ทีเด็ดบอล RKAV Volendam vs Jong Sparta Rotterdam (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าRijnsburgse Boys vs Rohda Raalte · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 190 / 246เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kudrivka vs FC Bukovyna chernivtsi · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Holland Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:30 น.
RKAV Volendamเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 190 / 24619:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSRKAV VolendamJong Sparta Rotterdam (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.0544% @2.60Jong Sparta Rotterdam (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
RKAV Volendamเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 190 / 24619:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
RKAV VolendamJong Sparta Rotterdam (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.0544% @2.60
Jong Sparta Rotterdam (Youth)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
📜 บทสรุปคัมภีร์RKAV Volendam vs Jong Sparta Rotterdam (Youth)
📈ตลาดให้เต็งRKAV Volendamโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 17b · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RKAV Volendam · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา RKAV Volendam ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.04 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RKAV Volendam 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RKAV Volendam · คาดสกอร์ 2.3 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RKAV Volendam ชนะ 1 ลูก19%
RKAV Volendam ชนะ 2 ลูก13%
RKAV Volendam ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ21%
Jong Sparta Rotterdam (Youth) ชนะ 1 ลูก15%
Jong Sparta Rotterdam (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
RKAV Volendam ชนะ44%
RKAV Volendam ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
RKAV Volendam คลีนชีท11%
Jong Sparta Rotterdam (Youth) ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RKAV Volendam ไม่แพ้66%
Jong Sparta Rotterdam (Youth) ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)94%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)66%
ยิงได้ทั้งคู่80%
ต่ำ 2.517%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-27%2-16%1-26%1-16%3-25%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RKAV Volendam)
- โอกาส RKAV Volendam ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- RKAV Volendam ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Jong Sparta Rotterdam (Youth) เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Jong Sparta Rotterdam (Youth) ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RKAV Volendam
ส1-1ส1-1ส2-2พ2-3พ1-4ช8-2
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
ส2-2ส2-2ส1-1ช3-0พ2-3พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RKAV Volendamยิง 2.0 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Jong Sparta Rotterdam (Youth)ยิง 2.6 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RKAV Volendam
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 21
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 29
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RKAV Volendam
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RKAV Volendam
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
RKAV Volendam ชนะ 2เสมอ 1Jong Sparta Rotterdam (Youth) ชนะ 1
- 07-02-2026RKAV Volendam1 - 1Jong Sparta Rotterdam (Youth)
- 22-10-2025Jong Sparta Rotterdam (Youth)1 - 5RKAV Volendam
- 18-01-2025Jong Sparta Rotterdam (Youth)1 - 3RKAV Volendam
- 24-08-2024RKAV Volendam1 - 3Jong Sparta Rotterdam (Youth)
คู่อื่นใน Ligue 3 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.18 | 4.05 | 2.56 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.18 | 4.05 | 2.56 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.70 | 2.55 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.10 | 3.90 | 2.55 | 1.78 | 3.5/4 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.18 | 3.94 | 2.55 | 1.92 | 3.5/4 | 1.84 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.18 | 3.97 | 2.54 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 4.10 | 2.58 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.70 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.15 | 3.84 | 2.52 | 1.89 | 3.5/4 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [HOL D3-11] RKAV Volendam | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 18 | 19 | 12 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 7 | 7 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 12 | 12 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 15 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 10 | 11 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 7 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 33.3% |
| [HOL D3-9] Jong Sparta Rotterdam (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 24 | 19 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 10 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 11 | 9 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 10 | 8 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 5 | 6 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| RKAV Volendam Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 33% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 07-02-2026 | RKAV Volendam | 1-1 (0-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-8 (1-4) | 2.20 | 4.10 | 2.38 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 22-10-2025 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-5 (0-3) | RKAV Volendam | 10-2 (3-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 18-01-2025 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-3 (0-0) | RKAV Volendam | 11-9 (6-3) | 1.62 | 4.50 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 24-08-2024 | RKAV Volendam | 1-3 (0-2) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RKAV Volendam Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | Rohda Raalte | 2-8 (2-6) | RKAV Volendam | 3-4 (0-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | RKAV Volendam | 1-4 (0-2) | Almere City Youth | 10-3 (5-1) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-2 (2-0) | RKAV Volendam | 1-7 (0-3) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| HOLC | 23-09-2026 | RKAV Volendam | 2-2 (1-0) | Spakenburg | 5-9 (4-4) | 2.45 | 3.75 | 2.20 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | RKAV Volendam | 1-1 (1-1) | Barendrecht | 10-5 (3-2) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | VV Kloetinge | 1-1 (0-0) | RKAV Volendam | - | 2.05 | 3.75 | 2.75 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | RKAV Volendam | 2-1 (1-0) | HSV Hoek | 1-11 (0-4) | 3.10 | 3.90 | 1.85 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | D |
| HOL D3 | 29-08-2026 | IJsselmeervogels | 1-1 (1-0) | RKAV Volendam | 5-6 (2-1) | 1.85 | 3.80 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | RKAV Volendam | 2-1 (1-0) | Spakenburg | 5-7 (2-2) | 3.30 | 4.10 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Quick Boys | 5-0 (2-0) | RKAV Volendam | 5-3 (4-2) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 05-07-2026 | RKAV Volendam | 2-3 (0-2) | Volendam | 5-4 (1-3) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Rijnsburgse Boys | 7-0 (3-0) | RKAV Volendam | 8-3 (4-0) | 1.42 | 5.00 | 4.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | RKAV Volendam | 5-2 (0-1) | Barendrecht | 2-7 (0-5) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Almere City Youth | 3-2 (0-2) | RKAV Volendam | 7-1 (3-1) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | RKAV Volendam | 0-3 (0-2) | AFC Amsterdam | 3-7 (1-4) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKAV Volendam | 3-6 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | RKAV Volendam | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 5-2 (3-2) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 04-04-2026 | RKAV Volendam | 0-1 (0-1) | De Treffers | 5-6 (1-3) | 4.10 | 4.20 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| HOL D3 | 28-03-2026 | Quick Boys | 1-0 (0-0) | RKAV Volendam | 3-3 (2-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| HOL D3 | 21-03-2026 | RKAV Volendam | 1-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 5-4 (3-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Jong Sparta Rotterdam (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-4 (0-2) | Almere City Youth | 7-10 (2-6) | 2.10 | 4.10 | 2.55 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Barendrecht | 3-2 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 12-5 (6-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-0 (1-0) | HSV Hoek | 9-6 (4-4) | 2.75 | 3.90 | 2.00 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Spakenburg | 1-1 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-4 (1-2) | 1.57 | 4.50 | 3.80 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 2-2 (2-0) | Katwijk | 6-9 (2-2) | 2.45 | 3.90 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Koninklijke HFC | 2-2 (0-2) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-6 (2-1) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-3 (1-2) | HHC Hardenberg | 7-7 (4-4) | 2.55 | 4.00 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-6 (1-2) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-7 (0-2) | 1.45 | 5.00 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-1 (0-1) | Rohda Raalte | 8-0 (6-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 2-3 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-9 (1-8) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 10-06-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-2 (1-2) | FC Groningen Reserves | 5-5 (4-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 07-06-2026 | FC Groningen Reserves | 1-1 (1-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-9 (1-3) | 2.30 | 4.10 | 2.30 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Katwijk | 4-1 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-4 (0-3) | 1.57 | 4.50 | 3.90 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-4 (0-2) | De Treffers | 4-8 (3-4) | 3.70 | 4.50 | 1.62 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-2 (2-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-4 (3-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-1 (1-0) | Barendrecht | 5-8 (1-3) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Almere City Youth | 3-0 (0-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 5-4 (1-1) | 1.85 | 4.33 | 2.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-0 (2-0) | AFC Amsterdam | 3-6 (2-4) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D3 | 28-03-2026 | Kozakken Boys | 1-4 (0-3) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 7-4 (5-2) | 1.65 | 4.10 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 21-03-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 4-0 (2-0) | IJsselmeervogels | 4-2 (1-2) | 2.10 | 4.00 | 2.55 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Away | Rijnsburgse Boys | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Home | Rohda Raalte | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Home | De Treffers | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Away | De Treffers | 7 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Home | AFC Amsterdam | 21 Days |
| HOL D3 | 14-11 | Away | Kozakken Boys | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 4.10 | 2.60 | 2.05 | 4.10 | 2.60 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2 | 2 | Goal | 2.6 |
| 3 | Loss | 2.3 | 2.1 | Loss | 2.2 |
| 13 | Shot(OT) | 19 | 12.2 | Shot(OT) | 16.7 |
| 7 | Corner | 7 | 5.7 | Corner | 6.4 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.3 | Yellow Card | 2.1 |
| 8 | Fouls | 13.3 | 8.9 | Fouls | 12.3 |
| 56% | Possession | 53% | 49.1% | Possession | 51.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| RKAV Volendam ( 43 Matches) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 5 | 5 |