ทีเด็ดบอล FC Vsetin vs SK Artis Brno B
‹ คู่ก่อนหน้าNaestved HG (W) vs Thisted FC (W) · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 126 / 291เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CFFA vs Young Africans · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 17-10-2026 19:00 น.
FC Vsetinเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 126 / 29119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 38% ★★★สมดุลVSFC VsetinSK Artis Brno Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @4.7576% @1.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00SK Artis Brno Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vsetinรอง 1/1.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Vsetinการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSK Artis Brno Bต่อ 1/1.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 6.0SK Artis Brno Bกองกลาง🎯53% vs 42%SK Artis Brno Bแนวรับ🛡️2.4 vs 11.4SK Artis Brno Bการ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Vsetinการ์ดยิงดุ🔥11.4SK Artis Brno Bการ์ดรับเหนียว🧱2.4SK Artis Brno Bการ์ด 7 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90แนวรุก🔥6.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
FC Vsetinเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 126 / 29119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 38% ★★★สมดุลVS
FC VsetinSK Artis Brno B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @4.7576% @1.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
SK Artis Brno Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vsetin
รอง 1/1.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Vsetin
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSK Artis Brno B
ต่อ 1/1.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 6.0SK Artis Brno B
กองกลาง🎯53% vs 42%SK Artis Brno B
แนวรับ🛡️2.4 vs 11.4SK Artis Brno B
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Vsetin
การ์ดยิงดุ🔥11.4SK Artis Brno B
การ์ดรับเหนียว🧱2.4SK Artis Brno B
การ์ด 7 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
แนวรุก🔥6.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Vsetin vs SK Artis Brno B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSK Artis Brno B ต่อ 1/1.5 @2.00การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Artis Brno Bโอกาสชนะ 60%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 355/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Artis Brno B · บิลหลัก 1X2 @1.50
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา SK Artis Brno B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.45 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Artis Brno B 41 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SK Artis Brno B ต่อ 1/1.5
ได้ 62%เสียครึ่ง 21%เสีย 17%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 36%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Artis Brno B · คาดสกอร์ 0.8 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Artis Brno B ชนะ 1 ลูก26%
SK Artis Brno B ชนะ 2 ลูก19%
SK Artis Brno B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ21%
FC Vsetin ชนะ 1 ลูก12%
FC Vsetin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
SK Artis Brno B ชนะ62%
SK Artis Brno B ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป36%
SK Artis Brno B คลีนชีท47%
FC Vsetin ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Vsetin ไม่แพ้38%
SK Artis Brno B ไม่แพ้83%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-114%0-213%1-111%1-210%0-08%0-38%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Artis Brno B)
- โอกาส SK Artis Brno B ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 36%
- SK Artis Brno B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- SK Artis Brno B ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- FC Vsetin เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Vsetin
ช3-0ส2-2พ0-2พ0-5ช1-0พ0-2
SK Artis Brno B
ช2-0ช4-1ส0-0ส2-2ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Vsetinยิง 1.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
SK Artis Brno Bยิง 1.7 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Vsetin
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
SK Artis Brno B
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vsetin
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
SK Artis Brno B
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vsetin
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
SK Artis Brno B
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.75 | 4.20 | 1.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 4.33 | 4.10 | 1.55 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 4.89 | 4.10 | 1.49 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.92 | -1 | 1.82 | |
| Live | 4.78 | 3.94 | 1.53 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.84 | -1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 4.70 | 4.10 | 1.47 | 1.76 | 3 | 1.76 | 2.14 | -0.5 | 1.49 | |
| Live | 4.60 | 3.90 | 1.53 | 1.70 | 2.5/3 | 1.88 | 1.77 | -1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 4.82 | 4.14 | 1.52 | 1.77 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | -1 | 1.88 | |
| Live | 4.75 | 4.08 | 1.54 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 1.85 | -1 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 4.77 | 4.20 | 1.55 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.57 | -1.5 | 2.26 | |
| Live | 5.55 | 3.95 | 1.48 | 1.75 | 2.5/3 | 1.93 | 2.06 | -0.5/1 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1/1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-16] FC Vsetin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 1 | 8 | 11 | 26 | 10 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | 7 | 16 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 13 | 3 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 3 | 6 | 7 | 15 | 12 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 8 | 4 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
| [CZE CFL-1] SK Artis Brno B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 5 | 0 | 21 | 5 | 26 | 1 | 58.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 2 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 11 | 3 | 15 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 10 | 5 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 7 | 0 | 8 | 0 | 22 | 3 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 0 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 0 | 11 | 2 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 0 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Vsetin Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Vsetin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Blansko | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 7-5 (5-3) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 03-10-2026 | FC Vsetin | 1-0 (0-0) | Slovacko II | - | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| CZEC | 30-09-2026 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Bohemians 1905 | 2-4 (2-0) | 19.00 | 10.00 | 1.07 | L | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Hodonin Sardice | 2-0 (0-0) | FC Vsetin | 7-4 (4-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | FC Vsetin | 2-2 (2-1) | Vrchovina | 3-10 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Polanka | 0-3 (0-2) | FC Vsetin | 8-2 (4-1) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | FC Vsetin | 1-0 (1-0) | MFK Havirov | 3-3 (0-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Brno B | 5-0 (4-0) | FC Vsetin | 3-4 (0-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Uhersky Brod | 2-1 (2-0) | FC Vsetin | 4-2 (2-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| CZEC | 26-08-2026 | FC Vsetin | 2-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 22-08-2026 | FC Vsetin | 1-2 (1-1) | Unicov | 3-11 (2-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Frydek-Mistek | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 14-1 (12-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Chotebor | 1-6 (1-4) | FC Vsetin | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 08-08-2026 | FC Vsetin | 2-4 (1-3) | Unie Hlubina | 3-8 (1-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 02-08-2026 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Sigma Olomouc B | 4-12 (1-5) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| CZEC | 24-07-2026 | FC Strani | 1-2 (0-1) | FC Vsetin | 7-4 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Slavicin | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Kozlovice | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 5-9 (4-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 13-06-2026 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | 4-2 (2-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 04-06-2026 | Hlucin | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | 2-6 (2-1) | L | ||||||||
| No Data |
| SK Artis Brno B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 5 (50%) Lose 0 (0%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 13-10-2026 | SK Artis Brno B | 1-1 (0-0) | Brno B | 5-3 (2-1) | 1.67 | 4.00 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 02-10-2026 | Hranice KUNZ | 1-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-8 (3-2) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | MFK Karvina B | 2-2 (0-0) | SK Artis Brno B | 2-5 (2-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Vitkovice | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 8-5 (7-2) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | SK Artis Brno B | 4-1 (2-0) | Zlin B | 6-3 (2-0) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Sigma Olomouc B | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | 4-5 (2-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | SK Artis Brno B | 2-0 (1-0) | MFK Havirov | 6-6 (2-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Blansko | 0-4 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-1 (3-0) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | SK Artis Brno B | 0-0 (0-0) | Slovacko II | 4-3 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Hodonin Sardice | 0-1 (0-1) | SK Artis Brno B | 11-5 (6-3) | 2.30 | 3.60 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 07-08-2026 | SK Artis Brno B | 3-0 (2-0) | Vrchovina | 7-1 (1-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| CZE CFL | 02-08-2026 | Polanka | 0-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FS Trebic | 1-6 (1-4) | SK Artis Brno B | - | W | ||||||||
| CZE DFL | 02-05-2026 | FC Kurim | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 7-7 (2-0) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 26-04-2026 | SK Artis Brno B | 2-1 (1-1) | SC Znojmo | 6-5 (2-5) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Velka Bites | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | 5-2 (4-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | SK Artis Brno B | 3-1 (0-1) | FK Pelhrimov | 6-1 (2-0) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | D | O |
| CZE DFL | 05-04-2026 | SK Artis Brno B | 1-0 (1-0) | Velke Mezirici | 9-1 (4-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 28-03-2026 | Havlickuv Brod | 1-6 (1-2) | SK Artis Brno B | 4-7 (2-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.97 | -0.5 | 1.82 | W | O |
| CZE DFL | 22-03-2026 | SK Artis Brno B | 5-0 (3-0) | Sokol Tasovice | 12-1 (6-1) | 1.22 | 5.50 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Away | Zlin B | 8 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Home | Vitkovice | 15 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Away | MFK Karvina B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Home | Unie Hlubina | 8 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Away | Frydek-Mistek | 15 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Home | Unicov | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.75 | 4.20 | 1.50 | 4.75 | 4.20 | 1.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 1 | Goal | 1.9 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.9 | Loss | 0.4 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11.7 | 11.3 | Shot(OT) | 8.6 |
| 3.5 | Corner | 6 | 3.1 | Corner | 5.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 1 | 2.7 | Yellow Card | 1 |
| 13.5 | Fouls | 11 | 13.9 | Fouls | 10.9 |
| 38.3% | Possession | 50.3% | 42% | Possession | 53.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Vsetin ( 46 Matches) | SK Artis Brno B ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 10 | 0 | 0 |