ทีเด็ดบอล Warrington Rylands vs Curzon Ashton FC
‹ คู่ก่อนหน้าRedcar Athletic vs Avro FC · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 63 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Workington vs Whitby Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Warrington Rylandsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 63 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSWarrington RylandsCurzon Ashton FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2545% @2.75สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Curzon Ashton FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านWarrington Rylandsต่อ 0 @1.95การ์ดยิงดุ🔥12.0Warrington Rylandsการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCurzon Ashton FCรอง 0 @1.85แนวรุก🔥13.8 vs 12.0Curzon Ashton FCแนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Curzon Ashton FCการ์ดรับหลวม🕳️7.8Warrington Rylandsการ์ดยิงดุ🔥13.8Curzon Ashton FCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Curzon Ashton FCการ์ดได้ราคา💰7/10Curzon Ashton FCการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Warrington Rylandsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 63 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Warrington RylandsCurzon Ashton FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2545% @2.75
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Curzon Ashton FCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านWarrington Rylands
ต่อ 0 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥12.0Warrington Rylands
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCurzon Ashton FC
รอง 0 @1.85
แนวรุก🔥13.8 vs 12.0Curzon Ashton FC
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Curzon Ashton FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Warrington Rylands
การ์ดยิงดุ🔥13.8Curzon Ashton FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Curzon Ashton FC
การ์ดได้ราคา💰7/10Curzon Ashton FC
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Warrington Rylands vs Curzon Ashton FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCurzon Ashton FC รอง 0 @1.85การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWarrington Rylandsโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 4 แผน7 · 10 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Warrington Rylands · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Warrington Rylands ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.28 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Warrington Rylands 8 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Warrington Rylands ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Warrington Rylands · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Warrington Rylands ชนะ 1 ลูก21%
Warrington Rylands ชนะ 2 ลูก12%
Warrington Rylands ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Curzon Ashton FC ชนะ 1 ลูก17%
Curzon Ashton FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Warrington Rylands ชนะ41%
Warrington Rylands ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Warrington Rylands คลีนชีท18%
Curzon Ashton FC ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Warrington Rylands ไม่แพ้66%
Curzon Ashton FC ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Warrington Rylands)
- โอกาส Warrington Rylands ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Warrington Rylands ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Curzon Ashton FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Curzon Ashton FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Curzon Ashton FC ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Warrington Rylands
พ0-1ช3-1ช1-0ช4-1ส3-3พ0-3
Curzon Ashton FC
ช2-0พ1-2ช2-0ช3-1ช3-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Warrington Rylandsยิง 2.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Curzon Ashton FCยิง 2.3 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Warrington Rylands
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Curzon Ashton FC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Warrington Rylands
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Curzon Ashton FC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Warrington Rylands
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Curzon Ashton FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Warrington Rylands@2.45 → @2.25▼ 8.2%
เสมอ@3.50 → @3.500.0%
ทีมเยือน Curzon Ashton FC@2.35 → @2.75▲ 17.0%
คู่อื่นใน Northern Premier League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Ashton UnitedAlfreton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bamber BridgeWarrington Town AFC
พ. 14 ต.ค.01:45
FC United of ManchesterAFC Emley
พ. 14 ต.ค.01:45
Gainsborough TrinityIlkeston Town
พ. 14 ต.ค.01:45
GuiseleyCleethorpes Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hyde F.C.Quorn
พ. 14 ต.ค.01:45
Lancaster CityStockton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Redcar AthleticAvro FC
พ. 14 ต.ค.01:45
WorkingtonWhitby Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.34 | 2.49 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | 1.88 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.44 | 3.38 | 2.56 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.25 | 3.45 | 2.55 | 1.84 | 2.5/3 | 1.73 | 1.73 | 0 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.28 | 3.46 | 2.66 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 2.02 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.35 | 3.55 | 2.51 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 1.75 | 2.5 | 1.96 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.31 | 3.45 | 2.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.77 | 1.77 | 0 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-7] Warrington Rylands | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 2 | 5 | 20 | 20 | 20 | 7 | 46.2% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 8 | 13 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 12 | 7 | 13 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 3 | 5 | 10 | 8 | 18 | 7 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 6 | 5 | 18 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ENG-N PR-5] Curzon Ashton FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 1 | 3 | 23 | 11 | 22 | 5 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 5 | 13 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 12 | 6 | 9 | 9 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 2 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 11 | 6 | 19 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 3 | 9 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 6 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Warrington Rylands Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Warrington Rylands Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Cleethorpes Town | 3-0 (1-0) | Warrington Rylands | 7-4 (5-0) | 1.91 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | leek Town | 3-3 (3-1) | Warrington Rylands | 4-6 (3-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Warrington Rylands | 4-1 (2-0) | AFC Emley | 1-4 (1-2) | 1.48 | 4.10 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ENG-N PR | 30-09-2026 | Ilkeston Town | 0-1 (0-0) | Warrington Rylands | 3-10 (0-6) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Warrington Rylands | 3-1 (0-0) | Stockton Town | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Warrington Rylands | 0-1 (0-0) | Chorley FC | 5-7 (3-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Warrington Rylands | 1-1 (1-1) | Stockton Town | 4-4 (3-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Warrington Rylands | 3-1 (2-1) | Hyde F.C. | 5-3 (2-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Warrington Rylands | 3-1 (2-0) | Bamber Bridge | 5-2 (3-1) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Alfreton Town | 1-2 (1-0) | Warrington Rylands | 5-3 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Workington | 3-2 (0-1) | Warrington Rylands | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Warrington Rylands | 0-5 (0-1) | Redcar Athletic | 1-4 (0-1) | 1.73 | 3.70 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Warrington Rylands | 1-0 (1-0) | Quorn | 7-1 (4-1) | 1.73 | 3.70 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Bury | 1-0 (1-0) | Warrington Rylands | 8-2 (3-0) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Lancaster City | 1-0 (0-0) | Warrington Rylands | 2-3 (1-1) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Warrington Rylands | 3-0 (2-0) | FC United of Manchester | - | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Warrington Rylands | 2-0 (0-0) | AFC Fylde | 1-6 (0-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Trafford | 2-0 (0-0) | Warrington Rylands | 0-2 (0-1) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Hebburn Town | 5-0 (3-0) | Warrington Rylands | 10-2 (6-1) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 04-05-2026 | Hednesford Town | 1-1 (0-0) | Warrington Rylands | 9-3 (2-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Curzon Ashton FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Curzon Ashton FC | 2-0 (0-0) | Hyde F.C. | 6-7 (4-4) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Curzon Ashton FC | 3-1 (3-0) | Redcar Athletic | 2-2 (1-0) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Curzon Ashton FC | 3-1 (1-1) | Stalybridge Celtic | 9-2 (5-0) | 1.45 | 4.75 | 4.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Lancaster City | 0-2 (0-0) | Curzon Ashton FC | 8-3 (2-2) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Curzon Ashton FC | 1-2 (0-1) | Bradford Park Avenue | 6-1 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | D |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Curzon Ashton FC | 2-0 (2-0) | Ashton United | 5-5 (1-3) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Cleethorpes Town | 1-3 (0-1) | Curzon Ashton FC | 6-1 (1-1) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Warrington Town AFC | 0-4 (0-1) | Curzon Ashton FC | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.75 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Curzon Ashton FC | 1-2 (1-2) | Guiseley | 5-4 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Curzon Ashton FC | 2-2 (1-1) | Bamber Bridge | 4-1 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | AFC Emley | 2-1 (2-0) | Curzon Ashton FC | 4-5 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Bury | 3-2 (1-2) | Curzon Ashton FC | 13-0 (6-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Curzon Ashton FC | 1-0 (0-0) | Alfreton Town | 6-4 (3-3) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Curzon Ashton FC | 0-1 (0-0) | Halifax Town | 0-3 (0-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Curzon Ashton FC | 1-1 (1-0) | Clitheroe | 9-4 (2-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG NLN | 25-04-2026 | Alfreton Town | 3-3 (2-0) | Curzon Ashton FC | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG NLN | 18-04-2026 | Curzon Ashton FC | 0-4 (0-2) | Buxton FC | 6-3 (3-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG NLN | 11-04-2026 | Chorley FC | 0-1 (0-1) | Curzon Ashton FC | 5-4 (2-4) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG NLN | 06-04-2026 | Curzon Ashton FC | 1-3 (0-1) | Southport FC | 3-5 (3-1) | 2.35 | 3.40 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG NLN | 03-04-2026 | Radcliffe Borough | 3-3 (1-0) | Curzon Ashton FC | 8-7 (5-0) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | Hyde F.C. | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Guiseley | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Away | Ashton United | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Away | Whitby Town | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Ilkeston Town | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Bridlington Town | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.7 | 2 | Goal | 2.3 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 0.9 |
| 12.3 | Shot(OT) | 9.7 | 8.9 | Shot(OT) | 8.7 |
| 3.7 | Corner | 5.7 | 4.8 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 1.4 |
| 55.7% | Fouls | 48.3% | 52.9% | Fouls | 51.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Warrington Rylands ( 55 Matches) | Curzon Ashton FC ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 15 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 6 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 1 | 1 |