ทีเด็ดบอล Gloucester City vs Taunton Town
‹ คู่ก่อนหน้าEvesham United vs Bath City · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 49 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hanwell Town vs Chertsey Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Gloucester Cityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 49 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSGloucester CityTaunton Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7533% @3.60สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Taunton Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGloucester Cityต่อ 0.5/1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 15.0Gloucester Cityการ์ดยิงดุ🔥12.6Gloucester Cityการ์ดรับหลวม🕳️15.0Taunton Townการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Gloucester Cityการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTaunton Townรอง 0.5/1 @1.80แนวรุก🔥15.0 vs 12.6Taunton Townการ์ดรับหลวม🕳️7.2Gloucester Cityการ์ดยิงดุ🔥15.0Taunton Townการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83JOKERบอลสูง
66สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 15.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.2เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 13 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gloucester Cityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 49 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Gloucester CityTaunton Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7533% @3.60
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Taunton Townทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGloucester City
ต่อ 0.5/1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 15.0Gloucester City
การ์ดยิงดุ🔥12.6Gloucester City
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Taunton Town
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Gloucester City
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTaunton Town
รอง 0.5/1 @1.80
แนวรุก🔥15.0 vs 12.6Taunton Town
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Gloucester City
การ์ดยิงดุ🔥15.0Taunton Town
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
JOKERบอลสูง
66สูง 3
66สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 15.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.2เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 13 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gloucester City vs Taunton Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGloucester City ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 13 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGloucester Cityโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gloucester City · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Gloucester City ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.68 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gloucester City 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Gloucester City ต่อ 0.5/1
ได้ 34%ได้ครึ่ง 19%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gloucester City · คาดสกอร์ 2.5 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gloucester City ชนะ 1 ลูก19%
Gloucester City ชนะ 2 ลูก15%
Gloucester City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ22%
Taunton Town ชนะ 1 ลูก13%
Taunton Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Gloucester City ชนะ53%
Gloucester City ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Gloucester City คลีนชีท17%
Taunton Town ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gloucester City ไม่แพ้76%
Taunton Town ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)61%
ยิงได้ทั้งคู่76%
ต่ำ 2.520%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%3-16%1-16%3-26%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gloucester City)
- โอกาส Gloucester City ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Gloucester City ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Taunton Town เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Gloucester City ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Taunton Town เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Taunton Town ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gloucester City
ช2-0พ2-5ช4-0ส1-1ช2-1ช3-1
Taunton Town
พ1-3พ1-4พ1-3ช3-2ส2-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gloucester Cityยิง 2.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Taunton Townยิง 2.5 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gloucester City
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 22
Taunton Town
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 26
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gloucester City
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Taunton Town
100%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gloucester City
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Taunton Town
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Gloucester City ชนะ 0เสมอ 2Taunton Town ชนะ 2
- 06-04-2026Gloucester City0 - 2Taunton Town
- 27-12-2025Taunton Town2 - 1Gloucester City
- 04-01-2025Gloucester City2 - 2Taunton Town
- 10-08-2024Taunton Town3 - 3Gloucester City
คู่อื่นใน Southern Premier League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Bracknell TownHanworth Villa
พ. 14 ต.ค.01:45
Chippenham TownFrome Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Evesham UnitedBath City
พ. 14 ต.ค.01:45
Hanwell TownChertsey Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Havant WaterloovilleBasingstoke Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Malvern TownYate Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Plymouth ParkwayWimborne Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Sholing FCChichester City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.75 | 3.60 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 3.60 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 4.10 | 4.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.95 | 1.82 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.70 | 4.00 | 3.90 | 1.86 | 3/3.5 | 1.91 | 1.88 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 1.80 | 3.81 | 3.55 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.80 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.74 | 4.01 | 3.65 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.94 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.72 | 3.70 | 3.50 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.69 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.90 | 3.80 | 1.74 | 3/3.5 | 1.82 | 1.75 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 4.21 | 4.14 | 1.79 | 3/3.5 | 1.98 | 1.97 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.66 | 4.04 | 3.91 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.75 | 3.67 | 1.53 | 2.5 | 2.38 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.64 | 3.98 | 4.07 | 1.82 | 3/3.5 | 1.86 | 2.38 | 1/1.5 | 1.49 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S PR-19] Gloucester City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 14 | 18 | 10 | 19 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 10 | 13 | 5 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 13 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 4 | 4 | 12 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 2 | 7 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ENG-S PR-13] Taunton Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 24 | 24 | 13 | 13 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 13 | 11 | 9 | 9 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 11 | 13 | 4 | 18 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 13 | 8 | 18 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 7 | 3 | 20 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 8 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gloucester City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (50%) Lose 2 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Gloucester City | 0-2 (0-0) | Taunton Town | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-S PR | 27-12-2025 | Taunton Town | 2-1 (1-0) | Gloucester City | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 04-01-2025 | Gloucester City | 2-2 (1-2) | Taunton Town | - | 1.80 | 3.75 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-S PR | 10-08-2024 | Taunton Town | 3-3 (3-0) | Gloucester City | - | 2.25 | 3.60 | 2.55 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gloucester City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Hanworth Villa | 1-3 (0-0) | Gloucester City | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Mulbarton Wanderers | 1-2 (0-1) | Gloucester City | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Gloucester City | 1-1 (0-1) | Plymouth Parkway | 5-1 (3-0) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Gloucester City | 4-0 (1-0) | Stafford Rangers | 3-2 (1-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ENG-S PR | 23-09-2026 | Malvern Town | 5-2 (0-1) | Gloucester City | 7-5 (4-1) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | AFC Totton | 0-2 (0-1) | Gloucester City | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Gloucester City | 1-1 (1-0) | Basingstoke Town | - | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Mangotsfield United | 0-4 (0-3) | Gloucester City | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | Gloucester City | 1-1 (1-0) | Mangotsfield United | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Gloucester City | 1-2 (0-1) | Evesham United | - | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Havant Waterlooville | 3-3 (1-1) | Gloucester City | - | 2.80 | 3.60 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Gloucester City | 1-0 (0-0) | Hanwell Town | - | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Wimborne Town | 1-1 (0-0) | Gloucester City | - | 3.00 | 3.60 | 1.95 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Bracknell Town | 3-2 (1-1) | Gloucester City | 1-5 (0-2) | 3.75 | 3.90 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Gloucester City | 0-1 (0-0) | Chertsey Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Weston Super Mare | 0-1 (0-0) | Gloucester City | 2-3 (2-2) | 1.65 | 4.10 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Barry Town United | 0-1 (0-1) | Gloucester City | 6-0 (3-0) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Gloucester City | 0-1 (0-0) | Haverfordwest County | 2-3 (0-2) | 2.90 | 3.70 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Gloucester City | 2-1 (0-1) | Newport County | 3-5 (1-5) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| ENG-S PR | 04-05-2026 | Farnham Town | 5-1 (0-0) | Gloucester City | - | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Taunton Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 14% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Taunton Town | 1-2 (0-1) | Hanwell Town | - | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| ENG-S PR | 01-10-2026 | Frome Town | 2-2 (2-1) | Taunton Town | 7-5 (5-3) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Havant Waterlooville | 2-3 (0-1) | Taunton Town | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 23-09-2026 | Taunton Town | 1-3 (0-2) | Bath City | - | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Salisbury FC | 4-1 (4-1) | Taunton Town | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Gosport Borough | 3-1 (1-0) | Taunton Town | - | 2.63 | 3.70 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Taunton Town | 4-0 (0-0) | Millbrook Hampshire | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Yate Town | 1-4 (1-3) | Taunton Town | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Taunton Town | 4-3 (3-1) | Basingstoke Town | - | 1.95 | 3.70 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Uxbridge | 5-4 (2-1) | Taunton Town | - | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Taunton Town | 2-1 (1-1) | Berkhamsted Town | - | 2.05 | 3.50 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Taunton Town | 5-2 (1-1) | Malvern Town | 8-11 (4-6) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Hanworth Villa | 2-0 (1-0) | Taunton Town | 3-1 (1-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Taunton Town | 3-2 (1-2) | Bideford AFC | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Taunton Town | 0-4 (0-3) | Weston Super Mare | 5-4 (4-2) | 5.20 | 4.33 | 1.45 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Taunton Town | 0-0 (0-0) | Evesham United | - | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG-S PR | 21-04-2026 | Taunton Town | 1-0 (0-0) | Farnham Town | 6-4 (1-2) | 3.25 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Taunton Town | 2-0 (1-0) | Bracknell Town | - | 2.05 | 3.90 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Taunton Town | 2-1 (1-0) | Uxbridge | - | 2.20 | 3.80 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Gloucester City | 0-2 (0-0) | Taunton Town | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 22-10 | Away | Frome Town | 8 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Redditch United | 11 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Away | Plymouth Parkway | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 17-10 | Away | Evesham United | 4 Days |
| ENG-S PR | 21-10 | Home | Bracknell Town | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Wimborne Town | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.75 | 3.60 | 1.75 | 3.75 | 3.60 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 2.1 | Goal | 2.5 |
| 1 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 2.5 |
| 8 | Shot(OT) | 12 | 8.3 | Shot(OT) | 12 |
| 5 | Corner | 5 | 4.3 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 0.7 | Yellow Card | 1.5 |
| 62% | Fouls | 46% | 50.3% | Fouls | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Gloucester City ( 54 Matches) | Taunton Town ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 5 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 5 | 11 |