ทีเด็ดบอล Havant Waterlooville vs Basingstoke Town
‹ คู่ก่อนหน้าHanwell Town vs Chertsey Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 51 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Malvern Town vs Yate Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Southern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Havant Waterloovilleเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 51 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน36พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVSHavant WaterloovilleBasingstoke Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1043% @2.75สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Basingstoke Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHavant Waterloovilleต่อ 0/0.5 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Havant Waterloovilleการ์ดยิงดุ🔥9.0Havant Waterloovilleการ์ดรับหลวม🕳️7.2Basingstoke Townการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Havant Waterloovilleการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBasingstoke Townรอง 0/0.5 @1.88แนวรับ🛡️7.2 vs 15.0Basingstoke Townการ์ดรับหลวม🕳️15.0Havant Waterloovilleการ์ดยิงดุ🔥7.8Basingstoke Townการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Havant Waterloovilleเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 51 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน36พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVS
Havant WaterloovilleBasingstoke Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1043% @2.75
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Basingstoke Townทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHavant Waterlooville
ต่อ 0/0.5 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Havant Waterlooville
การ์ดยิงดุ🔥9.0Havant Waterlooville
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Basingstoke Town
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Havant Waterlooville
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBasingstoke Town
รอง 0/0.5 @1.88
แนวรับ🛡️7.2 vs 15.0Basingstoke Town
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Havant Waterlooville
การ์ดยิงดุ🔥7.8Basingstoke Town
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Havant Waterlooville vs Basingstoke Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHavant Waterlooville ต่อ 0/0.5 @1.93การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHavant Waterloovilleโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Havant Waterlooville · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Havant Waterlooville ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.22 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Havant Waterlooville 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Havant Waterlooville ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Havant Waterlooville · คาดสกอร์ 1.5 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Havant Waterlooville ชนะ 1 ลูก22%
Havant Waterlooville ชนะ 2 ลูก12%
Havant Waterlooville ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ24%
Basingstoke Town ชนะ 1 ลูก16%
Basingstoke Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Havant Waterlooville ชนะ41%
Havant Waterlooville ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Havant Waterlooville คลีนชีท16%
Basingstoke Town ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Havant Waterlooville ไม่แพ้64%
Basingstoke Town ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-17%0-17%2-27%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Havant Waterlooville)
- โอกาส Havant Waterlooville ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- เจอกันล่าสุด Havant Waterlooville ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.10 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.22 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Basingstoke Town ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Havant Waterlooville
พ1-3พ0-1พ1-2พ2-3ส1-1พ3-6
Basingstoke Town
พ0-1ส1-1ส1-1พ0-1พ1-2ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Havant Waterloovilleยิง 1.5 · เสีย 2.5 ต่อนัด
Basingstoke Townยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Havant Waterlooville
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 25
Basingstoke Town
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Havant Waterlooville
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Basingstoke Town
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Havant Waterlooville
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 7
Basingstoke Town
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Havant Waterlooville ชนะ 5เสมอ 3Basingstoke Town ชนะ 0
- 07-02-2026Havant Waterlooville0 - 0Basingstoke Town
- 20-09-2025Basingstoke Town1 - 3Havant Waterlooville
- 22-02-2025Basingstoke Town0 - 3Havant Waterlooville
- 30-11-2024Havant Waterlooville5 - 1Basingstoke Town
- 12-03-2016Basingstoke Town1 - 1Havant Waterlooville
- 23-01-2016Havant Waterlooville1 - 0Basingstoke Town
- 28-11-2015Havant Waterlooville2 - 1Basingstoke Town
- 18-04-2015Basingstoke Town0 - 0Havant Waterlooville
คู่อื่นใน Southern Premier League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Bracknell TownHanworth Villa
พ. 14 ต.ค.01:45
Chippenham TownFrome Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Evesham UnitedBath City
พ. 14 ต.ค.01:45
Gloucester CityTaunton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hanwell TownChertsey Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Malvern TownYate Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Plymouth ParkwayWimborne Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Sholing FCChichester City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.88 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.87 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.70 | 2.90 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.85 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.15 | 3.65 | 2.79 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.14 | 3.63 | 2.82 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.89 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.50 | 2.70 | 1.78 | 3 | 1.74 | 1.79 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.85 | 1.79 | 3 | 1.78 | 1.76 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.47 | 3.00 | 1.86 | 3 | 1.89 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.06 | 3.47 | 3.00 | 1.86 | 3 | 1.89 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.15 | 3.70 | 2.83 | 1.57 | 2.5 | 2.35 | 1.62 | 0 | 2.20 | |
| Live | 2.09 | 3.52 | 2.89 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-S PR-21] Havant Waterlooville | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 2 | 7 | 12 | 22 | 5 | 21 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 7 | 15 | 0 | 22 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 10 | 16 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 10 | 6 | 21 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 6 | 3 | 21 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
| [ENG-S PR-12] Basingstoke Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 18 | 16 | 14 | 12 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 7 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 9 | 4 | 17 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 4 | 10 | 8 | 19 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 22 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Havant Waterlooville Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 13% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 13% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 07-02-2026 | Havant Waterlooville | 0-0 (0-0) | Basingstoke Town | - | 1.75 | 3.90 | 3.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-S PR | 20-09-2025 | Basingstoke Town | 1-3 (1-3) | Havant Waterlooville | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 22-02-2025 | Basingstoke Town | 0-3 (0-1) | Havant Waterlooville | - | 2.80 | 3.75 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| ENG-S PR | 30-11-2024 | Havant Waterlooville | 5-1 (2-1) | Basingstoke Town | - | 1.80 | 3.30 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG NLS | 12-03-2016 | Basingstoke Town | 1-1 (0-1) | Havant Waterlooville | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ENG NLS | 23-01-2016 | Havant Waterlooville | 1-0 (0-0) | Basingstoke Town | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.02 | W | U |
| ENG FAT | 28-11-2015 | Havant Waterlooville | 2-1 (1-1) | Basingstoke Town | - | W | ||||||||
| ENG NLS | 18-04-2015 | Basingstoke Town | 0-0 (0-0) | Havant Waterlooville | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG NLS | 13-09-2014 | Havant Waterlooville | 2-0 (1-0) | Basingstoke Town | 6-4 | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG NLS | 22-03-2014 | Basingstoke Town | 0-1 (0-1) | Havant Waterlooville | - | 1.90 | 3.75 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG FAT | 03-12-2013 | Havant Waterlooville | 1-0 (1-0) | Basingstoke Town | - | 2.40 | 3.40 | 2.62 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG FAT | 30-11-2013 | Basingstoke Town | 0-0 (0-0) | Havant Waterlooville | - | 1.72 | 3.75 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG NLS | 12-10-2013 | Havant Waterlooville | 4-1 (3-0) | Basingstoke Town | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG NLS | 02-02-2013 | Havant Waterlooville | 4-1 (3-1) | Basingstoke Town | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG NLS | 13-10-2012 | Basingstoke Town | 1-2 (1-0) | Havant Waterlooville | - | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG NLS | 19-05-2012 | Havant Waterlooville | 0-1 (0-1) | Basingstoke Town | - | L | ||||||||
| ENG NLS | 17-04-2012 | Havant Waterlooville | 0-1 (0-1) | Basingstoke Town | - | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | L | U |
| ENG NLS | 31-03-2012 | Basingstoke Town | 3-2 (2-0) | Havant Waterlooville | - | 1.72 | 3.50 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG NLS | 26-03-2011 | Basingstoke Town | 0-2 (0-2) | Havant Waterlooville | - | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG FAT | 23-11-2010 | Havant Waterlooville | 1-2 (1-0) | Basingstoke Town | - | 1.75 | 3.50 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Havant Waterlooville Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 0% Draw 88% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Wimborne Town | 6-3 (2-1) | Havant Waterlooville | - | 1.91 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Havant Waterlooville | 1-1 (0-1) | Hanwell Town | 6-9 (4-6) | 2.20 | 3.50 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Havant Waterlooville | 2-3 (0-1) | Taunton Town | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 19-09-2026 | Bracknell Town | 2-1 (0-1) | Havant Waterlooville | - | 2.25 | 3.60 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Havant Waterlooville | 0-1 (0-0) | Poole Town | 5-5 (1-5) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Havant Waterlooville | 1-3 (1-1) | Chippenham Town | 10-3 (6-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Chippenham Town | 1-1 (1-0) | Havant Waterlooville | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Chichester City | 3-2 (1-0) | Havant Waterlooville | - | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Havant Waterlooville | 3-3 (1-1) | Gloucester City | - | 2.80 | 3.60 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Plymouth Parkway | 2-1 (2-1) | Havant Waterlooville | - | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Havant Waterlooville | 1-0 (0-0) | Frome Town | - | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Havant Waterlooville | 0-2 (0-2) | Uxbridge | 5-4 (2-3) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Berkhamsted Town | 2-0 (1-0) | Havant Waterlooville | 5-4 (3-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Salisbury FC | 5-0 (2-0) | Havant Waterlooville | 4-1 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Havant Waterlooville | 1-4 (0-1) | Bognor Regis Town | 5-1 (2-0) | 1.57 | 4.40 | 4.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Havant Waterlooville | 1-3 (1-1) | Yate Town | - | 1.73 | 3.75 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Poole Town | 2-0 (2-0) | Havant Waterlooville | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Plymouth Parkway | 3-3 (0-2) | Havant Waterlooville | - | 2.80 | 3.90 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Havant Waterlooville | 4-0 (1-0) | Gosport Borough | - | 2.00 | 3.75 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG-S PR | 03-04-2026 | Hungerford Town | 0-2 (0-1) | Havant Waterlooville | - | 3.00 | 3.75 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Basingstoke Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 29% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Basingstoke Town | 4-1 (1-0) | Malvern Town | - | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Uxbridge | 2-1 (1-0) | Basingstoke Town | 9-3 (5-2) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Poole Town | 1-0 (0-0) | Basingstoke Town | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 19-09-2026 | Basingstoke Town | 1-1 (0-1) | Gosport Borough | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Gloucester City | 1-1 (1-0) | Basingstoke Town | - | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | AFC Stoneham | 1-0 (1-0) | Basingstoke Town | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | Basingstoke Town | 0-0 (0-0) | AFC Stoneham | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Basingstoke Town | 2-1 (0-1) | Bracknell Town | - | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Taunton Town | 4-3 (3-1) | Basingstoke Town | - | 1.95 | 3.70 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Basingstoke Town | 1-0 (1-0) | Bath City | - | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Poole Town | 0-2 (0-0) | Basingstoke Town | - | 1.67 | 3.70 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Hanwell Town | 2-1 (1-1) | Basingstoke Town | 10-9 (3-5) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Basingstoke Town | 2-4 (0-2) | Evesham United | - | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Basingstoke Town | 2-6 (2-4) | Chesham United | 4-8 (1-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Slough Town | 2-4 (0-1) | Basingstoke Town | 8-3 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Hanwell Town | 2-1 (1-1) | Basingstoke Town | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Basingstoke Town | 3-1 (1-1) | Tiverton Town | - | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | |||||
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Hungerford Town | 1-3 (1-1) | Basingstoke Town | - | 2.55 | 3.70 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Basingstoke Town | 1-0 (0-0) | Sholing FC | - | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG-S PR | 03-04-2026 | Plymouth Parkway | 3-0 (2-0) | Basingstoke Town | 4-5 (1-3) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 17-10 | Home | Hanworth Villa | 4 Days |
| ENG-S PR | 21-10 | Away | Bath City | 7 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Away | Hanwell Town | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 21-10 | Home | Plymouth Parkway | 7 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Home | Uxbridge | 14 Days |
| ENG-S PR | 31-10 | Away | Chertsey Town | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.3 |
| 3.3 | Loss | 1.3 | 2.5 | Loss | 1.2 |
| 10 | Shot(OT) | 17 | 10.3 | Shot(OT) | 17 |
| 6 | Corner | 3 | 7 | Corner | 3 |
| 3 | Yellow Card | 1 | 2.7 | Yellow Card | 1 |
| 59% | Fouls | 45% | 55.7% | Fouls | 45% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Havant Waterlooville ( 52 Matches) | Basingstoke Town ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 7 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 7 | 0 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 3 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 2 | 1 | 8 |
| HT-L / FT-L | 4 | 11 | 7 | 6 |