ทีเด็ดบอล Unie Hlubina vs Blansko
‹ คู่ก่อนหน้าKudrivka vs FC Bukovyna chernivtsi · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 192 / 243เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Uhersky Brod vs Vrchovina · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Unie Hlubinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 192 / 24319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSUnie HlubinaBlanskoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.6530% @3.90สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Blanskoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUnie Hlubinaต่อ 0.5/1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Unie Hlubinaการ์ดยิงดุ🔥9.6Unie Hlubinaการ์ดรับหลวม🕳️13.8Blanskoการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBlanskoรอง 0.5/1 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️13.8Unie Hlubinaการ์ดยิงดุ🔥7.8Blanskoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Unie Hlubinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 192 / 24319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Unie HlubinaBlansko
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.6530% @3.90
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Blanskoทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUnie Hlubina
ต่อ 0.5/1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Unie Hlubina
การ์ดยิงดุ🔥9.6Unie Hlubina
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Blansko
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBlansko
รอง 0.5/1 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Unie Hlubina
การ์ดยิงดุ🔥7.8Blansko
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Unie Hlubina vs Blansko
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUnie Hlubina ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUnie Hlubinaโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Unie Hlubina · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Unie Hlubina ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.67 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Unie Hlubina 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Unie Hlubina ต่อ 0.5/1
ได้ 31%ได้ครึ่ง 22%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Unie Hlubina · คาดสกอร์ 2.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Unie Hlubina ชนะ 1 ลูก22%
Unie Hlubina ชนะ 2 ลูก16%
Unie Hlubina ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Blansko ชนะ 1 ลูก12%
Blansko ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Unie Hlubina ชนะ53%
Unie Hlubina ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Unie Hlubina คลีนชีท18%
Blansko ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Unie Hlubina ไม่แพ้76%
Blansko ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Unie Hlubina)
- โอกาส Unie Hlubina ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Blansko เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Blansko เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Blansko ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Unie Hlubina
ส1-1ส0-0ส1-1พ2-3พ1-4พ2-5
Blansko
พ1-4ส0-0ช5-3พ1-3ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Unie Hlubinaยิง 1.6 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Blanskoยิง 1.3 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Unie Hlubina
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
Blansko
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Unie Hlubina
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Blansko
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Unie Hlubina
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
Blansko
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Unie Hlubina ชนะ 2เสมอ 0Blansko ชนะ 2
- 20-05-2026Blansko2 - 4Unie Hlubina
- 10-09-2025Unie Hlubina0 - 4Blansko
- 19-04-2025Blansko1 - 3Unie Hlubina
- 02-10-2024Unie Hlubina1 - 2Blansko
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Unie Hlubina@1.67 → @1.651.2%
เสมอ@4.00 → @4.000.0%
ทีมเยือน Blansko@3.80 → @3.90▲ 2.6%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 3.90 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.65 | 4.05 | 3.76 | 1.76 | 3/3.5 | 1.98 | 1.82 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.65 | 4.08 | 3.76 | 1.94 | 3.5 | 1.80 | 1.81 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 3.90 | 3.70 | 1.71 | 3/3.5 | 1.81 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.70 | 1.85 | 3.5 | 1.72 | 1.72 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.69 | 4.07 | 3.70 | 1.94 | 3.5 | 1.81 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.63 | 4.16 | 3.94 | 1.93 | 3.5 | 1.83 | 1.79 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 4.00 | 3.93 | 1.98 | 3.5 | 1.74 | 2.46 | 1.5 | 1.48 | |
| Live | 1.61 | 4.05 | 4.14 | 1.90 | 3.5 | 1.77 | 1.76 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-10] Unie Hlubina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 28 | 27 | 15 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 16 | 13 | 8 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 14 | 7 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 14 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 19 | 9 | 23 | 1 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 4 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
| [CZE CFL-15] Blansko | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 5 | 5 | 18 | 28 | 11 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 11 | 6 | 17 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 17 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 7 | 16 | 9 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 12 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Unie Hlubina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 0 (0%) Lose 2 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 33% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Blansko | 2-4 (2-0) | Unie Hlubina | 1-10 (0-5) | W | ||||||||
| CZE CFL | 10-09-2025 | Unie Hlubina | 0-4 (0-1) | Blansko | 0-8 (0-6) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 19-04-2025 | Blansko | 1-3 (1-2) | Unie Hlubina | 11-6 (3-5) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 02-10-2024 | Unie Hlubina | 1-2 (1-0) | Blansko | 6-4 (2-0) | 1.73 | 3.90 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Unie Hlubina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | Slovacko II | 5-2 (2-1) | Unie Hlubina | 3-6 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Unie Hlubina | 1-4 (1-2) | Hodonin Sardice | 3-9 (0-5) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Vrchovina | 3-2 (1-1) | Unie Hlubina | 4-6 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Polanka | 8-2 (3-1) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | D | 1.75 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | MFK Havirov | 0-0 (0-0) | Unie Hlubina | 8-5 (3-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Uhersky Brod | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 02-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-4 (0-2) | Unie Hlubina | 5-5 (4-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Unicov | 3-0 (1-0) | Unie Hlubina | 9-4 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | D |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Unie Hlubina | 3-2 (2-0) | Frydek-Mistek | 3-8 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Unie Hlubina | 2-3 (1-0) | Sigma Olomouc B | 6-2 (3-1) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | FC Vsetin | 2-4 (1-3) | Unie Hlubina | 3-8 (1-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-07-2026 | Unie Hlubina | 8-2 (6-2) | Brno B | 2-6 (0-3) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CZEC | 24-07-2026 | Tatran Vsechovice | 1-1 (0-0) | Unie Hlubina | 2-3 (1-0) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Vratimov | 3-4 (0-2) | Unie Hlubina | 1-6 (1-5) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Trinec | 2-3 (0-2) | Unie Hlubina | 4-3 (1-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Opava | 0-2 (0-2) | Unie Hlubina | 8-6 (2-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 12-06-2026 | Frydek-Mistek | 2-2 (0-2) | Unie Hlubina | 5-3 (1-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Unie Hlubina | 1-2 (1-0) | Unicov | 6-7 (2-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Polanka | 2-4 (1-2) | Unie Hlubina | 5-6 (2-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Unie Hlubina | 1-0 (1-0) | Vrchovina | 3-2 (3-1) | W | ||||||||
| No Data |
| Blansko Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Blansko | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 7-5 (5-3) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Brno B | 1-1 (1-0) | Blansko | 0-5 (0-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Blansko | 1-3 (0-2) | Hranice KUNZ | 6-8 (4-7) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | MFK Karvina B | 3-5 (2-2) | Blansko | 5-4 (1-2) | 1.70 | 3.90 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Blansko | 0-0 (0-0) | Vitkovice | 4-4 (2-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Zlin B | 4-1 (2-1) | Blansko | 3-4 (1-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Blansko | 1-1 (0-1) | Polanka | 8-3 (5-2) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Blansko | 0-4 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-1 (3-0) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Sigma Olomouc B | 3-0 (2-0) | Blansko | 4-4 (2-3) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Slovacko II | 4-2 (3-1) | Blansko | 3-6 (2-5) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Blansko | 3-3 (2-1) | Hodonin Sardice | 8-3 (1-2) | 2.75 | 3.70 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 01-08-2026 | Vrchovina | 2-2 (2-0) | Blansko | - | D | ||||||||
| CZEC | 25-07-2026 | Blansko | 1-1 (0-0) | Velka Bites | 6-4 (5-1) | 1.67 | 4.50 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kozlovice | 1-3 (1-1) | Blansko | 3-5 (2-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 13-06-2026 | Blansko | 3-2 (2-1) | Hodonin Sardice | 6-3 (1-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Trinec | 5-0 (3-0) | Blansko | 4-2 (0-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Sigma Olomouc B | 5-0 (0-0) | Blansko | 3-3 (2-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Blansko | 1-1 (0-0) | Vitkovice | 10-1 (3-0) | D | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Blansko | 2-4 (2-0) | Unie Hlubina | 1-10 (0-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 15-05-2026 | Frydek-Mistek | 2-0 (1-0) | Blansko | 4-3 (1-1) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Away | SK Artis Brno B | 8 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | Zlin B | 14 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Away | Vitkovice | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 25-10 | Home | Frydek-Mistek | 8 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Away | Unicov | 15 Days |
| CZE CFL | 08-11 | Home | Uhersky Brod | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 1.65 | 4.00 | 3.90 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.3 |
| 4 | Loss | 1.3 | 2.3 | Loss | 2.3 |
| 11.3 | Shot(OT) | 13.3 | 12.1 | Shot(OT) | 11.8 |
| 5 | Corner | 6 | 5.1 | Corner | 5.3 |
| 2 | Yellow Card | 3.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.7 |
| 12 | Fouls | 16.3 | 12.1 | Fouls | 12.9 |
| 43.7% | Possession | 48.7% | 47.8% | Possession | 43.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Unie Hlubina ( 46 Matches) | Blansko ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 7 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 4 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 7 | 5 | 7 | 10 |