ทีเด็ดบอล Bracknell Town vs Hanworth Villa
‹ คู่ก่อนหน้าEbbsfleet United vs AFC Totton · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 46 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Chippenham Town vs Frome Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Bracknell Townเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 46 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSBracknell TownHanworth Villaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8057% @2.10สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Hanworth Villaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านBracknell Townรอง 0/-0.5 @1.90แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Bracknell Townการ์ดรับหลวม🕳️7.8Hanworth Villaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHanworth Villaต่อ 0/-0.5 @1.90แนวรุก🔥14.4 vs 4.8Hanworth Villaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Bracknell Townการ์ดยิงดุ🔥14.4Hanworth Villaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Hanworth Villaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bracknell Townเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 46 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Bracknell TownHanworth Villa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8057% @2.10
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Hanworth Villaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านBracknell Town
รอง 0/-0.5 @1.90
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Bracknell Town
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Hanworth Villa
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHanworth Villa
ต่อ 0/-0.5 @1.90
แนวรุก🔥14.4 vs 4.8Hanworth Villa
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Bracknell Town
การ์ดยิงดุ🔥14.4Hanworth Villa
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Hanworth Villa
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bracknell Town vs Hanworth Villa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHanworth Villa ต่อ 0/-0.5 @1.90การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHanworth Villaโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hanworth Villa · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hanworth Villa ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.95 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hanworth Villa 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hanworth Villa ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hanworth Villa · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hanworth Villa ชนะ 1 ลูก22%
Hanworth Villa ชนะ 2 ลูก14%
Hanworth Villa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Bracknell Town ชนะ 1 ลูก18%
Bracknell Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Hanworth Villa ชนะ46%
Hanworth Villa ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Hanworth Villa คลีนชีท32%
Bracknell Town ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bracknell Town ไม่แพ้54%
Hanworth Villa ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-210%0-28%1-07%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hanworth Villa)
- โอกาส Hanworth Villa ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.95 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (43%)
- Hanworth Villa ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Hanworth Villa ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Bracknell Town ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bracknell Town
พ0-1พ0-2ช2-1ส0-0ส1-1พ0-1
Hanworth Villa
ช6-0ช2-1ช3-2ช2-1พ0-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bracknell Townยิง 0.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Hanworth Villaยิง 2.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bracknell Town
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
Hanworth Villa
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bracknell Town
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
Hanworth Villa
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bracknell Town
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Hanworth Villa
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน Southern Premier League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Chippenham TownFrome Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Evesham UnitedBath City
พ. 14 ต.ค.01:45
Gloucester CityTaunton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hanwell TownChertsey Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Havant WaterloovilleBasingstoke Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Malvern TownYate Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Plymouth ParkwayWimborne Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Sholing FCChichester City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.10 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.10 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.90 | 3.50 | 2.15 | 1.81 | 2.5/3 | 1.97 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.88 | 3.50 | 2.15 | 1.98 | 3 | 1.80 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.87 | 3.51 | 2.15 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.80 | 3.56 | 2.18 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.50 | 2.05 | 1.72 | 2.5/3 | 1.81 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.75 | 3.50 | 2.10 | 1.89 | 3 | 1.69 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.67 | 3.32 | 2.33 | 1.97 | 3 | 1.79 | 2.02 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.80 | 3.38 | 2.21 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.85 | 3.60 | 2.12 | 1.65 | 2.5 | 2.20 | 2.20 | 0 | 1.62 | |
| Live | 2.83 | 3.40 | 2.17 | 1.73 | 2.5/3 | 1.95 | 2.08 | 0 | 1.63 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S PR-17] Bracknell Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 19 | 11 | 17 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 4 | 10 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 15 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 5 | 4 | 3 | 9 | 8 | 20 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [ENG-S PR-4] Hanworth Villa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 18 | 10 | 19 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 8 | 12 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 9 | 5 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bracknell Town Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bracknell Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 38% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Poole Town | 1-0 (0-0) | Bracknell Town | - | 1.65 | 3.80 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ENG-S PR | 01-10-2026 | Gosport Borough | 1-1 (0-0) | Bracknell Town | 1-9 (1-2) | 2.05 | 3.60 | 2.75 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Didcot Town | 0-0 (0-0) | Bracknell Town | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 19-09-2026 | Bracknell Town | 2-1 (0-1) | Havant Waterlooville | - | 2.25 | 3.60 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Wimborne Town | 2-0 (1-0) | Bracknell Town | - | 2.05 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Ramsgate | 1-0 (0-0) | Bracknell Town | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Basingstoke Town | 2-1 (0-1) | Bracknell Town | - | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Bracknell Town | 3-1 (1-1) | Sholing FC | - | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Yate Town | 2-1 (2-0) | Bracknell Town | - | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Bracknell Town | 0-0 (0-0) | Malvern Town | - | 1.90 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Bracknell Town | 3-2 (1-1) | Gloucester City | 1-5 (0-2) | 3.75 | 3.90 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Plymouth Parkway | 7-0 (3-0) | Bracknell Town | - | 2.38 | 3.60 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Bracknell Town | 5-0 (1-0) | Dorking | - | 4.60 | 4.40 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Bracknell Town | 1-6 (0-3) | Walton Hersham | 3-1 (0-1) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Wimborne Town | 3-3 (1-3) | Bracknell Town | - | 1.95 | 3.60 | 3.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Taunton Town | 2-0 (1-0) | Bracknell Town | - | 2.05 | 3.90 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Bracknell Town | 8-0 (5-0) | Tiverton Town | - | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Farnham Town | 1-3 (0-0) | Bracknell Town | - | 1.30 | 5.00 | 6.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 03-04-2026 | Bracknell Town | 1-2 (0-2) | Weymouth | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| ENG-S PR | 28-03-2026 | Poole Town | 0-0 (0-0) | Bracknell Town | - | 1.60 | 4.10 | 4.10 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Hanworth Villa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Hanworth Villa | 1-3 (0-0) | Gloucester City | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Leatherhead | 1-0 (0-0) | Hanworth Villa | 2-9 (1-3) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Hanworth Villa | 2-1 (2-0) | Chichester City | 3-7 (2-2) | 1.65 | 3.80 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Hanworth Villa | 3-2 (2-1) | Bishop's Stortford | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 23-09-2026 | Berkhamsted Town | 1-2 (0-2) | Hanworth Villa | 1-5 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Pagham | 0-6 (0-4) | Hanworth Villa | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Hanworth Villa | 2-3 (1-2) | Yate Town | - | 1.70 | 3.70 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Hanworth Villa | 4-1 (1-1) | Whitstable Town | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Hanworth Villa | 4-1 (0-1) | Chertsey Town | - | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Wimborne Town | 0-0 (0-0) | Hanworth Villa | - | 2.63 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Hanworth Villa | 4-1 (2-1) | Evesham United | - | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Bath City | 1-0 (1-0) | Hanworth Villa | - | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 13-08-2026 | Gosport Borough | 0-1 (0-1) | Hanworth Villa | 6-3 (2-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Hanworth Villa | 2-0 (1-0) | Taunton Town | 3-1 (1-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Ashford Town | 1-4 (1-1) | Hanworth Villa | 2-2 (1-0) | 3.90 | 4.20 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Hanworth Villa | 5-2 (3-1) | Welwyn Garden City | 2-0 (2-0) | 1.67 | 4.40 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Hanworth Villa | 2-0 (1-0) | Kingstonian | 5-4 (3-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Hanworth Villa | 2-1 (0-1) | Carshalton Athletic FC | 4-1 (1-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Hanworth Villa | 2-1 (1-0) | St Albans City | - | W | ||||||||
| ENG RL1 | 03-05-2026 | Westfields FC | 0-2 (0-1) | Hanworth Villa | 2-6 (1-3) | 2.15 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 17-10 | Home | Chichester City | 4 Days |
| ENG-S PR | 21-10 | Away | Taunton Town | 7 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Home | Gosport Borough | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 17-10 | Away | Havant Waterlooville | 4 Days |
| ENG-S PR | 21-10 | Home | Chippenham Town | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Enfield Town | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.10 | 2.80 | 3.60 | 2.10 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 0.8 | Goal | 2.4 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 15 | Shot(OT) | 7 | 15 | Shot(OT) | 8.7 |
| 9 | Corner | 6 | 9 | Corner | 5.7 |
| 1 | Yellow Card | 1 | 1 | Yellow Card | 1 |
| 52% | Fouls | 46.5% | 52% | Fouls | 45% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bracknell Town ( 52 Matches) | Hanworth Villa ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 8 | 1 | 1 |