ทีเด็ดบอล SK Motorlet Praha vs Sparta Praha B
‹ คู่ก่อนหน้าTJ Osvetimany vs FK Morkovice · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 128 / 155เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Chrudim vs FK Horni Redice · ส. 17 ต.ค. 15:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 17-10-2026 15:15 น.
SK Motorlet Prahaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 128 / 15515:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSSK Motorlet PrahaSparta Praha Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.2564% @1.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Sparta Praha Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSK Motorlet Prahaรอง 0.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥10.2SK Motorlet Prahaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Sparta Praha Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSparta Praha Bต่อ 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Sparta Praha Bกองกลาง🎯58% vs 45%Sparta Praha Bแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Sparta Praha Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0SK Motorlet Prahaการ์ดยิงดุ🔥11.4Sparta Praha Bการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
SK Motorlet Prahaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 128 / 15515:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
SK Motorlet PrahaSparta Praha B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.2564% @1.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Sparta Praha Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Motorlet Praha
รอง 0.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥10.2SK Motorlet Praha
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sparta Praha B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSparta Praha B
ต่อ 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Sparta Praha B
กองกลาง🎯58% vs 45%Sparta Praha B
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Sparta Praha B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0SK Motorlet Praha
การ์ดยิงดุ🔥11.4Sparta Praha B
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Motorlet Praha vs Sparta Praha B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSparta Praha B ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSparta Praha Bโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 7 · 10 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sparta Praha B · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sparta Praha B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.85 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sparta Praha B 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sparta Praha B ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sparta Praha B · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sparta Praha B ชนะ 1 ลูก24%
Sparta Praha B ชนะ 2 ลูก15%
Sparta Praha B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
SK Motorlet Praha ชนะ 1 ลูก15%
SK Motorlet Praha ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Sparta Praha B ชนะ49%
Sparta Praha B ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Sparta Praha B คลีนชีท23%
SK Motorlet Praha ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Motorlet Praha ไม่แพ้51%
Sparta Praha B ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sparta Praha B)
- โอกาส Sparta Praha B ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Sparta Praha B ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- SK Motorlet Praha เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Sparta Praha B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- SK Motorlet Praha ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส SK Motorlet Praha ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Motorlet Praha
ช2-1พ2-5ส1-1ช2-0ช3-0พ1-4
Sparta Praha B
ช4-0ส1-1ส0-0ช4-1ช4-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Motorlet Prahaยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Sparta Praha Bยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Motorlet Praha
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 22
Sparta Praha B
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Motorlet Praha
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Sparta Praha B
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Motorlet Praha
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sparta Praha B
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
SK Motorlet Praha ชนะ 0เสมอ 1Sparta Praha B ชนะ 2
- 17-01-2026Sparta Praha B1 - 1SK Motorlet Praha
- 03-10-2020SK Motorlet Praha1 - 3Sparta Praha B
- 21-09-2019SK Motorlet Praha2 - 3Sparta Praha B
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 3.40 | 3.65 | 1.82 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.92 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.24 | 3.51 | 1.86 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.88 | -0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.90 | 1.76 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.71 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.25 | 3.70 | 1.84 | 1.81 | 3 | 1.76 | 1.76 | -0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.85 | 3.48 | 2.14 | 1.94 | 3 | 1.81 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.29 | 3.68 | 1.88 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.86 | -0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 3.33 | 4.00 | 1.85 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 2.60 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.44 | 3.68 | 1.83 | 2.15 | 3/3.5 | 1.60 | 1.63 | -0.5/1 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-4] SK Motorlet Praha | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 20 | 12 | 19 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 2 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 10 | 6 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 7 | 2 | 20 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 2 | 9 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
| [CZE CFL-6] Sparta Praha B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 17 | 6 | 15 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 3 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 3 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 3 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 3 | 0 | 9 | 0 | 18 | 4 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 0 | 8 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 0 | 16 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| SK Motorlet Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (33%) Lose 2 (67%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 17-01-2026 | Sparta Praha B | 1-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | 5-5 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 03-10-2020 | SK Motorlet Praha | 1-3 (0-1) | Sparta Praha B | 4-10 (3-4) | 3.40 | 4.20 | 1.72 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 21-09-2019 | SK Motorlet Praha | 2-3 (1-1) | Sparta Praha B | 1-3 (0-2) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Motorlet Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | FK Kraluv Dvur | 4-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | 7-3 (2-3) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | SK Motorlet Praha | 3-0 (0-0) | Loko Vltavin | 7-7 (6-1) | 1.57 | 4.20 | 4.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | D |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Povltava FA | 0-2 (0-2) | SK Motorlet Praha | 4-3 (2-1) | 3.80 | 4.10 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-0) | Benesov | 9-8 (1-4) | 1.57 | 4.00 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Domazlice | 5-2 (0-1) | SK Motorlet Praha | 8-1 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 09-09-2026 | SK Motorlet Praha | 2-1 (1-0) | Dukla Praha B | 13-2 (8-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | SK Motorlet Praha | 4-0 (1-0) | Aritma Praha | 3-10 (3-6) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | SK Motorlet Praha | 8-8 (3-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Motorlet Praha | 0-3 (0-2) | Vysocina jihlava | 6-4 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | D |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | 2-5 (1-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | SK Senci Doubravka | 2-5 (1-4) | SK Motorlet Praha | 9-6 (3-4) | 4.75 | 3.90 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 07-08-2026 | SK Motorlet Praha | 3-0 (1-0) | Bohemians1905 B | 8-7 (3-2) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZEC | 01-08-2026 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | 5-0 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | 2-7 (1-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | SK Kladno | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | 2-7 (0-4) | D | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | SK Motorlet Praha | 0-2 (0-1) | SK Petrin Plzen | 4-5 (1-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Slavia Prague C | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | 4-12 (3-8) | D | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | SK Motorlet Praha | 2-2 (1-0) | Bohemians1905 B | 3-2 (0-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | FK Pribram B | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | 4-7 (3-2) | L | ||||||||
| No Data |
| Sparta Praha B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | Sparta Praha B | 2-1 (1-0) | Dukla Praha B | 4-5 (4-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Loko Vltavin | 0-4 (0-3) | Sparta Praha B | 0-4 (0-1) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Sparta Praha B | 4-1 (1-0) | Bohemians1905 B | 6-2 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Povltava FA | 0-0 (0-0) | Sparta Praha B | 4-6 (3-3) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Benesov | 1-1 (0-1) | Sparta Praha B | 10-4 (4-3) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Sparta Praha B | 4-0 (3-0) | FK Pribram B | 5-5 (2-3) | 1.14 | 7.50 | 11.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Sparta Praha B | 0-1 (0-0) | Admira Praha | 8-6 (6-4) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Domazlice | 2-2 (0-0) | Sparta Praha B | 4-1 (3-0) | 2.40 | 4.50 | 2.10 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Jablonec B | 2-1 (0-0) | Sparta Praha B | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Sparta Praha B | 1-2 (0-0) | Sokol Hostoun | 8-3 (4-1) | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Sparta Praha B | 3-2 (0-0) | Zwickau | 0-1 (0-1) | 3.00 | 5.00 | 1.73 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dukla Prague | 4-2 (3-1) | Sparta Praha B | - | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Hradec Kralove | 2-1 (1-0) | Sparta Praha B | 7-3 (1-2) | 1.29 | 5.75 | 6.25 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | 1-4 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 16-05-2026 | Sparta Praha B | 0-2 (0-1) | Vysocina jihlava | 5-3 (3-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D2 | 10-05-2026 | Viktoria Zizkov | 0-3 (0-1) | Sparta Praha B | 7-2 (6-1) | 1.65 | 3.75 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 06-05-2026 | Sparta Praha B | 5-1 (3-1) | SK Prostejov | 4-10 (4-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 02-05-2026 | Chrudim | 2-2 (1-0) | Sparta Praha B | 6-8 (3-3) | 1.85 | 3.50 | 3.40 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE D2 | 26-04-2026 | Sparta Praha B | 0-0 (0-0) | Opava | 6-2 (4-0) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE D2 | 18-04-2026 | Marila Pribram | 2-0 (0-0) | Sparta Praha B | 7-10 (4-2) | 1.60 | 3.40 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Home | Slavia Prague C | 7 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Away | Dynamo Ceske Budejovice | 14 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Home | Admira Praha | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 21-10 | Home | Viktoria Plzen B | 4 Days |
| CZE CFL | 24-10 | Home | FC Pisek | 7 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Away | Slavia Prague C | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3.3 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1 |
| 11.3 | Shot(OT) | 7.7 | 10.3 | Shot(OT) | 8.6 |
| 4.3 | Corner | 4.7 | 5.8 | Corner | 5.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.4 | Yellow Card | 1 |
| 14.5 | Fouls | 9 | 12.8 | Fouls | 11.7 |
| 44% | Possession | 58.3% | 44.7% | Possession | 58.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Motorlet Praha ( 42 Matches) | Sparta Praha B ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 0 | 0 |