ทีเด็ดบอล Hyde F.C. vs Quorn
‹ คู่ก่อนหน้าGuiseley vs Cleethorpes Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 60 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Lancaster City vs Stockton Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Hyde F.C.เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 60 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSHyde F.C.Quornใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2045% @2.60สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Quornทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🏠เต็งเจ้าบ้านHyde F.C.ต่อ 0/0.5 @2.03การ์ดยิงดุ🔥7.8Hyde F.C.การ์ดรับหลวม🕳️12.6Quornการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนQuornรอง 0/0.5 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 7.8Quornการ์ดรับหลวม🕳️12.6Hyde F.C.การ์ดยิงดุ🔥13.8Quornการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hyde F.C.เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 60 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Hyde F.C.Quorn
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2045% @2.60
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Quornทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🏠เต็งเจ้าบ้านHyde F.C.
ต่อ 0/0.5 @2.03
การ์ดยิงดุ🔥7.8Hyde F.C.
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Quorn
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนQuorn
รอง 0/0.5 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 7.8Quorn
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Hyde F.C.
การ์ดยิงดุ🔥13.8Quorn
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hyde F.C. vs Quorn
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนQuorn รอง 0/0.5 @1.78การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHyde F.C.โอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 10 · 17b · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hyde F.C. · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hyde F.C. ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.24 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hyde F.C. 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hyde F.C. ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hyde F.C. · คาดสกอร์ 1.8 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hyde F.C. ชนะ 1 ลูก19%
Hyde F.C. ชนะ 2 ลูก12%
Hyde F.C. ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Quorn ชนะ 1 ลูก15%
Quorn ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Hyde F.C. ชนะ40%
Hyde F.C. ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Hyde F.C. คลีนชีท12%
Quorn ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hyde F.C. ไม่แพ้64%
Quorn ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-18%2-27%2-17%1-36%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hyde F.C.)
- โอกาส Hyde F.C. ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Quorn เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Quorn ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Quorn ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hyde F.C.
พ1-3พ1-2ช2-0ช2-1พ0-1พ0-2
Quorn
พ1-4พ0-2ช4-2ช4-2ส2-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hyde F.C.ยิง 1.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Quornยิง 2.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hyde F.C.
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
Quorn
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hyde F.C.
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Quorn
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hyde F.C.
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Quorn
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
คู่อื่นใน Northern Premier League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Ashton UnitedAlfreton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Bamber BridgeWarrington Town AFC
พ. 14 ต.ค.01:45
FC United of ManchesterAFC Emley
พ. 14 ต.ค.01:45
Gainsborough TrinityIlkeston Town
พ. 14 ต.ค.01:45
GuiseleyCleethorpes Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Lancaster CityStockton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Redcar AthleticAvro FC
พ. 14 ต.ค.01:45
Warrington RylandsCurzon Ashton FC
พ. 14 ต.ค.01:45
WorkingtonWhitby Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.32 | 3.50 | 2.62 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.35 | 3.50 | 2.58 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.78 | 0 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.35 | 2.65 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.25 | 3.45 | 2.55 | 1.89 | 3 | 1.69 | 1.71 | 0 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.96 | 3.73 | 3.06 | 1.92 | 3 | 1.83 | 1.97 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.36 | 3.43 | 2.57 | 1.99 | 3 | 1.78 | 1.80 | 0 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 2.25 | 3.70 | 2.60 | 1.76 | 2.5/3 | 1.97 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.28 | 3.45 | 2.54 | 1.74 | 2.5/3 | 1.94 | 1.74 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-13] Hyde F.C. | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 13 | 23 | 14 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 7 | 17 | 4 | 16 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 7 | 8 | 17 | 10 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 14 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [ENG-N PR-15] Quorn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 21 | 27 | 13 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 16 | 6 | 18 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 14 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 9 | 9 | 14 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 17 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hyde F.C. Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hyde F.C. Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Curzon Ashton FC | 2-0 (0-0) | Hyde F.C. | 6-7 (4-4) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Cleethorpes Town | 1-0 (1-0) | Hyde F.C. | 3-3 (1-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Hyde F.C. | 2-1 (1-0) | Stockton Town | 5-9 (3-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Hyde F.C. | 2-0 (0-0) | FC United of Manchester | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-N PR | 23-09-2026 | leek Town | 2-1 (0-1) | Hyde F.C. | 7-11 (2-4) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Hyde F.C. | 1-3 (1-0) | Whitby Town | 6-2 (5-1) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Warrington Rylands | 3-1 (2-1) | Hyde F.C. | 5-3 (2-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Hyde F.C. | 2-1 (1-1) | Bury | 1-7 (0-5) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | D |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Bamber Bridge | 4-4 (2-2) | Hyde F.C. | 6-4 (3-2) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Alfreton Town | 4-0 (2-0) | Hyde F.C. | 2-6 (1-2) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Hyde F.C. | 0-1 (0-1) | Avro FC | 1-3 (1-2) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Hyde F.C. | 1-0 (0-0) | FC United of Manchester | 3-2 (1-0) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Lancaster City | 1-2 (0-1) | Hyde F.C. | - | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Warrington Town AFC | 3-0 (1-0) | Hyde F.C. | 4-1 (2-0) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Hyde F.C. | 0-0 (0-0) | AFC Emley | - | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Hyde F.C. | 2-1 (0-0) | Atherton Collieries | 7-3 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 4.40 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | D |
| INT CF | 25-07-2026 | Hyde F.C. | 0-1 (0-1) | Chester FC | 7-2 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Hyde F.C. | 1-3 (0-2) | AFC Fylde | 2-5 (1-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Hyde F.C. | 0-3 (0-0) | Macclesfield Town | 2-4 (0-1) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | D |
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Hyde F.C. | 3-1 (3-0) | Gainsborough Trinity | 1-7 (0-2) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Quorn Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Quorn | 3-0 (1-0) | Workington | 7-3 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Quorn | 2-2 (0-1) | Ashton United | 7-2 (4-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Bamber Bridge | 2-4 (0-2) | Quorn | 1-7 (0-3) | 2.35 | 3.60 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Quorn | 4-2 (3-1) | Leamington | 9-6 (7-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Kettering Town | 2-0 (0-0) | Quorn | 4-4 (2-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Guiseley | 4-1 (2-1) | Quorn | - | 1.75 | 3.60 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Quorn | 2-1 (1-1) | Shepshed Dynamo | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Ilkeston Town | 0-2 (0-0) | Quorn | 3-5 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Quorn | 3-6 (2-2) | Whitby Town | - | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Quorn | 2-2 (1-1) | Gainsborough Trinity | 4-7 (2-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Lancaster City | 2-2 (1-1) | Quorn | - | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Warrington Rylands | 1-0 (1-0) | Quorn | 7-1 (4-1) | 1.73 | 3.70 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Quorn | 1-1 (0-0) | Redcar Athletic | 3-5 (2-1) | 3.25 | 3.70 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Quorn | 0-5 (0-1) | Cleethorpes Town | 1-8 (0-3) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Avro FC | 2-1 (0-1) | Quorn | - | 1.70 | 3.80 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Quorn | 0-0 (0-0) | Banbury United | 2-3 (0-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Quorn | 2-2 (1-0) | Harborough Town | 3-6 (2-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Matlock Town | 1-3 (1-0) | Quorn | 8-4 (5-4) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Quorn | 1-2 (1-2) | Barwell | 5-4 (0-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| ENG-S CE | 25-04-2026 | Redditch United | 5-0 (2-0) | Quorn | - | 1.67 | 3.80 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Away | Gainsborough Trinity | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Warrington Rylands | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Avro FC | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Stockton Town | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Kettering Town | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Away | Warrington Town AFC | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 3 | 1.3 | Goal | 2.3 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 2.1 | Loss | 2.1 |
| 7.7 | Shot(OT) | 10.3 | 9.5 | Shot(OT) | 10.9 |
| 5 | Corner | 7 | 4.8 | Corner | 6 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 1.4 |
| 43% | Fouls | 54.3% | 42.7% | Fouls | 50.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hyde F.C. ( 53 Matches) | Quorn ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 7 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 1 | 2 |