ทีเด็ดบอล Evesham United vs Bath City
‹ คู่ก่อนหน้าChippenham Town vs Frome Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 48 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gloucester City vs Taunton Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Evesham Unitedเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 48 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSEvesham UnitedBath Cityใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.4065% @1.83สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Bath Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านEvesham Unitedรอง 0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥7.8Evesham Unitedการ์ดรับหลวม🕳️6.0Bath Cityการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBath Cityต่อ 0.5 @2.00แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Bath Cityการ์ดรับหลวม🕳️9.6Evesham Unitedการ์ดยิงดุ🔥7.8Bath Cityการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Bath Cityการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Evesham Unitedเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 48 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุล
VS
Evesham UnitedBath City
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.4065% @1.83
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Bath Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านEvesham United
รอง 0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥7.8Evesham United
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Bath City
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBath City
ต่อ 0.5 @2.00
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Bath City
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Evesham United
การ์ดยิงดุ🔥7.8Bath City
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Bath City
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Evesham United vs Bath City
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBath City ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBath Cityโอกาสชนะ 49%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bath City · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bath City ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.89 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bath City 23 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bath City ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bath City · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bath City ชนะ 1 ลูก25%
Bath City ชนะ 2 ลูก14%
Bath City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Evesham United ชนะ 1 ลูก16%
Evesham United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Bath City ชนะ48%
Bath City ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Bath City คลีนชีท29%
Evesham United ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Evesham United ไม่แพ้52%
Bath City ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-09%1-29%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bath City)
- โอกาส Bath City ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Evesham United เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Bath City ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Evesham United ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Evesham United
ส0-0พ0-3ช3-1ช2-0พ1-3พ0-1
Bath City
พ0-2ช2-0ช3-1ช3-0ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Evesham Unitedยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Bath Cityยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Evesham United
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
Bath City
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Evesham United
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Bath City
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Evesham United
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
Bath City
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Evesham United ชนะ 0เสมอ 1Bath City ชนะ 2
- 16-07-2022Evesham United1 - 1Bath City
- 15-04-2006Evesham United1 - 2Bath City
- 02-01-2006Bath City2 - 0Evesham United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Evesham United@3.00 → @3.40▲ 13.3%
เสมอ@3.60 → @3.600.0%
ทีมเยือน Bath City@2.00 → @1.83▼ 8.5%
คู่อื่นใน Southern Premier League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Bracknell TownHanworth Villa
พ. 14 ต.ค.01:45
Chippenham TownFrome Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Gloucester CityTaunton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hanwell TownChertsey Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Havant WaterloovilleBasingstoke Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Malvern TownYate Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Plymouth ParkwayWimborne Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Sholing FCChichester City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.40 | 3.60 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 3.20 | 3.40 | 2.05 | 1.95 | 2.5/3 | 1.83 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 4.20 | 3.60 | 1.73 | 1.97 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.13 | 3.44 | 2.05 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.89 | 3.50 | 1.81 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | -0.5/1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.50 | 1.95 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.70 | 3.60 | 1.75 | 1.84 | 2.5/3 | 1.72 | 1.69 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 4.24 | 3.61 | 1.68 | 1.94 | 2.5/3 | 1.81 | 1.87 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 3.87 | 3.68 | 1.74 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.06 | 3.60 | 2.02 | 1.75 | 2.5 | 2.05 | 2.38 | 0 | 1.53 | |
| Live | 3.98 | 3.62 | 1.72 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 1.74 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S PR-14] Evesham United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 14 | 18 | 13 | 14 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | 7 | 15 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 11 | 6 | 11 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 8 | 6 | 14 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ENG-S PR-6] Bath City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 13 | 10 | 16 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 4 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 8 | 4 | 17 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Evesham United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (33%) Lose 2 (67%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 16-07-2022 | Evesham United | 1-1 (0-0) | Bath City | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 15-04-2006 | Evesham United | 1-2 (1-1) | Bath City | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 02-01-2006 | Bath City | 2-0 (1-0) | Evesham United | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Evesham United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Uxbridge | 1-0 (0-0) | Evesham United | 9-2 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 4.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| ENG-S PR | 03-10-2026 | Poole Town | 3-1 (2-1) | Evesham United | - | 1.67 | 3.70 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Chippenham Town | 2-3 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Evesham United | 3-1 (1-1) | Stratford Town | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Redditch United | 3-0 (3-0) | Evesham United | 8-0 (5-0) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Evesham United | 0-0 (0-0) | Berkhamsted Town | - | 2.70 | 3.50 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Belper Town | 0-3 (0-0) | Evesham United | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Gloucester City | 1-2 (0-1) | Evesham United | - | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | D |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Evesham United | 1-3 (0-1) | Plymouth Parkway | - | 2.30 | 3.60 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Hanworth Villa | 4-1 (2-1) | Evesham United | - | 1.53 | 3.90 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Evesham United | 3-0 (2-0) | Chichester City | - | 2.10 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Evesham United | 0-4 (0-1) | Frome Town | 3-7 (2-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Basingstoke Town | 2-4 (0-2) | Evesham United | - | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Bishop·s Cleeve | 1-1 (1-1) | Evesham United | 3-7 (2-0) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Evesham United | 0-3 (0-1) | Cheltenham Town | 1-3 (0-3) | 8.00 | 5.00 | 1.29 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Evesham United | 1-0 (1-0) | Worcester City | 3-5 (3-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Caerau Ely | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Evesham United | 1-2 (1-0) | Redditch United | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Taunton Town | 0-0 (0-0) | Evesham United | - | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Evesham United | 1-3 (0-0) | Gosport Borough | - | 1.80 | 3.90 | 3.40 | L | |||||
| No Data |
| Bath City Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Bath City | 1-2 (1-0) | Gosport Borough | - | 1.67 | 3.80 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Bath City | 2-1 (0-1) | Malvern Town | - | 1.45 | 4.20 | 5.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | D |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Plymouth Parkway | 0-3 (0-2) | Bath City | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 23-09-2026 | Taunton Town | 1-3 (0-2) | Bath City | - | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Bath City | 2-0 (2-0) | Chippenham Town | - | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Bath City | 0-2 (0-0) | Weymouth | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Frome Town | 1-0 (0-0) | Bath City | - | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Bath City | 1-2 (1-0) | Uxbridge | - | 1.85 | 3.60 | 3.25 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Basingstoke Town | 1-0 (1-0) | Bath City | - | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Bath City | 1-0 (1-0) | Hanworth Villa | - | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Bath City | 1-1 (0-1) | Plymouth Parkway | 11-2 (1-1) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Sholing FC | 1-2 (1-1) | Bath City | - | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Farnborough Town | 3-0 (1-0) | Bath City | 7-3 (4-2) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Bath City | 2-2 (0-1) | Newport City | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Bath City | 0-3 (0-2) | Plymouth Argyle | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Bath City | 0-2 (0-1) | Cardiff City U21 | - | L | ||||||||
| ENG NLS | 25-04-2026 | Bath City | 2-3 (2-0) | Maidstone United | 4-12 (1-6) | 5.25 | 3.70 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| ENG NLS | 18-04-2026 | Dorking | 1-3 (0-1) | Bath City | 11-2 (5-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| ENG NLS | 15-04-2026 | AFC Totton | 2-1 (2-1) | Bath City | 9-6 (5-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG NLS | 11-04-2026 | Bath City | 4-2 (3-2) | Chesham United | 1-2 | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 17-10 | Home | Taunton Town | 4 Days |
| ENG-S PR | 21-10 | Away | Chertsey Town | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Halesowen Town | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 21-10 | Home | Havant Waterlooville | 7 Days |
| ENG FAT | 24-10 | Home | Frome Town | 11 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Away | Malvern Town | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 3.40 | 3.60 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 1 |
| 9 | Shot(OT) | 0 | 13.3 | Shot(OT) | 0 |
| 2 | Corner | 0 | 1.3 | Corner | 0 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 2.3 | Yellow Card | 0 |
| 43.5% | Fouls | 0% | 43.7% | Fouls | 0% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Evesham United ( 52 Matches) | Bath City ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 0 | 1 |