ทีเด็ดบอล Chrudim vs FK Horni Redice
‹ คู่ก่อนหน้าSK Motorlet Praha vs Sparta Praha B · ส. 17 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 129 / 155เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Taborsko B vs Krimice · ส. 17 ต.ค. 15:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 17-10-2026 15:15 น.
Chrudimเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 129 / 15515:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSChrudimFK Horni Rediceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8034% @3.40สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98FK Horni Rediceทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านChrudimต่อ 0.5 @1.83แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Chrudimแนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Chrudimการ์ดยิงดุ🔥8.4Chrudimการ์ดรับหลวม🕳️12.6FK Horni Rediceการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Horni Rediceรอง 0.5 @1.98กองกลาง🎯49% vs 43%FK Horni Rediceการ์ดรับหลวม🕳️10.8Chrudimการ์ดยิงดุ🔥6.6FK Horni Rediceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Chrudimเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 129 / 15515:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
ChrudimFK Horni Redice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8034% @3.40
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
FK Horni Rediceทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านChrudim
ต่อ 0.5 @1.83
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Chrudim
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Chrudim
การ์ดยิงดุ🔥8.4Chrudim
การ์ดรับหลวม🕳️12.6FK Horni Redice
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Horni Redice
รอง 0.5 @1.98
กองกลาง🎯49% vs 43%FK Horni Redice
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Chrudim
การ์ดยิงดุ🔥6.6FK Horni Redice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Chrudim vs FK Horni Redice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านChrudim ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งChrudimโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Chrudim · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Chrudim ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.76 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Chrudim 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Chrudim ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Chrudim · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Chrudim ชนะ 1 ลูก22%
Chrudim ชนะ 2 ลูก15%
Chrudim ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
FK Horni Redice ชนะ 1 ลูก14%
FK Horni Redice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Chrudim ชนะ51%
Chrudim ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Chrudim คลีนชีท25%
FK Horni Redice ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chrudim ไม่แพ้75%
FK Horni Redice ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-07%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Chrudim)
- โอกาส Chrudim ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- FK Horni Redice เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- FK Horni Redice ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FK Horni Redice ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chrudim
ส1-1ส2-2พ1-4พ0-1ส3-3ช3-1
FK Horni Redice
ช1-0ช1-0พ1-3พ1-2ช4-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chrudimยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
FK Horni Rediceยิง 1.1 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chrudim
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
FK Horni Redice
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chrudim
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
FK Horni Redice
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chrudim
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
FK Horni Redice
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Chrudim ชนะ 0เสมอ 0FK Horni Redice ชนะ 1
- 12-08-2026FK Horni Redice3 - 0Chrudim
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.90 | 3.75 | 3.20 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.79 | 3.69 | 3.44 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.79 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.94 | 3.55 | 3.13 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.94 | 0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.76 | 3.70 | 3.35 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.68 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.88 | 3.60 | 3.20 | 1.83 | 3 | 1.73 | 1.82 | 0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.97 | 3.59 | 3.13 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.93 | 3.51 | 3.21 | 1.96 | 3 | 1.79 | 1.94 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.84 | 3.90 | 3.44 | 2.40 | 3.5 | 1.50 | 1.40 | 0 | 2.70 | |
| Live | 1.87 | 3.54 | 3.43 | 2.13 | 3/3.5 | 1.61 | 2.08 | 0.5/1 | 1.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-12] Chrudim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 15 | 21 | 10 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 15 | 6 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 7 | 9 | 11 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
| [CZE CFL-13] FK Horni Redice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 0 | 5 | 8 | 16 | 9 | 13 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 12 | 6 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 15 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 5 | 9 | 10 | 12 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 7 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 15 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Chrudim Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZEC | 12-08-2026 | FK Horni Redice | 3-0 (1-0) | Chrudim | 4-2 (3-2) | 1.83 | 4.50 | 2.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chrudim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Slovan Liberec II | 1-3 (0-2) | Chrudim | 6-6 (5-3) | 2.30 | 3.80 | 2.38 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Benatky Nad Jizerou | 3-3 (1-0) | Chrudim | 6-2 (3-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Chrudim | 0-1 (0-0) | Pardubice B | 4-3 (3-1) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Teplice B | 4-1 (1-1) | Chrudim | 4-5 (1-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Chrudim | 2-2 (1-2) | FC Zenit Caslav | 5-8 (2-4) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Sokol Brozany | 1-1 (0-0) | Chrudim | 5-3 (1-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Chrudim | 1-2 (0-0) | Banik Most-Sous | 4-3 (1-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Hradec Kralove B | 0-0 (0-0) | Chrudim | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Chrudim | 3-1 (2-0) | SK Slovan Varnsdorf | 2-10 (1-4) | 3.50 | 3.80 | 1.75 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Horni Redice | 3-0 (1-0) | Chrudim | 4-2 (3-2) | 1.83 | 4.50 | 2.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Mlada Boleslav B | 6-1 (5-1) | Chrudim | 3-3 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Chrudim | 1-2 (0-1) | Aritma Praha | - | L | ||||||||
| CZE D2 | 23-05-2026 | Chrudim | 2-1 (1-1) | Artis Brno | 3-6 (0-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 16-05-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-2 (0-2) | Chrudim | 1-5 (1-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 12-05-2026 | Chrudim | 2-0 (0-0) | Marila Pribram | 6-8 (5-4) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| CZE D2 | 06-05-2026 | FK MAS Taborsko | 2-0 (1-0) | Chrudim | 5-8 (3-3) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D2 | 02-05-2026 | Chrudim | 2-2 (1-0) | Sparta Praha B | 6-8 (3-3) | 1.85 | 3.50 | 3.40 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE D2 | 25-04-2026 | Slavia Kromeriz | 1-0 (0-0) | Chrudim | 6-6 (6-2) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 18-04-2026 | Chrudim | 0-2 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 2-2 (1-1) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZE D2 | 15-04-2026 | Usti nad Labem | 1-0 (0-0) | Chrudim | 9-9 (6-4) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| FK Horni Redice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | FK Horni Redice | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 4-8 (0-2) | 2.90 | 3.90 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | FK Horni Redice | 4-1 (2-1) | Teplice B | 3-3 (2-1) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | FC Zenit Caslav | 2-1 (1-0) | FK Horni Redice | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| CZE CFL | 12-09-2026 | FK Horni Redice | 1-3 (1-2) | Sokol Brozany | 6-4 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | FK Horni Redice | 10-4 (1-1) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | FK Horni Redice | 1-0 (1-0) | Hradec Kralove B | 8-6 (6-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZEC | 25-08-2026 | FK Horni Redice | 0-5 (0-3) | Dukla Prague | 1-6 (1-4) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | FK Horni Redice | 0-6 (0-4) | Mlada Boleslav B | 2-5 (0-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Horni Redice | 3-0 (1-0) | Chrudim | 4-2 (3-2) | 1.83 | 4.50 | 2.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | FK Horni Redice | 9-6 (4-5) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | FK Kolin | 0-3 (0-2) | FK Horni Redice | 2-5 (2-4) | 2.70 | 4.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | FK Horni Redice | 2-2 (1-0) | Vrchovina | 3-1 (3-1) | D | ||||||||
| CZE DFL | 01-05-2026 | FK Horni Redice | 2-1 (1-1) | Hradek nad Nisou | 7-2 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | D |
| CZE DFL | 03-04-2026 | FK Horni Redice | 5-0 (2-0) | Dobrovice | 7-5 (5-3) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| CZE DFL | 21-03-2026 | FK Horni Redice | 5-2 (3-1) | FK Nachod-Destne | 4-3 (1-2) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 15-03-2026 | Trutnov | 1-2 (1-1) | FK Horni Redice | 5-4 (2-3) | 1.95 | 4.00 | 2.88 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-02-2026 | FK Kolin | 0-1 (0-1) | FK Horni Redice | 4-6 (1-1) | W | ||||||||
| CZE DFL | 11-10-2025 | FK Horni Redice | 3-1 (2-0) | FK Pencin Turnov | 3-5 (2-4) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 27-09-2025 | FK Horni Redice | 4-1 (2-0) | MFK Chrudim B | 5-1 (4-0) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| CZEC | 23-09-2025 | FK Horni Redice | 1-2 (1-0) | Synot Slovacko | 8-9 (3-4) | 34.00 | 15.00 | 1.04 | L | 1.93 | -3.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Away | Spolana Neratovice | 7 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | Velke Hamry | 14 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Away | SK Zapy | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Away | Slovan Liberec II | 7 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | Spolana Neratovice | 14 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Away | Velke Hamry | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.8 | Loss | 2.1 |
| 9.7 | Shot(OT) | 10.7 | 9.9 | Shot(OT) | 10.6 |
| 4 | Corner | 4 | 3.6 | Corner | 4.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.5 |
| 12.5 | Fouls | 10 | 18.7 | Fouls | 10 |
| 43% | Possession | 50.7% | 42.9% | Possession | 49.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Chrudim ( 10 Matches) | FK Horni Redice ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 2 |