ทีเด็ดบอล Frydek-Mistek vs Slovacko II
‹ คู่ก่อนหน้าUhersky Brod vs Vrchovina · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 182 / 313เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Humenne vs Zlate Moravce · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Frydek-Mistekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 182 / 31319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSFrydek-MistekSlovacko IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.6731% @3.80สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Slovacko IIทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6🏠เต็งเจ้าบ้านFrydek-Mistekต่อ 0.5/1 @1.83การ์ดยิงดุ🔥9.6Frydek-Mistekการ์ดรับหลวม🕳️6.6Slovacko IIการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlovacko IIรอง 0.5/1 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️6.6Frydek-Mistekการ์ดยิงดุ🔥10.2Slovacko IIการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Frydek-Mistekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 182 / 31319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
Frydek-MistekSlovacko II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.6731% @3.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Slovacko IIทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
🏠เต็งเจ้าบ้านFrydek-Mistek
ต่อ 0.5/1 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥9.6Frydek-Mistek
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Slovacko II
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlovacko II
รอง 0.5/1 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Frydek-Mistek
การ์ดยิงดุ🔥10.2Slovacko II
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Frydek-Mistek vs Slovacko II
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFrydek-Mistekโอกาสชนะ 54%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 342/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Frydek-Mistek · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Frydek-Mistek ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.77 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Frydek-Mistek 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Frydek-Mistek ต่อ 0.5/1
ได้ 24%ได้ครึ่ง 27%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Frydek-Mistek · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Frydek-Mistek ชนะ 1 ลูก27%
Frydek-Mistek ชนะ 2 ลูก15%
Frydek-Mistek ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Slovacko II ชนะ 1 ลูก14%
Slovacko II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Frydek-Mistek ชนะ51%
Frydek-Mistek ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Frydek-Mistek คลีนชีท26%
Slovacko II ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Frydek-Mistek ไม่แพ้74%
Slovacko II ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Frydek-Mistek)
- โอกาส Frydek-Mistek ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- เจอกันล่าสุด Frydek-Mistek ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.67 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.77 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Slovacko II ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Frydek-Mistek
ส1-1ช3-1ส0-0พ0-1ช4-2พ0-3
Slovacko II
พ0-1ช3-1ส1-1พ0-1พ0-1ช5-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Frydek-Mistekยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Slovacko IIยิง 1.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Frydek-Mistek
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
Slovacko II
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Frydek-Mistek
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Slovacko II
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Frydek-Mistek
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Slovacko II
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Frydek-Mistek ชนะ 3เสมอ 2Slovacko II ชนะ 3
- 06-06-2026Slovacko II2 - 2Frydek-Mistek
- 02-11-2025Frydek-Mistek2 - 2Slovacko II
- 22-03-2025Frydek-Mistek1 - 0Slovacko II
- 17-08-2024Slovacko II1 - 0Frydek-Mistek
- 13-04-2024Frydek-Mistek2 - 0Slovacko II
- 10-09-2023Slovacko II0 - 1Frydek-Mistek
- 02-04-2023Slovacko II2 - 1Frydek-Mistek
- 03-09-2022Frydek-Mistek1 - 2Slovacko II
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 3.75 | 3.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.63 | 3.81 | 4.17 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.79 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.99 | 3.42 | 3.09 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.99 | 0.5 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 3.90 | 3.70 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.95 | 3.45 | 3.10 | 1.79 | 2.5/3 | 1.78 | 1.88 | 0.5 | 1.69 | ||
| pinnacle | Initial | 1.99 | 3.45 | 3.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.99 | 3.45 | 3.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 4.00 | 3.93 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.93 | 3.40 | 3.37 | 1.68 | 2.5 | 2.02 | 1.68 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-4] Frydek-Mistek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 19 | 13 | 21 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 3 | 14 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 9 | 6 | 21 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [CZE CFL-7] Slovacko II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 21 | 14 | 18 | 7 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 8 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 6 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 5 | 2 | 11 | 7 | 20 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Frydek-Mistek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovacko II | 2-2 (2-0) | Frydek-Mistek | 1-5 (1-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 02-11-2025 | Frydek-Mistek | 2-2 (2-1) | Slovacko II | 9-3 (5-1) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| CZE CFL | 22-03-2025 | Frydek-Mistek | 1-0 (0-0) | Slovacko II | 12-5 (7-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 17-08-2024 | Slovacko II | 1-0 (0-0) | Frydek-Mistek | 4-0 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 13-04-2024 | Frydek-Mistek | 2-0 (1-0) | Slovacko II | 2-2 (1-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 10-09-2023 | Slovacko II | 0-1 (0-0) | Frydek-Mistek | 5-1 (2-1) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 02-04-2023 | Slovacko II | 2-1 (1-1) | Frydek-Mistek | 3-8 (3-2) | 1.65 | 4.20 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | D |
| CZE CFL | 03-09-2022 | Frydek-Mistek | 1-2 (0-1) | Slovacko II | 9-5 (7-5) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | U |
| CZE CFL | 20-03-2022 | Slovacko II | 5-1 (2-0) | Frydek-Mistek | 9-3 (3-0) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 14-08-2021 | Frydek-Mistek | 1-1 (1-0) | Slovacko II | 6-6 (4-5) | 3.10 | 4.20 | 1.80 | D | 2.08 | 0/-0.5 | 1.73 | W | U |
| CZE CFL | 07-09-2019 | Frydek-Mistek | 2-1 (1-0) | Slovacko II | 11-2 (6-1) | 1.61 | 4.00 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | W | D |
| CZE CFL | 01-05-2013 | Slovacko II | 2-4 (0-2) | Frydek-Mistek | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 18-08-2012 | Frydek-Mistek | 2-1 (1-1) | Slovacko II | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 12-11-2011 | Frydek-Mistek | 2-1 (1-0) | Slovacko II | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 07-08-2011 | Slovacko II | 1-1 (1-0) | Frydek-Mistek | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 13-11-2010 | Frydek-Mistek | 2-1 (0-1) | Slovacko II | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 08-08-2010 | Slovacko II | 2-2 (2-2) | Frydek-Mistek | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Frydek-Mistek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Hodonin Sardice | 3-0 (1-0) | Frydek-Mistek | 5-11 (3-8) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Frydek-Mistek | 4-2 (2-1) | Vrchovina | 8-1 (5-1) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | Polanka | 1-0 (0-0) | Frydek-Mistek | 6-5 (4-2) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Frydek-Mistek | 0-0 (0-0) | MFK Havirov | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 12-09-2026 | Uhersky Brod | 1-3 (1-2) | Frydek-Mistek | 6-1 (3-0) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Frydek-Mistek | 1-1 (0-1) | Unicov | 10-4 (6-1) | 1.91 | 3.60 | 3.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | MFK Karvina B | 0-3 (0-1) | Frydek-Mistek | 6-7 (3-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 28-08-2026 | Frydek-Mistek | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc B | 3-2 (2-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Unie Hlubina | 3-2 (2-0) | Frydek-Mistek | 3-8 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Frydek-Mistek | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 14-1 (12-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Brno B | 2-2 (0-2) | Frydek-Mistek | 4-4 (0-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 31-07-2026 | Frydek-Mistek | 1-0 (1-0) | Hranice KUNZ | 0-5 (0-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| CZEC | 26-07-2026 | Kozlovice | 0-0 (0-0) | Frydek-Mistek | 3-6 (0-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Frydek-Mistek | 8-1 (4-1) | Valasske Mezirici | 4-2 (3-0) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | BKS Sparta Katowice | 0-0 (0-0) | Frydek-Mistek | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 12-06-2026 | Frydek-Mistek | 2-2 (0-2) | Unie Hlubina | 5-3 (1-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovacko II | 2-2 (2-0) | Frydek-Mistek | 1-5 (1-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 29-05-2026 | Frydek-Mistek | 1-1 (0-1) | Hodonin Sardice | 10-5 (4-5) | D | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Trinec | 2-0 (1-0) | Frydek-Mistek | 3-8 (2-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Frydek-Mistek | 2-2 (1-0) | Zlin B | 6-5 (0-4) | D | ||||||||
| No Data |
| Slovacko II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | Slovacko II | 5-2 (2-1) | Unie Hlubina | 3-6 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | FC Vsetin | 1-0 (0-0) | Slovacko II | - | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | Slovacko II | 0-1 (0-1) | Brno B | 0-5 (0-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 18-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-1 (0-1) | Slovacko II | 2-4 (1-2) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Slovacko II | 3-1 (1-0) | MFK Karvina B | 6-5 (1-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Vitkovice | 1-0 (0-0) | Slovacko II | 10-3 (6-3) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Slovacko II | 3-1 (1-1) | Vrchovina | 4-6 (2-5) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Slovacko II | 1-1 (0-1) | Zlin B | 7-1 (2-0) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | SK Artis Brno B | 0-0 (0-0) | Slovacko II | 4-3 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Slovacko II | 4-2 (3-1) | Blansko | 3-6 (2-5) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Sigma Olomouc B | 2-1 (1-1) | Slovacko II | 5-9 (1-1) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| CZE CFL | 01-08-2026 | Hodonin Sardice | 1-3 (1-2) | Slovacko II | 5-8 (3-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 11-06-2026 | Vitkovice | 5-1 (1-1) | Slovacko II | 12-4 (6-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovacko II | 2-2 (2-0) | Frydek-Mistek | 1-5 (1-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Unicov | 3-1 (2-0) | Slovacko II | 3-6 (2-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Slovacko II | 4-0 (1-0) | Polanka | 4-2 (3-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 20-05-2026 | Trinec | 1-1 (1-0) | Slovacko II | 6-2 (1-0) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 16-05-2026 | Vrchovina | 3-1 (1-1) | Slovacko II | 7-2 (4-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 10-05-2026 | Slovacko II | 3-3 (1-3) | FC Vsetin | 6-8 (5-2) | D | ||||||||
| CZE CFL | 03-05-2026 | Brno B | 2-1 (1-0) | Slovacko II | 4-6 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Away | Blansko | 8 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Home | SK Artis Brno B | 15 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Away | Zlin B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Home | Unicov | 8 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Away | Uhersky Brod | 15 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Home | MFK Havirov | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.6 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.1 |
| 9 | Shot(OT) | 10.3 | 8.2 | Shot(OT) | 10.8 |
| 8 | Corner | 1.5 | 7.4 | Corner | 3.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.4 | Yellow Card | 1.3 |
| 7 | Fouls | 12.3 | 10.3 | Fouls | 9.4 |
| 56.3% | Possession | 59.7% | 54.7% | Possession | 58.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Frydek-Mistek ( 46 Matches) | Slovacko II ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 7 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 2 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 3 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 0 | 6 |
| HT-L / FT-L | 0 | 4 | 6 | 5 |