ทีเด็ดบอล Uhersky Brod vs Vrchovina
‹ คู่ก่อนหน้าUnie Hlubina vs Blansko · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 157 / 293เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Frydek-Mistek vs Slovacko II · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Uhersky Brodเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 157 / 29319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSUhersky BrodVrchovinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @1.9139% @3.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Vrchovinaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUhersky Brodต่อ 0.5/1 @2.00แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Uhersky Brodการ์ดยิงดุ🔥7.8Uhersky Brodการ์ดรับหลวม🕳️11.4Vrchovinaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVrchovinaรอง 0.5/1 @1.80แนวรับ🛡️11.4 vs 12.6Vrchovinaการ์ดรับหลวม🕳️12.6Uhersky Brodการ์ดยิงดุ🔥6.6Vrchovinaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.9ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Uhersky Brodเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 157 / 29319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
Uhersky BrodVrchovina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @1.9139% @3.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Vrchovinaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUhersky Brod
ต่อ 0.5/1 @2.00
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Uhersky Brod
การ์ดยิงดุ🔥7.8Uhersky Brod
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Vrchovina
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVrchovina
รอง 0.5/1 @1.80
แนวรับ🛡️11.4 vs 12.6Vrchovina
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Uhersky Brod
การ์ดยิงดุ🔥6.6Vrchovina
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.9ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Uhersky Brod vs Vrchovina
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUhersky Brodโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 4 แผน6 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Uhersky Brod · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Uhersky Brod ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.91 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Uhersky Brod 17 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Uhersky Brod ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 22%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Uhersky Brod · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Uhersky Brod ชนะ 1 ลูก22%
Uhersky Brod ชนะ 2 ลูก14%
Uhersky Brod ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
Vrchovina ชนะ 1 ลูก16%
Vrchovina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Uhersky Brod ชนะ47%
Uhersky Brod ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Uhersky Brod คลีนชีท22%
Vrchovina ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Uhersky Brod ไม่แพ้70%
Vrchovina ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Uhersky Brod)
- โอกาส Uhersky Brod ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Vrchovina เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Vrchovina เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Uhersky Brod ไหลขึ้นจาก @1.73 (เงินไหลออก)
- โอกาส Vrchovina ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Uhersky Brod
ส1-1พ1-3พ3-4ช2-1ส2-2พ0-4
Vrchovina
พ0-1พ0-3ส2-2ช3-2พ2-4พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Uhersky Brodยิง 1.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Vrchovinaยิง 1.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Uhersky Brod
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 15
Vrchovina
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Uhersky Brod
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Vrchovina
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Uhersky Brod
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
Vrchovina
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Uhersky Brod ชนะ 3เสมอ 1Vrchovina ชนะ 3
- 26-04-2023Vrchovina1 - 0Uhersky Brod
- 03-09-2022Uhersky Brod1 - 0Vrchovina
- 14-05-2022Uhersky Brod3 - 0Vrchovina
- 09-10-2021Vrchovina0 - 0Uhersky Brod
- 26-10-2019Vrchovina2 - 0Uhersky Brod
- 06-04-2019Uhersky Brod0 - 2Vrchovina
- 26-08-2018Vrchovina0 - 2Uhersky Brod
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Uhersky Brod@1.73 → @1.91▲ 10.4%
เสมอ@4.00 → @3.90▼ 2.5%
ทีมเยือน Vrchovina@3.50 → @3.00▼ 14.3%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.91 | 3.90 | 3.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.76 | 3.81 | 3.50 | 1.97 | 3/3.5 | 1.77 | 1.97 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.95 | 3.55 | 3.11 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.95 | 0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.90 | 3.45 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.81 | 0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 1.90 | 3.60 | 3.10 | 1.88 | 3 | 1.69 | 1.85 | 0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.00 | 3.47 | 3.16 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 1.76 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.94 | 3.50 | 3.26 | 1.78 | 2.5/3 | 1.99 | 1.95 | 0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 4.00 | 3.63 | 2.30 | 3.5 | 1.62 | 1.40 | 0 | 2.70 | |
| Live | 1.90 | 3.52 | 3.35 | 2.10 | 3/3.5 | 1.59 | 2.12 | 0.5/1 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-11] Uhersky Brod | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 18 | 22 | 15 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 8 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 14 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 15 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 9 | 12 | 9 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 4 | 7 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 8 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 10 | 0 | 0.0% |
| [CZE CFL-14] Vrchovina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 13 | 24 | 14 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 11 | 10 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | 4 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 16 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 9 | 10 | 16 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Uhersky Brod Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 1 (14%) Lose 3 (43%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 26-04-2023 | Vrchovina | 1-0 (0-0) | Uhersky Brod | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 03-09-2022 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Vrchovina | 8-4 (5-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| CZE CFL | 14-05-2022 | Uhersky Brod | 3-0 (0-0) | Vrchovina | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 09-10-2021 | Vrchovina | 0-0 (0-0) | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 26-10-2019 | Vrchovina | 2-0 (0-0) | Uhersky Brod | 6-2 (3-1) | 1.90 | 4.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 06-04-2019 | Uhersky Brod | 0-2 (0-1) | Vrchovina | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 26-08-2018 | Vrchovina | 0-2 (0-0) | Uhersky Brod | 6-5 (3-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Uhersky Brod Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 22% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | Polanka | 4-0 (2-0) | Uhersky Brod | 5-9 (2-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Uhersky Brod | 2-2 (0-1) | MFK Havirov | 11-6 (6-5) | 1.60 | 4.10 | 4.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Uhersky Brod | 2-1 (0-1) | Sigma Olomouc B | 6-4 (3-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | D |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Unicov | 4-3 (3-2) | Uhersky Brod | 11-3 (5-3) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Uhersky Brod | 1-3 (1-2) | Frydek-Mistek | 6-1 (3-0) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Uhersky Brod | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 02-09-2026 | Zlin B | 1-1 (1-1) | Uhersky Brod | 5-2 (2-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Uhersky Brod | 2-1 (2-0) | FC Vsetin | 4-2 (2-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Uhersky Brod | 0-2 (0-1) | Artis Brno | 3-7 (1-4) | 8.50 | 4.50 | 1.29 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Brno B | 2-1 (1-0) | Uhersky Brod | 7-1 (5-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Hranice KUNZ | 3-5 (2-3) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Sokol Tasovice | 2-3 (1-3) | Uhersky Brod | 5-5 (2-3) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Uhersky Brod | 4-6 (3-3) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 01-08-2026 | Uhersky Brod | 4-1 (3-0) | Vitkovice | 4-2 (1-1) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| CZEC | 25-07-2026 | TJ Tatran Bohunice | 1-1 (1-0) | Uhersky Brod | 3-4 (2-3) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | OK castkovce | 1-1 (0-0) | Uhersky Brod | 3-5 (2-1) | D | ||||||||
| CZE DFL | 26-04-2026 | Tatran Vsechovice | 1-2 (0-2) | Uhersky Brod | 5-2 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | D |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 7-1 (5-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 28-02-2026 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Polanka | - | W | ||||||||
| INT CF | 21-02-2026 | OK castkovce | 2-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | D | ||||||||
| No Data |
| Vrchovina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Vrchovina | 0-4 (0-2) | Unicov | 4-3 (2-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Frydek-Mistek | 4-2 (2-1) | Vrchovina | 8-1 (5-1) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Vrchovina | 3-2 (1-1) | Unie Hlubina | 4-6 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | FC Vsetin | 2-2 (2-1) | Vrchovina | 3-10 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Vrchovina | 0-3 (0-0) | Brno B | 5-2 (2-2) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | D |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-0 (0-0) | Vrchovina | 1-4 (0-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Slovacko II | 3-1 (1-1) | Vrchovina | 4-6 (2-5) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Vrchovina | 1-0 (1-0) | MFK Karvina B | 8-3 (4-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Vitkovice | 0-1 (0-1) | Vrchovina | 7-3 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Vrchovina | 1-0 (1-0) | Zlin B | 7-8 (4-3) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 07-08-2026 | SK Artis Brno B | 3-0 (2-0) | Vrchovina | 7-1 (1-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| CZE CFL | 01-08-2026 | Vrchovina | 2-2 (2-0) | Blansko | - | D | ||||||||
| CZEC | 25-07-2026 | FC Sparta Brno | 1-0 (0-0) | Vrchovina | 3-2 (2-1) | 3.40 | 4.50 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | FK Horni Redice | 2-2 (1-0) | Vrchovina | 3-1 (3-1) | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vysocina jihlava | 8-0 (4-0) | Vrchovina | 9-1 (5-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 12-06-2026 | Vrchovina | 1-2 (0-0) | Hlucin | 9-3 (6-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Vrchovina | 3-2 (2-1) | Zlin B | 7-3 (2-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Vrchovina | 6-0 (2-0) | TJ Start Brno | 11-1 (8-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Unie Hlubina | 1-0 (1-0) | Vrchovina | 3-2 (3-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Vrchovina | 2-2 (0-0) | Hranice KUNZ | 3-4 (2-1) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Away | Hodonin Sardice | 8 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Home | Slovacko II | 15 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Away | Blansko | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Home | MFK Havirov | 8 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Away | Polanka | 15 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Home | Sigma Olomouc B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.91 | 3.90 | 3.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 2.3 | Loss | 3.3 | 2.1 | Loss | 1.9 |
| 9.7 | Shot(OT) | 11 | 9.7 | Shot(OT) | 10.9 |
| 8.7 | Corner | 3 | 5 | Corner | 5.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 10.7 | Fouls | 13.5 | 11.6 | Fouls | 13 |
| 57.3% | Possession | 48.7% | 49.2% | Possession | 47.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Uhersky Brod ( 12 Matches) | Vrchovina ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 3 | 8 |