ทีเด็ดบอล Kudrivka vs FC Bukovyna chernivtsi
‹ คู่ก่อนหน้าRKAV Volendam vs Jong Sparta Rotterdam (Youth) · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 211 / 243เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Unie Hlubina vs Blansko · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Ukrainian Premier League
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Kudrivkaเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 2 แต้ม💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 211 / 24319:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล61.6พลังทีม64.5KudrivkaFC Bukovyna chernivtsiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ26% @4.5874% @1.59สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
FC Bukovyna chernivtsiทีมเยือน · อันดับ #10 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
MMMaksym MelnychukDF · 27 ปี£0Mคะแนน 5.8VS1🎯
✓ ชนะVDVitaliy DakhnovskyiMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.02🛡️
DSDmytro SemenovDF · 26 ปี£0Mคะแนน 5.8VS2🎯
✓ ชนะ
Maksim ZaderakaMF · 32 ปี£1Mคะแนน 5.93🛡️
MOMykola OharkovDF · 21 ปี£0Mคะแนน 5.8VS3⚽
✓ ชนะOKOleg KozhushkoFW · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9FC Bukovyna chernivtsi ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)63.5พลังที่แท้จริง61.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.9FC Bukovyna chernivtsi นำ 2.9 · ตลาดให้เต็ง 57%พลังทีม (ประมาณการ)64.5พลังที่แท้จริง64.5พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านKudrivkaรอง 1 @1.88แนวรุก🔥7.2 vs 4.8Kudrivkaการ์ดยิงดุ🔥7.2Kudrivkaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Bukovyna chernivtsiต่อ 1 @1.91แนวรับ🛡️3.6 vs 12.6FC Bukovyna chernivtsiดาวเด่น 1VD£1MDakhnovskyiดาวเด่น 2
£1MZaderakaดาวเด่น 3OK£1MKozhushkoการ์ดรับหลวม🕳️12.6Kudrivkaการ์ดรับเหนียว🧱3.6FC Bukovyna chernivtsiการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2.5/3การ์ด 1 ใบ
Kudrivkaเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 2 แต้ม💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 211 / 24319:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล
61.6พลังทีม64.5
KudrivkaFC Bukovyna chernivtsi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
26% @4.5874% @1.59
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
FC Bukovyna chernivtsiทีมเยือน · อันดับ #10 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
MMMaksym MelnychukDF · 27 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
MMMaksym MelnychukDF · 27 ปี£0Mคะแนน 5.81🎯
✓ ชนะVDVitaliy DakhnovskyiMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0
✓ ชนะVDVitaliy DakhnovskyiMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.02🛡️
DSDmytro SemenovDF · 26 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
DSDmytro SemenovDF · 26 ปี£0Mคะแนน 5.82🎯
✓ ชนะ
Maksim ZaderakaMF · 32 ปี£1Mคะแนน 5.9
✓ ชนะ
Maksim ZaderakaMF · 32 ปี£1Mคะแนน 5.93🛡️
MOMykola OharkovDF · 21 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
MOMykola OharkovDF · 21 ปี£0Mคะแนน 5.83⚽
✓ ชนะOKOleg KozhushkoFW · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9
✓ ชนะOKOleg KozhushkoFW · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9FC Bukovyna chernivtsi ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)63.5
พลังที่แท้จริง61.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.9
FC Bukovyna chernivtsi นำ 2.9 · ตลาดให้เต็ง 57%
พลังทีม (ประมาณการ)64.5
พลังที่แท้จริง64.5
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านKudrivka
รอง 1 @1.88
แนวรุก🔥7.2 vs 4.8Kudrivka
การ์ดยิงดุ🔥7.2Kudrivka
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Bukovyna chernivtsi
ต่อ 1 @1.91
แนวรับ🛡️3.6 vs 12.6FC Bukovyna chernivtsi
ดาวเด่น 1VD£1MDakhnovskyi
ดาวเด่น 2
£1MZaderaka
£1MZaderakaดาวเด่น 3OK£1MKozhushko
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Kudrivka
การ์ดรับเหนียว🧱3.6FC Bukovyna chernivtsi
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2.5/3
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Kudrivka = วงกลม · FC Bukovyna chernivtsi = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Kudrivkaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
FC Bukovyna chernivtsiประมาณการจากมูลค่านักเตะ
37Anton Yashkov5.7MM91Maksym Melnychuk5.8
DS50Dmytro Semenov5.8
MO25Mykola Oharkov5.8
MS17Myroslav Serdyuk5.8
AD19Artur Dumanyuk5.8
YS8Yevhen Smyrnyi5.8
OB21Oleksandr Belyaev5.8
RO24Raymond Frimpong Owusu5.8
KB77Kostyantyn Bychek5.8
DS20Denys Svityukha5.8
94German Penkov5.7DK2Danylo Karas5.9
IP22Illia Putria5.9
PS95Petro Stasyuk5.8
VP5Vladyslav Pryymak5.8
VD11Vitaliy Dakhnovskyi6.0
20Maksim Zaderaka5.9
•Vyacheslav Tankovskyi5.9OK•Oleg Kozhushko5.9
YP12Yevgen Pidlepenets5.9
21Danylo Kravchuk5.9Kudrivka4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
FC Bukovyna chernivtsi4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Kudrivka vs แนวรุก FC Bukovyna chernivtsi
4vs323.3 – 17.7 คะแนน
Kudrivka คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.3 – 17.8 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Kudrivka vs แนวรับ FC Bukovyna chernivtsi
3vs417.3 – 23.4 คะแนน
FC Bukovyna chernivtsi คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Kudrivka vs FC Bukovyna chernivtsi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Bukovyna chernivtsi ต่อ 1 @1.91การ์ด 6 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Bukovyna chernivtsi +2.961.6 vs 64.5
🃏ศึกดาวเด่นFC Bukovyna chernivtsi ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Bukovyna chernivtsiโอกาสชนะ 57%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Bukovyna chernivtsi · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Bukovyna chernivtsi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.65 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Bukovyna chernivtsi 37 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Bukovyna chernivtsi ต่อ 1
ได้ 34%คืนทุน 21%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Bukovyna chernivtsi · คาดสกอร์ 1.0 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 1 ลูก21%
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 2 ลูก21%
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Kudrivka ชนะ 1 ลูก13%
Kudrivka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ55%
FC Bukovyna chernivtsi ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
FC Bukovyna chernivtsi คลีนชีท38%
Kudrivka ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kudrivka ไม่แพ้45%
FC Bukovyna chernivtsi ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-113%0-010%1-09%0-29%1-29%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Bukovyna chernivtsi)
- โอกาส FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- FC Bukovyna chernivtsi คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- Kudrivka เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- FC Bukovyna chernivtsi ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา FC Bukovyna chernivtsi ไหลขึ้นจาก @1.50 (เงินไหลออก)
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 21%
- โอกาส Kudrivka ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kudrivka
พ0-3พ1-5พ0-2พ2-3พ1-2พ1-2
FC Bukovyna chernivtsi
ส0-0ส1-1ส0-0พ0-2ส0-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kudrivkaยิง 1.2 · เสีย 2.3 ต่อนัด
FC Bukovyna chernivtsiยิง 1.0 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kudrivka
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
FC Bukovyna chernivtsi
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kudrivka
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
FC Bukovyna chernivtsi
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kudrivka
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
FC Bukovyna chernivtsi
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Kudrivka ชนะ 1เสมอ 0FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 1
- 03-05-2025Kudrivka2 - 0FC Bukovyna chernivtsi
- 06-04-2025FC Bukovyna chernivtsi1 - 0Kudrivka
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kudrivka@5.45 → @4.58▼ 16.1%
เสมอ@3.98 → @3.85▼ 3.1%
ทีมเยือน FC Bukovyna chernivtsi@1.50 → @1.59▲ 6.0%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 4.35 | 3.82 | 1.45 | 1.88 | 2.5/3 | 1.74 | 1.91 | -0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 4.35 | 3.82 | 1.45 | 1.88 | 2.5/3 | 1.74 | 1.91 | -0.5/1 | 1.79 | ||
| Crown | Initial | 4.65 | 3.95 | 1.58 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.75 | -1 | 2.01 | |
| Live | 4.65 | 3.95 | 1.58 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.75 | -1 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 6.25 | 4.00 | 1.42 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 5.90 | 4.40 | 1.44 | 1.91 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | -1 | 1.75 | |
| Live | 4.50 | 4.10 | 1.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.96 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.95 | 3.95 | 1.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 1.95 | -1 | 1.89 | |
| Live | 4.25 | 3.70 | 1.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.83 | 1.97 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| 12BET | Initial | 4.95 | 3.95 | 1.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 1.95 | -1 | 1.89 | |
| Live | 4.25 | 3.70 | 1.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.83 | 1.97 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 6.05 | 3.83 | 1.53 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.87 | -1 | 1.95 | |
| Live | 4.85 | 3.86 | 1.64 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 2.04 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 6.00 | 3.80 | 1.53 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | -1 | 1.92 | |
| Live | 4.50 | 4.00 | 1.67 | 1.92 | 2.5/3 | 1.80 | 1.93 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 3.96 | 4.40 | 1.61 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.01 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 4.14 | 4.20 | 1.67 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 4.90 | 3.95 | 1.60 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | -1 | 1.85 | |
| Live | 4.40 | 3.80 | 1.70 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.10 | -0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 6.05 | 4.02 | 1.57 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 2.12 | -0.5/1 | 1.68 | |
| Live | 4.55 | 4.17 | 1.70 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.92 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [UKR D1-16] Kudrivka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 2 | 6 | 6 | 20 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 14 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 6 | 13 | 12.5% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 6 | 4 | 16.7% |
| [UKR D1-10] FC Bukovyna chernivtsi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 6 | 8 | 8 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 6 | 3 | 7 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 4 | 8 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Kudrivka Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 03-05-2025 | Kudrivka | 2-0 (2-0) | FC Bukovyna chernivtsi | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| UKR D2 | 06-04-2025 | FC Bukovyna chernivtsi | 1-0 (0-0) | Kudrivka | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kudrivka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 11-10-2026 | LNZ Cherkasy | 2-1 (1-0) | Kudrivka | 9-5 (6-1) | 1.20 | 5.25 | 12.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| UKR D1 | 03-10-2026 | Veres | 2-1 (0-1) | Kudrivka | 4-3 (2-2) | 1.95 | 3.25 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| UKR D1 | 20-09-2026 | Kudrivka | 2-3 (1-2) | Kolos Kovalyovka | 2-3 (1-2) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| UKRC | 09-09-2026 | Polissya Zhytomyr | 2-0 (0-0) | Kudrivka | 1-2 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 8.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| UKR D1 | 04-09-2026 | Polissya Zhytomyr | 5-1 (2-1) | Kudrivka | 6-1 (4-0) | 1.20 | 5.25 | 11.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | O |
| UKR D1 | 29-08-2026 | Kudrivka | 0-3 (0-1) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 0-1 (0-1) | 2.90 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| UKRC | 22-08-2026 | Lozova | 1-6 (1-3) | Kudrivka | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 15-08-2026 | Kudrivka | 0-0 (0-0) | Obolon Kiev | 6-3 (5-2) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| UKR D1 | 08-08-2026 | FC Livyi Bereh | 0-0 (0-0) | Kudrivka | 2-4 (0-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| UKR D1 | 03-08-2026 | FC Shakhtar Donetsk | 5-1 (1-1) | Kudrivka | 5-3 (3-1) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Obolon Kiev | 0-1 (0-0) | Kudrivka | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Kolos Kovalyovka | 2-0 (1-0) | Kudrivka | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Kolos Kovalivka II | 0-2 (0-0) | Kudrivka | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Livyi Bereh | 4-0 (2-0) | Kudrivka | 2-1 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Kudrivka | 2-1 (1-0) | Rebel Kyiv | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 09-06-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 2-2 (0-1) | Kudrivka | 2-2 (2-2) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| UKR D1 | 05-06-2026 | Kudrivka | 0-0 (0-0) | Ahrobiznes TSK Romny | 5-3 (1-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UKR D1 | 24-05-2026 | Dynamo Kyiv | 3-2 (1-2) | Kudrivka | 7-4 (5-2) | 1.20 | 6.00 | 10.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| UKR D1 | 18-05-2026 | Kudrivka | 1-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 2-5 (1-3) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| UKR D1 | 14-05-2026 | Kudrivka | 2-1 (2-0) | Rukh Vynnyky | 2-5 (2-4) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| FC Bukovyna chernivtsi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 11-10-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 2-2 (1-1) | Polissya Zhytomyr | 2-10 (1-5) | 5.00 | 3.70 | 1.55 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | - | D | ||||||||
| UKR D1 | 19-09-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 2-0 (0-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 2-2 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UKRC | 16-09-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 10-5 (5-2) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| UKR D1 | 13-09-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 1-1 (0-1) | Zorya | 10-4 (4-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| UKR D1 | 06-09-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 0-0 (0-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 7-8 (4-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| UKR D1 | 31-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 3-0 (1-0) | Dynamo Kyiv | 4-8 (2-2) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| UKRC | 22-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 4-0 (1-0) | Nyva Ternopil | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 15-08-2026 | FC Karpaty Lviv | 3-0 (2-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 8-11 (2-6) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| UKR D1 | 08-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | Obolon Kiev | 13-1 (4-0) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| UKR D1 | 03-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 2-2 | 3.50 | 3.20 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Podillya Khmelnytskyi | 0-2 (0-1) | FC Bukovyna chernivtsi | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 2-1 (0-0) | Rukh Vynnyky | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-2 (2-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 11-4 (7-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Metalist Kharkiv | 1-1 (0-1) | FC Bukovyna chernivtsi | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Michalovce | 1-1 (1-1) | FC Bukovyna chernivtsi | 4-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 4-0 (2-0) | FC Bukovyna chernivtsi | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Veres | 2-3 (1-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 5-4 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| UKR D2 | 02-06-2026 | Metalurh Zaporizhya | 0-4 (0-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 6-6 (5-3) | W | ||||||||
| UKR D2 | 23-05-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 1-3 (1-1) | Chernomorets Odessa | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 23-10 | Away | Dynamo Kyiv | 6 Days |
| UKR D1 | 31-10 | Away | FC Karpaty Lviv | 14 Days |
| UKR D1 | 07-11 | Home | Chernomorets Odessa | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 25-10 | Home | Kryvbas | 8 Days |
| UKR D1 | 31-10 | Away | FC Livyi Bereh | 14 Days |
| UKR D1 | 07-11 | Home | Kolos Kovalyovka | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.80 | 2.32 | 2.08 | 4.80 | 2.32 | 2.08 | 2.05 | 1/1.5 | 1.71 | 2.05 | 1/1.5 | 1.71 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.72 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.72 | |
| Initial | 4.65 | 3.95 | 1.58 | 4.65 | 3.95 | 1.58 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.75 | -1 | 2.01 | 1.75 | -1 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.25 | 4.00 | 1.42 | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0 | 1.2 | Goal | 0.8 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 0.6 |
| 7.7 | Shot(OT) | 12.5 | 11.4 | Shot(OT) | 12.2 |
| 2.3 | Corner | 6 | 2.6 | Corner | 7.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.5 | 2.9 | Yellow Card | 1.1 |
| 15.5 | Fouls | 9 | 16 | Fouls | 7.3 |
| 47.3% | Possession | 47% | 49.4% | Possession | 50.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Kudrivka ( 39 Matches) | FC Bukovyna chernivtsi ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 6 | 8 | 0 | 1 |
Zorya
Chernomorets Odessa