ทีเด็ดบอล Sholing FC vs Chichester City
‹ คู่ก่อนหน้าPlymouth Parkway vs Wimborne Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 54 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ashton United vs Alfreton Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Sholing FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 54 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSSholing FCChichester Cityใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0541% @2.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Chichester Cityทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านSholing FCต่อ 0/0.5 @1.88แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2Sholing FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Sholing FCการ์ดรับหลวม🕳️10.2Chichester Cityการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนChichester Cityรอง 0/0.5 @1.93แนวรุก🔥13.8 vs 7.8Chichester Cityการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sholing FCการ์ดยิงดุ🔥13.8Chichester Cityการ์ดได้ราคา💰6/10Chichester Cityการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sholing FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 54 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล
VS
Sholing FCChichester City
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0541% @2.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Chichester Cityทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านSholing FC
ต่อ 0/0.5 @1.88
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2Sholing FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Sholing FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Chichester City
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนChichester City
รอง 0/0.5 @1.93
แนวรุก🔥13.8 vs 7.8Chichester City
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Sholing FC
การ์ดยิงดุ🔥13.8Chichester City
การ์ดได้ราคา💰6/10Chichester City
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sholing FC vs Chichester City
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนChichester City รอง 0/0.5 @1.93การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSholing FCโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sholing FC · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sholing FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.08 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sholing FC 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sholing FC ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 24%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sholing FC · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sholing FC ชนะ 1 ลูก22%
Sholing FC ชนะ 2 ลูก13%
Sholing FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Chichester City ชนะ 1 ลูก16%
Chichester City ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Sholing FC ชนะ43%
Sholing FC ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Sholing FC คลีนชีท19%
Chichester City ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sholing FC ไม่แพ้68%
Chichester City ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sholing FC)
- โอกาส Sholing FC ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Chichester City เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Chichester City ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sholing FC
พ1-3ช1-0ส0-0ช2-0ช2-1ส1-1
Chichester City
พ0-5พ2-3ส2-2ช2-1พ1-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sholing FCยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Chichester Cityยิง 2.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sholing FC
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
Chichester City
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sholing FC
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Chichester City
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sholing FC
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Chichester City
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
คู่อื่นใน Southern Premier League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Bracknell TownHanworth Villa
พ. 14 ต.ค.01:45
Chippenham TownFrome Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Evesham UnitedBath City
พ. 14 ต.ค.01:45
Gloucester CityTaunton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hanwell TownChertsey Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Havant WaterloovilleBasingstoke Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Malvern TownYate Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Plymouth ParkwayWimborne Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.81 | 2.5/3 | 1.97 | 1.85 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 1.80 | 2.5/3 | 1.99 | 1.79 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.51 | 2.89 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.88 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.09 | 3.55 | 2.97 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.40 | 2.85 | 1.69 | 2.5/3 | 1.83 | 1.74 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.00 | 3.45 | 3.00 | 1.69 | 2.5/3 | 1.88 | 1.69 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.97 | 3.47 | 3.22 | 1.99 | 3 | 1.78 | 1.98 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.03 | 3.43 | 3.12 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.50 | 2.97 | 1.65 | 2.5 | 2.20 | 1.62 | 0 | 2.20 | |
| Live | 1.97 | 3.48 | 3.18 | 1.74 | 2.5/3 | 1.94 | 1.74 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S PR-16] Sholing FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 10 | 13 | 11 | 16 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 9 | 6 | 17 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 5 | 5 | 11 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [ENG-S PR-7] Chichester City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 17 | 17 | 16 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 7 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 10 | 6 | 12 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 12 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 9 | 9 | 16 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 6 | 6 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Sholing FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sholing FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 14% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Frome Town | 1-1 (1-0) | Sholing FC | - | 1.83 | 3.60 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Ebbsfleet United | 1-2 (1-1) | Sholing FC | 8-1 (3-0) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | D |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Sholing FC | 2-0 (0-0) | Berkhamsted Town | 5-3 (3-1) | 2.25 | 3.40 | 2.60 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Yate Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Tiverton Town | 0-1 (0-0) | Sholing FC | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Sholing FC | 1-3 (0-2) | Plymouth Parkway | - | 2.30 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Sholing FC | 2-0 (1-0) | Andover New Street | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Sholing FC | 1-0 (1-0) | Gosport Borough | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Bracknell Town | 3-1 (1-1) | Sholing FC | - | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Sholing FC | 2-4 (2-0) | Chertsey Town | - | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Hanwell Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | 7-2 (5-2) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Poole Town | 0-1 (0-0) | Sholing FC | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Sholing FC | 1-2 (1-1) | Bath City | - | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Sholing FC | 1-0 (1-0) | Folkestone | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sholing FC | 3-2 (1-1) | Bognor Regis Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Sholing FC | 1-2 (1-1) | Woking | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Dorchester Town | 0-4 (0-3) | Sholing FC | - | 3.60 | 3.75 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Sholing FC | 2-2 (1-2) | Wimborne Town | - | 1.67 | 3.80 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Sholing FC | 1-2 (0-1) | Farnham Town | - | 2.40 | 3.70 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Basingstoke Town | 1-0 (0-0) | Sholing FC | - | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Chichester City Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 14% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Chichester City | 3-1 (1-1) | Plymouth Parkway | - | 2.88 | 3.70 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Hanworth Villa | 2-1 (2-0) | Chichester City | 3-7 (2-2) | 1.65 | 3.80 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Thame United | 1-2 (0-0) | Chichester City | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 23-09-2026 | Chichester City | 2-2 (1-0) | Chertsey Town | 3-7 (2-4) | 2.80 | 3.75 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Chichester City | 2-3 (1-1) | SE Dons | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Uxbridge | 5-0 (2-0) | Chichester City | 6-4 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Broadfields United | 1-4 (0-1) | Chichester City | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Chichester City | 3-2 (1-0) | Havant Waterlooville | - | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Hanwell Town | 0-2 (0-2) | Chichester City | 5-6 (2-3) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Chichester City | 4-0 (3-0) | Chippenham Town | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Evesham United | 3-0 (2-0) | Chichester City | - | 2.10 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Wimborne Town | 0-1 (0-1) | Chichester City | - | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Chichester City | 1-2 (0-2) | Poole Town | 2-3 (0-1) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Bognor Regis Town | 1-1 (1-0) | Chichester City | 1-5 (0-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ENG RYM | 25-04-2026 | Brentwood Town | 2-2 (1-0) | Chichester City | 9-5 (4-2) | 2.05 | 3.70 | 2.75 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG RYM | 18-04-2026 | Chichester City | 2-2 (1-1) | Dartford | 4-6 (2-2) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG RYM | 11-04-2026 | Potters Bar Town | 0-1 (0-0) | Chichester City | 4-9 (1-5) | 3.10 | 3.90 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG RYM | 06-04-2026 | Chichester City | 0-2 (0-1) | Burgess Hill Town | 6-8 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG RYM | 04-04-2026 | Welling United | 3-1 (0-0) | Chichester City | 3-2 (1-1) | 2.20 | 3.60 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG RYM | 28-03-2026 | Chichester City | 1-2 (1-1) | Ramsgate | 1-3 (0-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 21-10 | Away | Yate Town | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Weymouth | 11 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Away | Berkhamsted Town | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 17-10 | Away | Bracknell Town | 4 Days |
| ENG-S PR | 21-10 | Home | Berkhamsted Town | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Gosport Borough | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 2.3 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1.7 |
| 10.5 | Shot(OT) | 8 | 10.5 | Shot(OT) | 11.5 |
| 3 | Corner | 7 | 3 | Corner | 5 |
| 3.5 | Yellow Card | 2 | 3.5 | Yellow Card | 1 |
| 49% | Fouls | 65% | 49% | Fouls | 48.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sholing FC ( 51 Matches) | Chichester City ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 7 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 9 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 2 | 1 | 3 |