvro FC
รอง 0/0.5 @1.98
แนวรุก🔥16.2 vs 12.6Avro FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Redcar Athletic
การ์ดยิงดุ🔥16.2Avro FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Avro FC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
JOKERบอลสูง
69สูง 3
69สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 16.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Redcar Athletic vs Avro FC
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRedcar Athleticโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Redcar Athletic · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Redcar Athletic ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.96 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Redcar Athletic 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Redcar Athletic ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 24%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Redcar Athletic · คาดสกอร์ 2.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Redcar Athletic ชนะ 1 ลูก20%
Redcar Athletic ชนะ 2 ลูก14%
Redcar Athletic ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Avro FC ชนะ 1 ลูก15%
Avro FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Redcar Athletic ชนะ46%
Redcar Athletic ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Redcar Athletic คลีนชีท16%
Avro FC ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Redcar Athletic ไม่แพ้70%
Avro FC ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Redcar Athletic)
- โอกาส Redcar Athletic ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Redcar Athletic ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Avro FC เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Avro FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Avro FC ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Redcar Athletic
พ1-2ส1-1ช1-0ช3-1พ1-3ช5-0
Avro FC
ช4-3พ0-2ช2-0ช2-0ช5-3พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Redcar Athleticยิง 2.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Avro FCยิง 2.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Redcar Athletic
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
Avro FC
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Redcar Athletic
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Avro FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Redcar Athletic
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 2
Avro FC
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
คู่อื่นใน Northern Premier League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Ashton UnitedAlfreton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bamber BridgeWarrington Town AFC
พ. 14 ต.ค.01:45
FC United of ManchesterAFC Emley
พ. 14 ต.ค.01:45
Gainsborough TrinityIlkeston Town
พ. 14 ต.ค.01:45
GuiseleyCleethorpes Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hyde F.C.Quorn
พ. 14 ต.ค.01:45
Lancaster CityStockton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Warrington RylandsCurzon Ashton FC
พ. 14 ต.ค.01:45
WorkingtonWhitby Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 3.61 | 2.94 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.84 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.05 | 3.62 | 2.96 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.45 | 3.05 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.64 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.00 | 1.79 | 3 | 1.77 | 1.89 | 0.5 | 1.69 | ||
| pinnacle | Initial | 1.80 | 3.93 | 3.38 | 1.87 | 3 | 1.88 | 1.81 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.98 | 3.56 | 3.12 | 1.89 | 3 | 1.86 | 1.99 | 0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.80 | 2.89 | 1.74 | 2.5/3 | 1.98 | 1.58 | 0 | 2.23 | |
| Live | 2.02 | 3.54 | 3.02 | 2.17 | 3/3.5 | 1.59 | 1.78 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-2] Redcar Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 4 | 1 | 28 | 11 | 28 | 2 | 61.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 6 | 14 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 16 | 5 | 14 | 3 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 7 | 2 | 7 | 7 | 19 | 5 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 3 | 12 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 5 | 10 | 50.0% |
| [ENG-N PR-4] Avro FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 1 | 2 | 33 | 20 | 25 | 4 | 72.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 20 | 13 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 7 | 12 | 5 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 20 | 14 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 12 | 9 | 15 | 13 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 7 | 7 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 8 | 6 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Redcar Athletic Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Redcar Athletic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 33% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Ilkeston Town | 0-5 (0-1) | Redcar Athletic | - | 4.33 | 4.00 | 1.55 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Curzon Ashton FC | 3-1 (3-0) | Redcar Athletic | 2-2 (1-0) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Redcar Athletic | 3-1 (1-0) | Alfreton Town | - | 1.80 | 3.70 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Guisborough Town | 0-1 (0-0) | Redcar Athletic | 2-7 (0-3) | 3.75 | 4.75 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| ENG-N PR | 23-09-2026 | Cleethorpes Town | 1-1 (0-1) | Redcar Athletic | 7-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Redcar Athletic | 1-2 (0-1) | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | D |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Redcar Athletic | 3-2 (1-2) | leek Town | 2-0 (1-0) | 1.57 | 3.75 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Redcar Athletic | 1-0 (0-0) | Stocksbridge Park Steels | - | W | ||||||||
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Stockton Town | 0-2 (0-0) | Redcar Athletic | - | 3.40 | 3.60 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Redcar Athletic | 3-2 (1-1) | FC United of Manchester | - | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Redcar Athletic | 0-0 (0-0) | AFC Emley | 4-2 (3-0) | 1.70 | 3.90 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Warrington Rylands | 0-5 (0-1) | Redcar Athletic | 1-4 (0-1) | 1.73 | 3.70 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Redcar Athletic | 3-1 (1-1) | Lancaster City | 2-1 (1-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Quorn | 1-1 (0-0) | Redcar Athletic | 3-5 (2-1) | 3.25 | 3.70 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Workington | 0-1 (0-0) | Redcar Athletic | - | 2.50 | 3.40 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Redcar Athletic | 0-0 (0-0) | Bury | 2-12 (0-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Redcar Athletic | 1-0 (0-0) | Dunston UTS | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Redcar Athletic | 2-4 (1-2) | Hartlepool United | 6-8 (3-6) | 17.00 | 10.00 | 1.07 | L | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Redcar Athletic | 0-4 (0-1) | Darlington | 6-6 (5-2) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ENG UD1 | 26-03-2026 | Redcar Athletic | 4-2 (0-0) | Matlock Town | 3-2 (1-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Avro FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Avro FC | 0-1 (0-0) | Guiseley | 4-2 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-N PR | 08-10-2026 | Avro FC | 5-3 (2-2) | Lancaster City | 4-3 (1-2) | 1.57 | 4.10 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Dunston UTS | 0-2 (0-1) | Avro FC | - | W | ||||||||
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Gainsborough Trinity | 0-2 (0-0) | Avro FC | 3-5 (2-0) | 2.38 | 3.50 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Avro FC | 0-2 (0-2) | Witton Albion | 8-1 (5-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | FC United of Manchester | 3-4 (1-1) | Avro FC | 4-8 (3-2) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Avro FC | 5-3 (3-1) | Stockton Town | 5-2 (1-1) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG-N PR | 27-08-2026 | Avro FC | 4-4 (2-2) | leek Town | 6-3 (2-3) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Hyde F.C. | 0-1 (0-1) | Avro FC | 1-3 (1-2) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG-N PR | 20-08-2026 | Avro FC | 4-1 (1-1) | Workington | 2-9 (1-6) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Alfreton Town | 3-0 (1-0) | Avro FC | - | 2.30 | 3.50 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Bamber Bridge | 1-6 (0-2) | Avro FC | 2-11 (0-7) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Avro FC | 2-1 (0-1) | Quorn | - | 1.70 | 3.80 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Blackburn Rovers U21 | 1-3 (0-0) | Avro FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Avro FC | 4-3 (2-2) | Halifax Town | 3-10 (0-5) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Llandudno | 2-1 (0-1) | Avro FC | - | L | ||||||||
| ENG UD1 | 29-04-2026 | Avro FC | 1-1 (0-0) | Lower Breck | 8-5 (3-2) | 1.55 | 4.10 | 4.33 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| ENG UD1 | 25-04-2026 | Avro FC | 13-0 (8-0) | Darlaston Town | 10-4 (5-1) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| ENG UD1 | 06-04-2026 | Avro FC | 2-1 (1-1) | Trafford | 8-3 (7-1) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| ENG UD1 | 25-03-2026 | Kidsgrove Athletic | 3-1 (0-0) | Avro FC | 4-12 (1-9) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Away | Ashton United | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Bamber Bridge | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Ashton United | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Away | Ilkeston Town | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Whitby Town | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Hyde F.C. | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 2.3 | 2.1 | Goal | 2.7 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.7 |
| 5 | Shot(OT) | 6.5 | 8.8 | Shot(OT) | 8.4 |
| 2 | Corner | 4 | 3.2 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 61% | Fouls | 54% | 55.6% | Fouls | 57.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Redcar Athletic ( 13 Matches) | Avro FC ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |