ทีเด็ดบอล FC United of Manchester vs AFC Emley
‹ คู่ก่อนหน้าBamber Bridge vs Warrington Town AFC · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 57 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gainsborough Trinity vs Ilkeston Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
FC United of Manchesterเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 57 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง810พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★ราคาคุ้มVSFC United of ManchesterAFC Emleyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6229% @4.10สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00AFC Emleyทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-13.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC United of Manchesterต่อ 0.5/1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥14.4 vs 3.6FC United of Manchesterแนวรับ🛡️9.6 vs 17.4FC United of Manchesterการ์ดยิงดุ🔥14.4FC United of Manchesterการ์ดรุกทื่อ💧3.6AFC Emleyการ์ดรับหลวม🕳️17.4AFC Emleyการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC United of Manchesterการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAFC Emleyรอง 0.5/1 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️9.6FC United of Manchesterการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 17.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC United of Manchesterเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 57 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง810พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★ราคาคุ้มVS
FC United of ManchesterAFC Emley
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6229% @4.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
AFC Emleyทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-13.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC United of Manchester
ต่อ 0.5/1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥14.4 vs 3.6FC United of Manchester
แนวรับ🛡️9.6 vs 17.4FC United of Manchester
การ์ดยิงดุ🔥14.4FC United of Manchester
การ์ดรุกทื่อ💧3.6AFC Emley
การ์ดรับหลวม🕳️17.4AFC Emley
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC United of Manchester
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAFC Emley
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️9.6FC United of Manchester
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 17.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC United of Manchester vs AFC Emley
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC United of Manchester ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC United of Manchesterโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 8 · 10 · 17a · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC United of Manchester · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FC United of Manchester ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.43 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC United of Manchester 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC United of Manchester ต่อ 0.5/1
ได้ 46%ได้ครึ่ง 17%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC United of Manchester · คาดสกอร์ 2.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC United of Manchester ชนะ 1 ลูก17%
FC United of Manchester ชนะ 2 ลูก17%
FC United of Manchester ชนะ 3 ลูกขึ้นไป29%
เสมอ20%
AFC Emley ชนะ 1 ลูก12%
AFC Emley ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
FC United of Manchester ชนะ62%
FC United of Manchester ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
FC United of Manchester คลีนชีท35%
AFC Emley ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC United of Manchester ไม่แพ้83%
AFC Emley ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%2-08%3-18%3-08%1-16%4-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC United of Manchester)
- โอกาส FC United of Manchester ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- FC United of Manchester คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- ราคา @1.62 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.43 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 62% มากกว่าตลาด (55%)
- FC United of Manchester ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- AFC Emley เสียเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC United of Manchester
ช4-1ช4-1พ0-2ช3-0พ0-1ส2-2
AFC Emley
พ0-4พ0-4พ0-5พ1-3พ1-4พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC United of Manchesterยิง 2.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
AFC Emleyยิง 0.6 · เสีย 2.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC United of Manchester
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 24
AFC Emley
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC United of Manchester
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
AFC Emley
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC United of Manchester
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
AFC Emley
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC United of Manchester@1.70 → @1.62▼ 4.7%
เสมอ@3.80 → @3.90▲ 2.6%
ทีมเยือน AFC Emley@3.70 → @4.10▲ 10.8%
คู่อื่นใน Northern Premier League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Ashton UnitedAlfreton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bamber BridgeWarrington Town AFC
พ. 14 ต.ค.01:45
Gainsborough TrinityIlkeston Town
พ. 14 ต.ค.01:45
GuiseleyCleethorpes Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hyde F.C.Quorn
พ. 14 ต.ค.01:45
Lancaster CityStockton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Redcar AthleticAvro FC
พ. 14 ต.ค.01:45
Warrington RylandsCurzon Ashton FC
พ. 14 ต.ค.01:45
WorkingtonWhitby Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.10 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.84 | 3.58 | 3.62 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.67 | 3.81 | 4.13 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.88 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.77 | 3.50 | 3.45 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.76 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.59 | 4.00 | 4.10 | 1.87 | 3 | 1.70 | 1.68 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 4.18 | 4.13 | 1.97 | 3 | 1.79 | 1.77 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 4.18 | 4.13 | 1.97 | 3 | 1.79 | 1.77 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.84 | 3.90 | 3.44 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 2.06 | 0.5/1 | 1.68 | |
| Live | 1.63 | 3.88 | 4.20 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 2.43 | 1/1.5 | 1.44 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-22] FC United of Manchester | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 3 | 7 | 14 | 22 | 6 | 22 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 9 | 11 | 4 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 11 | 2 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 5 | 7 | 14 | 16 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
| [ENG-N PR-19] AFC Emley | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 11 | 24 | 10 | 19 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | 4 | 20 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 6 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 19 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 5 | 11 | 12 | 19 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 7 | 4 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC United of Manchester Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC United of Manchester Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Stockton Town | 2-2 (0-1) | FC United of Manchester | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Alfreton Town | 1-0 (0-0) | FC United of Manchester | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Worksop Town | 0-3 (0-2) | FC United of Manchester | 9-2 (4-0) | 1.73 | 3.75 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Hyde F.C. | 2-0 (0-0) | FC United of Manchester | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | FC United of Manchester | 4-1 (3-0) | Ossett United | 9-3 (5-1) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | FC United of Manchester | 4-1 (1-0) | Warrington Town AFC | 5-2 (4-2) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Garforth Town AFC | 1-5 (0-4) | FC United of Manchester | 3-1 (1-0) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | FC United of Manchester | 3-4 (1-1) | Avro FC | 4-8 (3-2) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Redcar Athletic | 3-2 (1-1) | FC United of Manchester | - | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Bamber Bridge | 1-1 (0-1) | FC United of Manchester | 5-3 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | FC United of Manchester | 1-2 (0-0) | Workington | 6-8 (2-5) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Hyde F.C. | 1-0 (0-0) | FC United of Manchester | 3-2 (1-0) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | FC United of Manchester | 0-3 (0-2) | Gainsborough Trinity | 5-2 (3-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | FC United of Manchester | 1-1 (0-1) | leek Town | 6-6 (2-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Warrington Rylands | 3-0 (2-0) | FC United of Manchester | - | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Macclesfield Town | 2-0 (1-0) | FC United of Manchester | 3-6 (2-3) | 1.53 | 4.10 | 4.60 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Southport FC | 2-0 (1-0) | FC United of Manchester | 5-4 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Trafford | 0-3 (0-2) | FC United of Manchester | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC United of Manchester | 1-4 (0-1) | Salford City | 1-9 (0-5) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | FC United of Manchester | 2-0 (1-0) | Rochdale | 4-3 (2-1) | 5.50 | 4.60 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| AFC Emley Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 11% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | AFC Emley | 1-2 (0-0) | Gainsborough Trinity | - | 4.20 | 3.90 | 1.60 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | D | O |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Warrington Rylands | 4-1 (2-0) | AFC Emley | 1-4 (1-2) | 1.48 | 4.10 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ENG-N PR | 30-09-2026 | AFC Emley | 1-3 (1-0) | Workington | 6-3 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Bootle | 5-0 (2-0) | AFC Emley | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | AFC Emley | 0-4 (0-1) | Spennymoor Town | 3-3 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Bury | 4-0 (3-0) | AFC Emley | 7-3 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ENG FAC | 10-09-2026 | Bishop Auckland | 0-0 (0-0) | AFC Emley | 6-1 (4-0) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG FAC | 06-09-2026 | AFC Emley | 1-1 (0-0) | Bishop Auckland | 0-3 | 1.27 | 5.00 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | AFC Emley | 0-4 (0-2) | Guiseley | 4-4 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (1-1) | AFC Emley | 6-10 (3-8) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Redcar Athletic | 0-0 (0-0) | AFC Emley | 4-2 (3-0) | 1.70 | 3.90 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | AFC Emley | 1-1 (0-0) | Ashton United | - | 2.40 | 3.40 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | leek Town | 1-2 (1-1) | AFC Emley | 2-2 (0-1) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | AFC Emley | 2-1 (2-0) | Curzon Ashton FC | 4-5 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | AFC Emley | 1-2 (0-2) | Ilkeston Town | 11-3 (3-2) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Hyde F.C. | 0-0 (0-0) | AFC Emley | - | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Mossley | 1-0 (0-0) | AFC Emley | 4-2 (1-0) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | AFC Emley | 1-1 (1-1) | Rotherham United | - | D | ||||||||
| ENG UD1 | 02-05-2026 | AFC Emley | 0-0 (0-0) | Bradford Park Avenue | 2-5 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG UD1 | 29-04-2026 | AFC Emley | 1-0 (1-0) | Dunston UTS | 2-2 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Whitby Town | 11 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | Cleethorpes Town | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Home | Lancaster City | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Away | Stockton Town | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Lancaster City | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Away | Alfreton Town | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 1.62 | 3.90 | 4.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 2.4 | Goal | 0.6 |
| 1 | Loss | 3 | 1.6 | Loss | 2.9 |
| 12 | Shot(OT) | 10 | 10.5 | Shot(OT) | 12.4 |
| 2 | Corner | 5 | 3.8 | Corner | 3.9 |
| 0 | Yellow Card | 1 | 1.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 37.5% | Fouls | 44% | 44.9% | Fouls | 45.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC United of Manchester ( 52 Matches) | AFC Emley ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 7 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 2 | 2 |