ทีเด็ดบอล Malvern Town vs Yate Town
‹ คู่ก่อนหน้าHavant Waterlooville vs Basingstoke Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 52 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Plymouth Parkway vs Wimborne Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Malvern Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8คู่ที่ 52 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ110พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSMalvern TownYate Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1544% @2.70สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Yate Townทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMalvern Townต่อ 0 @1.80การ์ดยิงดุ🔥7.2Malvern Townการ์ดรับหลวม🕳️11.4Yate Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนYate Townรอง 0 @2.00แนวรับ🛡️11.4 vs 16.8Yate Townการ์ดรับหลวม🕳️16.8Malvern Townการ์ดยิงดุ🔥7.2Yate Townการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️16.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Malvern Townเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
คู่ที่ 52 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ110พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Malvern TownYate Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1544% @2.70
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Yate Townทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMalvern Town
ต่อ 0 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥7.2Malvern Town
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Yate Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนYate Town
รอง 0 @2.00
แนวรับ🛡️11.4 vs 16.8Yate Town
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Malvern Town
การ์ดยิงดุ🔥7.2Yate Town
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Malvern Town vs Yate Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนYate Town รอง 0 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMalvern Townโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Malvern Town · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Malvern Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.21 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Malvern Town 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Malvern Town ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Malvern Town · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Malvern Town ชนะ 1 ลูก21%
Malvern Town ชนะ 2 ลูก12%
Malvern Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
Yate Town ชนะ 1 ลูก16%
Yate Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Malvern Town ชนะ41%
Malvern Town ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Malvern Town คลีนชีท15%
Yate Town ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Malvern Town ไม่แพ้65%
Yate Town ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-17%2-27%1-35%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Malvern Town)
- โอกาส Malvern Town ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Yate Town เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Malvern Town ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Yate Town ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Malvern Town
พ0-4พ0-5ช5-2ส1-1พ1-2พ1-4
Yate Town
ส0-0ส1-1ส0-0พ0-4ส3-3พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Malvern Townยิง 1.2 · เสีย 2.8 ต่อนัด
Yate Townยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Malvern Town
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 30
Yate Town
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malvern Town
100%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 0
Yate Town
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malvern Town
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
Yate Town
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Malvern Town ชนะ 1เสมอ 0Yate Town ชนะ 0
- 17-08-2023Yate Town2 - 3Malvern Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Malvern Town@2.30 → @2.15▼ 6.5%
เสมอ@3.60 → @3.600.0%
ทีมเยือน Yate Town@2.50 → @2.70▲ 8.0%
คู่อื่นใน Southern Premier League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Bracknell TownHanworth Villa
พ. 14 ต.ค.01:45
Chippenham TownFrome Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Evesham UnitedBath City
พ. 14 ต.ค.01:45
Gloucester CityTaunton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hanwell TownChertsey Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Havant WaterloovilleBasingstoke Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Plymouth ParkwayWimborne Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Sholing FCChichester City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.70 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.50 | 2.55 | 1.90 | 3 | 1.87 | 1.79 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.80 | 1.87 | 3 | 1.90 | 1.91 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 2.38 | 3.59 | 2.51 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.82 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.20 | 3.61 | 2.74 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.45 | 1.79 | 3 | 1.73 | 1.68 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.75 | 1.76 | 3 | 1.80 | 1.84 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.80 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.94 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.13 | 3.49 | 2.86 | 1.85 | 3 | 1.90 | 1.89 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.57 | 2.5 | 2.35 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.15 | 3.50 | 2.80 | 2.03 | 3/3.5 | 1.67 | 1.88 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S PR-22] Malvern Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 2 | 7 | 14 | 29 | 5 | 22 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 9 | 4 | 21 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 20 | 1 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 19 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 5 | 7 | 10 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 18 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [ENG-S PR-15] Yate Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 13 | 21 | 12 | 15 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 11 | 7 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 5 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 18 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 7 | 7 | 16 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Malvern Town Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG SD1 | 17-08-2023 | Yate Town | 2-3 (0-3) | Malvern Town | 6-5 (1-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Malvern Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 88% Over 13% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Basingstoke Town | 4-1 (1-0) | Malvern Town | - | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Bath City | 2-1 (0-1) | Malvern Town | - | 1.45 | 4.20 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Mickleover Sports | 1-1 (0-1) | Malvern Town | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 23-09-2026 | Malvern Town | 5-2 (0-1) | Gloucester City | 7-5 (4-1) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Chertsey Town | 5-0 (1-0) | Malvern Town | - | 1.55 | 4.00 | 4.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 08-09-2026 | Redditch United | 4-0 (0-0) | Malvern Town | 4-8 (3-5) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Malvern Town | 1-1 (1-0) | Redditch United | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Malvern Town | 1-2 (1-0) | Chippenham Town | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Gosport Borough | 4-2 (1-1) | Malvern Town | 7-6 (5-4) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Malvern Town | 0-3 (0-1) | Wimborne Town | - | 2.35 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Bracknell Town | 0-0 (0-0) | Malvern Town | - | 1.90 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Taunton Town | 5-2 (1-1) | Malvern Town | 8-11 (4-6) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Malvern Town | 2-2 (1-1) | Hanwell Town | - | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Malvern Town | 1-2 (1-1) | Rushall Olympic | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 3-0 (2-0) | Malvern Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Worcester City | 0-0 (0-0) | Malvern Town | 2-3 (1-3) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG SD1 | 04-05-2026 | Malvern Town | 3-2 (1-2) | Shaftesbury Town | 6-3 (4-1) | 1.85 | 4.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG SD1 | 30-04-2026 | Malvern Town | 1-1 (0-0) | Bishop·s Cleeve | 10-6 (2-1) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG SD1 | 26-03-2026 | Willand Rovers | 0-1 (0-0) | Malvern Town | 6-7 (2-4) | 3.10 | 3.80 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG SD1 | 19-11-2025 | Brixham | 1-4 (0-2) | Malvern Town | 4-7 (2-4) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Yate Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Yate Town | 0-3 (0-0) | Berkhamsted Town | - | 2.55 | 3.40 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ENG-S PR | 03-10-2026 | Yate Town | 3-3 (0-0) | Frome Town | 2-5 (1-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Wimborne Town | 4-0 (3-0) | Yate Town | - | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Yate Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 23-09-2026 | Chippenham Town | 1-1 (0-0) | Yate Town | 4-4 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Yate Town | 0-0 (0-0) | Chippenham Town | 7-2 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Hanworth Villa | 2-3 (1-2) | Yate Town | - | 1.70 | 3.70 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Yate Town | 3-0 (2-0) | Devizes Town | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Yate Town | 1-4 (1-3) | Taunton Town | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Poole Town | 2-1 (0-0) | Yate Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Yate Town | 2-1 (2-0) | Bracknell Town | - | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Chertsey Town | 1-1 (0-0) | Yate Town | 4-5 (2-4) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Chippenham Town | 1-1 (0-1) | Yate Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Yate Town | 1-0 (1-0) | Gosport Borough | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Leamington | 3-1 (1-0) | Yate Town | 7-6 (3-4) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Melksham Town | 2-1 (2-1) | Yate Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Yate Town | 0-1 (0-0) | Barry Town United | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Havant Waterlooville | 1-3 (1-1) | Yate Town | - | 1.73 | 3.75 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Yate Town | 2-1 (1-1) | Gloucester City | - | 3.50 | 3.90 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Gosport Borough | 0-2 (0-0) | Yate Town | 3-5 (1-3) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 17-10 | Home | Frome Town | 4 Days |
| ENG-S PR | 21-10 | Away | Uxbridge | 7 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Home | Bath City | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 21-10 | Home | Sholing FC | 7 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Home | Wimborne Town | 14 Days |
| ENG-S PR | 31-10 | Away | Uxbridge | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 2.15 | 3.60 | 2.70 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 3.3 | 2.8 | Loss | 1.9 |
| 0 | Shot(OT) | 7 | 13 | Shot(OT) | 9.3 |
| 0 | Corner | 2 | 7 | Corner | 4.3 |
| 0 | Yellow Card | 1 | 1 | Yellow Card | 1 |
| 0% | Fouls | 49% | 49.3% | Fouls | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Malvern Town ( 10 Matches) | Yate Town ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 9 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 3 | 8 |