ทีเด็ดบอล Ashton United vs Alfreton Town
‹ คู่ก่อนหน้าSholing FC vs Chichester City · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 55 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bamber Bridge vs Warrington Town AFC · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Ashton Unitedเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 55 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSAshton UnitedAlfreton Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6053% @2.25สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.05Alfreton Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAshton Unitedรอง 0/-0.5 @1.75การ์ดยิงดุ🔥8.4Ashton Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.8Alfreton Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlfreton Townต่อ 0/-0.5 @2.05พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Alfreton Townแนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Alfreton Townการ์ดรับหลวม🕳️9.6Ashton Unitedการ์ดยิงดุ🔥9.6Alfreton Townการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Ashton Unitedเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 55 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Ashton UnitedAlfreton Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6053% @2.25
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.05
Alfreton Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAshton United
รอง 0/-0.5 @1.75
การ์ดยิงดุ🔥8.4Ashton United
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Alfreton Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlfreton Town
ต่อ 0/-0.5 @2.05
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Alfreton Town
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6Alfreton Town
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Ashton United
การ์ดยิงดุ🔥9.6Alfreton Town
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ashton United vs Alfreton Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlfreton Town ต่อ 0/-0.5 @2.05การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlfreton Townโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alfreton Town · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Alfreton Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.20 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alfreton Town 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Alfreton Town ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alfreton Town · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alfreton Town ชนะ 1 ลูก21%
Alfreton Town ชนะ 2 ลูก12%
Alfreton Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Ashton United ชนะ 1 ลูก18%
Ashton United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Alfreton Town ชนะ41%
Alfreton Town ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Alfreton Town คลีนชีท23%
Ashton United ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ashton United ไม่แพ้59%
Alfreton Town ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-18%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alfreton Town)
- โอกาส Alfreton Town ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Ashton United เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Ashton United ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ashton United
ช5-2พ0-1พ0-1ส2-2ส2-2ส2-2
Alfreton Town
พ0-1ช2-1ช1-0พ1-3ช1-0พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ashton Unitedยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Alfreton Townยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ashton United
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Alfreton Town
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ashton United
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Alfreton Town
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ashton United
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 3เสียราคา 4
Alfreton Town
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Ashton United ชนะ 0เสมอ 0Alfreton Town ชนะ 2
- 02-03-2019Alfreton Town2 - 0Ashton United
- 05-12-2018Ashton United0 - 2Alfreton Town
คู่อื่นใน Northern Premier League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Bamber BridgeWarrington Town AFC
พ. 14 ต.ค.01:45
FC United of ManchesterAFC Emley
พ. 14 ต.ค.01:45
Gainsborough TrinityIlkeston Town
พ. 14 ต.ค.01:45
GuiseleyCleethorpes Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hyde F.C.Quorn
พ. 14 ต.ค.01:45
Lancaster CityStockton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Redcar AthleticAvro FC
พ. 14 ต.ค.01:45
Warrington RylandsCurzon Ashton FC
พ. 14 ต.ค.01:45
WorkingtonWhitby Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.50 | 2.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.60 | 3.50 | 2.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 2.66 | 3.39 | 2.35 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.51 | 3.40 | 2.48 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.45 | 2.60 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.45 | 3.45 | 2.35 | 1.83 | 2.5/3 | 1.73 | 1.74 | 0 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.40 | 3.48 | 2.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.40 | 3.48 | 2.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | 0 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 2.69 | 3.60 | 2.27 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.42 | 3.38 | 2.42 | 1.87 | 2.5/3 | 1.81 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-14] Ashton United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 14 | 13 | 13 | 14 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 5 | 7 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 10 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 5 | 17 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
| [ENG-N PR-11] Alfreton Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 0 | 7 | 20 | 16 | 18 | 11 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 14 | 6 | 15 | 2 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 10 | 3 | 19 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 4 | 3 | 10 | 5 | 22 | 3 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 7 | 2 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Ashton United Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG NLN | 02-03-2019 | Alfreton Town | 2-0 (0-0) | Ashton United | 4-1 (1-0) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.82 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG NLN | 05-12-2018 | Ashton United | 0-2 (0-0) | Alfreton Town | 2-2 (2-0) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.92 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ashton United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 38% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | leek Town | 2-2 (0-2) | Ashton United | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Quorn | 2-2 (0-1) | Ashton United | 7-2 (4-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (1-1) | Ashton United | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Buxton FC | 1-0 (0-0) | Ashton United | 2-5 (1-1) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Ashton United | 0-1 (0-0) | Cleethorpes Town | 3-4 (2-3) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Whitby Town | 2-5 (2-0) | Ashton United | - | W | ||||||||
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Curzon Ashton FC | 2-0 (2-0) | Ashton United | 5-5 (1-3) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Ashton United | 1-2 (0-2) | Gainsborough Trinity | 10-0 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Ashton United | 1-1 (1-0) | Ilkeston Town | 5-2 (3-0) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | AFC Emley | 1-1 (0-0) | Ashton United | - | 2.40 | 3.40 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Ashton United | 2-0 (2-0) | Whitby Town | 6-10 (3-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Bamber Bridge | 1-0 (0-0) | Ashton United | 1-3 (0-1) | 3.30 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Stockton Town | 0-1 (0-0) | Ashton United | 6-3 (3-2) | 1.90 | 3.40 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Ashton United | 4-1 (1-1) | Lancaster City | - | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Ashton United | 1-2 (0-1) | Stalybridge Celtic | 4-4 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 25-07-2026 | Runcorn Linnets | 2-4 (2-2) | Ashton United | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Buxton FC | 1-0 (0-0) | Ashton United | 5-2 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Hednesford Town | 3-3 (1-3) | Ashton United | - | 1.40 | 4.33 | 6.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-N PR | 18-04-2026 | Ashton United | 1-1 (0-1) | Guiseley | 3-4 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ENG-N PR | 11-04-2026 | Ashton United | 2-1 (0-0) | Workington | 8-3 (4-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Alfreton Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Alfreton Town | 2-3 (1-2) | Bury | 4-5 (4-3) | 3.00 | 3.70 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Alfreton Town | 1-0 (0-0) | FC United of Manchester | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Redcar Athletic | 3-1 (1-0) | Alfreton Town | - | 1.80 | 3.70 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 30-09-2026 | Alfreton Town | 1-0 (1-0) | Guiseley | 4-6 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Alfreton Town | 2-1 (1-0) | Shifnal Town | 7-3 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Bamber Bridge | 1-0 (0-0) | Alfreton Town | 8-6 (4-2) | 3.20 | 3.75 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Alfreton Town | 0-2 (0-1) | Stratford Town | 5-5 (2-2) | 1.70 | 4.00 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Whitby Town | 1-4 (0-2) | Alfreton Town | 1-6 (1-4) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Alfreton Town | 1-2 (1-0) | Warrington Rylands | 5-3 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Alfreton Town | 4-0 (2-0) | Hyde F.C. | 2-6 (1-2) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Stockton Town | 2-0 (1-0) | Alfreton Town | 9-2 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Cleethorpes Town | 2-1 (1-1) | Alfreton Town | 4-5 (1-4) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Alfreton Town | 3-0 (1-0) | Avro FC | - | 2.30 | 3.50 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Alfreton Town | 2-1 (1-0) | Gainsborough Trinity | 4-2 (3-0) | 2.40 | 3.40 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Curzon Ashton FC | 1-0 (0-0) | Alfreton Town | 6-4 (3-3) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Alfreton Town | 0-4 (0-2) | Mansfield Town | 6-3 (2-2) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Alfreton Town | 0-1 (0-1) | Rotherham United | 1-7 (0-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Alfreton Town | 0-2 (0-2) | Derby County | 3-5 (0-2) | 34.00 | 11.00 | 1.05 | L | 1.93 | -3/3.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Alfreton Town | 1-2 (1-0) | Boston United | 6-4 (4-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Alfreton Town | 0-0 (0-0) | Burton Albion | 2-2 (1-2) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Home | Redcar Athletic | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | Guiseley | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Redcar Athletic | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Home | Warrington Town AFC | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | Workington | 11 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Mickleover Sports | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 3.50 | 2.25 | 2.60 | 3.50 | 2.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 1.3 |
| 15 | Shot(OT) | 11 | 10.3 | Shot(OT) | 10.6 |
| 2 | Corner | 3.5 | 5 | Corner | 4.7 |
| 3 | Yellow Card | 1.5 | 2.2 | Yellow Card | 1.9 |
| 44% | Fouls | 54% | 47.7% | Fouls | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ashton United ( 51 Matches) | Alfreton Town ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 1 | 2 |