ทีเด็ดบอล Bamber Bridge vs Warrington Town AFC
‹ คู่ก่อนหน้าAshton United vs Alfreton Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 56 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC United of Manchester vs AFC Emley · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern Premier League
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Bamber Bridgeเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8คู่ที่ 56 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSBamber BridgeWarrington Town AFCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.8859% @2.05สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Warrington Town AFCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBamber Bridgeรอง 0/-0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Bamber Bridgeการ์ดรับหลวม🕳️10.2Warrington Town AFCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนWarrington Town AFCต่อ 0/-0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Warrington Town AFCแนวรับ🛡️10.2 vs 16.8Warrington Town AFCการ์ดรับหลวม🕳️16.8Bamber Bridgeการ์ดยิงดุ🔥12.0Warrington Town AFCการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️16.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bamber Bridgeเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
คู่ที่ 56 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Bamber BridgeWarrington Town AFC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.8859% @2.05
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Warrington Town AFCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBamber Bridge
รอง 0/-0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Bamber Bridge
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Warrington Town AFC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนWarrington Town AFC
ต่อ 0/-0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Warrington Town AFC
แนวรับ🛡️10.2 vs 16.8Warrington Town AFC
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Bamber Bridge
การ์ดยิงดุ🔥12.0Warrington Town AFC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bamber Bridge vs Warrington Town AFC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนWarrington Town AFC ต่อ 0/-0.5 @1.85การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWarrington Town AFCโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Warrington Town AFC · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Warrington Town AFC ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.91 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Warrington Town AFC 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Warrington Town AFC ต่อ 0/-0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 24%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Warrington Town AFC · คาดสกอร์ 1.7 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Warrington Town AFC ชนะ 1 ลูก18%
Warrington Town AFC ชนะ 2 ลูก14%
Warrington Town AFC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ24%
Bamber Bridge ชนะ 1 ลูก15%
Bamber Bridge ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Warrington Town AFC ชนะ47%
Warrington Town AFC ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Warrington Town AFC คลีนชีท18%
Bamber Bridge ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bamber Bridge ไม่แพ้53%
Warrington Town AFC ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-17%2-27%1-36%2-16%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Warrington Town AFC)
- โอกาส Warrington Town AFC ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.91 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (44%)
- Warrington Town AFC ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Bamber Bridge เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Warrington Town AFC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Bamber Bridge เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Bamber Bridge ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bamber Bridge
พ1-3ช1-0พ2-5พ2-4พ2-4ส0-0
Warrington Town AFC
พ1-4ช3-0ส2-2พ0-2ส2-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bamber Bridgeยิง 1.5 · เสีย 2.8 ต่อนัด
Warrington Town AFCยิง 2.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bamber Bridge
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 26
Warrington Town AFC
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bamber Bridge
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Warrington Town AFC
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bamber Bridge
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 5
Warrington Town AFC
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bamber Bridge ชนะ 3เสมอ 1Warrington Town AFC ชนะ 4
- 31-01-2026Warrington Town AFC0 - 2Bamber Bridge
- 14-01-2026Bamber Bridge1 - 2Warrington Town AFC
- 30-08-2025Warrington Town AFC0 - 3Bamber Bridge
- 03-08-2024Bamber Bridge1 - 1Warrington Town AFC
- 29-07-2023Bamber Bridge0 - 2Warrington Town AFC
- 01-05-2023Warrington Town AFC1 - 0Bamber Bridge
- 04-03-2023Warrington Town AFC1 - 0Bamber Bridge
- 28-09-2022Bamber Bridge3 - 2Warrington Town AFC
คู่อื่นใน Northern Premier League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.01:45
Ashton UnitedAlfreton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
FC United of ManchesterAFC Emley
พ. 14 ต.ค.01:45
Gainsborough TrinityIlkeston Town
พ. 14 ต.ค.01:45
GuiseleyCleethorpes Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Hyde F.C.Quorn
พ. 14 ต.ค.01:45
Lancaster CityStockton Town
พ. 14 ต.ค.01:45
Redcar AthleticAvro FC
พ. 14 ต.ค.01:45
Warrington RylandsCurzon Ashton FC
พ. 14 ต.ค.01:45
WorkingtonWhitby Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.60 | 2.05 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.88 | 3.60 | 2.05 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.96 | 3.55 | 2.07 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.06 | 3.67 | 2.00 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.78 | -0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.00 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.95 | 3.70 | 1.95 | 1.68 | 3 | 1.90 | 1.73 | -0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 3.09 | 3.83 | 1.92 | 1.78 | 3 | 1.99 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.06 | 3.83 | 1.93 | 1.77 | 3 | 2.00 | 1.82 | -0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.93 | 3.80 | 2.06 | 1.74 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.08 | 3.65 | 1.96 | 2.02 | 3/3.5 | 1.68 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG-N PR-20] Bamber Bridge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 16 | 31 | 10 | 20 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 15 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 16 | 2 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 16 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 5 | 6 | 4 | 14 | 8 | 21 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 21 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 19 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 9 | 3 | 0.0% |
| [ENG-N PR-10] Warrington Town AFC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 22 | 18 | 19 | 10 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 11 | 7 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 7 | 12 | 6 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 15 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 7 | 16 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 3 | 8 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Bamber Bridge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 31-01-2026 | Warrington Town AFC | 0-2 (0-1) | Bamber Bridge | - | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ENG-N PR | 14-01-2026 | Bamber Bridge | 1-2 (0-1) | Warrington Town AFC | 6-4 (3-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG FAC | 30-08-2025 | Warrington Town AFC | 0-3 (0-1) | Bamber Bridge | 7-9 (3-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 03-08-2024 | Bamber Bridge | 1-1 (0-0) | Warrington Town AFC | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2023 | Bamber Bridge | 0-2 (0-1) | Warrington Town AFC | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 01-05-2023 | Warrington Town AFC | 1-0 (0-0) | Bamber Bridge | 6-2 (2-2) | 1.65 | 4.00 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ENG-N PR | 04-03-2023 | Warrington Town AFC | 1-0 (0-0) | Bamber Bridge | - | 1.70 | 3.60 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ENG-N PR | 28-09-2022 | Bamber Bridge | 3-2 (2-1) | Warrington Town AFC | 3-4 (1-1) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| ENG-N PR | 01-01-2022 | Warrington Town AFC | 4-1 (1-0) | Bamber Bridge | 3-5 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG-N PR | 30-08-2021 | Bamber Bridge | 2-2 (2-1) | Warrington Town AFC | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| ENG-N PR | 01-01-2020 | Bamber Bridge | 3-3 (1-2) | Warrington Town AFC | 5-5 (1-4) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-N PR | 26-08-2019 | Warrington Town AFC | 3-1 (2-0) | Bamber Bridge | 5-5 (3-2) | 1.61 | 4.00 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | L | O |
| ENG-N PR | 01-01-2019 | Warrington Town AFC | 2-0 (0-0) | Bamber Bridge | - | 1.44 | 4.00 | 5.75 | L | |||||
| ENG-N PR | 27-08-2018 | Bamber Bridge | 0-0 (0-0) | Warrington Town AFC | 6-7 (1-1) | 2.60 | 3.50 | 2.30 | D | 1.98 | 0 | 1.82 | D | U |
| ENG FAC | 21-09-2011 | Bamber Bridge | 0-4 (0-2) | Warrington Town AFC | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 29-09-2010 | Warrington Town AFC | 4-2 (2-1) | Bamber Bridge | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 25-09-2010 | Bamber Bridge | 1-1 (0-0) | Warrington Town AFC | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bamber Bridge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Whitby Town | 0-0 (0-0) | Bamber Bridge | 6-6 (2-3) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG-N PR | 03-10-2026 | Bamber Bridge | 2-4 (0-2) | Quorn | 1-7 (0-3) | 2.35 | 3.60 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Guiseley | 4-2 (2-1) | Bamber Bridge | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 19-09-2026 | Stockton Town | 5-2 (3-0) | Bamber Bridge | - | 2.05 | 3.60 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 12-09-2026 | Bamber Bridge | 1-0 (0-0) | Alfreton Town | 8-6 (4-2) | 3.20 | 3.75 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Bamber Bridge | 1-3 (1-0) | Trafford | 8-4 (4-1) | 1.57 | 4.75 | 3.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| ENG-N PR | 31-08-2026 | Warrington Rylands | 3-1 (2-0) | Bamber Bridge | 5-2 (3-1) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Bamber Bridge | 4-4 (2-2) | Hyde F.C. | 6-4 (3-2) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Bamber Bridge | 1-1 (0-1) | FC United of Manchester | 5-3 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | leek Town | 4-1 (0-1) | Bamber Bridge | - | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Curzon Ashton FC | 2-2 (1-1) | Bamber Bridge | 4-1 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Bamber Bridge | 1-0 (0-0) | Ashton United | 1-3 (0-1) | 3.30 | 3.80 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Bamber Bridge | 1-6 (0-2) | Avro FC | 2-11 (0-7) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Cleethorpes Town | 2-0 (1-0) | Bamber Bridge | 5-4 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Ramsbottom United | 1-3 (1-0) | Bamber Bridge | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Bamber Bridge | 0-3 (0-2) | Morecambe | 3-3 (1-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Preston North End | 4-1 (1-1) | Bamber Bridge | 11-0 (6-0) | 1.10 | 9.00 | 13.00 | L | 1.90 | 3 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Bamber Bridge | 0-5 (0-1) | Fleetwood Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Bamber Bridge | 1-0 (1-0) | Chorley FC | - | W | ||||||||
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Prescot Cables | 2-0 (1-0) | Bamber Bridge | - | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Warrington Town AFC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 0% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 83% Over 0% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-N PR | 10-10-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (0-1) | Lancaster City | 5-3 (3-0) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 07-10-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (2-1) | Workington | 3-1 (1-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Marine | 2-0 (1-0) | Warrington Town AFC | 10-6 (5-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (1-1) | Ashton United | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Warrington Town AFC | 3-0 (0-0) | South Liverpool | - | W | ||||||||
| ENG-N PR | 12-09-2026 | FC United of Manchester | 4-1 (1-0) | Warrington Town AFC | 5-2 (4-2) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Warrington Town AFC | 4-0 (2-0) | Shildon | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | Shildon | 2-2 (1-1) | Warrington Town AFC | - | D | ||||||||
| ENG-N PR | 02-09-2026 | leek Town | 1-2 (1-1) | Warrington Town AFC | 3-8 (0-7) | 2.45 | 3.50 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| ENG-N PR | 29-08-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (1-1) | AFC Emley | 6-10 (3-8) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 26-08-2026 | Warrington Town AFC | 0-4 (0-1) | Curzon Ashton FC | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.75 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 22-08-2026 | Whitby Town | 0-5 (0-4) | Warrington Town AFC | - | 2.50 | 3.30 | 2.45 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| ENG-N PR | 19-08-2026 | Ilkeston Town | 1-2 (0-1) | Warrington Town AFC | 5-4 (3-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG-N PR | 15-08-2026 | Warrington Town AFC | 1-1 (0-0) | Cleethorpes Town | - | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| ENG-N PR | 12-08-2026 | Warrington Town AFC | 3-0 (1-0) | Hyde F.C. | 4-1 (2-0) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ENG-N PR | 08-08-2026 | Guiseley | 1-2 (1-1) | Warrington Town AFC | - | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Warrington Town AFC | 1-2 (1-0) | Buxton FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Marine | 2-1 (2-0) | Warrington Town AFC | 5-5 (5-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | D |
| INT CF | 25-07-2026 | Warrington Town AFC | 2-3 (1-3) | Southport FC | 6-4 (3-0) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Warrington Town AFC | 2-2 (1-2) | Macclesfield Town | 4-3 (2-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Home | Workington | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Away | Redcar Athletic | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Away | Gainsborough Trinity | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-N PR | 17-10 | Away | Alfreton Town | 4 Days |
| ENG-N PR | 24-10 | Home | Bury | 11 Days |
| ENG-N PR | 31-10 | Home | Quorn | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.60 | 2.05 | 2.88 | 3.60 | 2.05 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 2 |
| 2.7 | Loss | 2 | 2.8 | Loss | 1.7 |
| 8.5 | Shot(OT) | 11.3 | 9.4 | Shot(OT) | 10.7 |
| 3.5 | Corner | 4.7 | 5.1 | Corner | 5 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.3 | 1.4 | Yellow Card | 1.3 |
| 52.5% | Fouls | 51% | 56.2% | Fouls | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bamber Bridge ( 52 Matches) | Warrington Town AFC ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 8 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 5 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 4 | 10 |