ทีเด็ดบอล Lancaster City vs Stockton Town
‹ คู่ก่อนหน้าHyde F.C. vs Quorn · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 61 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Redcar Athletic vs Avro FC · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Lancaster Cityเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 61 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSLancaster CityStockton Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.4551% @2.38สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Stockton Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🏠เต็งเจ้าบ้านLancaster Cityรอง 0 @1.93การ์ดยิงดุ🔥7.8Lancaster Cityการ์ดรับหลวม🕳️12.6Stockton Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStockton Townต่อ 0 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8Stockton Townการ์ดรับหลวม🕳️12.6Lancaster Cityการ์ดยิงดุ🔥10.2Stockton Townการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Lancaster Cityเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 61 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Lancaster CityStockton Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.4551% @2.38
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Stockton Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🏠เต็งเจ้าบ้านLancaster City
รอง 0 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥7.8Lancaster City
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Stockton Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStockton Town
ต่อ 0 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8Stockton Town
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Lancaster City
การ์ดยิงดุ🔥10.2Stockton Town
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lancaster City vs Stockton Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStockton Town ต่อ 0 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStockton Townโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stockton Town · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Stockton Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.30 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stockton Town 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stockton Town ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 24%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stockton Town · คาดสกอร์ 1.8 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stockton Town ชนะ 1 ลูก19%
Stockton Town ชนะ 2 ลูก12%
Stockton Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Lancaster City ชนะ 1 ลูก17%
Lancaster City ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Stockton Town ชนะ39%
Stockton Town ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Stockton Town คลีนชีท16%
Lancaster City ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lancaster City ไม่แพ้61%
Stockton Town ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stockton Town)
- โอกาส Stockton Town ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Lancaster City เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Lancaster City ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lancaster City
พ0-1พ1-5ช2-1ช2-1พ3-5ส2-2
Stockton Town
ส1-1ช5-2พ1-3พ1-2ช1-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lancaster Cityยิง 1.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Stockton Townยิง 1.7 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lancaster City
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
Stockton Town
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lancaster City
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
Stockton Town
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lancaster City
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Stockton Town
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Lancaster City ชนะ 1เสมอ 1Stockton Town ชนะ 2
- 18-04-2026Stockton Town1 - 1Lancaster City
- 22-11-2025Lancaster City1 - 2Stockton Town
- 16-01-2025Stockton Town1 - 0Lancaster City
- 11-09-2024Lancaster City2 - 1Stockton Town
คู่อื่นใน Northern Premier League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Ashton UnitedAlfreton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bamber BridgeWarrington Town AFC
พ. 14 ต.ค.01:45
FC United of ManchesterAFC Emley
พ. 14 ต.ค.01:45
Gainsborough TrinityIlkeston Town
พ. 14 ต.ค.01:45
GuiseleyCleethorpes Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hyde F.C.Quorn
พ. 14 ต.ค.01:45
Redcar AthleticAvro FC
พ. 14 ต.ค.01:45
Warrington RylandsCurzon Ashton FC
พ. 14 ต.ค.01:45
WorkingtonWhitby Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.38 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.38 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 3.39 | 2.47 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.89 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.48 | 3.40 | 2.49 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.35 | 2.35 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.76 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.35 | 3.50 | 2.45 | 1.77 | 2.5/3 | 1.79 | 1.69 | 0 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.32 | 3.49 | 2.58 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.29 | 3.65 | 2.54 | 1.86 | 2.5/3 | 1.89 | 1.78 | 0 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 1.91 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.49 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.77 | 0 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-12] Lancaster City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 18 | 26 | 17 | 12 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | 7 | 16 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 12 | 16 | 10 | 8 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 7 | 4 | 8 | 10 | 13 | 17 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 7 | 6 | 10 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
| [ENG-N PR-17] Stockton Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 3 | 7 | 17 | 24 | 12 | 17 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 8 | 11 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 16 | 1 | 22 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 7 | 10 | 12 | 18 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 2 | 10 | 5 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lancaster City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 18-04-2026 | Stockton Town | 1-1 (1-0) | Lancaster City | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG-N PR | 22-11-2025 | Lancaster City | 1-2 (0-1) | Stockton Town | - | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 16-01-2025 | Stockton Town | 1-0 (1-0) | Lancaster City | 6-3 (2-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG-N PR | 11-09-2024 | Lancaster City | 2-1 (1-1) | Stockton Town | 9-4 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lancaster City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (0-1) | Lancaster City | 5-3 (3-0) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 08-10-2026 | Avro FC | 5-3 (2-2) | Lancaster City | 4-3 (1-2) | 1.57 | 4.10 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Lancaster City | 2-1 (0-1) | Ilkeston Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG-N PR | 30-09-2026 | Whitby Town | 1-2 (1-1) | Lancaster City | 2-8 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Cleethorpes Town | 5-1 (1-1) | Lancaster City | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Bradford Park Avenue | 1-0 (1-0) | Lancaster City | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Lancaster City | 0-2 (0-0) | Curzon Ashton FC | 8-3 (2-2) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Tadcaster Albion | 0-2 (0-2) | Lancaster City | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | Lancaster City | 1-1 (1-0) | Tadcaster Albion | - | D | ||||||||
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Lancaster City | 0-3 (0-1) | Workington | - | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Guiseley | 1-2 (1-0) | Lancaster City | 3-4 (1-3) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Bury | 0-1 (0-1) | Lancaster City | 10-2 (4-0) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Lancaster City | 2-2 (1-1) | Quorn | - | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Redcar Athletic | 3-1 (1-1) | Lancaster City | 2-1 (1-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Lancaster City | 1-2 (0-1) | Hyde F.C. | - | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Lancaster City | 1-0 (0-0) | Warrington Rylands | 2-3 (1-1) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Ashton United | 4-1 (1-1) | Lancaster City | - | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Lancaster City | 2-2 (1-0) | Preston North End U21 | 5-1 (2-0) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Lancaster City | 2-0 (1-0) | Stocksbridge Park Steels | - | 1.36 | 4.40 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| ENG-N PR | 18-04-2026 | Stockton Town | 1-1 (1-0) | Lancaster City | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Stockton Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Stockton Town | 2-2 (0-1) | FC United of Manchester | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Stockton Town | 1-0 (0-0) | Bury | - | 4.00 | 3.90 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Hyde F.C. | 2-1 (1-0) | Stockton Town | 5-9 (3-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Warrington Rylands | 3-1 (0-0) | Stockton Town | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 19-09-2026 | Stockton Town | 5-2 (3-0) | Bamber Bridge | - | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Warrington Rylands | 1-1 (1-1) | Stockton Town | 4-4 (3-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Guiseley | 2-1 (0-0) | Stockton Town | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | Stockton Town | 2-2 (1-2) | Guiseley | - | D | ||||||||
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Stockton Town | 0-2 (0-0) | Redcar Athletic | - | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Avro FC | 5-3 (3-1) | Stockton Town | 5-2 (1-1) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Guiseley | 3-0 (1-0) | Stockton Town | 10-8 (8-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Stockton Town | 2-0 (1-0) | Alfreton Town | 9-2 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Gainsborough Trinity | 4-1 (2-0) | Stockton Town | - | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Stockton Town | 1-1 (1-1) | leek Town | - | 1.95 | 3.40 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Stockton Town | 0-1 (0-0) | Ashton United | 6-3 (3-2) | 1.90 | 3.40 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Ilkeston Town | 1-0 (0-0) | Stockton Town | 4-5 (1-3) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Stockton Town | 1-3 (1-1) | Darlington | 1-7 (1-5) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 29-04-2026 | Hednesford Town | 2-0 (1-0) | Stockton Town | 7-6 (4-2) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Warrington Rylands | 1-2 (0-1) | Stockton Town | - | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ENG-N PR | 22-04-2026 | FC United of Manchester | 1-1 (1-0) | Stockton Town | 5-3 (3-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Home | leek Town | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | AFC Emley | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Away | FC United of Manchester | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Home | AFC Emley | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | Quorn | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Away | Whitby Town | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.38 | 2.45 | 3.50 | 2.38 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.7 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 2.1 | Loss | 2.1 |
| 12 | Shot(OT) | 7 | 9 | Shot(OT) | 9.3 |
| 3 | Corner | 9 | 4.8 | Corner | 5 |
| 0 | Yellow Card | 1 | 1 | Yellow Card | 1.3 |
| 49.5% | Fouls | 61% | 49.4% | Fouls | 53.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Lancaster City ( 53 Matches) | Stockton Town ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 3 | 3 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 3 | 9 |